ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คิม..โซ่ล่าม สแตนเลส..
  • :o037:
    .
    โซ่ล่าม สแตนเลส
    .
    อยากได้ยาวกว่านี้ โทรถามได้ครับ
    .
    ราคา คุยกันครับ ขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ที่จะเพิ่มเติม
    .
    ถามราคา ที่
    .
    email = kim66th@live.com
    ไฟล์แนบ
    คิม-โซ่ล่ามสแตนเลส.jpg 79K
  • กระชากแรงๆจะขาดมั้ยครับตรงข้อต่อ
  • :o037:
    .
    พ่อหนุ่ม...!!!
    .
    ผมอยากจะบอกว่า
    .
    9 mm. . น่ะ...
    .
    มันแข็ง ซู๊ดหย๋อด...!!!
    ไฟล์แนบ
    a82568260.gif 38K
  • 55555+ เดี๋ยวสั่งสายจูงอันนึงครับกำลังเลือกแบบอยู่ครับ
  • ฝากเตือนคุณ คิม....

โปรด ระวัง... เอ๋ สายกัด สุราด

คบได้ผิวเผิน...แต่จงระวัง...เรื่อง สิ่งของเงินทอง

เราหวังดี ส่วนคุณจะรับฟังหรือไม่....พิจรณาเอาเองละกัน

ขอให้โชคดี
  • ไมทราบว่ามีปลอกคอที่เป็นโซ่สแตนเลสเบอร์ใหญ่ๆมั่งไหมครับ ถ้ามีส่งต่างจังหวัดหรือป่าวครับ อยากได้ใหญ่ว่า 9mm
  • .
    ขอบคุณครับคุณ ghost...
    .
    พิมพ์ซะยาว...เสร็จแล้วก้อลบตั้งหลายเที่ยว..55
    .
    คุณ BTP_18 โซ่คอ ที่ใส่ทั่วไปก้อประมาณ 9 มม.
    .
    ข้อที่ใหญ่กว่านี้ ทรงข้อไม่เป็นที่นิยมกันครับ
    .
    9 มม. ยาว 60 ซม. + ข้อต่อโซ่ 8 มม. ราคา 770 บาท
    .
    ส่งพัสดุ ems ครับ ค่าส่ง + 100 บาทครับ
  • คุณ kim :m021: ระวังให้ดี ไม่เสาร์ ก็ อาทิตย์นี้ จะมีลูกค้าจากพิดโลก ไป shop ร้านคุณ555555:m025::m108:
  • คุณ ผี ไม่ต้องห่วง คุณ คิม แกโตพอที่จะแยกแยะ ใคร เป็นยังไง ส่วนตัวคุณเองได้รับได้รู้เรื่องผมผ่านทางหน้า กระดานนี้ไม่เคย มาพูดคุย หรือ ได้คบหา ผมว่า คุณตัดสิน คน เร็วไป. .คน ล้ม อย่าข้าม จำไว้ให้ ดี..

ขอบคุณ...:o010:
  • มีกรงสนามที่พับเก็บได้ไหมครับ(สำหรับหมาเล็ก)
  • :o018:
    .
    เอ้อ...!!!
    .
    เสาร์ นี้ไม่รู้ว่าจะได้เข้าไปร้านหรือเปล่าเลยครับ..
    .
    แต่วันอาทิตย์ ไม่ได้เข้าแน่นอนครับ..
    .
    ต้องไปร้านเหล็ก ดูเค้าทำของหน่อยครับ
    .
    กลับมาบ้านก้อทำโน่น บ้าง นี่บ้าง...
    .
    (เข้าเวปโน้นบ้าง..นี้บ้าง ตามประสาชายหนุ่ม..55)
    .
    กรงสนามที่จตุจักรมีหลายร้านครับ ทั้งไม้ และเหล็ก
    .
    มีเวลาลองแวะไปดู.. เยอะมากครับ
    .

• โซ่คอ 9 มม.
    ไฟล์แนบ
    350_choke_katana.jpg 23K
  • อย่าลืมทำการบ้านนะ...!!!
    ไฟล์แนบ
    3654654.jpg 25K
  • สำหรับคนนอนดึก..ครับ
    .
    ยั่วน้ำลายชะมัดเลย... 55
    ไฟล์แนบ
    80211_7362361.jpg 42K
  • คุณคิม...ขายดีไมครับ..
  • เห็นที่ร้านบอก.. เงียบๆ ครับ
    เริ่มชินแล้วครับ..
    เย็นนี้ หาไข่มาทำกินดีกว่า...555
    เมนูไข่เพียบ ... ต้ม...ตุ๋น...เจียว...ดาว...
  • ไปไหนไม่เห็น เลยครับ กลับบ้านเปล่าครับ...ขอเสียงหน่อย..
    ไฟล์แนบ
    412149_12172935_1.jpg 74K
  • :o003:

สี วันนี้แอบไปขายของที่ร้านมาครับ
    .
    เงียบจริงๆ...
    .
    ได้เต่าหับ มา 2 ตัว ให้ลูกชายจัดการทำความสะอาด

ว่างๆ จะเอาไปปล่อยครับ ดูที่เหมาะๆ ก่อน...