ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ประเทศไทยเสียคนดีๆไปอีกแล้ว
  • ทำไมมรึงไม่เอาคลิปเสื้อแดงมาประจารณ์ด้วยวะให้ครบทุกๆสี มรึงนี่แมร่ง ชอบให้เค้าแบ่งสีกัน ไอคนจังไร
    ขอด่าไอคนให้ดูคลิปนะครับ เหี้ยจริงๆ ควย สัด เย็ด แม่....
  • เดวมรึงก้อตามไอหมักไปอีกคนแหละไอคนปล่อยคลิป น่ามึนจริงๆ ทุกวันนี้เค้ารู้กันแล้วใครดีใครชั่ว อย่าเสียเวลาปล่อยคลิปเลย
    ไอเสื้อแดงน่าโง่ ไม่ฉลาด โดนบดบังสื่อนะพวกมึง ดูอยู่ช่องเดียว ช่อง เสื้อแดง
  • คนดีๆเค้าไปรอมึงที่ปากประตูนรกละ ระวังนะท่านนนนนน
  • เอาไอ้เจ๊กลิ้มมาให้ดูทำไมเนี๊ย เห็นหน้าแล้วอยากเอาตีนไปทาบหน้ามันจริงๆ
  • ข้างวังยังทำกันขนาดนี้

http://www.youtube.com/watch?v=rGJskL2BL48
  • พวกรักชาติเค้าทำแบบนี้เหรอวะ กูได้จำไว้

http://www.youtube.com/watch?v=c9bpEm5Jb48
  • ใครเอาคริบมาลงว่ะ .........เยี่ยมเลยเพื่อนแม่งออกมาดิ้นกันใหญ่ซะใจจริงๆ
  • หมีผีอยู่ตัวแม่งพูดดี จริงอย่างที่มันพูดทุกวันนี้คนตาสว่างกันหมดแล้วจริงๆ ต่อให้บิดเบือนเสื่อยังไงคนก็รู้ โกงรายวันเลยแถมตอนนี้มีโอกาสยกเลิกช่วยเหลือค่าน้ำค่าไฟอีก เฮ้อออออออ
  • ดูคลิปแล้วไม่ แฟร์เท่าไร เลย นะครับ
    ตอนแรกอยากปล่อยไป แต่กลัวคนที่ไม่ได้ทราบความจริงเข้าใจผิด เรื่องวันนั้น เกิดจากกลุ่มเสื้อแดงไปดักรออยู่แถวปากซอยของถนน วิภาวดี ค่อยทำร้าย
    กลุ่มคนที่ใส่เสื้อเหลืองที่ผ่านไป ผ่านมา ตำรวจก็ไม่ยอมทำอะไร จนเค้าทนไหว จึงเกิดเหตุดังกล่าว
    เรื่องที่รถพุ่งชนตำรวจเนี่ย มันเกิดกี่โมง เจ็ดโมงกว่า หากฉลาดลองไปดูนะครับว่า เค้าเริ่มสลายผู้ชุมนุมตั้งแต่กี่โมง ถามหน่อยเหอะ ผม คุณ และก็คนในคลิปนี้ใช่คนไหมยกตัวอย่างง่ายๆ หากมีคนเอาก้อนหินมาปาโดนหัวคุณ คุณจะรู้สึกอย่างไร แต่เหตุการณ์วันนั้น ไม่ใช่ก้อนหินนะครับ มันคือ ระเบิด
    แม่จ้าววว คนนะ ไม่ใช่ พระอิฐ พระปูน ถามหน่อยเหอะ หากเป็นคน โดยธรรมชาติก็อาจทำไม่ต่างกัน เค้ามาที่ทำเนียบ ตั้งแต่คืนวันที่ 6 แล้วคืนนั้นมีอะไรไหม ตำรวจไม่ไปทำเค้าก่อนก็ไม่เห็นจะมีปัญหาอะไรถูกไหม แล้ววันนั้นก็มีคนตาย แหมๆ ไอ้พวกคุณก็หาว่าเค้าพกระเบิดไปเอง เอาเถอะ ขาขาดก็บอกว่าเอาน้ำแดงราดบ้างหละ หกล้มบ้างละ เหอๆ หกล้มแล้วขาขาดเกิดมาเพิ่งเคยเห็น ใจดำเกินไปหน่อยไหม .... ถามว่า หลายเรื่อง ผมก็ด่าเสื้อเหลืองนะไม่ใช่ว่า เค้าจะถูกทุกเรื่อง บางอย่างมันก็เกินเหตุ แต่หากความถูกต้องของคุณคือคำว่า ทักษิณ ก็ไม่ต้องคุยกันนะครับ
    รูปภาพที่สวยงาม ไม่จำเป็นว่าเส้นทุกเส้นต้องสมบูรณ์แบบ แต่ด้วยความเป็นมนุษย์ย่อมเลือก รูปที่สมบูรณ์ที่สุด
    หวังว่า คนผู้ที่ดำรงไว้ซึ่งเหตุผล จะเข้าใจ
    สงสารคนไทยจัง....
  • พี่ผีตัวบนดูเหมือนจะพูดมีหลักการ แต่มั่วไอ้ที่ว่าอะโดนระเบิดอะระเบิดอะไรเหรอ ปิงปองอะเปล่า แล้วไหงหมอพรทิพบอกโดนแก๊ซน้ำตา ตอนนี้แกแถไปเรื่อยตกลงโดนอะไรแน่ อย่างน้องโบว์ที่เสียชีวิตแสดงว่าแกพยายามหนีบแก๊สน้ำตาเอาไว้ใช้มั้ยครับ มาตอบที.......
  • ผมคงไม่อยากขยายผล ออกไปไกล วันนี้ผมอยากมาชี้ให้เห็นว่า สมัคร เป็น คนเช่นไร
    แต่พอมีคนเอา คลิปที่ไม่ค่อย แฟร์มาลงผมก็อยากออกมาชี้แจงในข้อมูลอีกด้านหนึ่ง ส่วนเรื่องที่คุณหาว่าผมมั่วนั้น ผม
    ขอยืนยันว่าผมไม่ได้มั่ว แต่ผมขอไม่ตอบเพราะไม่ดูถ้าแล้วเรื่องนี้ มันก็ไม่จบ .... เสียเวลาพาหมาไปเดินเล่น
  • ^
    ^^
    ^^^
    ผมว่าแล้วคุณต้องออกมาพูดแบบนี้ เห็นทีแรกพูดเหมือนรู้สุดท้ายตอบคำถามไม่ได้ แล้วตกลงระเบิดอะมาจากไหน แล้วทำไมต้องไปลงที่ตำรวจครับ.......
  • ต้องคิดนะต้องคิด คู่กรณี มี 2 ฝ่าย ระหว่างผู้ชุมนุมกับตำรวจ ผู้ชุมนุมบาดเจ็บก็ต้องเป็นตำรวจสิครับ
    ต่อให้ผมหาเหตุผลมาอย่างไร คุณก็ไม่เชื่อผมอยู่แล้วจะตั้งคำถามให้ผมทำไม...
  • เฮ้อ สงสารประไทย ไอ้หมักมันตายไปแร้ว มันคงไปรับโทษในนรกเองแหละ โหสิกรรมให้มันเถอะพี่น้อง..
  • ท่าเป็นตำรวจจริง ป่านนี้หมอพรทิพฟันธงไปนานแล้วว่าเป็นแก็สน้ำตา ผมจะบอกคุณให้ว่าโดนอาราย จะได้ไม่ไปพูดมั่วๆที่ไหนอีก

