ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรื่อง เหม็น ๆ
  • ไอ่แสบ บ้านใครตดเก่ง บ้าง เหอ ๆ มันสุดยอดจิง ๆ นอน ๆ อยู่มีกลิ่น นั่ง ๆ อยู่มีเสียง ไส้เน่า ค่ด:o067::o067::o065:
  • เคยเหมือนกันคับ กะฆ่ากันให้ตาย
  • :027:ที่บ้านจะเป็นเฉพาะตอนเปลี่ยนอาหารใหม่ๆนะครับ
  • 5555555555555+ เหมือนกันค่ะ เวลาบู้บี้มานตดน่ะ มันทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ แบบว่าป่าวตดน่ะอิอิอิ พอถามมันปุ๊บ''บู้บี้นู๋ตดเหรอะ" แล้วมันก้อหันมาอ้าปากกว้างๆๆแล้วยิ้มแบบสุดๆๆของเค้าแบบว่ายอมรับครับ ทะเล้นสุดๆๆๆ เวลานั่งรถไปเที่ยว เค้าต้องนั่งหน้าเป็นตุ๊กตาหน้ารถ (ที่ประจำตำแหน่งนู๋เฟิร์นนี่) นั่งหลังไม่ยอม ทำทุกอย่างต้องได้นั่งอิอิอิสุดๆๆๆๆๆ :m001::m075::m113:

เรื่องตดอย่าพูด เหม็นโคตรๆๆๆๆๆๆเหมือนอารายก้อไม่รู้แบบว่าสุดๆๆๆๆโดยไม่มีคำบรรยายเพราะพูดไม่ออก :m106:o015:: โดยเฉพาะนั่งรถไปเที่ยว ตดที เปงสิบๆๆเครียดจิงๆๆๆๆๆๆ เอานู๋ปวดหัวไปข้างเลย :o024::o002::o067:
  • ผมลองสังเกตุดูนะ ไม่รู้ใช้กับตัวอื่นได้หรือเป่า

อีตอนสมัยอียังเด็กๆ อีนังโคโค่ หมาแดง อีตดโครตจะอุบาท ชาติชั่ว วงแตกอยู่เรื่อยเลย
    ส่วนไอ้หนุ่ม ทาโร่ ของผม ไม่ค่อยตด แต่ก็ตด

อาจเป็นเพราะ อีนังนี่ ไม่ค่อยยอมกินกล้วยน้ำหว้า ผมชอบซื้อให้หมากิน
    ส่วนไอ้หนุ่มหล่อ มันฟาดกล้วย ทีละ 3-5 ใบ ทำให้ระบบขับถ่ายดี เลยไม่ตด

ลองทำดูแบบผมก็ได้นะ ได้ผลประการใดก็มาเล่าสู่กัน ฟังนะครับ

ปัจจุบัน มันไม่ตดกันแล้ว เพราะมันโต หรือ ต้องกินกล้วยก่อน นอน ทุกตัว 1-2ใบ ก็ ยังงงอยู่เหมือนกัล

เทคนิค กล้วยๆ ในการให้กล้วยหมา
    1. กินให้มันดู ดูแล้วมันก็อยากกิน
    2. บีบให้เละๆ กินทีละคำ ให้ทั้งลูก มันไม่ค่อยสนจัย
    3. ให้ตั้งแต่เด็ก โตแล้วเดี๋ยวมันก็มาขอกินเอง
    4. ให้กล้วยมันกินด้วยอารมณืที่แจ่มใส หมามันก็รู้ ให้ตอนอารมณ์ไม่ดีเดี๋ยวมันนึกว่าให้ อ้วยยยยยยยยยยย มันก็กินบ่จอย
    5. คนที่มี อ้วยยยยย อย่าพยายามให้ อ้วยยย บนบอร์ดพร่ำเพรื่อ ไม่ดีไม่ดี
    5. สรุป กล้วยดี ทั่งคนและหมา รับรองครับ และไม่ต้องให้ อ้วยยย ผม ผมมีอ้วยยยย อยู่ แล้ว

วันนี้คุย เรื่องตด
    พรุ่งนี้ว่าเรื่อง ขี้ขขขขขขขขขขขขขขขี้..........555

ขอบคุณที่อ่านจบ ชีวิต จะสดใส ยิ้มกันวันละนิสสสสสสสสสสสสส
  • นั่งในรถเล่นซะ 4 รอบ มองหน้ากับแฟนเถียงกันอยู่นั่นว่าใครตดที่แท้:025:คุณ coke นี่เอง
  • ผมโดนประจำแรกๆไม่รู้เลยมันเนียนมากไม่คิดว่ามันตดได้อะ แล้วไม่เหม็นธรรมดานะ
    คิดว่าอะไรมาตายในห้องหาอยู่3วัน มาเจอจะๆเลยกำลังจะก้มไปเล่นกับมัน ป๊าบ!
    หงายท้องเลย รู้ตั้งแต่นั้นมาเลย พิทบูล ขี้ตดมาก เป็นชีวิตจิตใจ
  • ตอนแรกนึกว่าเรื่องอี้..5555 แต่ไม่ใช่ก็ใกล้เคียง ที่บ้านก็วงแตกเป็นประจำโยนกันไปกันมา(มีสามตัว):o003:
  • ไหน ๆ ก็คุยเรื่องเหม็น ๆ แล้ว วันนี้คุยเรื่อง "ตด" พรุ่งนี้จะคุยเรื่อง "ขี่"
    ผมถามก่อนล่วงหน้าเลยว่า หมาผมมันขี้ออกมามีเลือดด้วย มันเป็นไร
    ใครรู้ช่วยตอบด้วย

ขอบคุณทุก ๆ คห. ครับ