ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ไม่ได้ประชุมกันหรอครับ
  • การประชุมเรียบร้อยดีมีสมาชิกร่วม30ท่าน อาหารอร่อยมาก เรื่อง เสื้อ และ การเดินทางไปร่วมงานที่นครปฐม ส่วนรายละเอียดทางหัวหน้าพรรคคงกล่าวให้ทราบอีกที่
  • ผลการประชุมออกมาว่า
    -เรื่องไปงานที่นครปฐม เรื่องรถไปรถตู้ ออกจากลพบุรี 7โมงเช้า
    ค่าใช้จ่าย 500 บาท เวลากลับคืออยู่กินโต๊ะจีนน่าจะ 2-3 ทุ่มออกจากงาน
    -เรื่องเสื้อ มี 2 แบบ
    แบบที่ 1 เป็นเสื้อโปโลสีขาว ปักโลโก้กลุ่มหน้าอก 1 ที่(เล็ก) กลางหลังอีก 1 ที่ (ใหญ่)
    แบบที่ 2 เป็นเสื้อคอกลมสีดำ ทำสกลี่นข้างหน้า
    ราคาเสื้อโปโลสีขาว 400
    ราคาเสื้อคอกลม 300
    ต้องการแบบไหนต้องสั่งเพราะจะทำแค่ตามจำนวนคนไม่ได้สั่งมาเผื่อขาย
    ดูแบบเสื้อคอกลมไปก่อนนะ
    ถ้าสนใจสั่งเสื้อได้กับพี่เดชเลย
    ไฟล์แนบ
    LPC3.jpg 77K
    DSC03577.jpg 92K
  • ได้ข่าวว่าสั่ง 2 แบบ แถมป้ายชื่อจริงป่าว
  • สั่งเลยคับน้าผี ...

แล้วบอกชื่อมา เราจะทำให้ไม่คิดตังค์ ...

ซาหวาดดีคับคุนพี่ BADBOY คับ น้องเค้าไม่อยู่นิ่งให้ถ่ายกันเลย ...

เดี๋ยวถ้าถ่ายด้ายเมื่อใหล่จะส่งให้ดูคับ ตอนไปตัดหูอดอาหารอดน้ำไป ตอนนั้นชั่งด้ายประมาณ 15 กิโลกรัมคับ ...

และขอบคุนคุนพี่ pk69lb มากคับ ที่เป็นกัมลังใจให้น้อง SNIPER หายไวไว ขอบคุนคับ ...
  • เสาร์นี้เจอกันน่ะ น้องน้ำหวาน กับ น้อง SNIPER
  • สวัสดีครับชาวลพบุรี พอดีได้ข่าวมาว่า
    ลูกครอกนี้ มีไปอยู่ลพบุรีด้วย ไม่ทราบว่า
    ใช่หรือเปล่านะครับ

ถ้าใช่ พอจะถ่ายรูปมาให้ดูบ้างได้ไหมครับ

เป็นตัวเมียนะครับ ถ้าผมจำไม่ผิด......

ลูก Slammer X AJ [ Sheek X Vicky ] พี่น้องแคมแบล

แล้วก็มีตัวผู้มั๊งครับที่เป็นลูกของ

Lil Dazz X AJ ด้วย ไม่ทราบว่าใช่หรือไม่

ขอบคุณล่วงหน้าครับ เจ้านี่ก็ครอกนี้ครับ
    แต่เป็นตัวผู้นะครับ ชื่อ Marathon ครับ

เป็นลูกครอก Slammer X AJ [ Sheek X Vicky ] ครับ
    ไฟล์แนบ
    Marathon 018+.jpg 76K
    Marathon 012+2.jpg 99K
  • ...พี่หรั่งเป๋าไม่รู้ว่า เปอร์ มันจะหายทันหรือป่าวนะจ๊ะ...
    ...ถ้าทันก็จะพาไปจ๊ะ..
    ไฟล์แนบ
    _DSC07375.JPG 63K
  • อยากเห็นรูปลูกพามทามจังเลยน่ะตัดหูแล้วเป็นอย่างไรลงรูปมาให้ดูหน่อยน่ะอยากเห็นน่ะ
  • คอบพัง โมเดมเสีย รอนิดคับคุนพี่ BADBOY ...