http://www.youtube.com/watch?v=UM8s-RuJfY0

http://www.youtube.com/watch?v=AEQk1XWRtLI
  • เด็กอี่เหลี่ยม โพสอีกซิ กูดูแล้วชอบๆ เห็นเสื้อแดงโดนยำน่ะ สะใจดี
    อีเสื้อแดงไปรนหาที่ตายเองโดนซะ
    ตอนนี้ใครล่ะชนะ กร๊ากกกกกกกกกกก พ่อมึงยังบินหาที่ตายไปวันๆ
  • ผมคงไม่ต้องบรรยายอะไรมากน่ะครับ ไปคิดกันเองถึงเหตุการเวลามีคนเบียดกันบ้างล้มบ้าง อะไรต่ออะไรหล่น........
  • เหลี่ยมมันจะโกง ก็ให้ลงโทษผ่านระบอบเลือกตั้ง ประเทศมันจะเสียหายกี่น้ำ
    แต่ที่พวกแมร่งดูถูกคนอีกข้าง ใช้ปืนบังคับให้เลือกข้าง กูรู้แต่ว่า ประเทศนี้ชิบหายเต็มๆ

จะฆ่าปลาตัวเดียว เสือกโง่เอาไฟช๊อตบ่อ ผลปลาตายเกือบหมด
    ทำไม ไม่คิดวิธีจับปลาแบบไม่ให้ปลาตัวอื่นสูญเสีย ได้อำนาจยังเสือกโง่อีก
    ปลาตัวนี้ แกล้งกระโดดไปบ่อข้างบ้าน ยังเสือกหลงกลตามไปช๊อตอีก ทำไมแมร่งโง่อย่างงี้

แค่พวกเมิงคืน ระบอบการเลือกตั้งอย่างเป็นธรรม ไม่มีอำนาจนอกระบบ องค์กรยุบพรรค ตรวจสอบอะไรทั้งหลาย
    นั่นแหละ คือ อำนาจซ้อนที่ขี่หัวประชาชน เมิงเลือกเข้าไปเถอะ องค์กรพวกนี้คอยสกัด
    ทำกับข้าวผิดกฎหมาย ยังทำมาแล้ว แมร่งเปิดพจนานุกรมตัดสิน
    ยุบไปกี่พรรคแล้วอ่ะ พรรคเชี่ยๆทำตัวเป็นเด็กดี ทำเชี่ยไรก็ไม่ผิด

ถ้าเมิงเดินหมากรุกอยู่บนกระดาน แล้วเมิงชนะ กูชักปืนออกมา ว่าเมิงโกง เมิงโกง
    แล้วล้มกระดาน ตามล่าเด็ดหัวเมิงบ้าง เมิงจะว่างัย

