ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสนอแรกครับ
  • เอาน่าๆลองโทรหาเขาดิ เขาอาจจะกลัวโดนอำน่ะ ชอบเขาๆดี คนไม่มีฟอร์ม ผมว่าเขาจิงใจดุ่ยๆดี55+
    ไฟล์แนบ
    a96852_a12.jpg 19K
  • พี่บอกให้ ผม รอ คอกหน้า ผมเลยเครียดมากกว่าเดิม อีก ครับพี่ อีก 4เดือน
  • น้องเอ้ย มีคนเค้าให้แล้ว แค่รอ 4 เดือน ยังเครียด โธ่!!!

อย่าลืมว่า เราไม่ได้ซื้อ เพราะงั้นก็ต้องตามนั้นครับ
  • 55555555555555 ozaka CommentTime9 ชั่วโมงก่อน
    พี่บอกให้ ผม รอ คอกหน้า ผมเลยเครียดมากกว่าเดิม อีก ครับพี่ อีก 4เดือน

คุยกันแล้วพี่ก็ตัดสินใจแล้วว่าจะให้ลูกหมาตัวนี้ แต่ถ้ารอได้ ก็เอาไปอีกแม่นึง แม่หมาเป็นลูก คิงคอง(ของใครก็ไม่รู้นะรู้สึกว่าจะใกล้ๆเนี้ย) พ่อเดียวกันกับลูกหมาตัวที่พี่จะให้เอ็ง ยังไม่เข้าใจอีกเหรอ(ผมไม่ได้ผสมหมามาแล้วแจกนะครับหมาผม มี 2 ตัว อายุ 2 ปีแล้วผมเพิ่งเจอพ่อหมาที่ถูกใจแล้วผมมีคนที่รักจริงรอเลี้ยงผมจึงผสมครับ อย่าคิดว่าผมผสมหมามาแจกจ่ายฟรีนะครับ
    ไฟล์แนบ
    57.JPG 72K
  • อ้อลืมไปแต่ตอนนี้พี่บอกน้องใว้ในบอร์ดนี้เลยแล้วกันเดี๋ยวคนอื่นจะหาว่าหลอกเด็กเป็นพวกประเภทเคาะกะลาให้หมาดีใจเล่น พี่ไม่ให้หมาเอ็งแล้วแม้แต่ตัวเดียวสาเหตุเอ็งคงรู้อยู่แก่ใจแล้ว แล้วถ้าเอ็งจะมาตอบก็ตอบให้ดีๆด้วย เผื่อพี่เข้ามาอ่านแล้วไม่เข้าหูแล้วเรื่องมันจะยาวนะน้อง
    หวังว่าพี่ๆ น้องคงเข้าใจนะครับ(น้องมันคุยถูกใจแต่ปฏิบัติตัวไม่ถูกใจ) จบ.