ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

6000แล้วไงคับคุณGhost
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=10235&page=1#Item_3
    ^
    ^
    ^
    6000แล้วไง - ถ้าคุณเป็นคนชื้อคุณอยากได้จิงก็ต่อรองกันชิคับ แต่คุณผีขอให้ได้เม้นเม้นไปเลื่อย
    - คิดว่าแพงก็ไม่ต้องซื้อเพราะไม่ได้บังคับให้ซื้อ แต่คุณผีก็ขอให้กูได้ติ
    - ดูแล้วเห็นว่าไม่สวยไม่หล่อไม่ถูกใจก็จบ แต่คุณผีก็จะว่าหมาคนอื่นมั่วไปเลื่อย (แล้วหมาคุณผีล่ะคับหน้าตาเป็นไง)
    ผมว่าคุณผีอย่าไปว่าคนอื่นเลยคับตัวตนในบอดยังไม่มีเลยแต่ชอบแสดงไปทั่วไม่รู้ว่าทำไปเพื่อ? แต่ผีที่ดีๆก็มีที่ให้ความรู้กับคนอื่นแต่ที่เห็นส่วนใหญ่ด่าว่าคนอื่นไปเลื่อยตามภาษาของพวกไม่มีตัวตนในบอดพวกที่ไม่ได้ทำอะไรดีๆให้กับคนอื่น มีแต่ป่วนคนอื่นไปทั่วอยากได้หมาถูกๆดีๆสวยๆยิ่งฟรียิ่งชอบหมาถูกๆแล้วเป็นไงล่ะคับ..........

ขอใช้พื้นบ่นหน่อยนะคับ
  • อ้าว เห้ย พี่น้องผี

เจ้าของมู้

มานรับไม่ได้ว่ะ ว่าพวกเรา ว่าหมาเค้าแพง

พ่อ+แม่ หมามานยังไม่ กล้า ให้พวกเราดูเลย

ถ้า มานดูหมาออก มานคิดว่าหมามานสวย

ทามไมมานไม่กล้าโชว พ่อแม่ อะ....

แล้วมา ร้อนตัว กับคำติ...

หูย 6000
  • เค้าติหมาคุณเพื่อที่จะให้คนอื่นไปซื้อหมาเค้าไงง่ายๆ
    พวกหาแดกกับหมาด้วยกันเองไม่รู้หรอ น่าจะรู้นะ
    ไม่มีความรักหมาหรอก
  • เออ
    เหนด้วย กับไอ้ผี ตัวบน

มานว่า ผี ไม่กล้า แสดง ตัว

มาน ยังไม่กล้า เอาพ่อแม่ หมามาให้เค้า ดูเลยแสส

กุละงง มาน หรือ ผี ที่มุด กันแน่
  • น้าผี ว่า

พวกผี มานก้พูดไป ตามเนื้อผ้า นะ....

ประวัติไม่มี พ่อแม่ ไม่บอก
    รูปร่าง ผอมๆๆ
    แปลกๆๆ

เอาละวุ้ย พอๆๆ คิด กันเอาเอง...

ผม เหนคอก อื่น
    เค้าลง พ่อ+แม่
    ลูกหมา สมบูรณ์

ขายออกโดย ที่ไม่ต้อง สาธยายมาก...

คุณ บรีด หมานะครับ
    ไม่ใช่ว่าเอาหมา มาทับๆๆๆ แล้ว ขาย พ่อแม่
    เปนไคร ชั่งมาน
  • คับผมไม่เคยบอกว่าหมาของผมสวยมันอยู่ที่ผู้ที่จะซื้อตัดสินใจ
    และอีกอย่างถ้าคนที่คิดว่าอยากจะซื้อจิงๆอยากจะเห็นพ่อแม่ผมก็ส่งรูปให้ดูเองแหละคับ
  • ยังไม่เห็นหมาเจ้าของกระทู้เลยแต่ การที่เจ้าของสุนัขจะตั้งราคาเท่าไหร่ก็สามารถทำได้(ถ้าไม่ได้โกงหรือหลอกขายใครก็ตั้งราคาตามความต้องการของตัวเองไปเลย) ส่วนจะมีผู้ซื้อหรือไม่ซื้อนั้นมันก็แล้วแต่ผู้บริโภคว่าเห็นเหมาะสมกับราคาหรือไม่ ถ้าไม่เหมาะสมก็ไม่ต้องซื้อ ดูคอกอื่นกันต่อไป......เห็นการติติงเรื่องขายหมาแพงแบบนี้มีทุกๆวันรู้สึกว่าก้าวก่ายคนขาย และดูถูกคนเลือกซื้อมากเกินไปรึป่าว ถ้าคนจะซื้อหมา 1 ตัวและเลี้ยงกันไปอีกหลายปี ถ้าไม่ศึกษารูปแบบและสายเลือดที่ชอบ มัวแต่มองว่าถูกไว้ก่อนเนี่ย พอหมาโตมันก็ไม่ได้แบบที่ต้องการหรอก......กลับขึ้นไปอ่านน้าผีด้านบน เห็นว่าเจ้าของกระทู้ควรออกมาชี้แจงสายเลือดพ่อแม่ พร้อมรูปให้เคลียร์แค่นี้ปัญหาน่าจะจบ
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=10235&page=1#Item_0