ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • พี่อยากได้โซ่แบบนี้เหรอก็ไม่บอกไอ่ริดดิกผมลากทุกวันเลยน่ะเพ่ :030:
  • หูตั้งเพราะไม้เสียบลูกชิ้นแท้ๆ หลอดดูดนมเอาไม่อยู่อ่ะ555
  • อ้ายขอแบ่งซื้อยาอย่างล่ะซาวได้ก่อ้ายงบมันน้อยอ่ะอ้าย เหอเหอเหอเหอ
  • อยู่คนเดียวเมื่อตอนบ่ายๆเหงาจังงงงงงงงง
  • มาลองสูตรเด็ดตาแปะ ผ่แหะ ยาม้าหนะ มาผสมหื้อหมากิ่นimage
    ไฟล์แนบ
    199179.jpg 166K
  • สวัสดีครับพี่ๆเชียงใหม่พอจะมีลูกหมาแดงไซส์ยักบ้างไหมครับพี่พอดีอยากได้ซักตัวกำลังหาอยู่ครับ
  • สูตรอาไรอีกล่ะ พี่ ส. เอามาแบ่งมั้งสิสูตรอาไรเหรอคร้าบ
  • หมาแดงไซส์ยักช่วงนี้ยังไม่มีมั้งคร้าบ...แต่อีกหน่อยเต็มเช๊ยงใหม่แน่คร้าบ
  • ใจมันรักหมาแดง แต่สาวกระโปรงแดงผมก็รักนะ
  • มันบ่ะดีดีดขนาดว่ะอ้ายยยยยยยยยย
  • john_pitbullnt 5:34PM Permalink
    หมาแดงไซส์ยักช่วงนี้ยังไม่มีมั้งคร้าบ...แต่อีกหน่อยเต็มเช๊ยงใหม่แน่คร้าบ

ที่เห็นจูงกันอยู่มีแต่วัวกะควายทั้งนั้นเลยน่ะพี่555555555555 แล้วของเราไม่เห็นเป็นวัวเป็นควายอย่างเค้ากันมั้งหว้าาาาาาาาา อิอิอิอิ
  • ร้านล้านนาเพ็ดช็อปเมื่อไหร่จะเปิดครับเนี้ย ... หาอุปกรณ์สำหรับพิทบูลยากจริงๆ
    เดียวหนีไปเล่นลาบาดอร์ซะดีไหม เหอ เหอ
  • ของอย่างนี้มันต้องใจเย็นๆครับ มันเป็นการลงทุนน่ะเปรม มีร้านแล้วไม่มาซื้อจะแช่งให้เป็นหมันเน้อ555
  • อ้ายเก่ง มีลูกแล้วเลยแช่งคนอื่นเป็นหมัน อะหยังจะไดนิอ้าย :m32:
  • อ้าก่านัท555555555
  • หายาบำรุงยากไปหน่อย ...
    ตอนนี้ไอ้ซ่าหมาดัดแปลงกำลังลองยาหมูอยู่ เห็นว่าเอาไว้สร้างเนื้อแดง เหอ เหอ :013: :013: :013:
  • หมาบะใจ้ ม้า จะหือมันดีด ขบกะป้อขบ 55
    หมาแดง ยักจริงๆ คงหายากหน่อยครับ ยักหลอกๆ ปะเลอะไม่เห็นกะตาเดี่ยวถูกหลอกเน้ออ้าย555image
    ไฟล์แนบ
    DSC03291.jpg 126K
  • เห็นข่าว ทีวี หมากัด จะเป็นเรื่องก่อนิimage
    ไฟล์แนบ
    998.jpg 17K
  • ได้ข่าวมาว่ากัดเป็นล้านเลยอิ น่าไปดูเนาะ5555555
  • เห็นหมากัดกันแบบนี้แหละรับไม่ได้ หัวใจผมอ่อนบาง เหอ เหอ
    แต่ก็ห้ามกันไม่ได้ มันเป็นความเชื่อ ความชอบ และวัฒนธรรมตามแต่พื้นที่
  • ค่าเดิมพันเป็นล้าน :017: :017: :017:
  • ปิดละ อดไปดูเลย
  • ข่าวนี้เอากันงานเข้าเป็นแถวเลย
    เฮามาปั้นหมาแดงกันดีกว่านะ
  • บะลั้งเจ้านาย....เหี้ยก้า ตี้ว่างานเข้า55image
    ไฟล์แนบ
    218496.jpg 77K
  • พี่เก่ง เอาน้องหมา ที่ตัดหู

มาโชว์หน่อยครับพี่
  • โชว์บะได๋ บะเต้ากั๋นแล้วดันหูล้ม55
  • อ้อ อ๋อย น่าสงสาร หมาหูล้ม ไหนว่าตั้งละบ่าใช่ก่ะครับอ้าย
  • เอาไม้ก้ำไว้น่ากะ อิอิ
  • เป็น จะอั้น ไป
  • เก่ง...ถ้าหูมันยังล้มอยู่ไม่ต้องดามแล้ว...ตัดกุดไปเลย :-))
  • โฮ่ๆๆๆ :o037: เอางั้นเลยเหรอพี่จอห์น ตัดกุดเลยก่ะ 5555+
  • ตัดกุด...ในกระทู้เชียงใหม่นี้แหละ ไม่ไปกระทู้ลำปางแล้ว คุยโม้กันดีนัก กระทู้ไปเร็ว อิโด่ :p
  • ชะ มีงี้ด้วยอี๊ จจจ. = จอมโจรจอห์นนนนนนนนนนนน 5555+
  • ไม่ใช่ๆๆ จอมโจรจอห์น...เอา จ 2 ตัวพอ "จอห์นจัด" 555+ ถ้างอนจัดไป 5 ทาวน์
  • 55555+
    ...... 5 ทาวน์พอก่ะพี่เล็ก
  • 5 ทาวน์ ไม่พอก็ซื้อเองดิ โน๊ต 555++
  • ดีแต่พูดนะ...เด็กยโสโอหัง...ไม่มาให้เห็นหน้าเลย...หลงสวนยางอยู่เหรอคร้าบ
  • เอาหมาใหญ่ๆมาให้ดูimage
    ไฟล์แนบ
    chug10_lrg.jpg 51K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    edelbrock5_lrg.jpg 41K
    edelbrock11_lrg.jpg 44K
  • มาดู งาน ADBA NATIONALS !!!!!!!!!!!!!

ดูเจ้าหมอนี่สิ มันเรียกหมาเหรอว่ามันไล่ หมาลาก ฮ่าๆๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    crop6.jpg 98K
  • แต่สุดท้ายก็ต้องมาอยู่ข้างหน้าอยู่ดี...image
    ไฟล์แนบ
    crop11.jpg 87K
  • หมาแต่ล่ะตัวมัน...สั่งไม่เหมือนกัน
  • มาดูรูปต่อimage
    ไฟล์แนบ
    crop3-1.jpg 112K
  • มาดูรูปต่อ....เจ้าตัวนี้คล้ายๆ The Duke เหมือนกันนะimage
    ไฟล์แนบ
    crop4-1.jpg 115K
  • image
    ไฟล์แนบ
    crop13.jpg 110K
  • แต่เจอแบบนี้แล้วจะหนาว
  • ถึงพี่ tek จะเอา buff k9 แล้วจะจ่ายตังค์ยังไงละพี่ งง ไม่กระจ่างใจ!!
  • ดูต่อ....เล็กก็โอนให้เขาสิ ...ถ้าไม่โอน ก็ไม่ต้องจ่าย สิคร้าบ
    image
    ไฟล์แนบ
    102_0089.jpg 104K