ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ และผมก็หวังให้เป็นเช่นนั้น เหมือนกัน ครับ :015:
  • ไม่เงียบนา มีผมอยู่ 1 คน 55+
  • wowwwww....ไม่เงียบก็ไม่เงียบ ค้าบบบบบบบบบ :013:
  • เรามาคุยกัน 2 คนพี่หล้า 55+
  • ตอนนี้ที่พิดโลกมี Plan Breed บ้างหรือป่าว ... เพราะไม่ค่อยเห็นมีน้องหมาจากพิดโลกออกมาให้ชมกันมั้งเลย
  • พี่หล้าซุ่มเปล่า
    :o003:
  • มีครับ คุณพี่เปรม...
    ตอนนี้ที่ทำไปแล้วรอลุ้น คือเจ้าบอมเบ ทับกับหมาแดงของพี่ที่รู้จักครับ

และอีกชุดนึง ก็บอมเบขึ้นกับ บลูลี่ลายเสือของเพื่อนครับ ตอนนี้ฮีทที่2 มาได้ 2วันละครับ
  • ถ้าติด ได้ลุ้นเตี้ยๆ หนาๆ+แดงๆ+ลายเสือ+หัวโตๆ ได้เลยครับ
  • เอ.........ทำไมลงรูปไม่ได้นะ
    ตั้งแต่เอาคอมม์ไปอัฟมาใหม่ ลงรูปไม่ได้เลย ครับ
  • เดียว เดียว ครับหล้า ...
    บอมเบ กะ หมาแดง
    บอมเบ กะ บูลลี่ลายเสือ :017:

สรุปว่าบอมเบเจอตัวไหนแน่เนี้่ย เหอ เหอ
  • บอมเบ จัด สองเลยครับ วิงกิ้....งงงงงงง :032:
  • ถ้าพี่หล้าอยู่โคราชจะไปซ่อมให้ถึงบ้านเลย :o003:
  • อิ อิ ถ้าผมอยู่โคราชป่านนี้คงหิ้วไปให้ซ่อมละค้าบบบ ฮิ้ววววววว
  • หล้า คู่แข่งพอใจ6เดือนละนะ 555 จะมาแข่งสปริงโพล แต่ยังไม่เป็นเลย 555image
    ไฟล์แนบ
    22062011(007)_resize.jpg 36K
  • หน่วยก้าน สวยมากเลย ครับพี่บอย :063: :)
  • พิทบูลเดิมๆ :063:
  • โย๊ยยยยย ใครยังไม่นอนบ้างเนียวิจานหน่อยดิimageimageimage
  • พี่บอยคับ นั้นใช้สนตีนทำหรอ
  • พี่ผีตัวบนเป็นไรมากป่าวครับ ไม่สร้างสรรค์ เลย
    กรุณาวิจารณ์แบบสร้างสรรค์หน่อยครับ
    แล้วกรุณาอย่ามาก่อกวนในห้องพี่น้อง ห้องนี้นะครับ

(หล้า เองเด้อพี่น้อง) วันนี้ไม่รู้เป็นงัยทำไมล็อคอินแล้วแสดงความคิดเห้นไม่ได้ ก็ไม่รู้
    แต่ที่ห้องอื่นกลับ แสดงได้ ไรวะเนี่ยยยยยยยยยยย รึคอมม์ เจ๊งอีกแล้วเนี่ย...

:026:
  • นี่เป็นครั้งที่ 2 ตั้งแต่เล่นเวปมาที่เป็นผี ไม่สบายใจเลย
    มันเหมือนเราไม่ได้แสดงตัว อย่างงัยก็ไม่รู้ (หล้า เอง คร้าบบ)
  • นี้ขนาดคุณบอยใช่ตีนทำนะเนีย
  • มึงเป็นใครว่ะไอ่ผีตัวบน กวนตีนนักนะมึง
  • ใจเย็นคับ ไม่เป็นไรปล่อยเขาไปคับเขาจะว่าเราอย่างไงก็ปล่อยเขา ดีชั่วอยู่ที่ตัว ขาวดำอยู่ที่ทำตัวคับ
    ...............................................BAD191.........................................................พี่น้อง
  • เยี่ยมเลยพี่บอย ต้องอย่างนี่ครับ ใจเย็นๆ เดี๋ยวก็ดีเอง เนอะ(หล้า คร้าบบบ)
  • เซ็งจังล็อคอิน เม้นท์ไม่ได้..........
  • บ้านนี้ล็อคอินแล้วคุยไม่ได้จริงๆ แต่ไม่เป็นไรใจรักซะอย่าง 55+

