ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตรงนี้นะครับ
  • พี่ๆท่านใด ที่ติดตามหรือได้ข่าวคราวเรื่อง VIGO ชษ 8994 ช่วยอัปเดทหัวข้อนี้นะครับ ผมจะรอฟังข่าวครับ

ขอโทษนะครับ หากใครคิดว่าเป็นการดันกระทู้
  • ผม ก้ออยากรุ้ความเคลื่อนไหว เหมือนกันคัฟ

อยากจารุ้ ว่า มาน ลูกเต้าเหล่าคัย....

แก่แร้วนะนั่น

เดือด...
  • ชษ-8994
    กรุงเทพมหานคร

ลำดับที่เจ้าของรถ : 1
    วันที่จดทะเบียน : 07 ก.พ. 2551

ผู้ถือกรรมสิทธิ์ : บริษัทโตโยต้า ลีสซิ่ง (ประเทศไทย) จำกัด

ผู้ครอบครอง : นายสุรัตน์ โชติกุล

เบอร์ 034 481177

ถ้าเห็นไม่สมควรที่จะนำมาโพสท์ กรุณาลบออกได้เลย ได้ข้อมูลมาจากพันทิป ตอนนี้ว่อนเน็ตแล้ว
    มันไม่ยอมรับโทรศัพท์ด้วย
  • http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J8218852/J8218852.html

"" ช่วยเตียนด้วย...เค้าจะเอาหนูไปกิน ""

อันนี้ก็น่าเศร้า จิตใจคนความรู้สูง แต่จิตใจกลับต่ำลง
    ไฟล์แนบ
    J8218852-0.jpg 101K
  • เหอๆๆๆ

ของพันทิพเค้าแรงมากมาย
  • ไอ้พวกนี้จับได้ ต้อง ตัดแขนตัดขาแล้วเอาไปประจาน เห็นแล้วลมขึ้น -*-
  • มันไม่มีอะไรจะเเดกเเล้วงัย ไอ้พวกสัตว์นรก:m025:
  • ขอบคุณพี่ผีและสามชิกท่านอื่นมากครับ
  • ชั่วจริงๆ
  • แล้วตกลงรู้หรือยังครบ ว่าเค้าทำไปเพาะอะไร อยากรุ้เหมือน ว่ามัน โกรธอะไรกันมานักหนา
  • โอ้ววววว แย่เลยครับ น้องเตียนก็ น่าสงสารจริงๆ
  • ข่าวใหม่มาแล้ว มีคนขึ้นมาแก้ต่างให้คนฆ่าหมา ลองเข้าไปอ่านแล้วตัดสินกันหน่อย ว่ามันควรไหม ที่ต้องทำแบบนี้

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J8238403/J8238403.html
  • แก้ไขข่าว นายสุรัตน์ได้ย้ายจากที่อยู่เก่าข้างบนที่ได้โพสท์ไว้แล้ว ทั้งที่อยู่และเบอร์โทรศัพท์ตอนนี้ไม่ใช่ของเขา
  • คนทำเขาบอกว่าเป็นวิธีการจับหมาบ้าที่ดีที่สุดตอนนั้นครับ

ลองคิดดูละกันว่า คนทำแบบนี้ น่าจะเป็นคนประเภทไหน
    1. เสียสละ
    2. บ้า
    3. ทารุณโหดร้าย
    4. ปัญญาอ่อน

สำหรับผม คิดว่าคนๆนี้ เป็นทั้ง 4 ข้อ
    คือ
    เสียสละ ที่เข้าไปช่วยจับหมาบ้า
    บ้า ที่คิดวิธีนี้ได้
    ทารุณโหดร้าย ที่กล้าเลือกใช้วิธีนี้
    ปัญญาอ่อน ที่คิดว่าคนอื่นๆเขาจะเชื่อคุณ ว่าเป็นคนดี
  • ถ้าเป็นญาติพี่น้องของเขาเป็นบ้าแล้วถือมีดคอยทำร้ายคนอื่น
    เขาจะใช้วิธีนี้จัดการไหม คนเราถ้ามีจิตใจที่เมตตาจะต้องไม่ใช้
    วิธีนี้ แค่จับล่ามไว้ให้ห่างจากผู้คนแล้วให้เทศบาลมารับไปจัดการ
    ในวิธีที่เหมาะกว่านี้ก็พอ หมาตัวนี้ก่อนตายคงจะทรมาน
    เวรกรรม
  • รู้ได้ยังไงว่าบ้าครับ คนจับก็เก่งนะครับหมาบ้ายังเอาเชือคเข้าไปคล้องคอได้ ขอคารวะ:o013:
  • :o029:โอ๊ยเห็นภาพข้างบนแล้วหดหู่หวาดเสียวด้วย
  • โดนศาลตัดสินจำคุกเดือนหนึ่งแล้วจ้า
  • น่าหดหู่จริงๆ หมามันไม่ได้บ้าค่ะ ลองเข้าไปอ่านในพันทิปกันดู จำคุกยังน้อยไป