ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

FreeDomPit ตะลุยบางประอิน
  • เริ่มด้วยตระเวนดูหมาตามบ้านก่อนเลย
    กับยักษ์ใหญ่ใจดีสองตัวนี้ครับขอบอกใหญ่มากๆ
    ขออนุญาติพี่ดำเจ้าของหมาด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    PIC_0640.jpg 107K
  • กับมิตติ้งแบบเล็กแต่อบอุ่นด้วยมิตรภาพครับ
    เสียดายฝนตกเสียก่อนเลยได้รูปมาไม่เยอะเท่าไร
    ยังไงขออนุญาติเจ้าของหมาแล้วเจ้าของงานในการนำรูปมาโพสไว้นะที่นี้ด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    PIC_0649.jpg 121K
  • เริ่มที่ บีเอ็ม ของ อาท FreeDomPit ก่อนเลยครับนิ่งมากๆ
    ไม่ขยับเลย5555555 แต่ยุขึ้นนะครับบบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    PIC_0650.jpg 123K
  • และนี้อีกตัว ไดโว่ตัวกลมน่ารักของ พี่นพ พี่ใหญ่ในกลุ่มครับ
    ขอบอกตัวนี้น่ารักมากๆพี่นพสั่งได้ดั่งใจ
    ไฟล์แนบ
    PIC_0641.jpg 112K
  • นี้ครับหน้าตาไดโว่กับพี่นพแบบเต็มๆเจอที่ไหนทักทายเซฮายกันได้
    วันนี้พี่แกเอาแค่ คอมแพทบูลลี่มานะครับ
    ยังมีบิ๊กบูลลี่อีกสุดยอดมากๆพี่แกบอก 55555555555
    ไฟล์แนบ
    PIC_0652.jpg 120K
  • นี้หมาแดงอีกตัวที่มาในงานครับไม่ต้องบอกก็รู้ว่าลูกใคร วันๆกับซัมเมอร์ครับ
    ตัวนี้บอกเลยดุมากๆไม่กล้าเข้าใกล้มันเลยกลัวมันกอด(ไปงาบคอนะ)
    แต่สวยโดนใจครับ
    ไฟล์แนบ
    PIC_0653.jpg 115K
  • ตัวนี้ก๊อตติ100% สวยงามมากๆกล้ามเนื้อชัดเจนแจ่มมั๊กๆ
    จำชื่อเจ้าของไม่ได้ขอโทษทีครับ
    ไฟล์แนบ
    PIC_0646.jpg 105K
  • อันนี้เนียนครับไม่มีหมาตัวเองอาศัยเนียนของชาวบ้านไปก่อน55555555
    ไฟล์แนบ
    PIC_0643.jpg 106K
  • ตัวเมียสวยๆอีกตัวครับถ่ายยากหน่อยรูปเลยอาจจะไม่สวย
    ไฟล์แนบ
    PIC_0645.jpg 100K
  • กับแก๊งค์ FreeDomPit ที่ไปแจ่มในวันนี้ครับใครเป็นใครดูกันเอาเอง
    ไฟล์แนบ
    PIC_0647.jpg 71K
  • หลังจากไปดูหมาสวยๆที่งานมาแล้วก็กลับมาดูหมาขี้เหร่ๆที่บ้านบ้างครับ
    ไฟล์แนบ
    PIC_0658.jpg 75K
  • ไว้มีโอกาสจะพาไปบ้าง อิอิ ไม่ต้องน้อยจายยยยยยยยย
    ไฟล์แนบ
    PIC_0662.jpg 68K
  • รูปนี้ลงเพราะอิจฉาครับคู่สวีท
    ตาร้อนนนนนนนนนนน
    ไฟล์แนบ
    PIC_0651.jpg 68K
  • จบทริปที่สนุกและมีความสุขละครับขอบคุณ พี่อัต ผู้จัดงานด้วย
    ไว้มีอีกเมื่อไรจะไปร่วมแจ่มใหม่นะครับ
    ไฟล์แนบ
    PIC_0648.jpg 68K
  • งานนี้ไม่ค่อยสนุกหลอ....เพราะผมไม่ได้ไป อิอิอิ....:030:

เสียดายจังที่ไม่ได้ไป....งานหน้าเจอกัน...คอยดูจะไปให้ได้....:067:

Aek FDP.:060:
  • ภาพน้อยไปหน่อย ไม่สะใจเล้ยยยยยยยยยย
  • หล่อทุกคน
  • ภาพอาจจะน้อยไปหน่อยนะครับเพราะฝนมาเสียก่อนคนก้กำลังเริ่มมากันครับ
    และเด๋วผู้จัดเองคงจะเอารูปมาลงอีกทีหนึ่งนะครับ นี่เป็นแค่สีสันของกลุ่มเท่านั้นครับ
    เอกงานหน้างานลากนะอย่าลืมไปให้ได้น้องรัก
    แมสส์ FreeDomPit
    ไฟล์แนบ
    PIC_0638.jpg 88K
  • น้องหมาทางบางประอิน มีตัวสวย หล่อๆ ทั้งนั้น
    ท่าน mass อย่าลืมมาเที่ยววันงานนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC05505.jpg 45K
  • :006:ฝนหมดงานมิตติ้งคงจะเยอะขึ้น คึกคักขึ้น ยังไงเจอกันงานลากน่ะครับพี่แมสและกลุ่มFreedom pitทุกๆท่าน เสียดายที่หมาผมคงฟิตไม่ทัน ไม่งั้นอาจจะได้ไปโชว์กับเค้าบ้าง
  • :o001: รวมกันเข้าไว้
  • เเมส บิ๊ก บูลลี่ ตัวนี้เอา"ไว้ขายของที่บ้าน
    ส่วนก๊อตติ 100 เจ้าของชื่ เสี่ยท็อป

