ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อันเชิญเหล่าเทพทั้งหลาย
  • อะไรนะค่ะ
    ตอนนี้อยู่เมเจอร์ รัชโย
    หวัดดีพี่บิว วันไหนอีกดีหล่ะ

พี่มาร์คคิดไรป่าวเนี่ย ต้องมีบ้างแหละ ดุมือซ้ายดิ คิดว่าถ้าถ่ายช้ากว่านี้หน่อย คงได้เห็นเต็มๆ
  • เฮ้ย มาเฟีย รูปนี้ บาดตาว่ะ

ป้าพรตาร้อนพรึ่บพรั่บแล้วเนี๊ยะ

ลืมรูปว่ะ มันตกหน้าไปแระ
    ไฟล์แนบ
    IMG_95102.jpg 118K
  • รูปนี้งานจะเข้ากรูไหมเนี่ย :017:
  • เบอร์ พี่ บิว ผมมีอยู่ก่อนละ ขอบคุน นะพี่ ไม่มีไรแค่เช็คว่าใช่หรือปล่าวน่ะครับ.เมื่อไหร่ ไปมาหาดใหญ่ และ เลยไปด่านนอกอีกล่ะ ท่านพี่
  • ซวยแน่ป๋า เจอพรสกายนิวส์เข้าไปงานนี้เลือดท่วมแน่ 555
  • พี่ตี๋เค้าบ่นอะไรอ่ะ ใครรู้แปลหน่อยดิ
  • ไม่มีไรพี่ เหลียง ผมไปขอเบอร์โทร พี่ บิว ที่กระทู้ ปักหมุด จะเช็คว่า ที่ผมเซฟไว้ในเครื่องผมน่ะถูกปล่าวแค่นั้นครับ.ผมมึน มาต่อ กระทู้นี้เฉยเลย วันนี้ บอร์ด มัน โครต ฮอท อ่ะครับ พี่ บาย ดีนะ.
  • โอ้โห...BB Crew เล่นรัยกานเนี้ย
  • สุดยอดมากเฮียเหลียงลงกระทู้ซะขนาดนี้ยังไร้วี่แววผีตุ๊ดทั้งหลาย ตั้งแต่จัดระเบียบนี่พวกขี้ขลาดดีแต่ปากหายเงียบหมด555 ผมก็เป็นผีครับแต่เป็นผีชายเต็มร้อยครับพี่!555
  • มาต่อกันตอนเช้าดีกว่า พวกเทพมักจะตื่นสาย
    เมื่อคนโพ๊สเสร็จ เข้านอนเลย ง่วงอิบอ๋าย
  • แน๊ะ ๆ ๆ แน่.!! ใครบอกผมตื่นสาย ตื่นตั้งแต่ ตี5ครึ่งแล้ว..ไหว้พระ-เดินจงกลม-นั่งสมาธิ ก็ร่วม2 ชั่วโมง...ไหนจะพาหมาวิ่ง-ทำอาหารหมาอีก โอโห..เป็นไง หล่อไม๊หล่ะท่าน..??

น้องเจ เจ ไปอยู่ไหนมาเนี่ยเค้าโวยวายกันบอร์ดแทบระเบิด ความรู้สึกช้านะเทอร์เนี่ย.!

เหลียง..มรึงเอาเสื่อไฮโลมาปูกันเลยดีกว่า มาเฟีย เป็นเจ้ามือเขย่า โอปอ เป็นถ้วย..!! -_-
  • ว๊ากกกกก! กรูเป็นผีนี้ว้า ขออยู่อย่างผีดีกว่า ถ้าเป็นเทพแล้วเจ็บ มันเจ็บหนัก
  • อย่างหล่อเลยนะ พี่ บิว ที่พี่ว่ามานี่ ปฏิบัติ ทุกเช้าเลยเหรอพี่
  • 4 ปีครั้งครับพี่ตี๋..!!
  • หล่อเกิ๊ิน
  • มากันแต่เช้าเลยวุ๊ย
  • :013: 55555 คุณ พี่ บิว โครตตตต กล้า ตอบ เลยว่ะพี่ :063: หวัดดีครับป๋า.
  • เฮ้ย ห้ามเปิดถ้วยแทงนะเว๊ย
    เล่นไฮโล ทำแบบนั้นเขาเรียกโกงวะ กร๊ากๆๆๆๆๆๆ
  • อ่ะพี่เขย่าเลยรอนานและ ผมเล่น เอี่ยว-ต่ำ ทั้งคืนอ่ะวันเนี่ย..พี่ตี๋แทง ๆ ๆ รีบเล่นรีบรวย.!
  • ผมไม่ถนัดเรื่องนี้ พี่ เอาว่า พี่ บิว เล่นไหน ผม เล่นด้วยละกัน ( มีโป ถั่ว หรือ โปเขี่ย มั๊ยพี่ ) ซะงั้น
  • อารัยๆๆ...น้าบิว
    ก็พี่เปิดกระทู้เชิญเหล่าเทพ
    เจ มัน Devil อะพี่
    กว่าจะ ใช้พลังฝ่าเหล่าเทพเข้ามาในกระทู้นี้ได้
    มันช่างยากเย็นนัก แต่เข้ามาแล้ว ออกยากแล้วนะ 5555
  • ไม่รู้จักอ่ะพี่ รู้จักแต่ โปรตีน / โปรแพลน / โปรฟอร์มาน 555+
  • โอเค จบข่าว 555 พี่ บิว จะ ออนแอร์ ทีวี เมื่อไหร่อีก อยากแล สมุนบลูลี่ของพี่ อีกนิ
    ไฟล์แนบ
    Cimg59031.jpg 100K
  • ตกลงจะปาร์ตี้วันเกิดน้าบิววันไหน

