ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • เลยไม่ได้ขอสรุปเรื่องงานเลยอ่ะพี่จอนท์นี้น่า.....
  • ก็เห็นบอกว่ากลับ...ผมก็กลับสิ
  • ก็เห็นเขาคุยกันแล้วนิน่า..ว่าแบบนั้นแบบนี้ นึกว่าสรุปเรียบร้อย
    .
  • งานถ้าจะจัดมันก็จัดได้ แต่ถ้าไม่ใส่จัยรายละเอียด มันก็ลำบากจัย
  • ก็นั้นดิพี่แล้วจะยังไงกันดีล่ะ
  • งั้นเดี๋ยวว่างๆคุยกันเป็นบทสรุปเลยเนาะพี่ เอาให้จบกันเลยเนาะ เอาแบบคุยจบแล้วค่อยกินเบียร์เนาะ5555
  • เอ้า......ฟังเพลงก่อนเข้านอนล่ะกัน

• ฝนตก ไม่ได้ไป เอากล้องเตรียมไปเเรยบร้อยอย่างดี เสียดายแต้ๆๆๆ อยากไปดูสาวจัสมิน
  • ฝนตก ไม่ได้ไป เอากล้องเตรียมไปเเรยบร้อยอย่างดี เสียดายแต้ๆๆๆ อยากไปดูสาวจัสมิน
  • ฝนที่ไหนตกเค้าอยู่กันถึงเที่ยงคืนนู้นพ่อหนุ่ม 555555
  • แหม!!! เสียดายสุดๆๆครับพี่
  • ผมก็ไปครับที่ BIG C แต่ไม่กล้าลงไปอะครับ เพราะไปถึงตอน ทุ่มครึ่งละ (สายไปนิด)อิอิอิอิ
    เสียดายมุมนั้นมันไม่มีไฟอะครับ ถ้ามีนะแจ่มเลย
    ที่สายเพราะว่ามัวแต่ไปรออยู่ที่ข้างกาดสวนแก้ว รอตั้งนานอะ โง่เลย
    เลยกลับมาเปิดเนตดู อ้าว เปลี่ยนที่สะแล้ว ผิดเองครับที่ไม่ได้เล่นเนตหลายวัน
    เฮ้อ อดเลย :002:
  • ต่อไปจะหาที่มีไฟอีกที่นะครับ อ้อ.....ที่เอาหมาไว้หลังรถแล้วมาจอดตรงหน้าร้านปลาแล้วก็ขบกลับเลยใช้ป่าวครับ ไม่เป็นไรครับครั้งหน้ามาใหม่แล้วกันน่ะครับ
  • เอ้า........แดดออกแล้วพาหมาเดินได้แล้ววววววววววววววววววว
  • วันสบายๆๆๆๆ ที่เมืองฝาง
  • สนามเชียงใหม่มันยาก ต้องลากตี้หละปูนเหมือนเดิมอิอิอิ เพื่อป้องกันอันตรายเราจะงดเครื่องดื่ม แอลกอฮอล์55สาตุimage
    ไฟล์แนบ
    !Bi6qMwQCGk~$(KGrHqMH-DkEs95znKcIBLRSj0WqTg~~_12.jpg 26K
  • อ้าย สมพงษ์ คับ อยากได้อยู่ เด่วจะโทหาเน้อ อ้าย
  • ใส่ใจรายละเอียดอะหยังพวกคุณๆๆท่านๆยังไม่มีปัญญาอู้กั๋นเลย แล้วเฮาจะยะของหมู่เฮาบะง้อเขากะได๋เหนาะ
    กะไข้ฮู้เหมือนกั๋นเขาเปิดตั๋วแล้วจะมีคนใหม่เข้ามาแฮมนักก่อบะ (แหมบึดจะไดไปเครียแหมก่นิ อิดเน้อ)image
    ไฟล์แนบ
    R22QHCAESYYKJCA712D50CAYQMY6FCACH8YP5CA6F276ACAJEVTLJCA936UC2CA9WDLLDCA78LQP3CAYQNCBFCADT2MLGCAZIPY39CAIUAKD9CA45RP18CASQ67W4CAWO8S3RCABFF8FLCA6R17FV.jpg 4K
  • กะลังเช็คอยู่ถ้าผ่านมารับไปได้เลยครับ เอาฮูปแต้ๆไปผ่อimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03293.jpg 96K
    DSC03296.jpg 78K
    DSC03307.jpg 136K
  • ของแถมก่อมีน้อ55image
    ไฟล์แนบ
    DSC03319.jpg 183K
  • อีตัวแถมนี่ น่ากลัวเหี่ยยย เห็นว่าตอนโดดจิงโจ้ยังอายเลยก่ะอ้ายสม ^^ อิอิ
  • lamphun 12:56PM Permalink
    ของแถมก่อมีน้อ55
    image
    .
    มีPLANผสมยังครับ
    ไฟล์แนบ
    226468.jpg 183K
  • เร็วๆ นี้ จะแวะนะคับ อ้ายสมพงษ์
  • ชื่อไรนะ อ้าย
  • ข้าวตังครับ จ๊าจะเอาไปแลกเหล้ากิ๋นก่อนละเน้ออ55image
    ไฟล์แนบ
    DSC03303.jpg 55K
  • ยังไม่มีแปลนบรีดครับคุณ ยุทธ มีแปลนจะทำหมันครับแตดัน ลูกมันฉลาดโคตร ก็สนใจเจ้าตัวที่ลากเก่งๆนะ ทำคงจะมันน่าดู 555image
    ไฟล์แนบ
    DSC03315.jpg 164K
  • กำลังมองหาแม่หมาที่จี๊ดๆ ฉลาดๆ เพื่อทำหมากิจกรรมในฝันอยู่ .ขออภัยที่รบกวน
  • รับทราบครับยุทธ ฮีทมาปรึกษาพี่ชายก่อนและหาแนวร่วมได้จะโทรไปครับ
  • พลาดตลอดเลยเรา5555
    image
    ไฟล์แนบ
    เอ้า.jpg 224K
  • โห!!! พี่ นัง Evita จ่ายลูกอย่างนี้ ทำหมันไปเสียดายแย่เลยพี่ B-)

