ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ส่งท้ายปีเก่าคับจากเราRRK........
  • กลุ่ม RRK และ RBK ขายหมากกับเปิดรับผสม ได้ยังครับ 555555555555555555555555555555555555

ถามแบบโง่ๆวะขายได้หรือไม่ได้ก็ไม่ได้ขายให้คนแบบคุณผีใจแต๋วหรอกครับเสียเลือดหมาหมดเขามีทางออกเยอะไปครับไม่ได้ขายหมาแดกเป็นอาชีพหลักหลอกวะเอาแค่อยากทำมากกว่าปีใหม่แล้วเอาเรื่องราวโง่ๆบางอย่างผ่านๆไปได้แล้วยังยึดติดอีกบ่งบอกว่าจะไม่ได้ไปเกิดแน่เลยอิอิอิ
  • กูว่าผีหน้าหีมีไม่กี่ตัวหรอก รึว่าจะหน้าตี๋ๆวะ

ก็อ้ายเหี้ย...... นั่นแหละมันเป็นสันดานแล้ว

น้องๆครับผมเนี่ยดูมานานแล้วและมีหลักฐานมัดแน่นเลย

ว่าความเหี้ยของพวกมึงนี่สุดๆและจะเป็นผีโชว์ความควายอีก พวกเนี้ยมันไม่แน่จริงหรอกดีแต่หลอกว่าแต่ลับหลัง

จับได้ก็ทำไม่รับเหี้ยสุดตีน ควย สงสัยแม่มึงแคมบิดแน่เลยวะ
  • ไหนหลักฐาน

ก็จริงไม่ใช่เหรอที่ขายหมาไม่ได้ อย่าเอามาลดราคาแล้วกัน
  • กูว่าผีหน้าหีมีไม่กี่ตัวหรอก รึว่าจะหน้าตี๋ๆวะ

ก็อ้ายเหี้ย...... นั่นแหละมันเป็นสันดานแล้ว

น้องๆครับผมเนี่ยดูมานานแล้วและมีหลักฐานมัดแน่นเลย

ว่าความเหี้ยของพวกมึงนี่สุดๆและจะเป็นผีโชว์ความควายอีก พวกเนี้ยมันไม่แน่จริงหรอกดีแต่หลอกว่าแต่ลับหลัง

จับได้ก็ทำไม่รับเหี้ยสุดตีน ควย สงสัยแม่มึงแคมบิดแน่เลยวะ

_______________________________________________________________________________________________

แน่นอนครับ ผมเห็นด้วย ต้องเป็นไอ้เหี้ยตัวนั้นแน่นอน ที่มันออกมาดิ้นพล่านๆๆ อยู่แถวๆตะวันออก เหี้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อ่อกูรู้แล้วว่าไอ้ผีตุ๊ดคือใครแถวตะวันออก หน้าตี๋ๆ แม่งงงเหี้ยใด้ใจ กูเจอเมื่อไรจมตีนพวกกูแน่
    ไอ้ตุ๊ดหน้าตี๋ตอแหล ใจหีมด มาเลียตีนกูทีดิ ไอ้ตี๋แปลงร่างเป็นผีใจตุ๊ด ขอร้องอย่ามาอ้อนตีนกู
    N_Pitbull_S4_RRK_GP
  • ตี๋ ล

ตี๋ ย หรือป่าวนา
  • แม่งเหี้ยได้ใจเลยไอ้ตี๋หิด ทำให้พวกกูขายหมาไม่ได้
  • พวกมึงไม่ต้องเดารู้ๆกันอยู่ว่าตี๋ไหน
  • ไอ้ตี๋หิดตัวไหนว่ะแถวภาคตะวันออกบ้านเรา เจอจะให้แดกตีนซะ
  • อ่อกูรู้แล้วว่าไอ้ผีตุ๊ดคือใครแถวตะวันออก หน้าตี๋ๆ แม่งงงเหี้ยใด้ใจ กูเจอเมื่อไรจมตีนพวกกูแน่
    ไอ้ตุ๊ดหน้าตี๋ตอแหล ใจหีมด มาเลียตีนกูทีดิ ไอ้ตี๋แปลงร่างเป็นผีใจตุ๊ด ขอร้องอย่ามาอ้อนตีนกู
    CommentAuthorGhost CommentTime2 วันก่อน
    ตี๋ ล