บอกมาก่อนนะ แฟลชเอาไปซ่อมนะ โว้ยน้า

เด๋ววันงานอาวุธไม่ครบมือ ภาพไม่สวย ไม่รู้นะ แจ้งวันที่มาด้วย:006:

เด๋ววันงานว่าจะถ่ายรูป WEDDING ให้คู่รักวงการพิทบูล J &J สักหน่อย:039:

ป๋ารับบท ตาแม้วเหมือนเดิมไป:039:
    ไฟล์แนบ
    IMG_8175.jpg 108K
  • *** เจ็ดๆๆๆๆๆๆๆๆ ไม่ได้เข้ามาดูอารายกานวะเนี่ยๆๆๆๆๆๆ

พี่ชายบิวจะจาดวันไหนบอกมาเลยนะ.....เดียวเครียงานให้ไวๆๆ

รีบไปให้ถึง....เมาให้ถึงจุดๆๆๆๆๆ งานนี้อาจจะมีเซอร์ไฟร์พี่ๆๆด้วยๆๆ

แว่วๆๆๆมาว่าจะ.....หวนคืน
    ไฟล์แนบ
    IMG_60031 (1).jpg 27K
  • โห....พี่ยุทธ เล่นแร๊ง!!!!!
    บอกก่อนเลย 30-31/01/2010 น้องจะหนีเข้าป่า
    ไปเที่ยวเมืองในหมอก ว่าจะไปนั่งวิปัสนา เดินจงกลม บำเพ็ญภาวนาบ้าง

ถ้าป๋าบิวจัดก่อน ท่าทาง จะมีคนม่ายขันหมากอะพี่
  • ท่านยุทธ ลุงแม้ว แกรับจับหมาผสมนะท่านนะ ให้ผมรับบทนี้จริงๆเหรอ

ขอประกาศเลยนะทุกท่าน วันเกิด ฮาราจูกกรู้ 1 กพ นี้ แต่จัดงานวันไหนไม่รู้
  • ลื่น คำสิงห์ มาแว้วววววว....
    อะไรจะฮากันขนาดนี้คร๊าบบบบบบ ไม่ช่ายเทพ ไม่ช่าย super star แต่ขอแจมด้วยแล้วกันนะคร๊าบบบบบบบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หุหุ
    พี่บิวจัดวันที่ 6 แล้วกันนะพี่ เนอะๆๆๆๆๆๆๆ
  • ไอ่คิน นี่เอ็งไปถ่ายรูปกับสาว เจ แบบนี้ ไม่ดีนะโว้ย ตรูรู้นะเอ็งอะ คิด

เดอะลื่น 555 แหม ไวนะไอ่น้อง รีบออกตัวเป็นวันที่ 6 เลยนะมรึง 555 ไม่ต้องกลัว ถ้าอย่างนี้มีกระซิบมาว่า30-31เอ็งเป็นม่ายขันหมากแสดงว่าหลังจากนั้น เอ็งมีคู่แน่ เค้าใบ้มาแล้วนะ เดอะลื่น:039:

แค่เป็นผู้ใหญ่ในพิธีมงคล ผมหมายถึงแค่ให้จับคู่ ไม่ต้องไปยุ่งเรื่องจับผสม ป๋านี่คิดเกินไปใหญ่ละ:032:
  • เสียงโหวตจากต่างประเทศ อเมริกา / ฝรั่งเศส ให้จัดวันที่ 30/01/2010
    แต่เสียงโหวตจากต่างจังหวัด วาราบี้ ณ.ขอนแก่น / เดอะ ลื่น ให้จัดวันที่ 6/01/2010