รอลงโปรแกรมบีบอัดฟายรูปก่อนคับ ...:o030::o030::o030:
  • ถึงคุณ BADBOY
    ...เปอร์เค้าไม่ยอมอยู่เฉย ๆ เลย...
    ...ถ่ายรูปยากมาก เดียววันนี้ให้ bobdy ถ่าย...
    ...พรุ้งนี้จะลงให้ดูนะคะ...
    ไฟล์แนบ
    _DSC06252.JPG 98K
  • ...วันเสาร์ เจอกันนะคะ..
    ...ไปทั้งหวาน ไปทั้ง เปอร์เลย...
    ...วันนี้ก็จะพาเปอร์ไปตัดไหมแล้ว...
    ...เอาที่ดามหูออก..ไม่รู้ว่าจะตั้งหรือป่าว..
    ...เอาใจให้ด้วยนะคะ...
    ไฟล์แนบ
    01082010494.jpg 98K
    Rotation of DSC02156.JPG 84K
  • อยากเห็นแย่แล้ว....
  • นครสวรรค์นะจ้า
    ไฟล์แนบ
    DSC03098.jpg 67K
    DSC03097.jpg 58K
    DSC03095.jpg 66K
    DSC03094.jpg 68K
    DSC03092.jpg 71K
  • เป้เคหะฝากให้พี่ๆลพบุรีชมจร้า...
    ไฟล์แนบ
    DSC03116.jpg 65K
    DSC03112.jpg 63K
    DSC03110.jpg 67K
    DSC03107.jpg 69K
    DSC03102.jpg 75K
  • :005:...
    ไฟล์แนบ
    DSC03127.jpg 68K
    DSC03124.jpg 70K
    DSC03119.jpg 72K
    DSC031162.jpg 65K
    DSC031122.jpg 63K
  • :006:.....
    ไฟล์แนบ
    DSC03138.jpg 58K
    DSC03135.jpg 74K
    DSC03131.jpg 73K
    DSC03130.jpg 79K
    DSC03129.jpg 80K
  • :015: ลูกมาชุดนี้
    ลูกซีทรู หมาพี่เอ กับนาโนหมาพี่เป้เคหะ สนใจติดต่อ 085-0525269 เป้เคหะ
    ไฟล์แนบ
    DSC03139.jpg 70K
  • สวัสดีครับคุณเป้เคหะ ผมก๊อฟครับ กลับไปลพบุรีครั้งนี้ขออนุญาตเข้าไปเยี่ยมชมและแลกเปลี่ยนความรู้ ที่ฟาร์มของคุณเป้จะได้มั๊ยครับ
    ตัวผมเองยังไม่ได้เลี้ยงพิท แต่กำลังอยู่ในช่วงศึกษาหาข้อมูล เตรียมความพร้อมอยู่ ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวกับกลุ่ม
    Lopburi Pitbull ด้วยครับ มีความรู้เกี่ยวกับพิทบูลหรือสุนัขพันธุ์อื่นๆแนะนำกันได้ครับ
  • ...ถึงคุณ experimental...
    พี่เอ เจ้าของหมาที่คุณขอรูปฝากบอกว่า
    เค้ามี 2 ตัวเป็นตัวเมีย เดียวพี่เค้าจะลงรูปให้ดูนะคะ..
  • ...ถึงคุณ เป้เคหะ ไม่ทราบว่าคุณอยู่ตรงไหนของเคหะคะ...
    ...ว่าง ๆ กลุ่มลพบุรีขอไปเที่ยวชมฟาร์มของคุณเป้ได้ไหมคะ...
    ...ไม่รู้เลยว่าเคหะมีฟาร์มพิทบูลด้วย อยู่ใกล้แค่นี้ทำไมไม่เห็นมีใครรู้เลย...
    ...ยังไงวันนี้ถ้าคุณเป้ว่างก็มาเจอกันที่สะพาน 8 ก็ได้คะ พาน้องมาด้วยก็ดีมาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน
    ...ลบกวนคุณเป้ ด้วยนะคะ...
  • คอมใช่ได้ยังคับพี่น้อง อยากเห็นแย่แว้ววววว ไม่เอามาลงงันผมลงให้ดูก่อนแล้วกัน
    ไฟล์แนบ
    116.jpg 103K
  • ผมอยู่เคหะนครสววรค์ครับ
    ก็เคยคุยกับเพื่อนในกุ่มนะครับ
    ว่าจะไปเที่ยวลบบุรีกันแต่ไม่มีโอกาศ
  • ...ต้องขอโทษคุณเป้ด้วยนะคะ นึกว่าเคหะลพบุรี...
    ...ที่แท้เดหะ นตรสวรรค์ หน้าแตกเลยเรา 5555...
    ...กลุ่มลพบุรียินดีต้อนรับทุก ๆ ท่านเสมอคะ...
    ไฟล์แนบ
    DSC04752.JPG 117K
  • ...ถึงคุณ BADBOY อดใจรออีกนิดนึงนะคะ...
    ...วันนี้แน่นอน แล้วก็นอนแน่ 5555...
    ...ยังไงเจอตัวจริงในวันงานที่นครปฐมก็ได้คะ...
  • สหวัดดี..ครับ กลุ่ม Lopburi Pitbull ทุกท่านครับ ผมดีใจและขอแสดงความยินดี กับการมีกลุ่มคนที่รัก pitbull ผมเป็นเด็กลพบุรี แต่ย้ายไปทำงานที่ชลบุรีครับ ถ้ามีโอกาสคงได้ร่วม Meeting กับทุกท่านครับ ผมชื่อ น้อย ลพบุรี ผมอยากสั่งเสื้อติดต่อท่านใดครับ...
  • แล้วเจอกันวันงานนะคับ
    ไฟล์แนบ
    แอล000.jpg 109K
  • ...สำหรับคุณน้อย...
    ...สั่งเสื้อ โทรไปหาพี่เดชเลยคะ...
    ...08-59405552..
    ...ไม่รู้ว่ายังจะสั่งได้กหรือป่าวนะคะ...
    ...ยังรีบโทรไปหน่อยนะคะ เผื่อยังทันอยู่..
  • อยากเห็นพามทามแย่แล้ว...วันนี้จะรอล่ะ
  • :005:ดีค่ะ พี่เป๋า น้องน้ำหวานตัวใหญ่ยังค่ะ ไม่เห็นลงรูปมาให้ดูบ้างเลย

