ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฟรังโก้ vs. เบิก vs. หมาแดงคุณsompong
  • เอ้า! ตัวไหนทะเล้นสุดครับ???

ฝึกมาแล้วครับคุณ timpika, พี่สมพงษ์ เจ้าเบิกไม่ยอมแพ้แน่นอน...:020:
    ไฟล์แนบ
    frunggo522.JPG 33K
    DSC03308.JPG 88K
    nooo32.jpg 100K
  • ไอ่เบิก...มันกินอะไรว๊ะ ทำไมขนมันเงาอิ๊บอ๋าย
  • ดูท่าทางคุน tek จะชอบ ทีม Streelers นะครับถ้าเป็นแฟนทีมนี้ต้องรุ้จัก เดอะบัส เจอร์โรม เบทติส แน่ๆ
    แต่ผมชอบ Red skin ครับ 555
  • เจ้าเบิกมันลูกใครค่ะคุณ tex ขนมันสวยเงาเหมือนน้าผีว่าเลย

แล้วมันกี่เดือนแล้วค่ะ งามได้ใจ
  • เจ้าเบิกเป็นสีบูล พร้อมบูลโนส แต่มีขนสีทองลูไซด์ขื้นมาแจมอยู่ด้วยตามตัว
    ทุกครั้งที่ถ่ายรูป ขนมันเลยดูเงามากเพราะสีทองมันสะท้อนแสงออกมาครับ
    สีตัวมันเหมือนสีประจำทีมอเมริกันฟุตบอลที่ผมชอบมาตั้งแต่เด็ก
    ผมเลยตั้งชื่อ เบิก (PittsBURGH Steelers)

เจ้าเบิกใช้ Omega6 และ 3 เสิมเพื่อบำรุงขน
    หรือหาซื้อตัวนี้ในรูปได้ตามโลตัส และร้านขายอาหารหมาทั่วไป

พูดถึงเดอะ บัสทั้งที แต่ดันไปชอบ Redskinsงั้น เสียดายตารางแข่งไม่ได้เจอกันเลยปีนี้...
    ไฟล์แนบ
    DSC02042.JPG 65K
    IMG_02162.JPG 39K
    _39496009_bettis_300.jpg 22K
    p1_bettis2_kfzc.jpg 55K
  • บราโว่ บำรุงขน เหมือนคิงคองเลยครับ
  • --ท่านติดต่อซอง มาทางเหนือยังครับท่าน จาได้ทำบุญร่วมกัน
  • อยากเอามาซักสิบซองเหมือนกันครับ แต่ผมทำงานถ่ายทำหนัง
    ไม่ได้อยู่และมีที่อยู่เป็นหลักเป็นแหล่ง ถ้าพี่สมพงษ์หรือใครมีที่อยู่
    กรุณาติดต่อซองกับมัคฑายก หนุ่มพิทเดียร์ ที่086 345 0031 ด้วยนะครับ
    เดี๋ยวผมประสารงานให้เต็มที่ งานมีตติ้งครั้งต่อไป เราจะได้ทำบุณกันถ้วนหน้าครับ...

ขนเจ้าคิงคองทั้งสั้น ทั้งสวยตั้งแต่เด็กเลยนะพี่ว่า...