ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Freedom pit Never Die Project #2
  • กลับมาอีกครั้งคับ พ่อ แม่ พี่ น้อง ลุงป้า น้า อา ทั้งหลาย กับแบบเสื้อ เวอร์ชั่น 2
    เนื่องจากทางกลุ่มได้ทำเสื้อ ออกมาชุดแรก นั้น มันไม่ค่อยจะสวยเท่าไหร่.......
    คราวนี้กลับมาใหม่ ( ทั้ง ๆ ที่ใจยังเจ็บ ) กับแบบเสื้อลายใหม่ สไตร์ใหม่ พร้อมกับ
    ใจที่เด็ดกว่าเดิม กับ Project ใหม่ คอ POLO ปัก LOGO กลุ่มตรงหน้าอกด้านซ้าย
    กลางหัวใจ ที่ร้อนแรงของพวกเรา ลองดูกันนะครับ
    ฝากกลุ่ม Freedom pit ไว้ในซอกหลืบ หัวใจทุกๆท่านด้วยนะขอรับ
    และขอขอบคุณเปงอย่างยิ่ง กับพื้นที่ แห่งนี้ PITBULL ZONE มีพิท มีพวก........ด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    20090914173528_2552-09-14%2017-13-44_00382.jpg 96K
  • ก็ลองติชมกันได้นะครับอันนี้เป็นแบบตัวอย่างส่วนเสื้อตัวจริงอาจจะมีอะไรเพิ่มเติมอีกนิดหน่อย
    แล้วแต่เพื่อนในกลุ่มเห้นสมควรนะครับ มีไอเดียอะไรก็เสนอแนะมาได้ครับ พวกเรา Freedom pit ยินดีรับฟังเสมอครับ
    ต้องขอโทษเพื่อนๆหลายๆคนด้วยเมื่อครั้งที่แล้วไม่ได้เสื้อกันนะครับ เพราะทำออกมาแล้วมันไม่สวยอย่างที่คิดไว้ครับ
    ถ้ายังอยากได้เสื้อของกลุ่มพวกเราอยู่ ครั้งนี้ก็ลองๆตัดสินใจดูนะครับ
    มีพิทมีพวก...........5555555+
  • จัดรูปแบบ จัดคอมโพสได้สวย ฟร้อนดูมีพลัง น่าวางกับสีเสื้อได้ทุกๆสีเลยสดใส ร้อนแรง
    รวมๆแล้วโดนใจมากเลยป๋า
    ไฟล์แนบ
    DSC_0116_resize3.JPG 99K
  • ครั้งนนี้ไม่ผิดหวังแน่นนอนคับพี่น้อง
  • :020:จัดเลยพี่.....เดือนละแบบไปเลย 5555555+

Freedom Pit เล็กๆ ที่ยิ่งใหญ่........

We have the freedom to do what we like.

Aek FDP.:060:
  • สงสัยงานนี้ไม่มีตังสั่งซื้อแน่เลย

เอาของเดิมไปเคลมได้มั้ยครับ อิอิ...
  • โอเคคับ ลืมอีกเรื่องเลย วันเสาร์ที่ ๒๖ กันยายน ๒๕๕๒
    ขอเชิญ พี่น้อง กลุ่ม Freedom pit ทุกท่านนะครับ ( ทุกท่าน ) ที่ว่าง
    ร่วมสังสรรค์กันนะครับ ที่ อ่างทอง CITY นะครับ
    รายละเอียดและสถานที่นั้นจะแจ้งให้ทราบอีกที่นะครับ
  • ใครจะมาร่วมงานช่วยแจ้งให้ทราบด้วยนะครับ
    ใส่เสื้อมาด้วยก็ดีนะครับ เพราะเราอาจจะไปงานต่อในเช้าวันที่ 27 นะครับ
  • :062:จัดไปคับพี่น้อง เต็มที่กันไปเลยคับ
    ทั้งแบบเสื้อ และงานเลี้ยง
    ไฟล์แนบ
    เอ็มยืนเท่ห์.jpg 86K
  • :006:ยังงี้ต้องอุดหนุน ของดีแบบนี้ไม่ได้มีบ่อยๆ แต่ขอโปโลสีดำได้มั้ยครับ พี่โน๊ต!!
  • จัดมาครับ 2 ตัว เหมือนเดิมรอบที่แล้วไม่ได้ดังใจรอบนี้ขอเนียนๆนะครับ :013::013::013:
  • :013: พี่ครับครั้งที่แล้ว ยาวยังไม่ได้เลยนะครับ

เอาใหม่ครั้งนี้พี่ต้องจัดให้ผมให้ได้นะครับ