ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เพื่อนๆที่ไป ตัดหู มา แพงสุดกี่บาท
  • ที่จันทบุรี ตัดหู 2000 ค่ายา 500 :o040:

หมดไป 2500 กันเลยทีเดียว งามไส้เลย -*-:o002:

แต่ไม่อยากให้ หมานั่งรถไปตัดไกล ๆ กัวสะเทือนแล้วทำให้อักเสบ ก้อเลยเอาตรงเนี๊ยะ

ไม่่ทราบว่าเพื่อน ๆ หมดกันกี่บาทครับ ใครแพงสุด ๆๆ :o069:
  • bono ตัดไปเมือ 2เดือนทที่แล้วที่คลีนิคพัทยา ตัดหูไปแค่ 800 บาท เอง และเขาตัดติ่งนิ้วขาหน้าออกด้วย 300 บาท เพราะเวลาเขาหยอกและกระโดดใส่มันเจ็บมาก.ค่ายาไม่เสีย เขาจะทายาสีม่วงให้ และให้ยาแกอักเสบมาทาเป็นกระปุกเล็กสีออกเหลือง.และชีดยาแก้อักเสบให้ 1เข็ม ค่าชีดยาไม่รู้เสียรึเปล่าจำไม่ใด้ ถ้าเสียก็ไม่แพงวันนั้นจ่ายไม่กี่บาทเอง.คุณหมอเขาใจดี บางครั้งยังแถมวิตามินให้สุนัขกินด้วย.
  • ตัดร้านไหนวะนะ

อยู่จันท์เหมือนกัน
  • ผมเคยตัดหมา 5 เดือน 4000 บาท รวมค่ายา โหดชะมัด
  • ผม เคยไป ตัด ที่ L.A. ตอนแรกไปตัด มันคิด ล้านห้า ต่อไปต่อมา เหลือ 7แสนห้า
  • 55+ เพื่อนผีมีงไปตัดจริงทำไมมีงไม่ล๊อคอินมาพูดวะ
  • ตัด 1100ครับที่ซอยวัดไผ่ตัน สะพานควายตอน 3เดือนแล้วครับ
  • คุณtonloveครับตั้งแต่เริ่มตัดจนรับน้องหมากลับใช้เวลานานไหมครับและต้องรอคิวนานไหมผมอยู่ต่างจังหวัดจะได้เผื่อเวลาครับ
  • วัดไฝ่ตัน 3เดือน ครึ่ง 1000 บาท สวยมากด้วย เวลา ประมาณ 1ชัวโมงอ่ะคับ มีหูให้เลือกดู 3ระดับ ยาวมาก กลาง และสั้นสุด เอาตามที่ชอบเลยนะคับ
  • :017:
    ไฟล์แนบ
    166496.jpg 50K
  • ถุกสุดเคยตัด 900 - ขาประจำ
    แพงสุด 3500 ครับ
  • :013::013:
    ของผมเคยตัด 600 บาท หมา 4 เดือน
    ร้านประจำ
    อยู่จันทบุรีเหมือนกัน
  • ตัวแรก.800

อีกตัว 1500.ค่ะ

อยู่ที่น้ำหนัก
  • ติดต่อ 0909748884 (คิง)
  • ของผมตัดที่ลำปางอายุสี่เดือน2000บาทครับ ไม่ดามหูให้ด้วยอ่ะ ดีนะที่ตัดแล้วมันตั้งเองเลย แล้วหมอเย็บไหมที่หูสองข้างเย็บคนละแบบอีก ตัดไหมนี่ว่าจาไม่ไปตัดที่นี่ละ ไม่รู้เปนไงช่วยดูให้หน่อยครับimage
    ไฟล์แนบ
    Photo-0049.jpg 265K