ขายหุ้นแต่ชาติปางไหน ก็ไม่เสียภาษี เสือกบอกว่า เป็นนายกไม่สมควรทำ (ประโยคนี้โง่อิ๊บอ๋าย)
    เมิงซื้อหนังสือ ไม่มีVat แต่เป็นนายกไม่สมควรทำ (กูเปรียบเทียบให้ดู ว่าโง่ประมาณเนี้ย)

ที่ดินมาจากการประมูล ยิ่งประมูลมาก ชาติยิ่งได้ประโยชน์ เสือกบอกว่า โกง
    โกงตรงไหน โกงตรงที่เป็นเซ็นชื่อให้เมียในฐานะสามี (ไอ้กร๊วกเอ๊ย)
    ขึ้นชื่อว่า โกง แล้วโกงแบบไหนวะ ที่คนซื้อไม่ผิด คนขายก็ไม่ผิด ผิดที่คนยืนดู (ไอ้บ้า)

เมิงกล่าวหาว่ามันโกง มีคนเกินครึงประเทศไม่เชื่อ แล้วเมิงจะตะบี้ตะบัน ทำลาย ทำร้าย เอาชีวิตมัน แล้วมันจบใช่มั้ย
    คิดแบบเนี้ยก็เสียชื่อตัวเองหมด กูนึกว่าฉลาดจิง ฉลาดในเรื่องโง่ๆ

เคยคิดบ้างมั้ยว่า มันเลว มันชั่ว มันโกง ทำไมไม่มีใครส่งตัวมันกลับมา
    พอไปกัมพูชา ก็หาว่ามันมีผลประโยชน์
    ตอนมันอยู่ดูไบ มาเลย จีน ฮ่องกง สิงคโปร์ อังกฤษ ญี่ปุ่น
    ไม่มีใครส่งตัวมันมาเลย

ต่างชาติก็อ่านออกว่า เกมแห่งอำนาจ ที่ผู้แพ้ต้องชอกช้ำเสมอ
    มันก็ไม่มีใครส่งตัวกลับ

เสือกไปด่าฮุนเซ้น เรื่องเขาพระวิหาร
    แมร่งย้อนถาม ตอนนครวัด ประเทศไทยอยู่ไหนเหรอ สุโขทัยยังไม่เกิดเลย
    ศิลปก็แบบขอม ไม่ใช่อยุธยาสักหน่อย เสือกจะเอาเลือดฮุนเซ้นมาล้างตีน
    เลยแดรกส้นตรีนฮุนเซ็นก่อน

ที่พูดเนี่ย กูยังรักชาติเหมือนเดิม แต่เสือกเอาความแค้นส่วนตัวไปทะเลาะเพื่อนบ้าน
    เหลี่ยมมันแค่ยั่ว แต่มึงเสือกโง่ ก็เท่านั้นแหละ
  • ไอเสื้อเหลืองมันกาโปกอย่าไปสนใจเลยว่ะ เมรงพอมีอีกฝ่ายมาเป็นศัตรูเมรงก็ทำข่าวอย่างโน้นทำข่าวอย่างนี้ ใส่ร้ายเห็นๆ ยังหน้าด้านมาพูด

คนตายแล้วยังซ้ำเติมดูเอาละกันสมองหมาปัญญาควาย ก็คิดได้แค่นี้แหละ

วันๆเมรงเปิดแต่สีเหลืองแหละ แดรกข้าวแดรกก็แดรกข้าวASTV 555+ โธ่ ถุ้ยหาคนเอารายได้ที่หว่า

สงสัยแดรกข้าวASTVจนขึ้นสมองแล้วมั้ง กรุเห็นเมรงไม่ว่าทำอะไรก็มีแต่รายได้ทั้งนั่น

แหม่ ทีเสื้อเหลืองไม่ตัดเคเบิ้ล ช่องสีแดงดูนิดๆหน่อยตัดเคเบิ้ลทิ้งซะงั้นกลัวเค้ารู้ควาามจิงกันเหรอวะ

ตอนเสื้อเหลืองเค้าชุมนุมกันกรุเห็นเค้าไปแทบจะกราบตินเค้าซะงั้นภาพยังติดตากรุอยู่เลย

