ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงพี่มาร์คเรื่อง DVD D-1
  • เอ่อ พี่มาร์คครับ หยกได้รับ DVD จากพี่จุ๊ฟมานานแล้ว แล้วเมื่อ 2 สัปดาห์ก่อนพี่จุ๊ฟโทรมาให้ช่วยส่งให้พี่มาร์คหน่อย

เพราะตอนแรก พี่พร แกจะเข้ามาเอาไปให้ พี่มาร์คเอง ที่คลอง6 แต่แกยังไม่ว่างก็นานมาแล้ว วันที่พี่จุ๊ฟโทรมานั้น

หยกก็เมลล์ไปหาพี่แล้ว เพราะไม่อยากโทรเห็นว่ายุ่งๆ แต่ส่งเมลล์ไปนานเงียบหายไปเลยประเดี๋ยว พี่่ๆ เฮียๆ ในกลุ่ม

สกูบ้าปิ..!!! เอ๊ย สกูบ้าพิท แกจะไม่ได้ดูกัน ขอบอก ว่าเรื่องราวแสงสีเสียงในแผ่น มันชวนดูจริงๆครับพี่ ท้าวความมานาน

ก็เลยจะขอที่อยู่แล้วจะส่งไปให้ครับพี่ เท่านี้ล่ะ ตามเมลล์นี้เลย

E-mail jannoy@hotmail.com เช็คทุกวัน หรือโทร 085-8060957 ก็ได้พี่ ตลอดเวลา

เพราะว่าโทรไปหาพี่ 2รอบ ไม่มีคนรับสงสัยยุ่งเลยไม่ได้โทรไปอีก ยังไงส่งข่าวด้วยนะป๋าครับ

หรือ เฮียเหลียง หรือ พี่ยุทธ หรือ เฮียใหญ่ หรือ พี่ปอนด์ หรือ พี่ที ติดต่อมาแทนก็ได้ครับ

เผื่อป๋าแกไม่ว่าง ขอบคุณครับ พี่ๆ
  • :o001:ส่วนผู้ที่อยากได้ท่าน อื่นๆนะครับ กรุณา เขียนชื่อ ที่อยู่ตัวเอง ตอบลงในความคิดเห็นด้านล่าง:o018:

เพื่อที่จะได้รู้ว่าใครที่ไหนเอาไปบ้าง แล้วก็:o026: ***ช่วยส่ง ซอง+กันกระแทก ที่เขียนชื่อที่อยู่มาแล้ว

เพื่อที่ผมจะได้เอาแผ่นที่ไร้ท์ใส่ไปเลยโดยไม่ต้องจ่าหน้าซองให้สับสนอีก***:o011: แล้วจะส่งให้ฟรี

แต่จะส่งแบบ ธรรมดาเด้อ:o020: EMS เดี๋ยวจนเหอๆ:o017: รอหน่อย 3วันเอง แผ่นหมดเมื่อไหร่ก็ไม่มีต่อนะครับ:o059:

ใครลงชื่อในกระทู้แต่ไม่ส่งซองที่เขียนชื่อที่อยู่มาผมไม่ส่งให้เด้อ:o024: ตกลงตามนี้นะครับ:o016:

**DVD แผ่นนี้ ให้ ความนับถือแก่ พี่ tek ที่ถ่ายทำได้น่าดูมากๆครับ ขอชื่นชมและนับถือครับผม**:o060:

:o026:ปล. ***ช่วยส่ง ซอง+กันกระแทก ที่เขียนชื่อที่อยู่มาแล้ว เพื่อที่ผมจะได้เอาแผ่นที่ไร้ท์ใส่ไปเลยโดยไม่ต้องจ่าหน้าซองให้สับสนอีก***:o032:
  • พี่หยก เอาลงยูทูบไม่ได้หรอ แล้วใครอยากได้ก็เข้าไปโหลดไรแบบนี้

ปล.อยากเอาแบบฟรีๆส่งให้น้องได้มิคะ แหะๆ
  • โอ้วววว ยูทูปมันจะรับเร้อ 4 Gb แน่ะเหอๆๆ

ส่งให้ฟรีจ้าน้องต่ายแต่ต้องส่งซองเปล่า + กันกระแทก เขียนที่อยู่มาให้พี่ก่อนแล้วจะไร้ท์ส่งไปเลย

ลืมบอกที่อยู่ไปเหอๆ

นายณัฐนนท์ จันทร์น้อย
    งานสารสนเทศ
    คณะวิศวกรรมศาสตร์
    มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
    39 หมู่ 1 ถนนรังสิต-นครนายก
    ต.คลองหก อ.ธัญบุรี
    จ.ปทุมธานี
    ประเทศไทย
    12110
  • บิทเลยครับ ไม่งั้นก็ zip ไฟล์ ให้เหลือ น้อยๆ( หันให้ได้หลายๆ ไฟล์ )แล้ว up ขึ้น web ฝากไฟล์ ได้แน่นอน
  • พี่หยกทำได้ป่าวอ่า ตามด้านบนง่ะ อยากได้ ^ ^
  • ขอด้วยคนนะครับพี่นอกจากซองกันกระแทกแล้วมี่ใช้จ่ายอะไรอีกบ้างครับ ช่วงงานนี้หมาผมก็อยู่ที่ดีวันแต่ตัวเองติดว่าความเสียดายมากๆครับที่ไม่ได้ไป แล้วจะรีบส่งซองไปให้นะครับ ขอบคุณครับ
  • ลืมชื่อครับ นายวิศุทธิ์ศักดิ์ ชูช่วย 674ม.3 ต.กำแพง อ.ละงู จ.สตูล 91110ครับ
  • ส่งมาตามที่อยู่ข้างถุงf1 ได้เลยท่าน
    ช่วงนี้ งานเข้า
  • อยากดูด้วย ครับ
  • หยก พี่ บอกแล้ว ว่าข้างถุง มีที่อยู่ป๋า

