ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แรงบันดาลใจที่ทำให้ผมเจอกับ.พิทบูล
  • ถ้าไม่ได้รู้จักเพื่อนคนนี้ ก้อจะไม่ได้รู้จัก หมาที่แสนรู้ แบบพิทบูล ขอบคุณมากนะครับ ..

ลายเสือ .. ชื่อ กาก้า
    เรดโนส .. ชื่อ เซ็กซี่
  • ดอลลี่ เป็นแฟน กับ ดอลล่า มั้ย !!
    ไฟล์แนบ
    DSCF48082.jpg 70K
  • ว้ายยยยยยยย....:m108:มีเหมือนกันเลยยยยยยยยย:m019::m028:
    ไฟล์แนบ
    IMG_08552.jpg 87K
    IMG_0674.jpg 75K
    หมู่10.jpg 66K
  • จะเอาหนูเซ็กซี่มาดองกับเจ้าtoorupของผมก็ได้นะคับยินดีเสมอออ:m091:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0866.jpg 99K
  • อิจฉา คนมีแฟนสวย อ่าาาาา
    ไฟล์แนบ
    Julong9month3day.jpg 95K
  • จูล่ง หล่อสุดๆเลย
  • :o028: อิจฉา จาหมั่นกันแย้วหรา
    ไฟล์แนบ
    P9190060.JPG 119K
  • แรงบันดาลใจของคุณน่ารักจัง ฮ่าๆๆๆ

บอกแล้วคนเลี้ยงพิทบูลน่าตาดีทุกคน :005::005::005:
  • หนึ่งปีแรก ไปเฝ้าหมาหรือเฝ้าคน สารภาพมาซะดีๆ ฮ่าๆๆๆ
  • เพื่อนของแฟน แสดงว่าไม่ใช่แฟนของเพื่อน

คำนี้ทำหลายคนมีความหวัง เย้ๆๆๆๆๆ
  • ผม ขอผ่านครับ :030:

ไม่ได้กลัวหมานะครับ กลัวที่บ้านมากกว่า :005:
  • ขอแจมด้วย ฟันธง ประโยคที่ว่า กลัวที่บ้านมากกว่า

5555555555
  • ฮ่า ฮ่า.......... เกียมัว อีกคน ไม่ฟันธงเหมือนป้าพรหรอก

สารภาพ มาเอง แล้ว ไม่ได้หัวเราะเย้ย นะครับ หัวเราะ ให้ตัวเอง มีเพื่อนแนวเดียว เหมี้ยนกัล......จ๊าก

คุณcatpit แล้ว ทำไม ไม่ให้เพื่อนสาว คุณ มาเล่น ที่บอร์ด นี้ บ้างละครับ
  • ผมว่าพี่ไปหาเจ้าของแน่นอนเลย1ปีที่ผ่านมา
    ถ้าเป็นผมก็ต้องทำเช่นนั้น
    อยากให้ข้างบ้านมีคนเลี้ยงพิทน่ารักสุดยอดๆบ้างจัง
    สาธุ
    ไฟล์แนบ
    IMG0202A2.jpg 89K
  • :062:เท่าที่รู้มา..
    คนไหนกลัวเมีย..
    คนนั้น...เจริ๊ญญญญญ ..เนอะป้าพร