ทีเสื้อแดงละ ไม่เห็นเข้ามาดูมาแลเลยโธ่ ไอลาว

เอาง่ายๆเลย ไอมาร์คนายกคนปัจจุบันแน่จริงมีงเลือกตั้งใหม่ดิวะโธ่
  • ขนาดคนตายมันยังไม่เว้นไอ้แม่เย็ดล็อกอินเปิดตัวมาด่าไปเลยไอ้สัตว์กูทนไม่ไหวแล้วเห็นส่วนมากที่ไม่ล็อกอินก็ไอ้เหี้ยเสื้อเหลืองทั้งนั้นแหละไอ้สัส ( คนเขาตายครอบครัวเขาเสียใจขนาดไหนไอ้เฮี้ยท่าเป็นครอบครัวพวกมึงมั่งละไอ้สัตว์ ไอ้หน้าตัวเมียล็อกอินมาเลยไอ้พวกสวะอย่ากลัวไม่ต้องแอบโพสอยู่ใต้กระโปรงหลอกไอ้เฮี้ย ดีแต่ กู้เงิน กูเงิน ทั้งชาติ ไอ้สัตว์ ไอ้สัตว์ พวกมึง รอวัน ที่แผ่นดินเป็นสีแดงอีกครั้งเถอะมึงไอ้สัตว์ ไอ้พวกชาติหมาอย่าบอกนะว่าพวกมึงไม่เคยสุขสบาย ในสมัยนั้น หรือไม่เคยพึ่งรัฐบาล สมัยนั้นไอ้สัตว์ ชาติหมาหน้าตัวเมียทั้งนั้น เขาไปโกงบ้านพ่อบ้านแม่มึงเหลอ มึงอย่าบอกนะว่าไอ้เหี้ย รัฐบาลตอนนี้ไม่แดก อะ เขาแดกกันมาตั้งแต่โครตพ่อมึงยังไม่เกิดแล้ว แต่มันแดกคนเดียว มันไม่มาให้ พวกคนรากหญ้าอย่างเราได้แดกหลอก ไอ้พวกเฮี้ยสู้ไม่ได้เอาออกไม่ได้ ไม่มีเรื่องอะไรจะเอาชนะ ( ไม่น่าไปนำสถาบันมาเกี่ยวเลยเราอยู่ใต้ฝ่าละอองธุลีพระบาล ไม่ควรไปยุ่งเกี่ยวอะไรทั้งสิ่น ทุกคนในประเทศชาติรักและเคร้ารพสถาบันมากกว่าสิ่งอื่นใด ยอมเสียได้แม้กระทั่งชีวิตตัวเองเพื่อสถาบัน ผมรักในหลวงมากไม่อยากให้ใครมาพูดถึงท่านในเรื่องที่ไม่สมควร ในหลวงอยู่เหนือสิ่งอื่นใดผมขอร้องอย่านำสิ่งศักสิทมาพูดกันง่ายๆครับ พวกเราอยู่ต่ำกว่าที่จะนำเรื่องของสถาบันมาพูดกัน ) ขอพรให้ในหลวงหายจากอาการประชวนโดยเร็ยด้วยครับ
  • คุณ ozaka ครับเอาพระเเลกหมาได้ยังครับ
  • เมื่อก่อนก็เคยรักเคยชอบท่านนะ ไอเดียดี กล้าคิด กล้าทำ แต่ทำไม่มาพลาด มาเพี้ยน ตอนแก่นะ
    ชาวบ้านเสียความรู้สึก เสื่อมศรัทธาท่าน ก็เพราะมาเห็นแก่... ตอนบั้นปลายชีวิตนี่แหละ
    แต่ก็น่าเห็นใจ...ไม่ใช่ของหาง่าย ใครๆก็อยากได้
    ขอให้ไปดี สู่สุขติเถอะท่าน อโสหิซึ่งกันและกัน ทุกฝ่าย ทุกสี ก็คือคนไทย

ถ้าไทยไม่รักกัน วันหนึ่งคนข้างบ้านรอบข้าง คงจะเข้ามาเหยี่ยบย่ำเรา

ขอให้ ข้าราชการ นักการเมือง นักธุรกิจ ทุกท่าน ดูเอาไว้
    ไม่ว่าท่านจะมีทรัพย์สินสมบัติมากมายขนาดไหน ตายแล้วก็เอาไปไม่ได้ มีเหลือไว้มากลูกหลานก็ขึ้เกียจไม่ดิ้นร้น หนำซ้ำก็เอาไปถลุงหมด
    บางตระกูลแย่งกันถึงกับออกมาแฉกันจนเป็นข่าวใหญ่โต บางตระกูลก็แย่งกันถึงกับฆ่ากันตายก็มีเยอะ
    ที่เขาเรียกว่าเวรกรรมไปถึงลูกหลาน

สมบัคิพลัดกันชม ได้มา แล้วก็ไป ส่วนใหญ่แล้วไม่เกิน 3 รุ่น หรือ 3 ชั่วอายุคน

ทำบุญเยอะๆ ความดีของท่านเท่านั้น ที่จะเชิดหน้าชูตา เป็นเกียรติแก่วงศ์ตระกูล ที่จะจารึกไว้ในประวัติศาสตร์ ไม่มีวันเสื่อมสลาย

ความพอเพียง ความพอดี จะมีสุขที่แท้จริง
  • คุณ ozaka ครับเอาพระเเลกหมาได้ยังครับ
    แลกเหรี้ยไรกูให้มันถ่ายรูปพระมาดูแม่งไม่ถ่าย รูปที่เห็นน่ะมันเอารูปที่ไหนมาลงไม่รู้ ไอ้สัดทำระยำ
  • ozaka ทำอย่างกะมึงดีตายแระ กูไม่ชอบพวกมึงทั้ง แดง และ เหลือ

