ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สถิติความเร็วสุดของสัตว์บกโลก
  • สถิติความเร็วสุดของสัตว์บกโลก โดนทำลายโดยนังเสือชีตาร์ชื่อ "ซาร่า" ที่มีอายุ 8 ขวบ ซึ่งวิ่ง 100เมตรภาย
    ในเพียง 6.13 วินาที เร็วกว่าสถิติ Usain Bolt สุดยอดมนุษย์ชาว Jamaica มากกว่า 3 วินาที (9.58 วินาที)

วันงานที่จะจัดวันที่ 18 ตุลาคม ผมว่าเราน่าจะรองแข่งสถิติความเร็วของพิทบูลดูว่าสุดยอดหมาจะทำได้ดีขนาดไหน
    ไม่ต้องถึงขนาด 100 เมตรก็ได้เพราะพื้นที่อาจไม่อำนวย 50เมตร หรือ 40 yards (36.576เมตร)ตามสไตร์อเริกัน ฟุตบอล
    เค้าวัดความเร็วของนักกีฬากัน ซื่งสถิติอยู่แค่ 4.15 วินาที ผมเคยเห็นเจ้าเบิกวิ่งฟูลสปีดตามลูกเทนนิสที่สนามบอล
    มันสามารติทำลายสถิติคนได้แน่นอน ใครมีเพื่อนเป็นตำรวจ ยื้มตัวจับความเร็วมาสักวัน จะได้รู้ว่าท็อปสปีดของพิทบูลอยู่ที่เท่าไหร่
    ถ้าไอเดียนี้เป็นไปได้คงมันส์หน้าดูครับ... โปรดชี้แนะ...
    ไฟล์แนบ
    capt_d7a939266b6c408ab079e57321826285_speedy_cheetah_ohcin101.jpg 29K
    _44948581_usain_bolt_getty466.jpg 40K
    DSC025162.JPG 73K
  • วีดีโอครับ...

http://www.youtube.com/watch?v=-za0uk158FE
  • :063: สุดยอดคับ :063:
  • คนก็สาวนคน สัตว์ก็สาวนสัตว์

ผมว่า มันต้องแบ่ง เอามาเปรียบ ไม่ได้หลอก เพราะสัตว์มัน4ขา คนแค่ 2 ขาเอง

แต่ แค่นั้น เค้าก็ ยอดมนุษยฺแล่ื่วว
  • น่าจะมันดีนะพี่ ของผมก็สุดต้น นะเอ้อ
  • :006:เดี๋ยวก็รู้ครับว่า Usain Bolt ที่ว่าแน่ จะแย่ขนาดไหนที่ต้องวิ่งหนี Pitbull ขึ้นมา
    ไอเดีย เจ๋งมากครับ ลองดู
    ไฟล์แนบ
    zen1.jpg 66K
  • งั้น ผม รอดู คุณ Tek วันงานที่ 18
    วิ่งแข่ง หนีไอ้ตัวไหนดีหว่า........
    เลือกเอาเอง ผมจะรอดู ครับ

เชียร์ขาดใจเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

เชียร์หมา นะ ...555
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment9.jpg 34K
  • เหมือนจิงโจ้เลยค่ะน้องหมาข้างบน

อิอิ

^_____________^
  • ยังไม่มันส์พอ! ผมขอเสนอให้คุณtekรออยู่ปลายทางระยะ100ม.ผมปล่อยi jergens แล้วจับเวลาแบบนี้เล้าใจกว่า อมิตตาพุทธ!!
  • วิ่งนั่นถนัด แต่ให้จับเจ้า Jergens ไม่เอาครับ...:020:
    ไฟล์แนบ
    11 (2).jpg 38K
  • เอา jergens ให้เขาจัใครจะไปกล้า จับ nobar ซิจิจัดให้
    ไฟล์แนบ
    no01.jpg 94K
  • เห็นหน้าดุๆจั้งซี่แต่ใจดีซิบอกให้
    ไฟล์แนบ
    nob.jpg 111K
  • 5555บีเจผม เจอสายลากหน่อยมันก็ไม่ขยับละ เริ่มจะหมดหนทางสอนมันละ555
    ไฟล์แนบ
    แก้ไข086.jpg 106K
  • มันพอกันละท่านพี่Jergensแบบดาวร้ายดุดัน Nobra แบบสวยแสยะยิ้มสะบัดสะลัดกระชากซ้ายทีขวาที สยอง! แล้วแต่ชอบหนุ่มโหดสาวสวย
  • ตาของนัง Nobar มันดุได้ใจจริงๆพี่ Sompong...

ค่อยๆเป็นค่อยๆไปครับ ท่าทางและหุ่นของเจ้าบีเจลากน้ำหนักอนาคตรุ่งแน่นอนครับน้อง...