ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แชมพูร้านพี่คิมดีมากๆเลยครับ
  • อยากแนะนำให้เพื่อนๆลองใช้ครับ หลังจากหาแชมพูมาหลายยี่ห้อมาดับกลิ่นที่สุดยอดของมันสุดท้ายก็หาได้ซะที พอดีวันนี้ไปซื้อปลอกคอร้านพี่คิมเค้าแนะนำให้ลอง พออาบเสร็จกลิ่นไม่มีเลยครับแถมหอมนิดๆอีกเออดีจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    da.jpg 73K
  • กี่เดือนแล้วคับ
  • เคยใช้ตัวสีเขียววว

หืมกลิ่นแอปเปิ้ลเขียว หอมติดมือมากกกกกกกกกกกกกกกกก ทั้งวันยังไม่จาง 55555+
  • ชีโตส 4 เดือนครึ่งแล้วครับ
  • โอ้วน่าลอง กำลังต้องการแชมพูดีๆสักขวด
  • อ่างทองมีขายใหมครับขวดละเท่าไหร่
  • ว่าจะลองอยู่พอดี...หมาสวยจังครับ:m110:
  • ถ่ายรูปให้ดูหน่อยครับเป็นยังงัย
  • ผมบอกแล้วว่าของเค้าดีจริงๆ ถ้าหมาไม่ซน ไม่เปื้อน อยู่ได้ไม่ตํ่ากว่า 2 สัปดาห์

แต่ก่อนผมอาบเดือนละครั้ง แต่เดี๋ยวนี้มันเพิ่งผ่านฮีทเลยอาบ 2 สัปดาห์ครั้ง

ผมใช้ สีแดงอ่ะ
  • :m014:
    .
    โทรถามรายละเอียดได้ครับ
    .
    ส่งทางไปรษณีย์ EMS ครับ
    .
    ราคารวมค่าส่งแล้ว 300 บาท ( 195 cc )
    .
    ขวดใหญ่ 700บาท( 500 cc )
    .

Tel. 08-66223306
  • ยี่ห้ออะไรครับ มีรูปไหม จะไปหาซื้อมาให้สุนัขที่บ้านใช้มั่ง