เอาไงดีหว่า..?? ท่านยุทธ & มาเฟีย.! รักเพื่อนเสียดายน้อง

ปล.หวนคืนเลยเหรอวะ คิน..!!
  • งั้นก็ 30-31/01/2010
    จัดเป็น Party คืนสู่เย้าไปสะ

แล้ว 06/01/2010
    จัดเป็น Birthday Party Bigchill

ไม่เห็นจะยากเลยพี่..ปรกติก็กินกันอยู่ทุกวัน...หุหุหุ
  • เออ..ความคิดดีมากกกกกกกกกกกกกก..ท่านมาเฟีย เอาไง.??

น้ายุทธ..ตามนั้นไม๊ 30/01/2010 คืนสู่เย้า& เลี้ยงรุ่น
    6/02/2010 Birthday Party Bigchill
    ไฟล์แนบ
    P1000702 (Custom).jpg 23K
    P1000705 (Custom).jpg 41K
    P1000704 (Custom).jpg 34K
  • งานนี้มีเมายาวๆๆๆ

ไอ้อ้วนยังไม่เข้ามาเลยนี่หว่าบิ๊กชิว ไปล่าตัวมันมาดิ๊!!!
    ไฟล์แนบ
    dfgh.jpg 59K
  • ** แหมๆๆๆพี่ยุทธ..ผมถ่ายรูปกับเด็กในสังกัดผิดเรอะคร๊าบๆๆๆ

เอาน่าคนหน้าตาไม่มีแต่ดวงนะพี่....ไม่หล่อไม่รวย..แต่รักนะจุ๊ฟๆๆๆๆ

อย่าลืมมาถ่ายรูปให้ผมบ้างละกานนะพี่ๆๆๆๆ

** พี่บิวน้องสาวบอกมาแน่ๆๆ โทรไปชวนมันแว้วชิมิ..

ไม่งั้นเดียวงอนไม่มาอีกนะพี่ช่วยไม่ได้..........

ส่วนภาพชุดบนอันเก่านั้นผมก็มีนะพี่..เอาไหมๆๆ

ทีเด็ดด้วยนะ555555...+++++
    ไฟล์แนบ
    IMG_6650.jpg 56K
  • อนาดิน เรียบร้อยแล้ว น้องรัก คอนเฟริ์ม..!!

ไอ้บังไอ้อ้วนตอนนี้กำลังหาที่ปลีกวิเวกอยู่ หลังจาก TAC เลิกจ้าง 730 คน.!!
  • เอาวันเดียวพอ น้าบิว สองวัน มันจะไม่ท่วม
    ทั้งคืนสู่เหย้า ทั้ง HBD รวมไปเลย เด๋วจัดสองวันคนนี้มาวันนั้น คนนั้นมาวันนี้ ไม่ได้ ไม่ได้
    เอาวันเดียว ผมให้น้าบิวตัดสินละกัน หวังว่าทั้งน้องวา และน้องเจ เจ มอลล์ คงจะไม่มีปัญหา
    หากปัญหามาก ตัดออกจากกองมรดกไป เข้าจ๋ายยยยย
    ไฟล์แนบ
    IMG_9467.jpg 89K
  • เอาไงดีวะ..??
  • :006:พี่ บิว เกิด 1 ก.พ เหรอ อืมมมมม อันท่านว่า คนเกิดวันนี้ มีดีติดตัวมา ถ้าเป็นนักร้อง ก็น้องๆ eminem ไม่ก็ บี้ เดอะ สตาร์ ถ้าเป็น ดารา ก็ ประมาณว่า พระเอก ฮอลลีวูด ผูกขาด อมตะ นิรันกาล อาวตาล ยังต้องดึงตัวไปเล่น แต่ ไม่ใช่ the prince and the red shoe นแน่นอน.ส่วนเรื่องหัวใจ นี่ ถ้ารักสาวไหนแล้ว ไม่มีทอดทิ้ง รักใคร รักจริง รักเธอ ตลอดไป. :063:
  • ว๊ากกกกก..!! ไปเอาตำราสายไหนมาเนี่ยพี่ตี๋ ตรง มากเลยนะนั่น..โดยเฉพาะ ถ้ารักสาวไหนแล้ว ไม่มีทอดทิ้ง รักใคร รักจริง รักเธอ ตลอดไป. อื้อฮืมม..ตรงมากกกก มากมายจิงๆ
  • พี่บิววววว....ว่าไปเลย ฟันธงจาเอาวันไหน
    ชี้ชัดแล้วจะได้ดูว่าจะทำยังงัยกะชีวิตช่วงนั้นดี

