ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สุขสันต์วันเกิด ศิษย์พี่โก๋โอ๊ค
  • :o001:พอดีหยกไปเที่ยวบอร์ด พระรามสาม เลยรู้ว่าวันที่ 31 ที่ผ่านมาเป็นวันเกิดของศิษย์พี่:o026:

เคยคุยกับศิษย์พี่น่านับถือยิ่งนัก:o030: เป็นคนชัดเจนดีครับ:o010: เป็นกันเองไม่ถือตัว เล่นบอร์ดมานาน

มีประสบการณ์ขั้นเทพ:o061: แต่ยังไม่เคยไปขอประสบการณ์สักที:o018: วันนี้คงยังไม่สายเลยขออวยพรให้ศิษย์พี่

หล่อยิ่งขึ้น เรียน Groomming จบมาเปิดร้านขอให้ดังระดับโลก ขอให้รวยๆๆ เด้ออ:o071:

ก็มีเท่านี้ล่ะครับช่วงนี้ไม่ค่อยเห็นผ่านมาในนี้สงสัยจะยุ่งใหญ่เลยสิท่า:o023::o028:

:o016:ปล.ถ้าศิษย์พี่ยังไม่ได้แผ่นงาน D1 ส่งชื่อที่อยู่มาให้ที่ jannoy@hotmail.com เลยนะพี่เดี๋ยวจัดให้ครับ:o059:
  • :m096::m097::m098::005:
  • หุหุพี่หยกเพิ่งคุยกะโก๋เมื่อคืน แกบอกจะเลี้ยงงงงงงงง หุหุ สัญญาแล้วเน้อโก๋ โออิชิบุฟเฟ่ หรือ เซนดี อิอิ
  • แฮปปี้ๆๆๆๆๆๆๆๆย้อนหลังด้วยฮะโก๋
    กินฟรีไปด้วยนะ:o003:
    เอาของขวัญมาให้
    ไฟล์แนบ
    weedreview2.jpg 100K
  • มันคืออะไรอ่าพี่เอก ดูแล้วหยึยๆจัง
  • สุขสันวันเกิดโก๋ โอ็ค ไม่บอก น้องนุ่ง จะได้จัด น้องไม่นุ่ง ไห้ 5555+

hbd คับ ผม
  • ขอบคุณทุก ๆ คนด้วยครับ ขอให้สิ่งดี ๆ เกิดขึ้นกับทุกคนเหมือนกันครับ :029:

ช่วงนี้ เก็บตัวนิดนึงเลยไม่ค่อยได้เล่นคอมฯ

**************************************************************************************************************************************

ศิษย์น้องหยก Grooming ถ้าเปิดแล้วดังระดับโลกนะ เด่วพาไปกินก๋วยเตี๋ยวเรือเลย :013: ที่หายไม่ใช่ว่าขยันหรอก แต่พอดีช่วงนี้ทางบ้านเค้ารักพี่เป็นพิเศษ เลยไม่ค่อยยอมให้ออกไปไหน :025: ประมาณว่าเก็บตัวนักกีฬาทีมชาติ

เห้ย !!! เจ้าต่าย ใครบอกว่าเลี้ยงฟ่ะ 555 แค่บอกว่า โออิชิ มันน่ากิน ไม่ได้บอกจะไปกินซะหน่อย :018:

ขอบคุณครับ พี่เอก PC 723 ของขวัญในรูปถูกใจมาก อิอิ แต่ตอนนี้ งดก่อนนะ ฮ่า ๆ ๆ ๆ

Kit_nsw >>> แท๊งกริ๊วววว แต่อยากได้ของขวัญวันเกิด เป็นเบอร์น้องที่อยู่ จ.เลย คนนั้นอ่ะ :021:

ขอบคุณทุกคนครับ :015:
    ไฟล์แนบ
    P5023431-00.jpg 58K
  • โหโก๋ ไรอ่ะ เมื่อคืนไม่ใช่แบบนี้ไม่ใช่หรอ เอ็มออนป่าว ทักหน่อยๆ
  • หือออออ !!! เมื่อคืนบอกหมูกะทะ แล้วน้องจะเลี้ยงพี่ไม่ใช่เหรอ เอิ๊ก ๆ

พี่ว่า ซื้อบะหมี่ หน้าซอย เข้ามานั่งกินในบ้านก็หรูหรา แล้ว ฮา..... มีคนเดียวที่พาพี่ออกจากรั้วบ้านได้ :014:....

**********************************************************************************
    สนใจมาป่ะล่ะ จะฝากซื้อ บะหมี่แห้ง 3 ก้อน ลูกชิ้นเอ็น เนื้อสด น้ำซุปแยก ด้วยล่ะ :065:

พอดีต้องเก็บตัว ประกวด AF12 กลัวจะไม่ทัน เลยต้องเริ่มตั้งแต่ตอนนี้ :026:

M ไม่ได้ออน แค่แว่บมาเปิดดู บอร์ด
    ไฟล์แนบ
    23042009388-003.jpg 79K
  • อ้าว...
    แก่ขึ้นอีกปีแล้วซิ
    อวยพรซะหน่อย
    ขอให้ได้แฟนสวย... รวยเซ็ก.. นะครับ...
    ( ที่สุดแห่งพร )
    แบบนี้ชอบม๊า...ชอบม๊า..ชอบม้า...
    ไฟล์แนบ
    52-51.jpg 65K
  • โก๋กินเตี๋ยวเป็ดดีกว่า นานละ ไม่ได้กินสักที มารับน้องได้มะ น้องเอารถมอไซค์ไปแต่มารับที่เดิมได้ป่าว เข้าไปไม่ถูกกกกกกกกกกกกกกกก
  • สี ชวนกินก๋วยเตี๋ยว รอบดึกเนี่ยะนะ...

