ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีตติ้งประตูท่าแพ Chiang Mai 5 กันยา
  • ชาวพิทบูลเชียงใหม่ และจังหวัดใกล้เคียง ขอเชิญร่วมงานมีตติ้งอย่างเป็นทางการ
    ในวันเสาร์ที่ 5 กันยายน เวลาเริ่มตั้งแต่ 4 โมงเย็นเป็นต้นไป ณ ประตูท่าแพ
    เพื่อที่จะได้ทำความรู้จัก พูดคุย สังสรรค์ และ กระตุ้นพิทบูลภาคเหนือให้คึกคักมากกว่านี้
    ในด้านผู้เลี้ยงและกิจกรรม กรุณาหาเวลามาให้ได้นะครับ ถ้านำสุนัขมาด้วยยิงดี
    ผู้คนพ่านไปพ่านมาจะได้รู้ว่าพิทบูลไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิด

ช่วยกันคอนเฟิร์มทางบอรด์หรือแจ้งให้คุณ Yai CM (0817167952), หรือคุณปลัดลำพูนด้วยนะครับ
    ทางเราจะได้เตรียมปริมาณเครื่องดื่มและของว่างไว้ให้ท่านถูก

คุณ King_Kong, rubberrabbit, MONEY, KENG_cm, pratchaya, NeTz, Mushachi71,
    berm, sompong, Hartdog00, 45224233, pitmaejo, toptapCM, Jergens
    คอนเฟิร์มด่วนด้วนนะครับ...:020:
    ไฟล์แนบ
    tapae gate.JPG 86K
  • เจ้าเบิกฝากบอกว่า "See you วันเสาร์!!!"
    ไฟล์แนบ
    Burgh6.JPG 81K
  • OK ครับ ไว้เจอกันครับพี่เต๊ก

แต่ไม่รู้ว่าไอ่คองมันจะพุ่งใส่ตัวอื่นปล่าว เริ่มเป็นหนุ่มสะระ

" SEE YOU "
    ไฟล์แนบ
    Blitzson.jpg 105K
  • เยี่ยม ๆคับพี่
  • เข้าท่าคับจะได้รวมกันมีไรได้คุยปรึกษากันคับแล้วจะหาที่จอดรถยากป่าวคับและถ้าไอ้ตัวแดงที่จะส่งมาพรุ่งนี้ไม่มีปัญหาอะไรจะพาไปแจมด้วยคับ
    ไฟล์แนบ
    300520091443.jpg 75K
    m142.JPG 63K
  • ต้องจอดในซอยครับ หน้าวัดก็มีที่จอดเยอะเหมือนกัน

ในที่สุดก็จะได้เจอเจ้า King Kong สักทีครับน้อง Champ...:063:
  • นั้งนี้ไปมีหวัง กระจาย
    ไฟล์แนบ
    DSC008062.JPG 96K
    no012.jpg 94K
  • พามาเลยครับคุณ Sompong ไม่ได้เจอหมาแดงบ้าพลังมาตั้งนานแล้ว...
    ไฟล์แนบ
    Burgh7.JPG 111K
  • สถานที่สวยมากครับ ไม่รู้คนจะพลุกพล่านเกินรึปล่าว
    อยากไปครับแต่กลัวจะพาหมาไปด้วยลำบาก
    ต้องหัดออกสังคมก่อนนะ แรงเลอร์มันจี๊ดกับคนนิดๆ
    แต่ก๊วยเจ๋งชิลๆ ขอเบอร์ติดต่อหน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    Jackkula7770052.jpg 44K
    06072009156-0015.jpg 124K
  • แถมให้อีกหนึ่ง! หนุ่มน้อยครับคุณ tek 1000% ร้องซีดแน่
    ไฟล์แนบ
    16082009244-0014.jpg 73K
  • :063:เพิ่งสมัคสมาชิคใหม่คับ ขอความกรุณาทุกท่านด้วยนะคับ หุหุ สนใจเหมือนกัน พอดีทำรถเช่าตรงนั้นพอดี(ประตูท่าแพ)ไงจะไปทักทายพี่ๆน้องๆทุกท่านนะคับ
  • ผมเชื่อครับว่าคุณ Hartdog00 ต้องคุมเจ้าแรงเลอร์อยู่แน่นอน 0817167952 คุณ Yai
    teksaeheng@yahoo.com

เยี่ยมเลยครับคุณ Jergens, game sport จริงๆ...
  • ขนุน...สาวขี้เหร่ขอไปด้วยคนน๊าคะ
    ไฟล์แนบ
    IMGP7607.JPG 72K
  • ดีครับทุกท่าน เชียงใหม่เหมือนกัน ไปด้วยคนครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0022A_1.jpg 36K
  • :o068:ทำให้อยากไปอีกละ
    มากันเยอะๆนะครับ
    จะได้แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน:o040:
  • wow เดียวจาไปแอบๆ อยู่ข้างประตูนะคับ อิอิ
  • ไปด้วยคนนะค่ะอยากเอาหมาไปด้วยจังแต่ว่าหมาท้องแก่อยู่มี2ตัวค่ะ
  • แอบอยู่ข้างๆประตูแล้วอย่าลืมโบกมือทักกันด้วยนะครับคุณ Mushachi71:061:

หมาท้องแก่ เจ้าของมาอย่างเดียวก็เยี่ยมแล้วครับ...

