ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*-* มันรักเรารึป่าว *-*
  • หมาผม ถ้าเวลาอุ้มอยู่บนตัก หรือ อุ้มธรรมดา มันชอบมองหน้า แล้วเลียคาง เลียอยู่นั่นแหละ เหอ ๆ มันรักเรารึป่าวครับแบบนี้:o003:
  • ไปกินส้มตำปลาร้ามาปะครับ อิอิล้อแล่ง
    มันคงแสดงความเป็นเจ้าของ มั้งครับ
  • มันกำลังแสดงความรักอยู่ครับผม หมาเลียเพื่อแสดงความรักนะครับ

เพราะฉะนั้น ผมเลยไม่รังเกียจหมาเลียเรา ลูกสาวผมก่อนนอน

ต้องมาหอมแก้มผมทุกคืนเลย หอมทีไรต้องเอาผ้ามาเช็ด ทู้กกกกที ฮ่าๆๆ
  • yes yes
    มันเลีย แสดงความรัก
  • ไม่มีคำว่า เลยวัย "ตด" สำหรับพิตบลู นะพี่ ผมขอบอก
  • :o016:จงภูมิใจ
  • ขอบอกว่า
    ตดไม่ธรรมดา
    ตดพิฆาต
    ตดอันตราย
    ตดแล้วเฉย
    มีอีกหลายตด ติดตามตอนต่อไป
    อิอิ
  • ตดแล้วงง กลิ่นอะไรเนี่ย :003:
  • เวลาผมอาบน้ำให้มัน ผมเอาคางไปแนบจมูกไฟต์เตอร์ มันก็เลียคาง สัก 2แผล็บ แล้วมองหน้า
    เวลาเช็ดตัวให้มัน มันมีเสียงกึ๊ดๆที่ลำคอ แล้วก็มองหน้าผม แบบซึ้งๆ มันคงรู้ว่า เราทำให้มัน
    มากแค่ไหน มันก็รักเรามากเช่นกัน

เรือ่งตด ขอยืนยันว่า เรื่องจริง
    ผมเอา ไฟต์เตอร์เข้าห้อง อยู่กับแฟนสองคน ได้กลิ่นตด ต่างคนต่างมองหน้า
    หาว่าอีกฝ่ายนั่นแหละตด ปรากฎว่า พิสูจน์กลิ่นแล้ว ฮ่าๆ มึงนั้นแหละ ไอ้ไฟต์เตอร์
  • ของผม ตดพิฆาต ข้างนอกไม่ตด
    ตดในห้องแอร์ เหม็ด สุดๆ บางครัง3เทียวติดๆ
  • เอ แต่ มันตดบ่อย อะ มันผิดปกติอะไรปะ
    มันนอนๆหรับอยู่งี้ สักพักกลิ่นมาละ เหม็น