มีแผนกันป่าว...
  • แฮปปี้เบิร์ดเดย์น้องรัก โก๋โอ๊ค บุรุษหนุ่มผู้แสวงหารักแท้
    อย่าหายหน้าหายตาไปแบบนี้ เดี๋ยวคนลืมนะเว๊ย

ขอให้สมหวังในความรักนะน้องนะ ฮา.......................
  • :015:ขอบคุณครับพี่มาร์ค

ความรักก็เหมือน ตด อ่ะพี่ "รู้สึกได้ แต่สัมผัสไม่ได้" ฮา......:032:
    ไฟล์แนบ
    oakk-reg-23.jpg 14K
  • Happy Birthday ครับท่านโอ๊ค
  • HBD พี่โอ๊ค สุดหล่ออออออ

มีความสุขมากๆน่ะ หล่อๆๆๆ รวยๆ ขึ้นทู้กๆ วันเรยยน่ะ

เพี้ยงง
  • Happy Birthday มีความสุขมากๆน่ะ ญ เยอะๆ เงินแยะๆ โตขึ้นอีกปี แล้ว สมหวังในสิ่งที่หวังน่ะ น้องรัก
    คิดก่อนทำ ทุกอย่างจะดี โทรหาไม่ติดเลย โดนเคอรฟิวเหรอ
    ไฟล์แนบ
    DSC06300_resize.JPG 65K
    20071118220014_DSC04354-00.jpg 54K
  • ขอบคุณครับพี่โอ

Ghost ไม่รู้ใคร แต่ลักษณะการพิม คุ้นๆ ขอบคุณครับ

เฮียติ๊กขอบคุณครับ โทรสับแม่ง ชอบดับเอง เป็นไรไม่รู้ ผมหงุดหงิด ๆ เลยปาลงพื้น วัดแรงกระแทก ฮ่า ๆ ๆ

พอโทรสับดี จำไม่ได้ว่า ทำซิมหายตอนไหน โทรไปแจ้งระงับแทบไม่ทัน เด่ววันนี้ว่าจะไปเอาซิมใหม่อยู่

ไปก่อน หม่อมแม่ เรียกใช้ตัว นี่ว่าจะ ชันเข่า เข้าไปหาแม่เลยนะเนี่ยะ 55555
    ไฟล์แนบ
    P3021656-00.jpg 85K
  • โอ้ววว ศิษย์พี่โดน รพก ฉุกเฉิน น่ากลัวมากกก
  • :006:ขอให้โชคดี -มีเงินใช้ -แม่ยายงาม - น้องเมียสวย-ตลอดไปนะสุดหล่อแห่ง บางบัวทอง:006::033:
  • สุขสันต์วันเกิดครับโก๋โอ๊ค ขอให้รวยๆ:o040::o040:
  • โก๋คับได้ ข่าว ว่า หวานใจ คนนี้ ใช่คน ที่ ทุบ กีต้า ทิ้งไป รอบ ที่แล้ว ป่าว อะ 555555555+

เรื่องเบอร์ สาวเหนือ เอา มา 20 หุหุหุหุหุ

เดี๊ยว ขอไห้ 5555+
  • กร๊ากกกกกกกกกกกกกๆๆๆๆ
  • Thank you ทุก ๆ คนครับ

พี่บอย เป็นไง หายเงียบเลย ไม่สบายหายยังพี่
  • Ghost หวานเองเพ่ ไม่ได้ล๊อคอิน คริคริ

ไม่ได้คุยกันเรย เป็นไงบ้าง สบายดีใช่ไม๊ กิ๊กยังเยอะเหมือนเดิมป่าว 555+
  • *** เอ้ยๆๆๆๆ ว่าจะไม่ตอบกระทู้นี้แว้นะเนี่ย เซ็งเป็ดๆๆๆๆๆ

งอนโว๊ยๆๆๆๆ น้องๆๆงอน ลืมๆๆกันไปเลยๆๆๆๆ

ไม่คิดจะโทรหากันๆๆๆๆ โดนเคอฟิวเรอะๆไงๆๆๆๆ

*** เอาเป็นว่าขอให้พี่ชาย คิดอะไรได้ยังงั้นเรอะกันพี่

ยังไงเรา จากัวพิทเลือดยอมข้นกว่าน้ำ ไม่มีทิ้งกัน(จิงไหมวะนั้นนะ)

อย่าคิดมากๆๆๆเราก็แค่งอนกันเล็กน้อย ไว้เจอกันนะ

เอารูปนี้ไปดูเล่นๆๆก่อนพี่ชายข้าๆๆๆๆ ....

ขอพลังจงอยู่กับเจ้า...........สกายวอล์คเกอร์
    ไฟล์แนบ
    20090818181540_IMG_3023.jpg 117K
  • :012:ใครงอน ว่ะไอ้คิน ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ อย่าคิดไปเองดิ่ แสรดดดดดดดด โทรสับมันชอบดับเอง พอถอดออกมาดูแล้วจำไม่ได้ว่า ซิมไปวางไว้ไหน เจสสสสสส เพิ่งได้ซิมใหม่มาอ่ะ

หวาน แท้งกิ๊ว แต่เรื่องกิ๊ก ไม่ยอมรับ เพราะว่าไม่เคยมี จ้า ++ :001::018:
  • ไม่เคยมีคนเดียวป่าวโก๋ อิอิ สรุปก๋วยเตี๋ยวเป็ดเจ้าอร่อยจะได้กินไหมเนี่ย - -" หิวรอบดึก