รำคาญควยทะเลาะหมาไม่แดก กูไม่ชอบทั้งทักษิณและไอ้อภิสิทธิ์

พวกมึงก้เลิกพูดได้แล้วว่าตัวเองดี ที่กูดูๆๆมาก็ไม่เห็นจะมีใครดี ขนาดกูเองยังไม่ดีเลย

ควย สัต ยิ่งมึงน่ะ ozaka ถุ้ย ทำเป็นพูด ค ว ย
  • เอ่า เอ่า เอ่า จะเป็นบอร์ด การเมืองไปซะง้าน

เปิดสมองรับข้อมุลรอบด้าน ไม่ใช่ให้ใครมาจูงจมูก ถ้าไม่ยอมฟังสองด้าน พูดไปก็เสียเวลาว่ะ ก็อยู่ในกระดองต่อไป

เหลือง ก็เลว ยึดทำเนียบ สนามบิน

แดง ก็เลว เมษายน อันตพาล มีสิทธ์ไร จะไประเบิดแก๊สรถเมล์ เอี้ยเจงๆ ให้มรึงมาอยู่ดินแดงบ้านกรูมั้ย บัดซบ

เอาบ้านเมืองเป็นตัวประกัน

ประเทศนี้ ไม่มี ทากSIN อภิสิทธิ์ ก็เดินไปได้ จะมาทำร้ายบ้านเมืองในช่วงนี้ทำไม

อยากให้ยุบประชาธิปัตย์ไปเหมือนกันกรณี เมไซอะ ถ้าผิด หรือ เลวก็สมควรโดนยุบ

ประชาธิปไตย ต้องออกมาจากใจว๊อย ไม่ใช่ผิดกฏหมาย ไปโกงเอนทรานซ์ ไปโกงสอบ เอาเปรียบคนอื่น ต้องแข่งขันกันแบบเป็นธรรมดิวะ
  • ผมว่าจบเถอะครับผมแค่อยากแสดงความเสียใจกับท่านแค่นั้นไม่ได้อยากให้คนมามีปัญหากันเลยพอเถอะนะครับ
  • ozaka เด็กจังไรแบบมึงที่เอาพระมาแรกหมา กับตัดหูหมาเอง รู้เรื่องกับเค้าด้วยหรอ มีเด็กจังไรๆแบบมึงเยอะๆประเทศถึงเป็นแบบนี้ไง ที่บ้านมีคนสังสอนอะป่าววะ
    และนี้บอร์ด หมาไอ้พวกหน้าหนังส้นตีนควาย ที่กูพูดอ่านออกป่าว มึงจะมาเถียง เรื่อง เหลือง แดง กันหา น้องป้ามึงหรอ ที่ประเทศเป็นแบบนี้มึงยังไม่พอใจหรอไง อายพม่า บ้างใหม มึงเถียงกันแล้วประเทศ จะดีขึ้นหรอ หรือเอาแค่คำว่า กูสะใจ
  • เออ ลืมด่ามึง BENT_REDNOSE ไอ้หน้าศพหมา นี้มันบอร์ด หมา สมัคร เกียวอะไร โพสหาพี่อามึงหรอ ไม่ได้เกียวเลยมึงไม่รู้หรอพอมึงโพสที่เกียวกับนักการเมืองจะมี พวก วรนุชๆ ออกมาด่ากัน ใครผ่านไปผ่านมา เค้าจะคิดยังไง โห คนเลี้ยงพิท เป็นแบบนี้กัดกันยิ่งกว่าหมา จะโพสอะไรหัดใช่สมองที่มีอันน้อยนิดของมึงคิดสักนิดนึงนะ ไม่มีสาระแลยมึง เห็นหลายทีละมึง มึงต้องการอะไร ป่วนว่างั้น อยากดังว่างั้น โพสที่มันมีสาระเกียวกับหมาสิไอ้สัดต้องให้สอน
  • เฮ้อออ...เวรกรรมประเทศไทย

ปล. คุณ Ozaka อุตส่าห์มีเน็ต
    ลองไปหา Time online อ่านนะครับ
    แล้วไม่ต้องถามกลับนะครับ จริง ไม่จริง
    เพราะตอนแรกแก้ตัวว่าบิดเบือน
    สุดท้ายยอมรับผ่านทีวีแดง
    แต่แก้ตัวว่าภาษาอังกฤษไม่แข็งแรง
    นีเป็นคำแก้ตัวของดอกเตอร์
    แต่......เสื้อแดงก็เชื่อ เฮ้ออออ....
  • ไอ้พวกขี้เหลืองเอ๊ย
    คำก็หมิ่น สองคำก็หมิ่น
    ประชาธิปไตยที่เจริญแล้ว เค้าไม่มีเรื่องแบบนี้ ให้เอามาใช่เป็นเครื่องมือหรอก

ว่าแต่ว่า ผลแห่งการเชื่อว่า แม้วโกง สนับสนุนยึดอำนาจ แล้วคนอีกกว่าครึ่งประเทศมันยอมรับพวกเมิงหรือเปล่าวะ
    จิงๆแล้วประเทศมันสงบไม่ยาก เพียงแค่เมิงยอมรับเสียงส่วนใหญ่ก็เพียงพอแล้ว
    อย่าอ้างโกงอีกนะ ขี้เกียจฟัง