อย่าลืมเอาสาวขี้เหร์มาโชว์ด้วยนะคุณ panidamt, และตัวโปรดมาด้วยนะครับคุณ gunrednose...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC025912.JPG 86K
  • ....
    ไฟล์แนบ
    19052009(004)-001.jpg 11K
  • ...ไปด้วยนะค่ะ...
    ไฟล์แนบ
    20082009(003).jpg 95K
  • ต้องตอนดึกๆนะคับ เดียวจะมีคนโบกมือแต่ไม่ใช่ผมนะคับ อิอิ หน้าหลอนๆ
  • 555 หน้าหลอนๆ สันๆ ตัวสูงๆ แถวนั้นใช่เลยครับ

เชิญเลยครับผม 45224233 ขนหมาสวยจังเลย...
  • 55+ เดียวคืนนั้นพี่ tek จะหิ้วไปด้วยใช่ไหมคับ ฮ่าๆ
  • คุณtekครับเจ้าเบิกเป็นลูกของพ่อและแม่หมาคู่ไหนครับ ชอบจังช่วยบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
  • คุณtekครับเจ้าเบิกเป็นลูกเจ้าบริคของรามา3ชุดเดียวกับเจ้าคิงคองรึเปล่าครับ
  • คนระชุดกันครับ แต่อายุไล่ๆ กัน คิงคองเพิ่งจะ 10 เดือนเต็มวันนี้อ่ะครับ
  • ผม play boy ลูกพ่อก๊วยเจ๋งจะไปด้วยครับ
  • มีรูป เพล์บอย ป่าวครับ
    คุณ rinrinya อยากเห็นจัง
    ขอดูหน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    ______732.jpg 35K
  • รอไปเจอตัวจริงดีกว่าค่ะ เอากล๋วยเจ๋งไปด้วยนะค่ะพี่ แต่ไม่รู้พี่จะจำได้เปล่าที่หนูไปเอาที่ลำปางเลยอ่ะค่ะที่วัดน้ำล้อมอ่ะค่ะพี่เดี่ยว เอารูปตอน3เดือนไปดูก่อนและกัน อิอิ
  • play boy
    ไฟล์แนบ
    IMG0148A.JPG 98K
  • พี่ tek พาเจ้าเบิกแฟนหนูมาด้วยนะอยากเห็นตัวจริง หล่อดี่ค่ะ ถ้าเป็นคนเนี่ยจะจีบ
  • ถ้าโชคดีเจ้านี้จะมา
    ไฟล์แนบ
    monster1.jpg 92K
  • ต้องขอโทศด้วยนะครับคุณ king ที่ยังบอกไม่ได้ ขอปิดเป็นความรับนิดหนึ่ง

ขอบคุณน้อง Champs ครับที่ออกมาชี้แจง

พาเจ้าเบิกไปแล้วต้องกอดมันน้ะคุณ rinrinya ถ้างั้นแฟนเบิกโกรธหน้าดู

คุณ sompong หมาแดงสวยหลายตัว ต้องเอามาโชว์ตัวให้ผู้คนได้เห็นหน่อยนะครับ ถ้าไม่ได้เห็นคงเสียดายแย่...
  • แล้วเวลามันอึจะไมป็นปัญหาหรือป่าวคับถ้ามีที่ผูกด้วยถ้าจะดี(วันนี้มาแบบผีเช็คอินไม่ได้ม่ายรู้เป็นไร)มีไรให้ช่วยนั๋บนุ๋นบอกได้นะคับ
  • แล้วใครจะจูงเรดซีโฟร์ไหวเนี่ยตัวโคตรใหญ่ๆๆๆๆเห็นแว้วอยากยืมมาเลี้ยงได้ปะท่านน้ำบ่ายๆจะแวะไปหาเน้อคับ
  • เห็นความคึกคักของแต่ละท่านแล้วท่าทางงานนี้จะสนุก

ยินดีด้วยครับท่านเต็ก จัดงานบ่อยๆ เดือนละครั้งนะครับกำัลังดี
    เผื่อช่วงไหนไปเชียงใหม่จะพยายามจัดทริปให้ตรงกัน จะได้แวะไปร่วมด้วย
  • ขอบคุณครับพี่ Mark ต่อไปถ้าจัดตรงกันได้คงมันส์หน้าดูเลย...