image
    ไฟล์แนบ
    s1_resize.jpg 143K
  • หมาจมูกดำที่จ่ายลูก ออกมาเป็นแบบ Old Family ได้ เล็บแดงแป๊ดดดดดด :-D

image
    ไฟล์แนบ
    s2_resize.jpg 136K
  • ใส่ตัวพ่อจี๊ดๆๆ ท่าจะมันส์ ไม่ต้องเน้นใหญ่ ใส่สกั๊ด + ปิดท้ายด้วยไอ่เก้น ถามหน่อย พ.ศ. นี้ ใครกล้าเลี้ยงบ้างคร๊าบบ 555+
  • เพิ่งกลับจากฝาง ... เข้ามาอ่านกระทู้
    สรุปว่าเราย้ายที่มิตติ้งเป็นที่บิ๊กซีดอนจั่นแล้วใช่ไหมครับ >> ครั้งหน้าจะได้หาที่เที่ยวต่อหลังจากมิตติ้งถูก :032:
  • เบอร์อ้ายสมน่ะให้ได้ล่ะครับแต่โทรแล้วจะมีสัญญาณตอบรับหรือป่าวแค่นั้นเองล่ะครับ แต้ก่อ้าย555555
  • เอาจะไดเรื่องงานน่ะคร๊าบบบบบบบบบบอิดล่ะเน้อ
  • เปิ้นหื้อรอผ่อไปเรื่อยๆขี้ค้านอิตตตตจะไดก่อบะดีแต๊ะ
  • วันนี้อิพริตตี้มันจะฆ่าวัวให้ได้เลยพี่สมพงษ์
  • เหนื่อยนักพักก่อนดีมั้ย...หยุดเรื่องหมา หมามาว่าเรื่องของคน "คนมาก่อน หมาตามทีหลัง" 555+ หรือท่านคิดเห็นเยื่ยงไรแถลงไขมา ท่าน lamphun!!
  • มาตามหาพี่เล็ก :o003:
  • เฮ้อ........แล้วจะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง 5555
  • มันเกี่ยวไรด้วยฟะพี่เก่ง!! 555+ *** ผมยังเป็นนินจาอยู่ครับพี่เอ็กซ์!
  • 55+ นินจาตามตัวยากจริงๆ
  • 555+ โจทย์เก่า - ใหม่ ตามเช็คบิลอยู่คร๊าบบบบ
  • เห็นด้วยกับยโสโนพิคเจอร์ครับ พักเรื่องหมาซักนิด แล้วพาน้องๆ ออกไปเต้นหน่อยดีกว่า... ชิมิ ชิมิ

image
    ไฟล์แนบ
    Karima.jpg 66K
  • เราฝึกหมาเราไปเรื่อยๆดีกว่ามั่งครับ พร้อมเมื่อไหร่ก็ไปลุยโลด หยุดคนก่อนดีกว่ามั่งไม่งั้นไม่มีที่เมา555image
    ไฟล์แนบ
    220495.jpg 129K
  • ว่าไงก็ว่าตามกันครับ :)
    แม็ค เก็บองค์นี้ให้พี่ด้วยเน้อ :-D สาธุๆ กราบครูบาชุ่ม

image
    ไฟล์แนบ
    1cimg2655.jpg 192K
  • ส่วนนี่รอเดือน พย. ได้ บูชาแน่นอน

image
    ไฟล์แนบ
    c.jpg 170K
  • 19ไม่ค่อยเห็นเนาะ เห็น17 เจอทองเหลืองกริบๆ งง500 ไม่กล้า วันหลังตามหาไม่ปะแหมเลย
  • K-9 เชียงใหม่ วันละ 100 ราคาเท่าฝากเลี้ยงจ้า
    รับฝึกและฝากสุนัขในราคาเดียวกัน *ฟรี ฉีดยากันเห็บหมัด ตัวเดียวกับที่ นสพ.ใช้ * ฟรี อาบน้ำ * และรับ-ส่งในระยะใกล้เคียง * มีแพทย์ contact ตลอด **** สอบถามรายละเอียดได้ที่ ว่าที่ รต. ภุชงค์ 086-9210074/082-0339532(ครูตั้ม) ไปเจอมาเลยเอามาฝากคร้าบimage
    ไฟล์แนบ
    900-2xn0hfr6f3up06.jpg 131K
  • อ่านทีแรก ประมวลผลเร็วจัด "ฟรี ฉีดยากันเห็บหมัด ตัวเดียวกับที่ นสพ.ใช้" - นสพ. หนังสือพิมพ์ 555+

เลยอ่านอีกที 555+ นายสัตวแพทย์ อายเลย :m73: 555+