ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากให้พี่ยุทธ scubapit
  • เนี้ยมันหลุดอีกละเพราะเอามานอนในบ้านกรงมันเล็กมันเลยเอาหูไปโดน
    ทำให้หลุดมาข้างหนึ่งครั้นจะเอาไปคลีนิคก็กลัวอย่างที่บอกพี่อีกดอกไม่ไหวๆฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
    ช่วยดูหน่อยโอมั้ย
    ไฟล์แนบ
    Image017.jpg 52K
    Image016.jpg 62K
  • ผมว่าดูมันเบี้ยวๆนะแต่ก็เอาละไม่เน้นสวยงามพี่เอาทนไว้ก่อน
    พันแบบเป็นก้อนอะกลัวหลุด
    ไฟล์แนบ
    Image019.jpg 60K
    Image018.jpg 64K
  • ออกมาก็สภาพนี้อะพี่เปนไงยังไงก็กริ๊งกร๊างบอกกันหน่อยละกานขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    Image020.jpg 64K
  • ตาม เก้าอี้ สำหรับมาแทะเรอะ 55555

เด๋วพรุ่งนี้เจอกันจ้า
  • ใช้ได้เลย การดามหู เอาแบบไหนก็ได้ไม่ต้องสวยงาม

ขอแค่มีอะไร ดามหูให้มันตั้งไว้ เป็นอันใช้ได้ เป็นไงประหยัดไปเยอะ:063:

ดูในรูปมีแววโหดละ สาวน้อยตัวนี้
    ไฟล์แนบ
    gorila.jpg 80K
  • พี่ยุทธ scubapit มีรูปลูกของฮาร์เลย์ ที่ให้ผมดูที่งานd1 หรือรูปปัจจุบันก็ได้มีอยู่หรือเปล่าครับ...ผมและน้องอีกกลุ่มที่ดูที่งานได้รับอุปการะไว้บ้างแล้วแต่ผมลืมถ่ายรูป..ของผมตัวจมูกดำ..ถ้าทีพี่กรุณาส่งมาที่ eak_chumneansart@yahoo.com นะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ...
  • ดามหูถ้าแผลยังไม่หายแล้วดาม ระวังเนานะครับ
  • สวัสดีพี่น้อง หาตั้งนานรูปเจ้า4ตัวนี้อะ
    นึกว่าลบไปแล้วด้วย ตอนนี้น่ารักมากๆครับ ยินดีกับเจ้าของใหม่ด้วยนะ ซ้าย-ล่าง ใครได้ไปเอ่ย:063:

ส่วนเรื่องดามหู แผลหายเรียบร้อยแล้วคับผม ขอบคุณครับ:015:
    ไฟล์แนบ
    IMG_9060.jpg 78K
    IMG_9059.jpg 87K