นี่ไง big bulli กับ compac bulli
    ไฟล์แนบ
    2jpg3.jpg 103K
  • -*** น่าเสียดายจิงๆๆที่ไม่ได้ไปงานนี้

ไว่โอกาศหน้าละกานนะคร๊าบๆๆๆๆ

ไว้จะแวะไปกินเหล้าด้วยๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC09002_resize.JPG 36K
  • ทริปนั้ขับรถเหนื่อยจิงๆ
    แต่สนุกเพราะได้เพื่อนๆนี่แหละ
    ขอบคุณเพื่อนใหม่ พี่ดำ หมาใหญ่มากๆ
    น่าเสียดายฝนตก ไม่งั้นมันกว่านี้แน่ๆ อบอุ่นดีครับ
    ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆทุกคนด้วยนะคับโอกาศหน้าเจอกันอีกแน่ๆ
    โน๊ต...FDP...
  • ไอ้หัว ใหญ่ๆๆๆๆ นั่น

ชื่อไรครับ

สวยจัง
  • หัวใหญ่ๆ
    ชื่อต้นไม้ครับ
    ของพี่ดำแห่ง กรุงเก่าอยุธยา
    ใจดีมากๆครับ
  • น่าเสียดายไม่ได้ไปด้วย อยู่บางปะอินแท้ๆ
    ไฟล์แนบ
    SDC11001.12.JPG 92K
  • งานหน้าเจอกัน!!!!....

Aek FDP.:060:
  • ผมไปไม่เจองานเอาหมาขึ้นรถไปหวังเจอ หมาเมารถแทบตาย จัดงานนะน่าจะบอกรายละเอียดเยอะๆหน่อยนะเสียความรู้สึกไปป้ายก็ไม่มีบอก เบอร์ก็ติดต่อไม่ได้ ถามใครก้ไม่รู้เรื่อง คุณรวมกันเองแล้วจะมาโพสชวนคนอื่นทำไมโทรตามกันแล้วเอารูปมาลงก็ได้มัง
  • .........ลุยจริงๆๆ กลุ่มFreeDompitเนี้ย ตั้งแต่เมื่อคืน นับถือ.นับถือ
    .........เป็นกลุ่มน้องใหม่ ที่มีนำใจ อัธยาศัยดี .........:063::063::063::063::063::063::063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    341.jpg 13K
  • อารายของพี่ผีคับ
    กระทู้เก่าเบอร์ติดต่อก็มีคับ
    ทีหลังแหกตาดูมั่งนะคับ
    ตกลงน้าผีตัวผู้หรือตัวเมียกันแน่คับ
    โน๊ต..FDP..
    ไฟล์แนบ
    eric_cantona_kung_fu_kick_canvas_modern3.jpg 21K
  • ก่อนอื่นตอบพี่ผีก่อนนะครับ
    ว่าทางกลุ่มเราไม่ใช่ผู้จัดงานครับ เราแค่ไปร่วมงาน
    ไปกันก็ยังหลงครับ แต่ดีที่โทรถามพี่ๆที่งานได้
    และกระทู้เก่าๆก็มีนะครับถ้าพี่ผีสังเกตุสักนิดหนึ่งนะ
    และมันก็เป็นงานเล็กๆแบบกันเองๆเลยไม่มีการโปรโมทอะไรมากมายครับ
    ถ้าพี่ผีอยากไปจริงๆเจอกันที่งานลากมหานคร 18 ตุลา นี้เลยครับ
    พี่ผีพอจะรู้เรื่องหรือยังครับถ้าไม่รู้หาอ่านเอาครับ
    ไฟล์แนบ
    PIC_06522.jpg 120K
  • รอไปงานลากเถอะ18ตุลา ไอผีขี้น้อยใจเอ๋ย ปัญญาอ่อนหางานเค้าไม่เจอทำมาบ่น ฟายเรียกพี่
  • แม่งไอ้ผีจะไปแดรกฟรีหรือป่าววะ

มาบ้านผมเดี๋ยวจะพาไปแดรก(ฟรีรถจักรยานนะ)
  • ใจเย็นๆกันครับทุกคนดีใจแทนคนจัดงานด้วยครับ
    ที่มีคนสนใจเยอะขนาดนี้ แต่มันผ่านไปแล้วเริ่มต้นกันใหม่ครับ
    ยังมีงานอีกเยอะที่จะให้เราไปร่วมงานได้
    ไม่ต้องน้อยจะนะพี่ผี นิ่งเตะๆ
    ไฟล์แนบ
    PIC_0680.jpg 114K