เอ็กซ์ ครับ
  • หล่นแล้ว เอ็กซ์ ครับ
  • อาแบบนี้ไปขายบ้างได้ใหม่คับบบบบ เป็นค่าเครื่อนบินคับทุนน้อย กะว่าจะเอาไปขายงานพันธ์ทิพคับ imageimageimage
    เดียวก็ดีเองคับใจเย็น
  • บ้านนี้ไปไหนกันหมดนอ

เอ็กซ์ ครับ
  • มันเม้นท์ไม่ได้ครับเอ็กซ์...เลยไม่มีคนเข้ามาครับ
  • ปล่อยให้บ้านนี้หล่นไม่ได้ พระเอกมาแล้ว 55+

เอ็กซ์ครับ ขำๆ
  • คุณบอยเลี้ยงหมาพันธุ์พิทบูล ได้แช่มป์ประเทศไทย แต่ตกลงทำโฆษณาแล้วไม่ยอมจ่ายเงิน อ้างโน่นอ้างนี่
    เสียดาย อายหมา
  • พี่ๆน้องๆครับ
    เรียนเชิญแสดงความคิดเห็นที่กระทู้นี้กันหน่อยครับ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/24001/สำคัญมาก-กระทู้นี้ผีไม่เกี่ยว#Item_117
    ช่วยมากันเป็นกระบอกเสียงเพื่อวงการเรานะครับ
    ขอบคุณครับ

• มีน้องหมา พิทบลู สายกัด ตัวเมีย อยากผสมค่ะ อยู่พิษณุโลก ใครมีตัวผู้ขอเบอร์ด้วยค่ะ
    meaw_ji@hotmail.com
  • ลองเม้มดุ ไม่ได้เหมือนกัน ชาญครับ สู้ๆ ครับทุกๆคน
  • มากพอสมควร บางคนก็ว่าแบบเสียหายบ้างบางคนก็ชอบบ้างอยากเลี้ยงตามบ้างแต่ผมก็แนะนำอะไรไม่ได้ได้แต่บอกว่าอย่าเลยถ้าไม่รักจิงๆ แต่คนที่ว่าเสียๆหายๆผมก็ไม่ค่อยพอใจแต่ทำอะไรไม่ได้ก็ได้แต่ก้มหน้ารับกรรมนั้นไป
    ผมจึงอยากเชิญชวนพี่ๆที่รัก pitbull และมีอุดมการเดียวกันมาประก่าศให้คนที่เค้าไม่เข้าใจและคนที่เข้าใจผิดๆกับลูกของพวกเราได้รู้กันไปเลยคับว่าลูกของเราไม่ได้เลวร้าย อย่างที่คิดกัน
    ผมไปริมน่านเกือบทุกวันครับ
  • วันอาทิตย์ที่ 18 พ.ย. 55 ชวนเพื่อน ๆ มามิตติ้งจังหวัดสุโขทัย ณ อุทยานประวัติศาสตร์เมืองเก่าสุโขทัย ข้างพ่อขุนราม บริเวณสระน้ำวัดสระศรี ติดพ่อขุนราม ด้านขวาท่าน วลา 12.00 น . เป็นต้นไปครับ ชวนเพื่อน ๆ จังหวัดใกล้เคียงมาเที่ยวเมืองโบราณ สุโขทัยกันด้วยนะครับ สถานที่ใกล้นิดเดี๋ยวเองครับมาเที่ยวกันครับเพื่อน ๆ เอาน้องมามาเที่ยวเมืองเก่าสุโขทัยกันนะครับเพื่อน ๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_2197.jpg 125K