ถ้าเสียงส่วนใหญ๋มันโง่ มันก็ต้องฉลาดจากความโง่มันเอง มันมีพัฒนาการ พวกมึงก็นั่งหัวเราะทีหลัง เห็นมั้ยมันโง่
    แต่พวกมึงเสือกหนับหนุนให้ล้มกระดาน ด้วยปืนบ้าง กูฉลาดกว่าบ้าง ยังไงก็ไม่จบ เชื่อกูเต๊อะ
    มึงยิ่งดันทุรัง เอาชนะมัน ผลมันจะกลับมา รุนแรงกว่าที่คิดซะแล้ว เพราะอะไรรู้มั้ย
    พวกมึงก็ไม่ได้ฉลาดไปกว่ากูหรอก มีมือตีนเท่ากัน

ระบอบประชาธิปไตย มันก็เป็นกติกาเท่านั้นเอง
    ถามว่ามันดีมั้ย ดีบ้าง เลวบ้าง ก็ให้มันใช้เวลาเรียนรู้กันไป
    กูรับรองได้ ไม่ว่าประเทศไหนก็ตาม ที่มีกลุ่มหนึ่งดูถูกอีกกลุ่มหนึ่ง ยังไงก็ตีกันแน่ แล้วมันจะเป็นสงครามเจ็ดชั่วโคตร
    กูจึงอยากจะถาม ไอ้พวกขึเหลือง ตอบมาให้ชัดๆว่า วิธีนี้เหรอ ที่เรียกว่า รักชาติ ห่วงชาติ ไม่อยากให้แย่ไปกว่านี้
    กูล่ะโคตรงงเลย แมร่งใช้วิธีแบ่งแยกแล้วปกครอง มันแบ่งแยกแล้วจะปกครองยังไงวะ

ศึกษาโครงสร้างการเมืองของทุกประเทศเดะ มันมีผลประโยชน์เกี่ยวข้องทั้งนั้น
    มันไม่ได้เป็นเรื่องโกงเสมอไป แต่นักการเมืองไทย มันพยายามดันคำนี้เข้าไป มันก็ได้ผล

ไอ้บุช มีพ่อทำน้ำมัน มีบริษัทอาวุธหนุนหลัง พอเลือกมัน สงครามอิรักก็มา (มีใครด่าผลประโยชน์ทับซ้อนมั้ยวะ)
    เบียร์ช้างเข้าข้างนึง เด๋วเบียร์สิงห้ก็ต้องเข้าอีกข้างนึง เชื่อกูเดะประมาณเนี้ย
    การเมืองไม่ใช่เรื่องของการเลือกคนดี คำว่า "คนดี" คือวาทะกรรม
    ใครก็ตามที่เข้ามามีอำนาจทางการเมือง ต้องทำประเทศให้ดีขึ้นด้วย ถึงจะอยู่รอด นี่แหละ ประชาธิปไตย

