ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรดโนส อุดรไซค์ใหญ่ มีบริการส่ง
  • ลูกสุนัข เพศผู้3 ตัว ตอนถ่าย 30 วันครับ มีบริการส่ง 084-6775197
    ไฟล์แนบ
    Hunter7.jpg 75K
  • Yuri
    ไฟล์แนบ
    yuri3.jpg 49K
  • m1
    ไฟล์แนบ
    m122.jpg 63K
  • m2
    ไฟล์แนบ
    m3.JPG 68K
  • m3
    ไฟล์แนบ
    Picture 00132.jpg 62K
  • ตัวเท่าไหร่คับ
  • ใหญ่จริงๆครับดูของผมได้ ของเค้าดีจริงๆ รับประกัน ตัวนี้ก็พ่อแม่เดียวกันกับชุดนี้ครับดูเองตามภาพ มีรูปตั้งแต่เด็กจนโตเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    แก้ไข095.jpg 104K
    แก้ไข089.jpg 106K
    IMG_2613.jpg 103K
    Picture_002_(Custom)3.jpg 33K
    GetAttachment723.jpg 58K
  • สวยคับยังชอบเลยถ้าที่บ้านไม่มีหมานะซื้อแล้วคับแต่เสียดายมีซะแล้ว ที่มีอยู่ก็รักมันก็Happyดีคับ
  • :001:ถึงใครที่จะซื้อสุนัขมาเลี้ยงเป็นตัวแรก :001: ค่อยๆดูนะคับ ใจเย็นๆคับ ค่อยดูว่าชอบสไตล์ไหน รูปทรง รูปร่าง สีสัน สูงเตี้ย ค่อยๆดู ศึกษาไปก่อนดูหลายฟาร์ม แล้วค่อยซื้อคับจะได้ไม่ผิดหวัง ที่ผมกล่าวก็ไม่ใช่อะไรกลัวจะเหมือนผม :012: เพราะตอนนี้ผมชอบเรดมากๆ :021:
    .แต่ที่เลี้ยงเป็น เลเซอร์+แก็ป แต่รักเค้ามากๆคับ ส่วนเรดก็ปลื่มคับเรดมันสวยจริงๆ
    ในใจก็กะว่าจะซื้อเรดมาเลี้ยงอีกสักตัว แต่ก็ไม่อยากให้มีอะไรมาแย้งความรักจากหมาที่ผมเลี้ยงอยู่ก็ตัดใจไม่ซื้อมาเลี้ยงดีกว่าเลี้ยงที่มีอยู่ให้ดีที่สุดก็พอแล้วส่วนเรดค่อยแอบชมของอื่นดีกว่า:005:
    ไฟล์แนบ
    IMG4.5.jpg 81K
  • ตัวละเท่าไหร่คับ...
  • โทรมาพูดคุยกันครับ ไม่แพงถ้าชอบเหมือนกัน 0846775197
  • ขอดู M3 หลายๆมุมหน่อยครับพี่
  • ใครกำลังมองหาหมาแดงอยู่ หากชุดนี้ราคาตามงบที่ตั้งไว้ รีบเกี่ยวมาได้เลย

พ่อแม่ไม่ขี้เหร่ครับ
  • 6500-วัคซีน 1 เข็ม
    ค่ากรง+ค่าส่งทางเครืองบิน+500ครับ
    เดี๋ยวจะเช็คให้นะครับที่น่านว่าส่งได้ไหม
  • ขอบคุณพี่มาร์คครับ ชุดนี้ก็โอเคครับ ใหญ่ดี แต่ตัวเมียมีตัวเดี๋ยวส่วนมากแล้วจะชอบตัวเมียไปบรีดต่อกันครับ
    ผมว่าไม่แพงนะครับ แต่ติดปัญหาส่งบางจังหวัดครับ ไม่มีสนามบิน และไกล
  • ราคามิตรภาพได้มั้ยครับพี่ coke คร๊าบ (คนบ้านเดียวกัน ) อยากได้ครับแต่งบน้อย ต้องผ่านความเห็นชอบจากผู้ปกครองก่อน (เมียเป็นเจ้าของเงินและเจ้าของชีวิตครับ)
  • พี่ครับบ้านอยู่ไหนอ่ะ ผมก็คนอุดร

ขอไปดูได้เปล่าครับ เบอร์ผมน่ะครับ 083-6763052

อิอิมือใหม่ครับ อยากได้คำแนะนำด้วย
  • ดี สิครับ เวลาจัดมิตติ้งจะได้ครึกครื้น โทรมาคุยกันครับ เอ๊าคนบ้านเดียวกัน
    ผมอยู่แถวๆ บ้านเชียงครับ
  • 35 วัน 3.5 กิโล ครับ มาดูได้เลยครับ อุดรไม่มีค่าส่งครับ
  • Harddog ทีมนี้น่าสนครับเลี้ยงหมาได้สวยมาก มีกิจกรรมดีๆให้ทำตลอด เลี้ยงแบบนี้คนขายลูกสุนัขให้ ก็สบายใจครับ
    มีโอกาส จะหาตัวเจ๋งๆไปแจมด้วยครับ
  • หวัดดีคับพี่ผมก็อยู่อุดรเหมือนกันคับผมเลี้ยงอยู่ตัวนึงคับ

ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆนะคับ
  • พี่ครับผมสนใจตัวเมียครอกต่อไปอีกนานไหมครับจะได้รอ
  • สนใจตัวเมียอะครับไม่เหนลงรูปเลยครับขายหมดไปแล้วหรอครับ
  • ครอกต่อไปจะคลอดอีก25วันครับ เป็นแนวไม่สูงมาก มีความหนาของหน้าอกเยอะรวมทั้งหัวที่ใหญ่ สวย (ทั้งพ่อ แม่ของลูกหมา มีประวัติการจ่ายลูก ที่สวย ทั้งคู่) รอดูครับ แต่นี่เป็นเพียงการคาดการเบื้องต้น จากการจ่ายลูกที่ผ่านมา จะเป็นยังไงต้องรอดูลูกหมาอีกทีครับ

อยู่อุดรเหมือนกันโทรมาคุยกันครับ ผมว่าจะจัดมิตติ้ง หมาแดง เร็วๆนี้ ที่อุดรครับ ตอนนี้กำลังเช็คความพร้อมของแต่ละคนและสถานที่ที่เหมอะครับ 084 6775197
  • แต่ของผมไม่ใช่หมาแดงไปได้ไหมคับ
  • ไปสิครับ พิทเหมือนกัน ไปดูเรดโนส เมืองอุดร เผื่อชอบแนวนี้ แต่หลักๆ งานก็จะเป็นเรดโนสครับ
    เคยจัดแบบรวมพิททุกสายแล้ว ไม่เข้าท่าครับ เกิดการแตกแยกแบ่งกลุ่ม อย่างเห็นได้ชัด คนที่เลี้ยงบูลลี่ก็จะถามราคาหมาแดงก่อน แล้วก็ว่าตัวสูงไป หัวเล็กไป
    คนที่เลี้ยงหมาแดงก็ไม่ชอบบูลลี่ว่าเตี้ยไปใช้งาน จริงไม่ได้ แพงก็แพง
    ก็เลยขอจัดเป้นสายดีกว่าจะได้พูดเรื่องเดียวกันเพื่อตัดปัญหาครับ เพราะงานมิตติ้ง มีคนหลายความคิดมารวมกันครับ
  • อยากได้ตัวเมียมาก
    ตอนนี้มีพ่อพันธุ์หมาแดง งามๆทั้งนั้นเลย
  • รอดูคอกหน้านะครับพี่ผี เผื่อจะมีโดน ๆมั่งครับ วันที่20 เดือนหน้าครับ
  • จะมีจัดมิตติ้งที่อุดร เมื่อไรพี่ coke ประกาศด้วยนะครับ
    พอผมทำงานแถวอุดรพอดีครับพี่ ประมาณว่าอย่าไปร่วมงานด้วย
  • พิมพ์ผิดครับอยากไปร่วมงาน
  • กำลังปรึกษาเพื่อนๆ เรื่อง สถานที่ ครับ เดี๋ยวจะแจ้งแน่นอนครับ
  • เมื่อวานผมไปเยี่ยมพี่ coke เค้าถึงบ้านเลยครับ (ฝนตกทั้งวันเลย) หมาพี่เค้าสวยมากๆ ไม่มีที่ติเลย ทั้ง เด็กๆ และ พ่อแม่ พี่เค้าให้คำแนะนำดีครับ อบอุ่นแบบคนบ้านเดียวกันจริงๆ ไม่ผิดหวังครับไครที่ชอบ ไซด์ใหญ่ๆ หมาตัวก่อนผมก็ซื้อจากพี่เขานี่แหละครับ บริการหลังการขายดีด้วยครับ อยู่กับผมได้ประมาณ เกือบ 3 ปีแล้ว จัดงานวันใหนโทรมาบอกด้วยนะครับพี่ coke (พิบูลย์รักษ์ครับ)
  • :030:รวมพล เพื่อนพ้อง น้อง พี่ ชาวพิท..อุดร สู้โว้ย!!!!! จากผม Health worker (public health 11 M.S.U.) รายงานตัวครับ
  • วันหลังก็มาเที่ยว อีกก็ได้ครับ พอดีจะมีอีกครอก คลอดเดือนหน้า เห็นสนใจตัวเมียตัวนั้นจัง ชอบแนวกว้างๆเหรอครับ ตอนที่ยังไม่ท้องตัวนั้นนะ บินได้เลยนะ แรงขับ สุดๆครับ คราวหน้า มาวันฝนไม่ตกนะ จะได้ดูนานๆ
    เดี๋ยวไปตกปลาแถวนั้นจะโทรหาครับ เอา ฮันเตอร์ไปนำ 55
  • ลูกหมาสวยมากครับ
    แต่เห็นคุณ enjoy_joeza บอกว่า
    "ใหญ่จริงๆครับดูของผมได้ ของเค้าดีจริงๆ รับประกัน ตัวนี้ก็พ่อแม่เดียวกันกับชุดนี้ครับดูเองตามภาพ มีรูปตั้งแต่เด็กจนโตเลยครับ"
    ผมดูในรูปของเขาบอกพ่อชื่อ Zolo

