ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นอกเรื่องนิดนึ่ง
  • ขออนุญาตินอกเรื่องนิดหนึ่งนะครับ พี่น้องใครที่เล่นเกมส์ออนไลน์ ชื่อเกมส์ special force ถ้าว่างๆก็โหวตให้ทีมผมหน่อยนะครับ ชื่อทีม Happy netขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะอิอิ ที่จริงได้ 2สมัยละแต่เขาลงในประวัติแค่ 1สมัย ขอขอบคุณบอดร์และเจ้าของเวบด้วยสำหรับพื้นที่

ตามนี้เลยครับ http://webboard.gg.in.th/topic/7/99149 ---ช่วยๆกันไปครับ

***การใช้วาจาที่ไม่สุภาพ หรือหยาบคาย เท่ากับเป็นการลดเกรียติของตัวเองให้ดูไร้ค่า*****
    ไฟล์แนบ
    ของบ่าแมว2.jpg 86K
    แชมป2008.jpg 121K
  • sf มันส์มากครับ ผมชอบเล่น แต่ตอนนี้ไม่ได้เล่นละ
  • ไม่มีชัยชนะครั้งใด ยิ่งใหญ่เท่าครั้งที่ชนะใจตนเอง

aum_pitbullterrier@hotmail.com

คุยกันได้ครับ คอเดียวกัน

รักหมา แล้ว ยังติดเกม เหมือนกันเลย อิอิ...
  • ฮี่ๆๆๆ อารายกาน ไม่โหวตให้หรอก เพราะข้ามหน้ามข้ามตา เอิ๊กๆๆ ใครที่เบ่นก็เจอกันได้นะคับ เล่นมา 2 ปีแล้ว

ยังอยู่ พันโท แดง อยู่เลย อิอิ มีหลายปืนเพราะเล่นนานก็เลยได้เติมหลายครั้ง เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้เล่นเพราะว่า

กำลังจบ เดี๋ยวหลังจบ ก็คงเล่นเรื่อยๆครับ สนุกดี มันมากๆ TUNYOK ชื่อผมคร้าบบบ

ปล.ผมปากจัดเวลาเจอเกรียน บัค หรือโปรในเกมส์
  • -หยกComEn-เล่นด้วยเหมือนกันเหรอครับ ผมเล่นตั้งแต่เซิฟเปิด เลยอะไม่รู้กี่ปีจำไม่ได้เหมือนกันละ แต่ถ้าว่างๆมาซ้อมกันได้ครับ ขำๆ ยศมันไม่เกี่ยวหรอกคับเกมส์นี้ เลือด100 เท่ากันยิงตายเหมือนกันครับ พวกยศเยอะแต่ฝีมือก็งั้นๆแหละ ส่วนใหญ่ยศเยอะนั้นมาจากสายปั๊ม หรือยิงไก่สะมากกว่า ผมเล่นตั้งแต่เปิดเซิฟยศยังแค่ดาวแดงเองเพราะเล่นไปเรื่อยๆไม่ได้คำนึงถึงยศแต่เน้นหาประสบการณ์ หาทีมซ้อมมาเลยนะครับถ้าว่าง enjoy_joeza@hotmail.com เจอกันที่1/1 หรือ 4/10เวลา18.30-22.00ทุกวันจัน-เสา พร้อมเสมอครับชื่อในเกมส์ผม คือ Take-one ช่วงนี้ต้องการทีมซ้อมโหดๆไม่โหดไม่ต้องมานะครับเสียเวลา ใกล้แข่งละ 15-18ตุลา52 เจอกันที่ชั้น 5 สยามพารากอน มีเกมส์ออนไลน์แข่งทุกเกมส์ในวันนั้นและมีหลายประเทศเข้าร่วมแข่ง ว่างๆไปดูนะ คนไทยจะได้แชมป์โลกเกมส์ อะไรอีกมั้ง
    -rหยกComEn-ขอถามหน่อยครับเล่นมา 2 ปีนี้เคยเข้าไปแข่งถึง group league หรือ world league มั้งหรือยังอะถ้ายังไม่เคยแข่งเข้าก็ไปถึงก็.......

ปล.เกรียนที่ใจ ใช่หนังหัว
    Good Game Good Society
    ไฟล์แนบ
    Ruthlees2.jpg 101K