ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผู้รู้ช่วยบอกทีครับ
  • ลูกสาวผม 4 เดือน ทำไมตัวเล็กจัง
  • ผมว่านะครับ
    มันไม่ใหญ่ไงครับ ก็เลยตัวเล็ก...อิอิ
    .....เอาไปเทียบกับตัวไหนครับถึงบอกว่าเล็ก
  • รูปมีครับ แต่ลงไม่ได้ ขนาด
    มันใหญ่ไปรึป่าวก็ไม่รู้
  • ผมพอรู้ครับ
    บอกได้เลยมันยังไม่โต
    งง กับแก ว๊ะ:014::014::014:
  • ไอ้ที่ว่ามันต้วเล็กไม่ทราบว่าวัดจากอะไร ความรู้สึกของเรา น้ำหนัก หรือคนอื่นบอกครับ รองไตร่ตรองดูใหม่ครับแต่อย่าไปวัดกับพิทบูลที่ซื้ออมาราคาแพงๆแล้วหัวใหญ่ๆตัวบึกๆน่ะครับ
  • :m087:ไม่มีรูป ให้ความคิดเห็นอยากขอรับ ถึงจะเล็กหรือใหญ่ มันอยู่ที่เรามากกว่าถ้าเราพอใจอย่าไปสนกับขี้ปากชาวบ้าน เพราะเขาอยู่กับเรานะขอรับ บางคนมีเงินซื้อหมาแพงๆสวยๆสายเลือ่ดดีใหญ่บึก แต่ล่ามขังทั่งกะปี ก็ลองคิดดูสิขอรับถ้าจะมีคนมาทำร้ายเราเขาจะเปิดกรงเองหรือปลดโซ่เองใด้หรือเปล่า