ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รูปเจ้า Burgh สวยๆไปต้อนฝูงแกะ
  • กำลังนอนตากแดดอยู่ดีๆ ก็มีกลุ่มแกะมาหาเรื่อง
    ไฟล์แนบ
    Burgh got skill 2009_09_21_18_22_56_0001 (3).jpg 68K
    199.jpg 87K
  • เฮ้ยถ่อยก่อนโว้ย เจ้าเบิก มาเกือบสี่สิบตัวนะนั่น
    ไฟล์แนบ
    338.jpg 83K
    241.jpg 110K
  • ผมอเมริกันบูลลี่นาครับ ผมไม่กลัวอะไรในโลกนี้นอกจากลูกพี่คนเดียว
    ไฟล์แนบ
    424.jpg 101K
  • OK งั้นไปสั่งสอนพวกมันหน่อย...
    ไฟล์แนบ
    524.jpg 87K
  • เสร็จแน่ ฟูลสปีดดดดดดดดดด
    ไฟล์แนบ
    627.jpg 88K
  • Super Slow Motion
    ไฟล์แนบ
    6.1.jpg 74K
    6.2.jpg 85K
    6.3.jpg 82K
    6.4.jpg 90K
  • เจ้าเบิก หยุดดดดดดด
    ไฟล์แนบ
    6.5.jpg 77K
  • รีบๆเข้าเล้าไป ถ้าไม่อยากมีเรื่อง ช้าๆเดี๋ยวถ่อนขนมาทำพรมซะเลย
    ไฟล์แนบ
    718.jpg 98K
  • อุ๋ยยยยยย เจ้าเบิกนี่มันทั้งโหดทั้งหน้ากลัว ขนาดไม่ไช่หมาแดงนะเนีย

จบแล้วครับ...
    ไฟล์แนบ
    818.jpg 100K
  • ผมนึกว่าอยู่เมืองนอกน่ะนี่
  • โอ้ววว ถ้าเป็นของผม วิ่งไปเล่นกะแกะแล้วว เหอๆๆ

วิิวสวยนะเนี่ยพี่ ถ่ายที่ไหนอ่ะ
  • ภูเขาแถวๆ ห้วยตึงเฒ่า จ.เชียงใหม่ครับ
  • :006:วิวสวยไม่แพ้เมืองนอกเลยคับ เมืองไทยไม่ไปไม่รู้ :006:
  • มีความสุขทั้งคนทั้งสุนัขเลยนะคับ...
  • :m001:ยอดเยี่ยมมากเลยครับ
  • ต้องการหน่วยรบสนับสนุนไหมพี่เรียก 1179 กำลังอยากกินซี่โครงแกะราดซอสพริกไทยดำกับไวน์ขาว (เหล้าขาว)
  • สวยครับคิดว่าเมืองนอก
  • ยอมรับว่าวิวสวยมาก นึกว่าเมืองนอก อยากไปกลางเต้นท์นอนจัง
    อิจฉาคนอยู่ภาคเหนือ กรุงเทพฯ อากาศแย่ขึ้นทุกวัน

จัดด๊อกแค้มป์สักทีดีไหมท่าน
  • อิจฉา จัง
    หมากรุงเทพ อยู่แต่บยพื้นปูน

ธรรมชาติพาเพลิน ทั้งคนและหมาเลย
    ทุงโล่งๆ เบิกฟิตปั๋งเลยนะคุณTek
  • ถ่ายรูปได้สวยมากครับ ถ้าไม่เห็นเจ้าบ้านหลังคาสังกะสีเนี๋ย
    ต้องคิดว่าเป็นออสฯ หรือ นิวซีแลนด์ แน่ ๆ
  • สุดงามเลยครับ Burgh กล้ามสวย วิวสวย กล้อง+ฝีมือถ่ายภาพเยี่ยมเลยครับ

อยากเห็นภาพสวยๆอีกเรื่อยๆนะครับ
  • ถ่ายภาพได้สวยครับท่าน
  • เจ้าเบิกทั้งหล่อทั้งหน้ารักเลย มันได้ไปวิ่งเล่นแบบนี้คงมีความสุขน่าดู
  • ขอบคุณครับ สนุกกันเต็มที่จริงๆทั้งคนทั้งหมา

จัดสิครับพี่ Mark ช่วงหน้าหนาวอากาศดีมากๆ ตอนเช้าๆหมอกบนดอยเต็มไปหมด อากาศก็บริสุทธ์ หมาวีงเท่าใหร่ก็ไม่เหนื่อย

อยากกด 1179 แต่กลัวเจ้า Jergens มันจะกินเนื้อแกะหมดแล้วเหลือแต่ซี่โครงไว้ให้เรานั่นสิคุณเล็ก...
  • พี่ Tek ครับบริเวนนั้น เอาหมาเข้าไปได้ด้วยหรอครับ รบกวนถามทีครับ อยากเอาลูกสาวไปวิ่งมั่ง ผ่านแถวนั้น บ่อยวิวสวยสุดๆจะได้ไปเก็บภาพมั่ง
    ไฟล์แนบ
    101_04922.jpg 71K
  • ปรกติเข้าไม่ได้ครับ แต่พี่ขออนุญาติทางค่ายทหารเค้าถ่ายทําหนังเพราะวิวสวยมาก
    เค้าก็โอเค พอถ่ายเสร็จก็เอาเจ้าเบิกมาวิ่งเล่นบนพื้นที่กว้างครับ...
    ไฟล์แนบ
    Burgh.jpg 83K
  • อ่อครับ ถึงว่าเข้าไปได้
  • ท่านเต็ก ในฐานะเจ้าถิ่น ท่านต้องเป็นคนจัดครับ:006:
    พี่ขอเป็นผู้ไปร่วมงานดีฝ่า :030:
  • ถ้าไปที่นั่น เค้าขอไปด้วย 555

จัดเลย จัดเลย ท่าน tek ปีใหม่ มั้ยป๋า รวมพลพิทบูลโซนไปแคมป์กันแบบ เยอะๆ กินนอน เฮฮากันหมดเว็บเลย

เอา1 แรงเชียร์
    ไฟล์แนบ
    a465800.jpg 72K
  • ถ้าจัดงานด๊อกแค้มป์ที่เชียงใหม่ คงสนุกและพักผ่อนได้อย่างสบายใจกันทุกคน
    แถมได้เห็นความเอ็กซ์ตรีมของเจ้า BJของพี่ Mark แน่นอน

แต่เฮีย Yut นั่นสิ สงสัยจะเอ็กซ์ตรีมแค่พอเป็นพิธี แล้วสาวงามมหาลัยดื้อๆ ก็จะแน้นเป็นหลักมั้งครับ... :020: