ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ไอ้ด๊าฟยังไม่เปิดผสมครับถ้าเปิดจะประกาศให้รู้ทั่วกันครับ
  • จริงๆนะครับ จองคิวได้ไม้ครับ ไอ้ด๊าฟโดนแน่ ชอบจริงๆ
  • รอน มาเมืองไทยปีหน้าจะได้เห็นผลงานของไอ้ด๊าฟ สุดติ่งแน่นอนครับ
  • พี่วิทยา ใบออ่น
  • อะไรวะใบออ่น
  • ใบออ่นอยู่บนสุดยอดไงครับ
  • ยอมแล้วครับ ผมยอมพี่วิทยาคนเดียว
  • คุณผี คุณจะมายอมผมทำไมครับผมไม่ได้ขอเล่นตูดคุณซะหน่อยนะ
  • นายแน่วะ วิทยา พิมพา เรารักนายวะ สุดติ่งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ราคา30000บาทค๊าฟ "ผมไม่กัวผีเพาะผมมีสายท่านแดกซ์40%
    สายปีศาจเลือดเขียว25%ส่วนที่เหลือคนทำมะดาผมจับต้องพระได้ค๊าฟ"
  • คุณ ชอบ"ด๊าฟ"จริงเป่าเปิดราคาเป็น(สกุลปอนด์)ก๊าบ
  • เมื่อกี้ "รอน"โทรมาบอกผมว่า"โคม่า"ยากได้ด๊าฟ
    ผมงง"มาโค/โคม่า เค้าเป็นอะไรกัน"รอนบอกญาติ
    ของ"โคล่า"งง งอีกแย้วค๊าฟ!!!โทรรอนตังหมดผีใคร
    มีเบอร์"รอน"ช่วยเติม฿ให้"รอน"น่อยคุยไม่รู้เรื่องตังหมด..ว้า
  • พี่วิทยา สุดติ่ง ตริ่งพัง คะ
  • สายเลือดไอ้ด๊าฟไม่ธรรมดาจริงๆ เทพลว้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ด๊าฟขายเท่าไรคะ หนูอยากได้คะพี่วิทยา
  • รอน เป็นพ่อพี่วิทยาเหลอคะ สวดยอดคะ
  • " รวมกันอ่ะโคตรยาก แตกกันอ่ะง่ายนิดเดียว " แล้วพวกคุณจะแตกกันทำไม ไม่อายคนจังหวัดอื่นเค้าหรอ รักใครชอบใครเก็บไว้ในใจ อย่ามาประจานกันเอง อย่ามาขายกันเอง ถ้าจะพูดจะด่า ไปด่ากันในกลุ่มอย่าให้คนอื่นเค้ารู้ว่าลพบุรีแตกกันเอง ใครได้ยินใครได้เห็นมันทุเรศ ไม่พอใจกันอะไรเปิดอกคุยกันไปเลย เคลียร์กันไปเลย หมั่นไส้กันมากๆต่อยกันแม่งให้จบๆไปเลย ลพบุรีเป็นจังหวัดที่มีหมาสวยๆเยอะ มีสถานที่ท่องเที่ยวเยอะ อย่ามาแตกกันแบบนี้เลย ให้นึกถึงวันที่พวกคุณกินพวกคุณเที่ยวด้วยกันให้มากๆ
  • ผมไม่ใช่คนดี แต่ผมไม่อยากเห็นจังหวัดพวกคุณแตกกันแบบนี้ ผมรู้ ผมเคยผ่านมาก่อน
  • "ถูกต้องสุดๆค๊าฟ" ผมตอนนี้พยามเปลี่ยนบรรยากาศให้ดีทั้งๆผมโดนดึงมาเล่นเกม-เกมส์นี้
    แต่ไม่เป็นไร" คนในกลุ่มและน้องๆพี่ๆคนสนิทเค้าจะรู้ผมเป็นคนแบบไหน(สัมพันได้55)
    "น้องสุดติ่งก็พอแย้ว ตลิ่งพังเสียวเฟ้ย" ราคา"ด๊าฟ 50 ปอนด์" จัดเป็นช๊อกซิพ 30 ป"และ
    ชาเขียว 20 ป"แค่นี้ก็oแย้ว55555 ย้อเล่น
    "รอนไม่ได้เป็น พ่อผม รอนเค้าเป็นหมอดู บาทเดียวก๊าบ"
  • พี่วิทยาคะเหยินกะเป๋คือไครคะ งง
  • หนูไม่ได้โพสทำลายไครนะคะพี่วิทยา หนูชอบจากใจจริงคะ หนูไม่รู้หนูก๊ถามพี่ตรงๆ ชอบคนจริงคะ
  • ผมเชื่อใจครับว่าไม่ไช่วิทยามาโพสด่าชาวบ้านแน่นอนเท่าที่คบกันมาวิทยามีแต่ให้และฮาตลอดครับ ผมขอไม่เปิดตัวนะครับ ไม่อยากเป็นประเดนครับ จบ
  • แล้ววันพุธเจอกันครับ คนเลี้ยงพิตลพบุรี