พี่ยุทธใจร้าย ขับไสไล่ส่งน้องงงงง....ขู่กานจัง
    (หาคนปลอบใจก่อน...ฮือๆๆ..กระซิกๆ)
  • พี่ตี๋ชมพี่บิวซ่ะ ไข่ถลอกหนังหลุดเป็นแผ่นๆ 555 ไอ้หน้าหนอนขอเป็นวันเดียวเลยน่ะไม่เอาสองวันน่ะผมมีงานเดินแบบกับยุธ
  • เฮียเหลียงหายไปนาน
  • เนี่ย น้าบิวเชื่อยัง ผมไม่อยากจะเอาเรื่องงานกะเพื่อนมารวมกันนะ

แต่น้าต้องเข้าใจว่าผมกะเฮีย (WE) ลำบากแค่ไหน ไหนจะงานด้านบันเทิง
    ไหนจะต้องไปงานวันเกิดบิ๊กชิว ขอเป็นวันเดียว ผมกะเฮียจะได้เคลียร์คิวให้ถูก
    ช่วงๆนั้นใกล้วันตรุษจีนด้วย ทางเยาวราชเพิ่งติดต่อมา ให้ไปเดินแบบ เป็นพรีเซนเตอร์ให้กับงานวันจ่ายของไหว้ หน่อย
    ไฟล์แนบ
    similan-035.jpg 36K
  • โอเค..ให้คำตอบพรุ่งนี้แล้วกันนะคับ พี่-น้อง เพื่อนผ้อง ทุกท่าน
    เดี๋ยวคืนนี้จะไล่โทรหาบรรดา แฟนคลับทั้ง 111 คน โหวตให้เสร็จสิ้นภายในคืนเดียว..

ว่าแต่คืนนี้ ต้น ไดกะเจี๊ยว /ลื่น คำสิงห์ แอนด์ เดอะโต๊ะ จะเข้ามายัดห่าเหล้าที่บ้านอีกแล้ว ใครรู้ตัวว่าเหงา อยู่บ้านแล้วไร้ค่า เชิญนะครับ...

เฮ้ยผมถามหน่อยเหอะท่าน2คนทำไรกันเหรอ น้ายุทธชี้นก ไอ้เหลียงชี้ไม้ มันแปลว่าอะไรรึ..?? จะบอกเป็นในๆอะไรหรือป่าว

น้องเจ..เรื่องจัดการกับชีวิตอ่ะไม่ยากหรอก ขนข้าวของมาอยู่บ้านพี่มา เดี๋ยวเป็นเลขาจัดแจงเวลาให้สบายมาก..เรื่องเงี่ยพี่ถนัด..!!
    ไฟล์แนบ
    155.jpg 90K
  • *** ไอ้บรรดาสาวก 111 คนนะที่ถูกถอดสิทธิ์เลือกตั้งเรอะป่าววะพี่55555..++

แหมๆๆแต่ละรูปที่เอาลงละอิจฉาจิงๆๆๆๆๆ...

ยังไงพรุ่งนี้รอคำตอบเลยนะผมจะได้หาเวลาว่าง ไปปาร์ตีๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_6342.jpg 69K
  • จาอ้าวรูปเค้าลงทะมายเยอะแยะ เนี้ย!!!

กลัวโจทย์ ยิงไม่ถูกตัวหรืองัยค๊าบพี่น้องงงงงงง.........
  • ก็ พูดไปตามที่เห็นจากบอร์ด อ่ะครับ พี่เหลียง ได้เจอพี่ บิว พี่ เรก พี่โอ๋ จิ๊บตัวเป็นๆก็ที่ งาน หาดใหญ่ พี่ บิว+ก๊อลฟ แลบ ลาก ไส้ มันส์ชิปส์ อัธยาศัย โครตดี สมหน้าตา 555 กลุ่ม BB ที่เจอวันนั้น อัธยาศัย ดี มักมากก
    ไฟล์แนบ
    20090703192113_Picture%20274_1.jpg 61K
  • ไม่ชอบน้าบิวรูปนี้หวะ ดูแล้วเคือง ควงสาม ส่งขวาสุดมา แล้วจะหาย

ส่วนรูปที่ผมชี้กันนี่ เค้าเรียกแอคชั่น นายแบบเค้าจะเข้าใจกัน คนไม่ได้อยู่ในวงการบันเทิงออธิบายไงก็ไม่เข้าใจหรอก
  • คนขวาได้ คนซ้ายเจ็บ..!! เมาแล้วเปรี้ยว...555+
  • แปลว่าเมาแล้ว ไม่อาบน้ำ ชิมิ