ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เจ้า Burgh เป็นลูกเต้าเหล่าใคร???
  • ความอดทน อดกลั้น และมีสติ คือบททดสอบความเป็นผู้นำที่สำคัญ

ทุกคำ ติหนิติติง คำวิจารณ์ ล้วนมีประโยชน์ มันจะช่วยทำให้เราทำอะไรอย่างรอบคอบและ สมาธิ์แข็งแกร่งขึ้น

พี่หวังว่าจะเห็นเต็ก เป็นกำลังสำคัญของชมรมพิตบูลที่เชียงใหม่ครับ
  • จะพยายามให้เต็มที่ครับพี่ Mark...:020:
  • ขอบคุณมากสําหรับเพลงนะครับน้องโจ...:063:

ไปมิตติ้งเบียร์ที่ไหนดีล่ะ แถวๆ Warm Up ดีมั้ยน้อง Gap & Amp??? อยากเห็นวงพิทบูลเล่นมานานแล้ว...
  • รอลุ้นด้วยคนครับคุณTek เห็นเจ้าเบิกแล้วชอบจริงๆๆครับ
  • ส่วนตัวแล้วชอบเจ้าเบิร์กเหมือนกัน มันก็สวยสมส่วนดีน๊ะ
  • ผมไม่ขอแสดงความคิดเห็นนะ แต่ว่ามีความรู้สึกอยู่ในใจขอเก็บไว้ดีกว่า
  • :015: หุหุ รักกันไวเถอะคับ คนรักและนิยมพิทบูล บ้านเราก็ยังไม่มากคับแถมยังมีส่วนใหญ่ที่ไม่ยอมรับและไม่เห็นด้วยกับสุนัขพันธุ์นี้คับไงก็มีแค่พวกเรา(ทุกท่านในที่นี้นะคับ กับ ท่านที่เลี้ยงพิทบูล)ยังไงก็ช่วยกันดูแลช่วยกันสนับสนุน และให้เกียจซึงกันและกัน(ผมไม่ได้สอนเหรอว่าท่านไดนะคับ)ผมเชื่อคับว่าสมาชิกทุกท่านในที่นี้ เวปบอร์ดนี้ แม้กระทั้งผู้ไม่ประสงค์ออกนามจริง ก็รักพิทบูลและเว็ปนี้กันทุกท่าน และผมยังเชื่ออีกว่า พี่ๆผีทั้งหลายคงจะไม่ทิ้งกัน ไม่ทิ้งสมาชิกที่เลี้ยงพิทบูลเมื่อเวลาถูกกลั้นแกล้งเหรอโดนคนนอกต่อว่า ผมว่าพี่ๆคงช่วย และสนับสนุนกันแน่นอนคับ เราก็มีกันอยู่แค่นี้คับ เราอยู่เว็ปนี้และเข้าเว็ปนี้ก็เพราะรักพิทบูล อยู่เหมื่อน พี่ น้อง เพื่อน ที่ช่วยดูแลและเห็นใจกันมากๆนะคับ ส่วนตัวนะคับผมชอบและเคารพเว็ปบอร์ดนี้คับและสมาชิกทุกท่านคับ ก็ขอให้ช่วยกันพัฒคับพี่ๆน้องๆทุกท่านช่วยๆกันได้คับ ส่วนเรื่องอะไรที่มันรุนแรงกันก็ขอให้เป็นเรื่องขำๆคับ พูดคุยกันอย่างสนุกไม่ต้องเครียด(เพราะการงานกับชีวิตประจำวันก็เครียดกันมากพอละ อิอิ) เข้ามาเว็ปนี้อาจจะเครียดเหรอเศร้ากัน แต่ขอให้ทุกท่านที่ได้เข้ามาแล้วได้ออกไปอย่างสบายใจและมีความสุขกันทุกท่านคับ ขอคุณคับ
  • จากใจนะโดยส่วนตัวแล้วดูเจ้าของกระทู้หยิ่งๆ เหยียดๆ ดูท่าทางโอ่ ๆ ไม่รู้จักเป็นการส่วนตัวดูตามกระทู้ที่ผ่านมา..

แต่ขอยกย่องในความกล้านะ คงรู้อยู่แล้วว่าตั้งกระทู้แบบนี้โดนอยู่แล้ว จิตแข็งดีชอบวะ กล้าทำดี กระทู้ 2 หน้าแล้ว555555555
  • ชอบความคิดคุณอภิวัฒน์วงศ์จัง...มีกันอยู่แค่นี้รักกันให้มากนะครับ...สำหรับคุณเต๊กรู้จักแค่ภายในเว๊ปนี้เท่านั้นไม่เคยสัมผัส...ถ้ามองดูผิวเผินอาจจะดูเต๊ะๆ หยิ่งๆ โอ่ๆ แต่ในหลายเรื่อง...ผมว่าแกเป็นคนจริงใจนะ ตั้งใจจริง และที่แน่ๆ รักและทุ่มเทให้วงการพิทบูลจริงๆ
  • มิตติ้งคราวหน้า WARM UP cafe ไหมครับพี่..เอาหมาไปด้วย..ให้หุ้นส่วนร้านปวดหัว5555
    จะได้ลดปริมาณลูกค้าลง..เพราะกลัวหมาไม่กล้าเข้าร้าน...
    ..ร้านจะได้มีบรรยากาศสบายๆเป็นกันเอง (สำหรับชาวพิทบลู)..55

..นี่ถ้าไม่มีคุณ TEK กลุ่มพิทบลูเชียงใหม่ก็ไม่เหนียวแน่นขนาดนี้น่ะครับ
    ไอ่คนที่ว่าเขามีปัญญาทำแบบเค้าหรือปล่าว..ไม่ได้เชิดชูถือหาง..แต่เห็นภาพจริง งานpitbull Festival ก็คนนี้แหละ

...อ่านกระทู้แล้วใจ๋ขึ้นไอ่ฮ้าหมู่นี้ถ้าจะออกความเห็นแล้วใช้usernameของตัวเองจะน่านับถือมาก
    ..แต่ทำแบบนี้แถวเจียงใหม่เปิ้นฮ้องว่า.."ไอ่ PUSSY"...
    ขอบคุณ
    และขอโทษที่ใช้คำว่าpussy ครับ
    ..แก็ป..Pitbull Band..
  • สุนัขชุดนี้บอกได้เลยครับว่าสุดยอด ส่วนตัวชอบทั้งพ่อและแม่มันเลย ตัวผมช่วงนั้นมีเหตุต้องใช้เงินเลยพลาดยังเสียดายจนวันเลย