ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อีก 1 อาทิต ครบ 2เดือนเเล้ว ถามว่า?
  • กิน F1 ได้ ยัง ครับ เเล้ว หมาผมเจ้าของเก่า ตัวหู มาเเบบนี้ พอดูได้ไหม ครับ วิจารที่
    ไฟล์แนบ
    RcOvOT995705-01[1].jpg 3K
    lsXpOn768890-01[1].jpg 4K
    KRe3oE922170-01[1].jpg 4K
    cBHohG458591-01[1].jpg 4K
    0AX1XD919278-01[1].jpg 5K
  • ..น้องหมาน่ารักมากเลยคะ...
    ...แต่ต้องพาไปตัดหูใหม่แล้วจะสวยกว่านี้คะ..
  • เห็นด้วยกับคุณ tatdy คับ
  • :017::017::017:ตั้งใจตัดป่าวเนี่ย
  • แมร่ง_ เจ้าของเก่าตัดเองชัวร์วะอีแบบนี้
    ทำไปได้
  • กินได้ แต่ เหงือกจะพังนะ ผสมน้ำหรือนม+ไก่ไข่ต้มแจ่มเลย
  • เมื่อไหร่ มึงจะมา ไอ้โกสควายเด้อ ไหนมึงว่าจะมาล่ะ กูรอมึงนานละไอ้สัด
  • เมือคืนกูก็ไป ถามแม่มึงดูสิ โอ เย้ ๆ ozaka เดี๋ยวนี้เป็นผีแล้วหรอแต่หน้ามึงก็เหมือนผีอยู่แล้วก็สมกันดี แต่แม่มึงเนี้ย สุดยอด โอเย้ๆ กั้กๆๆๆ
  • เหอะ ๆ ปอดแหก จริงไม่กลัว กลัวไอ้พวกเห็บหมา
  • ตัดหูทรงนี้ ก็เท่ดีน๊ะ โตขึ้นคงเหมือน ฮิปโป
    ไม่ต้องไปแต่งแล้ว เดี๋ยวไปกันไป

เท่ ดีออก (ทำไมต้องเหมือนใคร)
    :030::030::030::030::030:
  • หู เเบบ นี้ตลก หรอครับ - -* เเต่ เอาเหอะ อย่างน้อยก็ มีพี่ tonpong ชม คนนึ่ง ละ
  • ทำไมเจ้าของเก่าเขาตัดแบบนั้นนะน่าสงสารจัง(ตัดแบบนี้เรียกว่าทรงอะไรนะ)แต่ลูกหมาน่ารักมากๆเลย
  • ลูกหมาอายุยังไม่ถึง2เดือน กระดูอ่อนที่หูยังไม่เจริญเท่าไหร่เลยครับ ความจิงไม่น่าตัด

แล้วตัดออกมาแปลกๆด้วย ไปกันใหญ่

ถ้าจะให้สวยก็เจ็บตัวอีกรอบน่ะตัวเล็ก

F1ผมว่ากินได้ครับ ของผมตอนอายุพอกันยังกินได้เลยแต่ก็ผสมพวกนม หรืออาหารเปียก

ให้เม็ดไม่แข็งมากอ่ะครับ แล้วหมามันชอบกว่าด้วย
  • ตัดหูได้ทุเรศที่สุด เท่าที่เคยเห็นมา
    เหมือนตัดให้มันสั้น
  • ตัดหูของจริงเลยนะเนี่ย แบบว่าไม่ต้องมีทรงเลย เหมือนนักเรียนโดนทำโทษอะครับ

พี่แกเล่นตัดปลายไปเฉยๆซะงั้น

สงสารน้องหมาจิงๆครับ ผมว่าพามันไปตัดอีกรอบเถอถ
  • เจ็บแล้วยังมาได้ทรงทุเรศอีก สงสารหมาจัง
  • สงสารหมา
  • ตัดใหม่ครับ ยังพอแก้ไขใด้
  • ขอขอบคุรครับ ที่มา ให้ ความคิดเห็น ผมอยากบอกว่า ศรีเกษ มันมีร้านตัดหู ร้านเดียว เจ้าของเก่า พาไป ตัด เเต่ตอนได้ ร้านอุบล ช่วยเเล้ว
    ไว้จะมา ให้ดู นะครับ
  • ขอบคุณ ครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
  • ขอบคุฯ ค่ะ จาก เเม่ ฟาโร
  • ขอบคุณ ค่ะ จากเเม่ ฟาโรห์
  • เจ้าทิกเกอร์ของพี่ตัดออกมาแล้ว ดูดีกว่าเจ้าฟาโร หน่อยหนึ่ง
  • ตัดหูไม่สวยเลยครับ
  • ลูกหมาสวยครับ

แต่หู เหมือนมิคกี้เมาส์เลย T_T
  • หมาสวยดี คับ
    แต่หูนิสิ เหมือนฮิปโป เลย