ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามพี่มาร์คเรื่องแชมพู เอฟวัน
  • พอดีว่าจะสั่งซื้อแชมพูอ่ะครับผมอยู่จังหวัดพิษณุโลกไม่ทราบว่าจัดส่งหรือป่าวแล้วราคายังขวดละ 300 อยู่หรือป่าวครับ
    ขอบคุณพี่มาร์คร่วงหน้าด้วยครับ
  • ขอความกรณา ไปถามหาที่ร้านให้ด้วยครับ

หลายร้านยังไม่ยอมลงของ ต้องรอให้คนไปถามหาก่อน
    เขาคงคิดว่า แชมพู เอฟวัน คุณภาพเหมือนแชมพูทั่วๆไป
    และเราก็เข้าใจเขา ตอนนี้แชมพู มีมากมายหลายร้อยยี่ห้อ
    เขายังไม่พร้อมขายก็ไม่อยากไปคะยั้นคะยอ เพราะร้านก็กังวลเรื่องสินค้าในสต๊อค

หากเขารู้ว่ามันแตกต่าง และมีคนเจาะจงยี่ห้อนี้จริงๆ เขาก็จะกล้านำไปวางจำหน่ายครับ
    ตอนนี้ร้านที่วางจำหน่ายก็ขายได้เรื่อยๆ ยอดอาจจะไม่เร็วเท่าอาหาร แต่ก็ขายได้ดีพอสมควรครับ
    เนื่องจากร้านค้าเรามีเยอะ ผมเองก็จำไม่ได้ร้านไหนลงแล้วบ้าง ต้องขออภัยด้วย

ขอบคุณทุกท่านที่เชื่อมั่นและให้การสนับสนุนมาโดยตลอดครับ
    ไฟล์แนบ
    ChampooRS.jpg 55K
  • และขอฝาก น้ำยาฆ่าเชื้อและดับกลิ่นด้วยนะครับ เดี๋ยวจะลืมกัน

ผสมน้ำมันตะไคร้หอม สามารถฆ่าเชื้อได้เกือบทุกชนิด ไม่เป็นอันตรายต่อพื้นผิว ใช้เช็ดถูพื้นโดยไม่ต้องล้างออก
    กลิ่นหอม สดชื่น ช่วยไล่ยุง มด แมลง

ขวดอาจจะใหญ่หน่อย ขนาด 3 ลิตร เพื่อความประหยัด เนื่องจากปริมาณการใช้จะบ่อยกว่าแชมพู
    แชมพูอาจจะอาทิตย์ละครั้ง แต่น้ำยาดับกลิ่นสำหรับบางบ้านต้องใช้ทุกวัน เพื่อป้องกันกลิ่นรบกวนเพื่อนบ้าน
    ไฟล์แนบ
    DSC05380.jpg 39K
    DSC05373.jpg 41K
  • ขอฝากตัวแทน เอฟวันรายใหม่ล่าสุดที่สกลนครหน่อยครับ

จ. สกลนคร อ. เมือง ร้านนนทรีย์สัตวแพทย์ อยู่ใกล้โรงเรียนเทศบาล 2 โทร. 080 402 5002
  • แชมพูที่ จังหวัดตรังละครับพี่มาร์ค
    หาซื้อได้ที่ร้านไหน
  • ไปสอบถามมาแล้วครับตัวแทนจำหน่ายที่คลีนิค วัดใหญ่สัตวแพทย์ เค้ามีแต่อาหารครับไม่มีแชมพู