แต่ครอกนี้พ่อเป็นเป็น Hunter ใช่ไหมครับ (หรือเปลี่ยนชื่อมาจาก Zolo)
    (ชื่อ สุนัข HUNTER พ่อ แมมมอธ ครับ แม่ชือ ซาซ่า หนัก 43 กก.หัว23 สูง22 เกิด 04/07/2008)
    ดูจากอายุพ่อหมาแล้วน่าจะครอกแรก
    งง......
  • ชุดนี้เป็นครอกที่ สอง จากปีที่แล้วครับ พ่อคนละตัวกันครับ
    แต่เป็นลูกชุดแรกของ Hunter ครับน้องเค้าอาจจะพิมพ์ผิดไปมั้งครับ เพราะพ่อพันธุ์ ที่ผสม หน้าตา ดูแล้วไม่เหมือนกันเลยครับ
    เราก็เพิ่งย้อนกลับไปดูนะเนี่ย
  • :006:พี่โค๊กจ๋าช่วยลงรูปพ่อ-แม่หมาแดงเตี้ยๆล่ำครอกต่อไปโชว์ให้ดูหน่อยได้ไหม เพราะอยากได้ตัวผู้อีกซักตัวเอาไว้เป็นแฟนกับ พอลลี่ ก็อีกแค่20กว่าวันก็คลอดแล้วไม่ใช่เหรอ
  • eukeik จะดูเลยเหรอครับ รอให้คลอดก่อนดีไหมจ๊ะ เดี๋ยวจะบอก อิ๊ก เป็นคนแรกเลย สัญญา
  • ฝากไปทางเหนือเจ้า 37 วัน 4กก.
    ไฟล์แนบ
    m32.JPG 13K
  • ด้านข้าง
    ไฟล์แนบ
    untitled3.JPG 25K
  • หวัดดีคับ พี่โค้ก ลูกหมาสวยจังคับ
    พี่คับแล้ววันไหนจะรวมตัวกันอะคับ
    ส่งข่าวมาบ้างนะคับ
    ไฟล์แนบ
    Photo01113.jpg 26K
  • เพิ่งคุยกันเสร็จ เมื่อกี้นี่เองครับ Benva สถานที่พร้อม ครับ วันที่สรุปกันก็ 31 ตุลานี้เป็นไงครับ
    กะจัดเร็วๆนี้ บางคนบอกกลัวฟิตหมาไม่ทัน ขอเวลาสักเดือน ก็เหมาะครับ เป็นวันเสาร์ เงินเดือนก็ออกพอดี แต่ต้องจองโต๊ะ ซื้อคูปอง เพื่อดู ว่าจะมากันสักกี่คน เจ้าของสถานที่เขาจะได้เตรียมการไว้ พนักงานเสริฟสาวสวย เครืองดื่ม อาหาร มีบอลให้ดู ฟังเพลง และมีหมา ให้ดู
    มีสถานที่จัดไว้สำหรับสุนัขที่พามาโชว์ด้วย
    แต่คงไม่มีโคโยตี้ เราคงต้องเต้นกันเอง คิคิ โทรมาคุยกันสิ เพราะงานนี้ไม่มีเจ้าภาพ รวมๆไอเดียกัน อะไรลงตัว วัน สอง วันนี้คงรู้
    ที่ต้องขายคูปอง ก็เพราะ บางคนมาใหม่ไม่รู้จักใคร ถ้ามีคูปองก็มีที่นั่งอะชัวร์ ไม่ยืนเอออยู่คนเดียวจริงมั๊ย
  • อย่าลืมช่วนเจด้วยนะคับพี่
    เจขอเอาตัวนี้ไปด้วยนะคับ
    หมาไม่สวยแต่ใจรักมันมากคับ
    ไฟล์แนบ
    Photo011133.jpg 26K
  • เจ ช่วยถ่ายรูปหน้าร้านพี่ แชมป์ ตรงทางไปเซ็นเตอร์พ้อย หน้าสถานีรถไฟให้ผมหน่อยได้ไหมครับ คนที่ไม่เคยไปจะไปไม่ถูกครับ
    จะจัดกันที่นั่นครับ พนักงานร้านแก สวยดี
  • ฝากให้ Eik ขำขำครับ
    ไฟล์แนบ
    coke.JPG 17K
  • อีก
    ไฟล์แนบ
    Copy of Copy of Copy of Copy of Scan10003.JPG 27K
  • แล้วก็ แป่ว
    ไฟล์แนบ
    Copy of Scan10006.JPG 17K
  • ดู เมื่อไหร่ ขำตัวเอง ก๊ากกกกก ทำไปได้