ทุนนิยม ไม่ใช่สิ่งที่ดี มันโหดร้าย แต่ต้องอยู่กับมัน เพราะ โลกนี้เค้าเดินระบบนี้กัน
    ถ้าวันนี้ โลกเราเดินด้วยระบบทำสงครามยึดเมืองขึ้น มันโหดร้าย เราก็ต้องอยู่กับมัน ถ้าเราไม่แข็งแกร่ง ก็เตรียมตัวตกเป็นเมืองขึ้น
  • ไอ้ควายแดงไร้สมอง ถ้าไอ้เหลี่ยมมันถูกทำไมมันไม่กล้าเข้ามาต่อสู้ทางกระบวนการศาลสถิตยุติธรรมว่ะ. ส่วนไอ้ผีตัวบน ที่มึงพูด คำก็หมิ่น สองคำก็หมิ่น ประชาธิปไตย ที่เจริญแล้ว เค้าไม่มีเรื่องแบบนี้ ให้เอามาใช้เป็นเครื่องมือหรอก มึงหมายความว่าไรว่ะ สถาบันอันเป็นที่รักยิ่งของชนชาวไทย ห้ามหมิ่นด้วยประการทั้งปวง..ไอ้เขมร
  • :012:ไอ้พวกสมองหมาปัญญาควาย ทำเป็นรู้มากไอ้สัตว์ เรื่องหูหมาเรื่องพระมึงค้องใจมาสิไอ้สัตว์บ้านกูมึงรู้ดีไม่ใช่เหลออยู่ตรงไหนไอ้สัตว์เก่งกันทั้งนั้นเลยไอ้เหี้ยแค่เรื่องล็อกอินพวกมึงยังไม่กล้าเลยไอ้หน้าส้นตีนแล้วจะมีน้ำหน้ามาออกความคิดเห็นอีกเหลอไอ้สัตว์นรกโตสะปล่าวอายุมากสะปล่าวไอ้พวกเหี้ย ไม่ใช่ว่ากูแดงจ๋าหรือเหลืองจ๋า เอาความจริงมาพูดยอมรับความจริงกันหน่อยไอ้สัตว์ พวกมึงทำรายชาติกันทั้งนั้น ไอ้สัสมันถึงเวลาที่จะต้องหยุดทั้ง2ฝ่าย ไอ้เหี้ยมึงก็รู้ว่าเรื่อง สี มันเป็นความรับที่ไม่ต้องเปิดเผิญให้ใครรู้ คนตั้งกระทู้ไม่ผิดหลอก แดง-เหลือง เหี้ย พอกัน แต่ไอ้ผีหน้าหนังหีที่เริ่มด่าสมัคก่อนเป็นคนแลกในกระทู้มึงคงรู้แก่ใจดีนะไอ้สัตว์ มึงไม่สมควรไปด่าเขาเ ขาตายแล้วมึงก็รู้เว็ปนี้มันเป็นส่วนรวม คนรักมี คนเกรียจมี มึงไม่ชอบมึงก็อ่านผ่านๆไปสิไอ้สัตว์นี้เล่นจุดไฟก่อนเลยไอ้สัตว์แล้วมึงไม่รู้เหลอว่าต้องมีคนไม่พอใจที่มึงไปว่าไปด่าคนตายอะ ไอ้สัตว์มีสมองคิดมั่งนะไอ้หน้าส้นตีน เอออีกเรื่องแล้วที่ว่าใข้รูปพระแทนแล้วเอาพระมาแลกหมา ไอ้สัตว์แล้วมึงไม่ใช่เหลอที่ตอนหลังมาขอเอาหมา มาแลกกับพระโท่ไอ้สัตว์มึงมันก็หน้าตัวเมียไอ้เหี้ยโกหกชิบผายไอ้หน้าส้นตีนมาเห็นพระแล้วดูไม่เป็นโทรหาเพื่อนโท่ไอ้สัตว์เพื่อนบอกตำหนิไช่หน้าเสียเลยไอ้เหี้ยมาถึงบ้านกูไอ้สัตว์แล้วไม่ล็อกอินมาด่ากูโท่ไอ้หน้าตัวเมีย มีมึงคนเดียวที่รู้ว่าใช้รูปแทนไอ้สัตว์กูรู้และไอ้เหี้ยผีที่ชอบป่วนเนี้ยเห็นพี่กูบอกอายุมากแล้วนิไอ้สัตว์ จำชื่อมันไม่ได้ แต่หมามันชื่อ ไดร์โว้ ตัวลายเสีอ เนี้ยหมามัน ท่าไม่ใช่ผมต้องชอโทษด้วยแล้วกัน แต่อ่านกระทู้แล้วมันฟ้องจริงๆว่าพิมพ์ใด้โง่และควายมากไอ้สัตว์มีมึงคนเดียวที่หน้าด้านมาดูพระเพื่อที่จะเอาหมา มาแลก เหอะๆไอ้สัตว์แล้วว่ากูเลว มึงมันไอ้ตัวเหี้ยประจำพระนครศรีอยุธทยา มันบอกบ้านมันอยู่นั้น มึงป่าวที่ทำกรุงแตกอะไอ้สัตว์ มีหลสยหน้าจริงนะมึงอะ ไอ้สัตว์กลับมาดูหน้ามึงไม่ทัน ต้องมีคนรู้ว่ามันเป็นใครมันอะไอ้ตัวหน้าด้านขับรถมาดูพระเองเลยอะไอ้สัตว์แล้วมาว่ากู ทำได้ไงอะหน้ามึงนี้อย่างด้านเลยนะไอ้แก่ (ท่าผิดคนผมต้องขออภัยในนะที่นี้ด้วย) :013:
    ไฟล์แนบ
    100_0376 (Small).JPG 49K
  • เล่นแอบกัดกูข้างหลัง มีอายนะไอ้สัตว์ ลูกผู้ชายนิดนึงนะไอ้สัตว์ อะเอาไปคนอย่างมึงพระเจ้าเขาให้ใด้เท่านี้แหละ
    ไฟล์แนบ
    2a59c129de5642675073c984802e1bf52.jpg 102K
  • ozaka ไอ้เด็กเวร ไรสาระไปวันๆนะมึงอยากดังไง ไอ้ควาย ขายพระแรกหมา จังไรจริงๆ บอกให้พี่อามึงสังสอนสะมั้งนะ ไอ้ลูกหมา
  • :012:อะไรของมึงไอ้เฒ่าไอ้สัตว์มึงกลับไปนอนในปลักควายของมึงตามเดิมใด้แล้วนะไอ้สัตว์ ผมไม่กลัวอะไรทั้งนั้นแหละครับ ผมไม่เคยสร้างความเดือดร้อนให้ใคร ไม่เคยทำร้านใคร ไม่แอบด่าเหมือนเห็บหมา อย่างมึงหลอกไอ้สัตว์แก่จะตายห่าอยู่แล้วยังเสือกทำตัวปัญญาอ่อนอีก ไอ้แก่เอ้ย :031:
    ไฟล์แนบ
    025981061ba507d3c6ff20ba17482a3c.jpg 48K
  • 555+ มึงก็กลับไปนอนในสลัมบ้านกระต๊อบขอมึงเถอะ จนไม่เจียน ขายพระแรกหมา ถ้ามึงไม่มีอะไรขายคงขายแม่มึงแรกหมาละ55++ แต่กูไม่ชื้อนะแม่มึงอะ แก่55+
  • อย่าทำอะไรที่เกินตัวเลยครับ โอซาก้า ไม่มีปัญญา ก็เล่นรถทามียาไปก็ไดครับหน้าจะเหมาะกับน้องนะ
    มีปัญญาซื่อป่าวละ ขายพระแรกหมา คิดได้ไง ไอ้จังไล สงสารพ่อแม่มึงวะ
  • ไอ้เหี้ย ozaka พระก็ไม่ใช่ของมึง ไอ้ระยำ เอารูปพระในเวปพระของคนอื่นมาแอบอ้าง ไอ้เหี้ยพวกเหี้ยแดงเป็นแบบนี้ทุกตัว
  • อีเกย์ ozaka กูจะให้มึงดูเหี้ยอะไรนี้

