ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากเห็นลูกๆ Hunter มาโชว์กันหน่อย
  • ผมขอดูด้วยนะครับทั้ง2ชุดเหมือนกัน tumromeo@yahoo.com
  • ชักจะไปกันใหญ่นะเนี่ย ขอเอารูปลงเครื่องก่อนแล้วกัน ครับ กลัวหมาไม่ติดแล้วคนที่รอ จะเสียอารมณ์นะครับ
  • ถึง คุณ pakhemin

อยากให้มาดูตัวเป็น ๆ ดีกว่านะคะ วันที่ 19 ธันวา มิตติ้งที่ ร้านพี่แชมป์ (ร้านเก่า)

มาเจอกันนะคะ แล้วเจอกันค่ะ อ่อ.. นิออนเลี้ยงอยู่หมู่บ้านการเคหะอุดร ถ.รอบเมืองค่ะ
  • ชุดราคาย่อมเยาว์ แนวไม่สูง ล่ำๆครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 1122.jpg 33K
  • แต่ต้องรอให้ทราบก่อนว่าติดเปล่า เรื่องราคาคุยกับเค้าแล้ว ไม่แรงครับ เค้าทำคอก สองคอกก็จะทำหมันตัวเมียแล้วนะครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 107.jpg 32K
  • ตัวเมียก็ไม่เลวนะครับ หนาดี กระดูกดี ครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 108.jpg 33K
  • ล่ำจริงๆๆพี่โค้ก
    19 ธันวา มิตติ้งที่ ร้านพี่แชมป์ (ร้านเก่า) อยู่ตรงไหนครับ
    ไม่รู้จักใครไปได้เปล่าครับ
  • ได้แน่นอนครับ Art ไปกับผมก็ได้ ไปไม่ถูก โทรถาม นีออน ก็ได้ครับ ประชาสัมพันธ์ สาวสวยของทีมเรา
    แล้วเจอกันงานนะครับ Art