ทางเราได้เตรียมถุงดำและที่คีบอึไว้เรียบร้อย และที่ผูกก็มีอยู่หลายโซนครับ
  • เตรียมระเบิดไปเต็มพิกัด
    ไฟล์แนบ
    IMG0317A.jpg 90K
  • ถ้าไม่ติดงานอะไรจะพาเจ้าtoorupไปร่วมแจมด้วยคับบบบบบบบบบบบบ:031:
  • ขอเสาหรือต้นไม้สิงสถิตย์ให้น้องขนุนด้วยน๊า

แม่เริ่มดึงไม่ไหวแร้ว............
  • ถึงเชียงใหม่แล้วคับเรดไมโลขออัดให้หนากว่านี้หน่อยถ้าจะดี
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment13.jpg 40K
  • อยากไปจังแต่ถ้าไปจากแพร่อยู๋ตั้งแต่ 4 โมงเย็นกลับคงดึกแน่ๆเลยเอาไว้โอกาสหน้าดีกว่าครับ
  • ไปแน่นอนค่ะคุณteK เห็นน้องชูใจ(ตัวสีนำตาล)และน้องทองหยอด(ตัวสีดำ)ที่ไหนค่ะและอยู่แถวไหนเนี่ยยยย....
    ไฟล์แนบ
    06082009(011).jpg 69K
  • น้องทองหยอด
    ไฟล์แนบ
    19072009(003).jpg 92K
  • ยังไม่เคิยเห็นน้องชูใจและน้องทองหยอดเลยครับ45224233 ผมแค่แซวเล่นกับคุณ Mushachi71ครับ

ในที่สุดคุณ KENG_CMและคุณปลัด lerzchaiก็มาแล้ว เจ้าจู่หล่งจะมาแบบหมาหรือสิงโตน้องานนี้???

นอนค้างเชียงใหม่เลยครับคุณ N1SPECll เดี๋ยวผมให้เจ้าเบิกไปนอนเป็นเพื่อน...
    ไฟล์แนบ
    DSC02795.JPG 51K
  • ว่าจะแต่งตัวเป็นจิงโจ้ กระโดด ดึ๋งๆ ไปอ่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    red Julong@7 month 27 day (35).jpg 57K
  • ไปแน่นอนนนนนน.......พี่เต็กและพี่ปลัดเตรียมเครื่องดื่มด่วน อาหารหนูไม่เอา ฮาาาาา....
  • คุณ tek

น่านุกจังเลย
    เพื่อนๆ สมาชิกก็พร้อมเพรียง และให้ความร่วมมือเต็มที่
    ไปร่วมไม่ได้อยู่ไกล แต่รอดูรูปสวยๆ หล่อๆ วันที่ 6กบ. แน่นอน

เตรียมห่วงเหล็ก เอาไว้ปักดินผูกหมาไปด้วยก็ดีนะครับ
    กันผลาด เดี๋ยวเกิด สงคราม ในที่สาธารณะ มันจะไม่น่าดู

แล้ว ตอนดึกไปร้านใครต่อเนี่ย?

ท่านปลัด เอาจู่หล่งไป อย่าอยู่นานนะ มันชอบขี้ที่บ้านมากกว่าที่อื่น
    ไม่รู้ให้กินอะราย ขี้ได้ทั้งวี่ทั้งวัน จนต้นมะม่วงใบร่วงจะตายแล้ว.........555
  • :o040:สวัสดีครับทุกๆๆๆคนเดี๊ยวเอาลักกี้ไปด้วยแน่นอนคร๊าบ:o023::o024::o024::o024::o065:
    ไฟล์แนบ
    96.jpg 82K
  • :o049:สวัสดีคับชาวพิทเชียงใหม่.....ผมต้องไปให้ได้ แต่งานผมเลิก5โมง แล้วจะโทรถามคุณYaiละกัน.........(ไม่อยากพลาดคับ.....อิอิ)
    ไฟล์แนบ
    06-15-09-104742 (Large).jpg 55K
  • ขอบคุณครับคุณจุ้ฟ หวังว่าทุกอย่างจะลงตัวไปด้วยดี หมาแดงเยอะขนาด
    แต่เห็นถ้าไม่ดียังไงผมจะส่งเจ้าเบิกว่ายน้ำไปฝั่งพม่าจนกว่าสงครามจะเงียบลงครับ :020:
    ต่อร้านใหน่ต้องดูก่อนครับว่าเมาขนาดใหน่....
    จะถ่ายรูปสวยๆมาฝากนะครับ รูปหมาแดงถ่ายคู่กับกำแพงคงเข้ากันหน้าดูเลยครับ

ในที่สุดก็มาแล้วคุณrubberrabbit, คุณpratchaya และ คุณtoptapCM.:063::063::063::065:
    ไฟล์แนบ
    Burgh.JPG 83K