ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พรุ่งนี้เจอกันที่ประตูท่าแพChiang Mai
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=8869&page=1#Item_57
    ไฟล์แนบ
    tapae gate.JPG 86K
  • ตุลาคมนี้ เจอ แน่ สายกัด ครับ เชิญ..ทุกท่าน.มีหอยเลี้ยง...
    ( หอยนางรมครับ ) 5555
    ไฟล์แนบ
    15-5.jpg 63K
  • ปกติก็ไปเชียงใหม่ทุกอาทิตย์แต่อาทิตย์นี้พลาดคราวหน้าๆไม่พลาดแน่
    จัดกันไปกินที่riversideก็ดีนะครับร่ำสุราแล้วคุยกานไปเจ๋งคอดๆ:013:
    ไฟล์แนบ
    tyson582.jpg 48K
  • หอยขาว หรือป่าวครับ ชอบขาวๆ อวบๆ เนื้อมันเยอะดี เอิ้กๆ
  • เสียดายด้วยนะครับคุณ tarm นานๆทีจะมีหน...
    ไฟล์แนบ
    Burgh2.JPG 85K
  • สถานที่มีคนพลุกพล่าน ปักหมุดไม่ได้ ถึงแม้นกะนั้นเราก็จะไป (ไม่เจอกันก็ไม่รู้จักกัน)
    ไฟล์แนบ
    22082009253-001.jpg 53K
  • :063:(ไม่เจอกันก็ไม่รู้จักกัน):063:
  • พรุ่งนี้จัดไป:o003:
  • ผมเลี้ยงพิตบลูตัวนึงแต่ไม่ได้สังกัclubอะไร
    ไปหาความรู้ได้ป่ะครับ สังเกตุกระทู้มีแต่คนรู้จักกันทั้งนั้น
  • จาไปชิมลูกชิ้น jergens หน่อยเน้อ
    ไฟล์แนบ
    nooo.jpg 100K
  • ก็ผูกไว้กับต้นไม้แถวนั้น..ฮาา....พรุ่งนี้ท่าทางจะมันส์ ต้องจับกันดีๆลูกเดียว ของใครหลุดมีหวัง เลือดสาดด...

คุณ phanit441จริงไแล้วก็เพิ่งรู้จักกันในเวปนี้ กับเจอกันตอนมีตติ้งตอนคราวก่อนเองคะ
  • พี่สมพงษ์คับเอาโนบลาไปหรือเปล่าคับ ครั่งก่อนไปที่บ้านพี่แต่ไม่ได้เจอกันคราวนี้คงได้เจอกันนะคับบบบบบบ:029:
  • ไม่มีหมาไปได้ไหมครับ ไม่รู้จักใครเลย T T น่าเศร้าใจ
  • ไม่รู้จักกันไม่มีหมาไม่เป็นไร ขอให้ใจรักพิทบูล ยินดีต้อนรับเสมอครับ...
  • คุณMushachi71 ไม่มีหมาก็ไปได้นี่คับไปคุยกับผมก็ได้ แต่ผมคุยไม่เก่งนะคับได้แต่โม้อย่างเดียวคับบบบ:013:
  • ขอบคุณทั้งสองคนนะครับ
    ผมก็โม้ไม่เก่ง แต่เห็นสาวทีไรคุยเก่งทุกที เอิ้กๆ แต่คงสู้พี่ keng ไม่ไหว ฮ่าๆ
  • วันนี้แล้วนะครับพี่น้องทั้งหลาย เจอกัน 4 โมงเย็นครับ...
    ไฟล์แนบ
    DSC02516.JPG 68K