ผมว่า ผมแจกจ่ายไปแล้ว ประมาณ 15-16 แผ่น

ใครอยากได้ ไปเจเจ
    เสาร์ นี้ถ้าผมว่าง จะ เอาไปทิ้ง ไว้ ที่ร้าน คิม จตุจักร ซัก 3-4 แผ่น เหลือแผ่นแค่นี้แล้ว
    ฝากคุณอ๊อด แจกจ่าย ด้วยล่ะกัน

เมื่อคืน ให้ จิ้งไป 1 แผ่น และฝาก จิ้ง ให้ หมี อาร์บีเค ราชบุรี ไปแล้ว ครับ พี่น้อง ............
  • โอ้วววว โอเชครับ
  • พอดีผมไม่มี ไอดี บิท นะครับ แล้วเรื่องการอัพโหลดข้อมูลเนี่ยก็ไม่ค่อยมีเวลา

เอางี้ ถ้าท่าน Mushachi71 มีวิธีอย่างนั้นก็ลงชื่อที่อยู่มา ไม่ต้องส่งซองมา แล้ว

เดี๋ยวผมส่งแผ่นไปให้ท่าน Mushachi71 ทำให้แล้วเอาลิ้งมาฝากที่เว็บได้ไหมครับ

มันคงหลายพาร์ทอ่ะ เหอๆๆ ผมไม่ว่างจริงๆ เรียนด้วย ทำงานด้วย ช่วงนี้จะจบ

มีโปรเจคจะส่งเดือนหน้าแล้วยังไม่ถึงไหนเลย ฉะนั้น ถือว่าช่วยๆกันนะครับทุกๆท่าน

ส่วนพี่ King ซองมาเมื่อไหร่ผมส่งให้เมื่อนั้นเลยครับ

ส่วนน้องต่าย ส่งซอง มาโลด จ้าาาาาาา
  • คุณหยกComEn ผมได้ส่งซองเปล่ากับเงิน 100 บาท(ในซอง) ให้เล้วน่ะครับ ส่งแบบ EMS เค้าบอกว่าพรุ่งนี้ถึง ให้เป็นค่าแผ่นกับค่าส่งกลับแบบ EMS น่ะครับ แบบว่าใจร้อนอยากได้ไวไว ยังไงรบกวนพี่ส่งแบบ EMS ทีน่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ศิระ กัณหะสิริ
    26 แยก4 (สนธิวัฒนา4) ลาดพร้าว110 แขวง/เขต วังทองหลาง กทม.10310
  • ได้เลยครับ เดียวจัดให้ 360/12-13 ต.ริมใต้ อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่ 50180
  • เสาร์นี้ก็ ประตูท่าแพเลยครับ อิอิ มั่วไปกับเค้า จะจบเหมือนผมเลย ทำprojectเหมือนกัน แต่ ต้องฝึกงานเทอมหน้า เหอะๆ T T
  • ใครตัดต่อเป็น เอามาลงเป็น Sample ให้ชมเพื่อยั่วน้ำลายดีไหมครับ
  • ทำไม่เป็น เลยถ่ายรูปจาก จอ มาให้ดู
    เอาไปแค่ 4 รูปนี้ก่อน

ดูไปฮาไป คุณ tek ตากล้อง ตัดต่อ มิกซ์ ไอเดีย บรรเจิด มี มุกตลอด

ใครจะมา เจเจ ไปหา คุณอ๊อด ร้านคิม เสาร์นี้ ช่วงบ่ายๆ ผมจะไปทิ้งไว้ 3-4 แผ่น
    ไฟล์แนบ
    S5000817.JPG 43K
    S5000818.JPG 24K
    S5000816.JPG 27K
    S5000819.JPG 29K
  • Mushachi71 ท่านๆลงชื่อด้วย ไม่มีชื่ออ่ะ ไม่รู้จะส่งยังไงเหอๆ
  • ถ่ายรูปจากจอทำยังงัย
  • ก็ พอดี lcd ที่บ้าน มีปุ่ม หยุดภาพ ชั่วคราว ไม่ค้างคืน ครับป๋ม

ไอ้ สองตัวที่บ้าน ได้ดูด้วย มันวนหา หลัง จอ ทำจมูกฟุตฟิต ดมหา หลังตั้ง หางชี้ มีตัวอะไร เข้ามาอยู่ในบ้าน

หมา งง แถมมีเสียงเห่าอีก

อ้วว ไอ้ บีเจ แฟนในอนาคต หนู นี่หว่า พ่อ

ผลสุดท้าย ต้องเอาออกนอกบ้าน ไม่งั้น เตรียมจอพัง....
  • ***** ชั่วคราว ไม่ค้างคืน ******

เอ๊ คำนี้คุ้นๆยังไงน้อ จำไม่ได้เราไม่เคยใช้คำนี้ สงสัยคนใช้คำนี้คงจะใช้บ่อยนะเนี่ย ฮ่าๆๆๆ
  • ท่านหยกได้รับ ซีดี เรียบร้อยแล้วครับ
    ขอบคุณมากๆ
  • อ้าววว ไวจังน้อออ พี่มาร์ค เพิง่ส่งเมื่อวานเองนะพี่
  • ผมได้รับซีดีแล้วครับขอบคุณ คุณหยกมากน่ะครับ(เงินก็ไม่เอา กรงใจน่ะครับ) ไว้มีอะไรให้ช่วยเหลือก็บอกได้น่ะครับ