ตี๋ ย หรือป่าวนา
    CommentAuthorGhost CommentTime2 วันก่อน
    แม่งเหี้ยได้ใจเลยไอ้ตี๋หิด ทำให้พวกกูขายหมาไม่ได้
    พวกมึงไม่ต้องเดารู้ๆกันอยู่ว่าตี๋ไหน
    CommentAuthorGhost CommentTime1 วันก่อน
    ไอ้ตี๋หิดตัวไหนว่ะแถวภาคตะวันออกบ้านเรา เจอจะให้แดกตีนซะ

พวกมึงเป็นเหี้ยไรกันนัก บ่นเป็นตุ๊ดเป็นแต๋วอยู่ได้ กูไปเป็นผีที่ไหน กูลงชื่อnoppy ถ้าไม่ลงชื่อลงท้ายกูก็ลง N_Pitbull_S4_RRK_GP
    กูก็อยากจมตีนมึงจิงๆอ้ายผีตุ๊ด มึงอยู่ไหนบอกมาดิกูไปหาก็ได้ จะได้ไม่ต้องลำบากมึง ปากดีให้มันแน่ๆหน่อย
    มาแถวบ่อวินโทรให้กูไปหาก็ได้นะ สัด เบอร์กูคงไม่เกินความสามารถมึงหรอกมั้ง เหี้ยทั้งตัวทั้งสันดานจริงๆ
    แล้วอ้ายผีที่อยู่ภาคตะวันออกที่จะให้กูแดกตีน มึงนัดกูมาเลย อย่าให้เสียชื่อคนภาคตะวันออกล่ะ อย่าดีแต่ปาก
  • ไอ้เกย์แดกขี้เป็นเหี้ยอะไรว่ะ โดนน้ำร้อนราดควยหรือไง หรือว่าพ่อแม่มึงไม่ใด้เย็ดกันกี่วันแล้วว่ะ ไอ้เหี้ย

กูอยู่ศรีราชา มาดิไอ้สัตว์ เจอกันหน้าโรงเรียนอัสสัมชันก็ใด้ไอ้เหี้ย ทำไมกูต้องหาเบอร์มึงด้วยละ มึงสำคัญมาจากไหนว่ะ ไอ้เกย์สวะ

มึงจะมาหากู ก็มาดิไอ้เหี้ย เดี๋ยวกูเตรียมการต้อนรับมึงอย่างดีเลย (กูเตะบอลทุกเย็นที่สนามในโรงเรียน มึงมาก็เข้าไปหากูใด้เลย ถามว่าในนี้ใครเลี้ยงพิทบูล)

กูจะเกาตีนรอมึง อย่าให้กูต้องรอนานนะ ไอ้เกย์แดกขี้ 5555+++++++
  • เอาเบอร์มึงมาทีดิ กูไปเดี๋ยวกูจะโทรหาว่ามึงอยู่ไหน เสือกไม่เข้าเรื่องนะมึงนี่ กูจัดให้
    ลงเบอร์ไว้ เดี๋ยวกูล่ามึงเอง อย่าวิ่งหางจุกตูดเหมือนหมาแล้วกัน
    กูN_Pitbull_S4_RRK_GP
  • ลืม แล้วมึงชื่อไรบอกด้วย กูจะได้หามึงง่ายๆหน่อย จะได้ไม่ผิดตัว กล้าปากดีก็กล้าๆหน่อย อย่าดีแต่เห่าล่ะ
    เล่นพ่อแม่ถึงว่าไม่เจริญหรอกมึง เตะแต่บอลไม่ทำไรหาแดกเลยล่ะสิ
    กูN_Pitbull_S4_RRK_GP