  • ท่านแด๊กและปีศาจเลือดเขียวคืออะไรคะ อยากรู้คะ
  • ผมก๊อีกคนครับ1ในเพือนของวิทยาที่เชื่อมั่นและมั่นใจครับ ว่าวิทยาตัวจริงไม่ทำแบบนี้แน่นอน ลองสัมผัสได้ว่าผู้ชายคนนี้มีแต่ฮาจริงๆครับ กลุ่มลพบุรีรู้ซึ้งกันทุกคนครับ ไม่ขอเปิดตัวเหมือนกันครับ จบ
  • วิทยา สุดติ่ง ตริ่งพัง จริงๆครับ
  • "รักกันไว้เถิด เรารักพิตเราชอบ
    สิ่งเดียวกัน"ถ้าเป็นไปได้ช่วยผมขายแอร์
    ขายได้แน่นอนจัดหนักให้ตามกติกาอยู่แย้ว
    "จะซื้อแม่พัน ไฮยีน่า อนาคตละโว้ธานีจะมี
    ไฮยีน่าบูลลี่" แค่คิดก็สุดติ่งงงงงงงตลิ่งไม่พัง5555

• ตอ้งขอโทษ วิทยา พิมพา ดว้ยครับ ผมวิทยา หนูใจ ผมจะไม่โพสอะไรที่ทำให้คนอื่นเสียหายอีกครับ ต้องขอโทษอย่างแรงเลยครับ
  • ผมจะไม่เข้ามาเล่นในเวฟแห่งนี้อีกครับ ขอโทษและอภัยมานะที่นี้ดว้ยครับ
  • จัดนักเลยนะ วิทยา
  • จะเล่นไฮยีน่าเลยหรือคะ
  • สุดติ่งอีกแล้วคะ
  • ตกลงลพบุรีมีวิทยากี่คนค่ะเดี๋ยวพิมพาเดี๋ยวหนูใจ งงคะ
  • "ขอตอบคำถาม น้องอยากรู้ "สายเลือดท่านแด๊ก
    1.คนคนนั้นจะมีความเป็น"อมตรสเว้ยมันโรตีโทบน้อง อมตะ"
    แก่ยาก ตายยาก ขี้บ่น เว้ยแด๊ก"ไอ้มันคนข้างบ้านรอนแย้วหรอ
    2.ปีศาจเลือดเขียว คนคนนั้นเป็นขี้ร้อนต้องอยู่ในที่เย็นๆอารมดี
    แม้แต่ถูกโจมตีก็ยังยิ้มได้ o ไมน้อง
  • สุดติ่งอีกแล้วคะ
  • "ไม่ต้อง งงงงงงงค่ะเบอร์1เดียวไม่ซำใครโทรเลย(เว้นทุกวันพระ)
  • มึงบ้ารึเปล่า ไอ้วิทยา เพี้ยนหนักเลยมึง
  • เบอร์อะไรคะขอหน่อยคะ
  • วิทยาคุนเล่นอะไรของคุนวะ บลอดเละแล้ววะ
  • มึงเล่นบ้าอะไรวะ ไอ้วิทยา รั่ววะ
  • สุดติ่งจัดให้น้องป่ะ แต่...ตลิ่งผมขอoมาย
  • อย่าไปสนใจคะพี่วิทยา คนบ้าคนบอคะ
  • วิทยาคุณโทรหาผมหน่อยดิ ติ ผมอยากเล่นเป็น
  • โทรดว่นผมรออยู่ ติ
  • คนรักพิทบูลลพบุรี เจอกันวันพุธครับ เวลา 17.30 น. เป็นต้นไป ที่เดิมครับ
  • เหยินกะเป๋คือไครคะพี่วิทยา ตอบหนูหน่อยคะ
  • คำพูด พวกมึงฆ่าตัวมึงเอง
    บอร์ดเละตรงไหนวะ ไอ้เปรต
    กูอยู่ของกูดีๆๆพวกมึงแย่ทำร้าย
    พวกมึงไม่เต็ม100กูพอรู้ไอ้เปรต
    เป็นใครกูไม่บ้ากูไม่เคยแอบอ้างชื่อ
    คนอื่นกูไม่ชอบพูดตรงนั้นเลยไอ้สถุนเอ้ย
    ปิดเม็งไปเลยบอร์ดนี้ เลวววววมาก
  • ผมเชื่อว่าผีบางคนไม่ได้ตั้งใจที่จะก่อกวน แต่อาจจะเป็นเพราะมีแผลในใจอะไรบางอย่าง ถ้าคุณมีแผลอะไรกับใครคุยกับคนๆนั้นเลยครับ จะได้จบ ผมเชื่อว่าผีส่วนใหญ่เป็นคนลพบุรี ฉะนั้น พวกคุณอย่าพังบ้านที่ตัวเองอาศัยอยู่ร่วมกันครับ ถึงบ้านมันจะเริ่มพังแล้ว แต่พวกคุณสามารถช่วยกันสร้างให้มันกับมาแข็งแรงได้ดั่งเดิมครับ

" ลพบุรีเข็มแข็ง อย่าให้ใครมาทำลาย อย่าให้ใครมาดูถูก ลพบุรีเก๋าเว้ย "
  • บอกตรงๆนะ ผมก็ไม่ชอบยุ่งเรื่องชาวบ้านเท่าไหร่หรอกครับ แต่แค่อยากให้พวกคุณกลับมาเหมือนเดิม