ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

!! หากระสอบข้าวสารให้หมานอน !!
  • เดี๋ยวนี้ข้าวสารกระสอบใหญ่ ตามร้าบขายข้าวสาร บรรจุด้วยถุงพลาสติกหมดเลย
    เฮียแต่ละร้าน เข้าไปถาม ขอซื้อกระสอบเก่า ส่ายหน้า เหมือนกัน ทุกร้านใน กทม.

ผมกะเอาไว้ปูให้ หมา นอนในกรง ช่วงนี้ ฝนตกบ่อย อากาศเริ่ม เย็นๆ หมามันนอนขดรวมกัน
    เห็นแล้วสงสาร ยิ่งตอนกลางคืน นอนเดียวดายในกรง กรงใครกรงมัน ไร้ทีซุกกันและกัน
    ไกล้หน้าหนาวแล้วด้วย

วันนั้นที่ D-1 เล่าในวงสนทนา พี่อู้ด ก้บอก หายากเหลือเกิน ซื้อกระสอบมาตัดทำ ล่อเป้าให้ บีเจ มันซ้อมกัด
    ใบละ 35 บาท หามาได้ 4 ใบ เหลือ 2 ใบ บอกผมว่า คุณเอาไหมผมแบ่งให้
    ในใจผมคิด โธ่พี่อู๊ดผมอยากได้ แต่พี่มีเหลือน้อย และอยู่ที่ศูนย์ฝึก D-1 มันมีประโยชน์ มากกว่าผม

พี่ น้อง ใน บอร์ด ครับ ใครรู้แหล่ง ขาย กระสอบป่าน(กระสอบข้าวสาร)
    มีที่ไหนบ้างครับ ในกทม หรือ ปริมณทล บอกบ้างซิ ครับ
  • ฮ่าๆๆจาเอาเท่าไหร่ กี่พันใบก็มีจ้า ที่วัดเกาะนะ mr_jub น้านคี้เซ้ง เฮียบเซ่งเฮงก็ได้ เยอะแยะเต็มไปหมดจ้า
  • ที่เยาวราชแถววงเวียน 22 แถวนั้นมีหลายร้านไปหาเอาได้เลย
  • ถ้าจะซื้อเอง แถวบริษัทซีพี ผมจำไม่ได้ว่าเรียกว่าถนน
    อะไร แต่ถ้ามาจากถนนทรงวาด เลี้ยวซ้ายวิ่งมาเรื่อย ๆ
    ผมเห็นมีหลายร้าน
    เดี๋ยวผมถามเพื่อนที่เป็น โรงสีให้ก็ได้ ว่ามีเหลือ ๆ ป่าว
    เดี๋ยวจัดให้ อยากได้ซะกี่ใบล่ะครับ
  • พี่จุ๊บ หาให้หมาหรือเอามานอนเอง
    ปฏิวัติไมสำเร็จอะดิ

วันนั้นผมเห็นอาการนะ ยอมรับมาซะดีๆ ฮา...................
  • พี่จุ๊บ :015: ถ้ารอได้ เดี๋ยมผม จะเอาไปฝากครับพี่ สัก 5 ใบพอไหมครับ

รอวันที่ 18 ตุลานะครับ ผมจะได้ลงไปแข่งขันสุนัขลากน้ำหนักครับ จะฝากคนที่รู้จักไปให้ โอเค นะค่ะ
  • :พี่จุ๊บ เสารืนี้ว่างเปล่า
    จะเข้าไปหา:035:
  • หมดกระสอบไปหลายใบแล้ว

http://www.youtube.com/watch?v=pUSIiAYLA0E
  • พี่จุฟผมเเนะนำไห้รองไปโรงสีข้าว แถวโรงพยาบาลพระนั่งเกล้าอ่ะครับ ผมเดาว่าน่าจะมีนะเพราะว่าที่นั้ออก เก่าๆ นิดนึง หรือยังไงผมได้ไปผมจะมาบอกนะครับ พี่
  • ขอบคุณครับ

เฮียใหญ่
    คุณผี
    คุณมุ
    คุณอาทิตย์ เอาถ้วยกลับบ้านด้วยนะครับ
    คุณมีตัง

คุณมาร์ค จะให้ผมนอนนอกบ้างอย่างเดียวเลยหร๋อ ไม่นอนหรอก ไปหาที่นอนบนน้ำอุ่นๆดีกว่า

ขอบคุณน้ำใจทุกท่าน สำหรับความช่วยเหลือที่ให้และแนะนำผม
    เดี๋ยวผมว่างๆ ผมจะตระเวณหา ตามสถานที่ ๆ หลายท่านบอกมาครับ

คุณมานพ เสาร์ อาทิตย์ นี้ผมติตภาระกิจครับ เหนื่อยฉิบเลย ช่วงนี้
    ช่วงเย็นพอได้ เห็นคุณจิ้ง จะมาบ้านผมด้วย เดี๋ยวได้นัดเจอกัน น้องเค้าอยากรู้เรื่องไอ้ลูกคู่นั้น เหมือนกัน
    ไม่รู้มีใครจะมาอีก ได้ตั้งวงก๊ง กันเลย