http://sameskyboard.com/index.php?showforum=2
  • บทความดีๆ ของเหี้ยหางแดงครับ "เราเลิกรักชาติกันใด้แล้ว" !!!!! ??????

http://www.prachatai.com/journal/2009/11/26643
  • พวกนี้คงไม่ใช่พวกเหี้ยแดงหรอกนะ ไอ้ควายเป็นเกย์

http://www.norporchorusa2.com/

อยู่ในประเทศไทยเมื่อไร กูเชื่อว่าพวกเหี้ยจัญไรนี้ ตายคาตีนแน่
  • ที่รวมตัวเหี้ยแห่งชาติอยู่ที่นี้ครับ

http://www.youtube.com/user/iGilesFUCXePEN

กูเชื่อว่าใครคือคนไทย ใด้เห็นสิ่งเหี้ยๆเหล่านี้แล้ว ทนไม่ใด้แน่นอน นอกจากว่าไอ้-อีตัวนั้นมันคือคนไทยหัวใจเขรมแบบไอ้เหี้ย ozaka ที่แม่ของมันคือกระหรี่เขรมอพยพที่มาหาแดกในเมืองไทย
  • ว้าวนอกจากจะ เอาพระมาแอบอ้างแล้วยัง เกย์ อีก ชีวิต ไปตายแล้วเกิดใหม่เหอะ คนแบบมึง อยู่ในสังคมไม่ได้หรอกozaka
  • มิหน้าละ ปากดีชิบหายที่แท้ ก็เกย์พวกผิดเพศ
  • สีเหลืองกาโปก ได้แค่นั่นหรอ ????????

แพร่มไรอ่ะ เรียกร้องไรเหรอ??? หรือว่ากลัว......กลับมาแล้วแก้แค้นหรา

มันก็แน่นอนอยู่แล้วใครทำอะไรไว้อ่ะโดนแน่ๆยิ่งพวกมียศแล้วสุดทีน
  • สีเหลืองเมรงใช้หัวหรือรูตุดคิดว่ะนั่นอ่ะ งมงายชิพหาย ไอสนธิืกระจอกๆ ช่วยมีงได้ป่ะละ ตัวมันเองยังเอาตัวไม่รอดเลย

เมรง สงสาร ไอพวก สีเหลือง หน้าโง่ วะ สงสาร เมรง จิงๆ เชื่อในสิ่งที่ไม่เห็น55+ โคตรงมงายเมรงไม่เปิดใจเหิ้ยไรหลอกพวกนี้ คิดว่าเห็บหมา แสลดหมา เห็นแล้วขยะแขยงวะ แหวะจะอ้วก

ไอพวกหมาลอบกัด ถุ้ย!!!
  • กรั๊กๆๆๆๆๆ ใครแพล่มอะไรว่ะ ไอ้โง่ กูว่าพวกมึงมากกว่าที่ดิ้นพล่านเหมือนโดนน้ำร้อนลวกควย

ไอ้เหี้ยสนธิจะช่วยเหี้ยอะไรกู ??? แล้วกูเรียกร้องให้มันช่วยตั้งแต่เมื่อไร ??? ใครงมงาย มองเหี้ยอะไรไม่เห็น ???? หลักฐานสิ่งเหี้ยๆที่พวกมึงทำไว้ มันแสดงอยู่แล้วว่ะ มึงก็เห็น กูรู้ว่ามึงก็เห็นสิ่งเหี้ยๆที่พวกมึงทำระยำกับชาติและสถาบันไว้
  • สดจากพื้นที่ครับ เหี้ยแดงทั้งแผ่นดิน เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆ

http://www.oknation.net/blog/korpai/2009/11/23/entry-3

บอกว่าคนจะมากรุงเทพฯเป็นล้าน เคี๊ยกๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เหลืองเมรงโชว์ลาว เหิ้ยเหลืองหนักแผ่นดิน ไอควๅย
  • เอาภาพมาฟ้องพ่อหรือลูกจ๊ะโอ๋ๆๆๆเดียวพ่อดูให้นะเพาะพ่อกะอยู่สีแดงวะ555555+ไอควายขี้เหลือง