ตัวใหญ่กว่าดัมมี่แล้วมั่ง:005:
  • ซาหวาดดีคับคุนพี่ BADBOY ...

ขอโทดจีงจิงคับ ตอนเน้กัมลังยุ่งเลย เพิ่งไปสักขามาใหม่ ง้วนหาแบบอยู่คับ หาเสร็จก้อต้องมานั้งละเลงหมึกกันอีก อิอิ ...

นานๆจะด้ายเข้ามาเปดซักที ส่วนอ้าย SNIPER มันถ่ายยังไม่ด้ายเลย พอหยิบกล้อง มันวิ่งแอบเลย ...

พอโผมวางกล้อง มันวิ่งออกมายืนเท่อีก 555 ...

ซาบายดีนะคับพี่ ฝนตกบ่อย ดูแลสุขภาพด้วยคับ ซาหวาดดีคับ ...:o030::o008::o030:
  • พอลล่าเลี้ยงง่ายมากเลยน่ะ...กินเก่งมากเวลาถ่ายรูปไม่ค่อยยากเท่าไหร่น่ะ..ตอนนี้กำลังโตขึ้นเลยน่ารักมาก..จะเอาพอลล่าไปนครปฐมให้ได้ล่ะอยากให้พอลล่าเจอพี่น้องมันล่ะ..พี่อย่าลืมเอามางานให้ได้น่ะ..
  • ...เปอร์ก็เลี้ยงง่าย กินง่าย แต่เลียอย่างเดียว...
    ...เป็นอะไรไม่รู้ไม่ชอบถ่ายรูป กว่าจะจับมาถ่ายได้...
    ...เล่นเอาเหนือยเลย...
  • วันนี้อย่าลืมลงรูปเปอร์มาให้ดูหน่อยน่ะ..อยากเห็นพี่น้องของพอลล่าน่ะ
  • ขอบคุณครับคุณ tatdy ไม่รู้ว่าเจ้าตัวเมีย 2 ตัวนั้นแกตั้งชื่อให้ยังครับ
    ผมเห็นตั้งแต่ไปเอาไอ้เจ้าบื้อมาตอน 3 เดือน ตอนนั้นยังตัดใจไม่ลง
    ว่าจะเอาตัวผู้หรือตัวเมียดี

แต่แฟนบอกว่าเอาตัวผู้ สุดท้ายก็ได้เจ้าบื้อมา แต่ก็แวะเวียนไปหา
    เจ้าของเก่าอยู่เป็นระยะ ก็เห็นเจ้าตัวเมียสองตัวโตขึ้น น่ารักเชียวครับ

