ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คิม... เอาหมามา 1 ตัว ติ๋มๆ ครับ
  • เพศเมีย ชื่อ คาร์โก้ ครับ
    2 เดือน 5 วัน
    ไฟล์แนบ
    Cargo04.jpg 54K
    Cargo03.jpg 53K
    Cargo06.jpg 44K
    Cargo01.jpg 60K
  • ชิวาวา ทำไมหน้ายาว หัวยาว เค้าเล่นหัวกลม ดั่งหักปากสั้นเล็ก
    ถ้าเป็นลูกพิบูล ถือว่าคนบรีดบรีดได้เหี้ย สุด ๆ โทษทีพูดตรง
  • พี่คิมหวัดดีครับ
    เหมือนลูกสายกัดของพี่เอ๋สราดเลยครับใช่ป่าว
    อยากได้เหมือนกันแนวนี้
  • ควายโง่ ! ก็มักแสดงอะไรออกมาโง่ๆน่ะครับ ดูลูกหมายังดูไม่ออกว่าหมาเค้าสายไหน สะเอ่อออกความเห็นเชิงเซียนซะแว้ว 555 ไอ้ผีหน้ามืด...
    ไฟล์แนบ
    00YA052dGlY-1.jpg 41K
  • สวยเลยคับ......
    กี่เดือนแล้ว.......
  • :o027:
    55...
    ดีครับ ชอบคนพูดตรงๆ..
    ผมมันประเภท ชอบก้อเอาครับ
    ไม่ชอบ ก้อไม่..เอาครับ
    เคยมีลูกค้ามาให้ไว้ ตัวนึง ก้อให้เค้าไปต่อ
    นึกอยากได้ ก้อหามาครับ
    ไม่ได้เอาไปแข่งกัดที่ไหนหรอก
    ถึงได้ตัวดีๆ สายดีๆ มา ก้อเหมือนไก่ได้พลอยแหละ
    55
    ขอบคุณที่เข้ามาคอมเม้นท์ ครับ...
    ไฟล์แนบ
    Girls_in_Awkward_Positions__27.jpg 57K
  • เห็นก็เห็นด้วยกับไอ้ผี ตัวบน ขนาดกรงใส่หมาก็โครตกระจอก(ซื้อมาตัวกี่ร้อย ล่ะ)
    แล้วที่บอกสายกัด สงสัยจะโดนอ้ายตัวสีขาวที่อยู่ข้างๆ กัดตายก่อนโตว๊ะ เห็นแล้วเพศเลย
  • มันมาอีกแล้ว
  • สายกัดตัวนี้ เท่าไหร่คับ ชอบมาก ดูแล้วมีสกุลดี สายเลือดใครเอ่ยครับ อยากรู้จริงๆๆๆ ตอบหน่อยนะครับ
  • ลูกค้า.....จ่ายเงิน
    เจ้าหนี้....ทวงเงิน
    ลูกหนี้.....หนีไปแล้ววววววววววว
    http://www.ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=3942
  • ...สวัสดีคุณคิม..ลูกหมานิสัยดีใช่ไมดูกันยาวๆครับ สายเลือด พ่อ ลูก viejo+jime แม่ ลูก mahco+zaza ... .ผมเป็นลูกหนี้ ใครบ้างโทรมาได้เลยครับ..

ไม่ต้องกลัวว่าจะหนีมีบ้านอยู่เป็นหลักเป็นแหล่งผมมีหนี้อีกเยอะครับทั้ง ค่ารถ ค่าบ้าน และอีกมากมาย เชิญพวก ผี ด่ากันตามสบาย...

( 084 ) 1831335 .. :063:
  • คุณอ็อด ผมชอบตัวล่าง

มันกัด ได้เข้าเป้า เลย..........จ๊าก เสียว อิ๋มมมมมมมมมมมมมมมมมมม
  • ไอ้เหี้ยเอ๋มึงไม่หนีนะใช่แต่มึงไม่ให้ไงเหอๆๆๆๆ
    ปล.กรงใสหมาส่งให้พี่คิมโคตรเท่เลยวะ55555
  • :m041:
    กาแฟ ซักแก้ว ก่อนครับ...
    ต้องคุยกันพร้อม กาแฟ จะได้ผ่อนคลายด้วย..
    ไฟล์แนบ
    412296_12176293_1.jpg 81K
  • :o001:
    หรือนี่ดี...
    น้ำใสๆ .. สบายตา..
    ไฟล์แนบ
    52-21.jpg 77K
  • :o006:
    หรือชอบแบบนี้..
    ก้อแล้วแต่ชอบนะครับ..
    ไม่ว่ากันอยู่แล้ว
    เชิญตามสบายเลย..55
    ไฟล์แนบ
    535213733.jpg 60K
  • โตมา จิ๊ดแน่ๆ พี่
  • อย่าให้อ้วนเหมือนไอ่ ขี้หมา นะพี่แหะๆ
  • พี่คิม น้องหมาเค้ากระโหลกใหญ่ เท้าก็ใหญ่ดีนะคะ น่ารักเชียว
  • ไปเจอมา ครับ
    หัวใหญ่
    ไฟล์แนบ
    542289564.jpg 58K