ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PITBULLZONE HAPPY NEW YEAR @ D-1
  • *** ปาดๆๆๆโถ้เฮียเหลียงอย่าน้อยใจไป เอาไป1รูปยืนยันก่อนไปเลยว่ากรูอยู่งานดี1

ไม่ได้อยู่บ้าน ภาพมันฟ้อ'เห็นทั่วกัน5555.++
  • *** โทษทีไม่มีเฮียรู฿ปเดียวเรอะอะ รอจากพี่ยุทธเรอะกานนะ

ไม่ได้ถ่ายไว้ด้วยมัวแต่นั่งฮาอยู่นะ5555555
    ไฟล์แนบ
    IMG_7203.jpg 23K
  • *** เอาภาพนี้ไปปลอบใจเรอะกันนะเฮียๆๆๆ น่าอิจฉาๆๆกว่าเยอะนะ

คนอื่นไม่มีแต่เฮียมีนะเนี่ยๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_6531.jpg 93K
  • คินมึงไปเรียนถ่ายรูปที่ไหนๆๆๆมาว่ะโคตรน่าเกลียดเลยๆๆๆๆ ภาพแรกชุดดำอ่ะมึงลบออกเหอะๆๆๆๆเฮียใหญ่หัวก็ขาดๆๆๆๆๆ

ถ้าไม่มีภาพดีกว่านี้เค้าขออยู่ในมุมมืดก็ได้ เมื่อก่อนโคตรเกลียดเลยถ่ายรูปเดี๋ยวนี้ดีขึ้นตอนนี้กูเริ่มเกลียดอีกแว้วๆๆสาดๆๆๆๆ
  • เสี่ยยุสสสสสสส

ป้าพรขอไฟล์หน่อยเด่ะ ที่ยังไม่ย่อน๊า

lumpotorn@hotmail.com

อิอิ เกินค่าไอติมเป่าเนี่ย 555555
  • ป้า ไอติมถ้วยนึงนี่กะเอาให้คุ้มเลยปะ ป้า

ป้าไม่เรียกผมขับรถไปถ่ายให้ป้ากะศาลาวัด ที่บ้านเลยอะ

นี่ด้วยรักนะ เด๋ววันจันทร์ส่งให้นะป้า พอดีรูปอยู่เครื่องที่โต๊ะทำงาน:065:

เฮียนี่ก็วิจารณ์ไอ่คินได้เต็มดอกดีจริงๆ งานที่แล้วก็ทีนึงละ มันจัดรูปผมซะตัวนี่เขียวปั๊ด

จากผู้บริหารมันลดชั้นผมลงไปเหลือซะ กรรมกรเลย คินพัฒนาด้วย จำไว้ภาพนี่องค์ประกอบอะไร พวกพี่ไม่สำคัญ ขอแค่หน้าเด้งอย่างเดียว เข้าใจ๋ :026:
    ไฟล์แนบ
    similan-030.jpg 37K
  • งานนี้ท่านที่เหนื่อยและทุ่มเทที่สุด พี่อู๊ด พี่อ้อย และทีมงานดีวันครับ
    ตัวผมปีนี้ ชีวิตวุ่นวายสุดๆ จึงแทบไม่ได้ยุ่งเท่าไร ปล่อยเป็นภาระของศูนย์ดีวันเกือบหมด

ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมกันสร้างความสนุกสนานและบรรดาสปอนเซอร์ที่ช่วยสร้างความสมบูรณ์ด้วยครับ
    เจออีกทีปีหน้าเด้อ พี่น้อง