ถ้าคุณเอ พอจะมีรูปปัจจุบัน เอามาลงไว้ ก็ขอขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

:o030:

อยากเห็นพี่น้องเจ้าบื้อนะครับ ขอบคุณคุณ tatdy อีกครั้งครับ........
  • ...พอดีมีรูปแต่มันไม่ค่อยชัดยังไงดูไปก่อนนะคะ คุณexperimental ...
    ...แล้วจะให้พี่เอ มาลงอีกที...
    ไฟล์แนบ
    DSC04125.jpg 103K
    DSC04120.jpg 87K
  • รูปเปอร์ล่ะอยากเห้นแย่แล้ว
  • ขอบคุณมากครับคุณ tatdy ไว้ถ้าเจอคุณเอ รบกวนขอดูรูปอัพเดทอีกทีนะครับ :o030::o030::o030:

ดีใจครับที่ได้เจอพี่น้องเจ้ามาราธอน :o048::o048::o048:

ใจจริงอยากพาเจ้ามาราธอนไปเยี่ยมพี่น้องเค้าอยู่เหมือนกัน :o040: ครับ

ขอบคุณอีกครั้งครับ :o030:
  • ขอบคุณมากครับ คุณ tatdy ผมได้ติดต่อ และไปพบพี่เดช ( จากบางปะกง ไปลพบุรี )ได้สั่งเสื้อทั้งสองแบบเรียบร้อยแล้วครับ แปลกแต่จริง ผมได้พบพี่เดช ซึ่งเรารู้จักกัน แต่เราไม่ได้เจอกันเป็นสิบปี ขอบคุณพี่เดชมากครับ แล้วพบกันที่งานนครปฐม..ครับ
    ขอบคุณอีกคร้ง..ครับ น้อย ลพบุรี.
  • ...น้องหญิงไปงานนครปฐม ป่าว..
    ...ตอนนี้น้ำหวานกินเก่งมาก ตัวใหญ่มาก...
    ...แต่ไม่รู้ว่ากับดัมมี่ ก็คงจะพอ ๆกันนะพี่ว่า...
  • ...
    ไฟล์แนบ
    IMG_0156.jpg 77K
  • มาแล้วคับคุนพี่ ...
    ไฟล์แนบ
    IMG_0157.jpg 72K
  • หายแล้วคับ...
    ไฟล์แนบ
    IMG_0169.jpg 83K
  • ก่อนและหลัง ...
    ไฟล์แนบ
    IMG_0167.jpg 73K
    DSC02155.JPG 113K
  • ตัดหูแล้วหล่อขึ้นเลยนะครับเนี่ย เจ้าSNIPER ....... :m001:
  • ขอบคุนคับ...

เอาอีกชุดดีก่า 55 ...
    ไฟล์แนบ
    IMG_0179.jpg 65K
    IMG_0181.jpg 73K
    IMG_0180.jpg 73K
    IMG_0194.jpg 65K
  • อาจจะสวยไม่เท่าท่าน แต่ผมว่าก็พอได้เนอ
    ไฟล์แนบ
    318.jpg 104K
    178.jpg 91K
  • ซาหวาดดีครับคุนพี่ BADBOY ตัวเมียตัวนี้ สุดยอดแล้วครับ ...

คุนพี่ให้กินอาไรบ้างคับ ตัวพลอนร่าถึงด้ายบึกบักบะลักกั๊กเลย บอกหน่อยนะ ฮิฮิ ... กระซิบมาก็ด้ายครับคุนพี่ ...:m011::m109:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0178.jpg 43K
  • เดียวเราก็ไปเจอกันที่งานแล้วเดียวจะกระซิบบอกที่งานแล้วกันนะคับ
    ไฟล์แนบ
    219.jpg 99K
    018.jpg 97K
  • ^
    ^
    ^

ท่านบอย เจ้าตัวบนนี่น่ารักดี ว่าแต่ท่านบอยอยู่พิษณุโลกเหรอครับ
    ผมหละอยากไปล่องแก่งลำน้ำเข็กจริงๆเชียว.... เคยแต่ผ่านกับแวะ
    ไปดู แต่ยังไม่ได้ไปล่อง นึกแล้วอยากไปจริงๆเชียวครับ

:o004: