ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ดูท่า เทียบซุบตาร์รุ่นพ่อได๋ก่อหา เรดการ์ด(บีเจ+โอชอง)imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    CSC_0163.JPG 198K
    DSC_0149.JPG 144K
    DSC_0169.JPG 158K
  • โคล่า มาแบบนิ่มๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0165.JPG 144K
  • นักเลงเจ้าถิ่น ดิ้นพล่านอยู่ในกรง สกัท(ฟัดทุกตัว) ลูกรัก คีตา มอสimageimage
    มารับการติวจากพี่ประจำ แต่ทำยังบ่ได๋ คริ คริ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0167.JPG 177K
    DSC_0177.JPG 128K
  • เดอะดุ๊ก ฟลุก หรือไม่ วันนี้เก็บหมดๆๆๆๆๆๆ เย้ๆๆๆๆๆเจ้าของยิ้มแก้มฉีกimageimageimageแต่คงนั่งน้ำตาร่วงหลังจากขายมันไป555
    ไฟล์แนบ
    DSC_0174.JPG 137K
    DSC_0176.JPG 155K
    DSC_0172.JPG 173K
  • งูไซเจ้าถิ่น เดอะซัน (บิ๊กซี ซันชิโร่) ไม่ยอมน้อยหน้า สู้เน้อimageimageimageimageรักนะจุ๊บๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0178.JPG 134K
    DSC_0184.JPG 145K
    DSC_0179.JPG 148K
    DSC_0181.JPG 137K
  • อัยยะ! ใช้สเตย์รัดเอวอีกแย้ว...แสดงว่าช่วงนี้บริหารช่วงล่างหนักหน่วงหราปีเตอร์สม 555++ :-))
  • หมานะไหว แต่คนต้องใช้อุปกรณ์ช่วยนิดหน่อย 555.

เมื่อวานพลาดโอกาส...คราวหน้าว่ากันใหม่ครับ

นักลากล้านนาเตรียมตัวสู้ศึกสนามดินที่ดีวัน :)>- image
    ไฟล์แนบ
    b00170[1].jpg 135K
  • ต้องหาน้ำหนักเพิ่มให้กะพูม่าแล้วหละพี่ ดุ๊กดิ๊ก จัดหมดแม็กแว้ววววimage
    ไฟล์แนบ
    322374.jpg 143K
  • เขาจะเอาดุ๊กดิ๊กไปแกงละก่าimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF0828.JPG 178K
  • สวัสดีครับพี่สมพงษ์,พี่จอห์น,พี่สรร,พี่ปอม,อาจารย์..และทุกท่านที่ไม่ได้กล่าวมาครับช่วงนี้ไม่ได้ไปเจอพี่ๆเลยครับเลยซ้อมที่บ้านไปก่อน...ยุ่งทำงานครับไว้มีโอกาสคงได้เจอกันครับ...ไว้นี้เอาคลิปแรมโบ้ลากยางรถยนต์มาฝากครับผิดพลาดประการใด...ขอคำติชมจากบรรดาเซียนๆด้วยนะครับผม

:-D
  • ท่านสมาชิก

เรียนเชิญ Metting Udon @ Intara ครับ วันที่ 3/11/2012 เวลา 17:00 น. เป็นต้นไปครับ รายละเอียดดูได้ที่กระทู้ "Udon ที่ฝึกลาก & สนามแข่งระดับประเทศ!!!"

นัท
  • แรมโบ้ อย่าลืมสายจูงนะครับ เยี่ยม step 1 ว่างแล้วเจอกัน :063: :063:
  • หัวหมู่กลับมาเล่น จัดหลับเลยวุ้ยยยimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0038.JPG 119K
  • อ้าย ส.จัดหลับต้องจะอี้image
    ไฟล์แนบ
    P1010092.jpg 36K
  • โค๊ะจะบะฟื้น อะก้า จะนี้555 เปรม พร้อมไปยิงเมื่อไดเอิ้นตวย
  • งามมากกกกก
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค...มาแล้ว BeerCM หัวหมู่เมืองนอร์ท
  • image

แวะมาจุดประทัดแก้ความเงียบเหงา
    ไฟล์แนบ
    IMG_1398rs.jpg 152K
  • ป๋ารุ่นใหญ่เขาจุดประทัดยักษ์กันเน่อ55555
  • อ้ายสม อ.เฉลียว เสาร์ว่างกันก้อครับ
    ขอลองมือสักสองแม๊ก เห็นแหละเปรี้ยวปาก เหอเหอ
    :014: :014: :014:
  • อีกสิบเดือน จะมียักษ์ยาวตัวใหม่มาร่วมสร้างสีสัน ทนรออีกนิดนะพี่น้อง
  • เอ๊พี่น้องเขาชื่อ..DeadGame...หรือว่าผมจะตั้งชื่อ..DeadLine..ดีน๊าาาา...จะได้ขีดเส้นตายใว้ให้..DeadGame...เลย5555
  • หัวหมู่เมืองเหนือลงทุนเปลี่ยนชื่อใหม่เป็น BeerCM. เหรอคร้าบ

ยังจะตามล่า ไลแค่น ต่ออีกมั้ย อิอิ.
  • คิดจะมาประกบบักยาว คงยาก เดอะเดด เน้นยาวไม่ได้เน้นหล่อ ในสนามลาก และสงครามน้ำลาย ไม่มียอมใคร 55
  • วันนี้จะเอา เดดเกมส์ ไป วุฒิศักดิ์ ละเน้อ เสริมหล่อ อิอินัดหมอผึ้งคนงามไว้ละ
    ตาเปรม รุ่นใหญ่ใส่เป็นกล่อง55
  • เอาทรง เดดล๊อค ออกศึกนะพี่ ส่วนบรรดาเครืองโด๊ปทั้งหลายน่าจะเดินทางไปวันนี้
  • ดูมันทำหน้า...นี่แหละถิ่นตรูใครห้ามเข้าเห่าตลอดimage
    ไฟล์แนบ
    copper 3.JPG 77K
  • หล่อมากกก แต่ความหล่อใช้ในสนามลากไม่ได้นะน้องชาย อิอิ
  • รุ่นใหญ่จัดเป็นกล่องๆ รุ่นน้องขอลองสักสองแม็กก่อนคับ
    ติดใจค่อยๆหาไว้ในครอบครัว เหอเหอ
  • ขึ้นไปเชียงใหม่เที่ยวนี้ต้องรบกวนขอความรู้จากอาจารย์สักสิบแมกซ์นะครับ เห็นแล้วคันไม้คันไมค์
  • ป๋าเดี๋ยวจัดSUPER MATCH ให้imageimage
    ไฟล์แนบ
    P1010076.jpg 44K
    IMG_1116.jpg 65K
  • ถ้าไม่พอมีอีกนะป๋า55555imageimage
    ไฟล์แนบ
    P1010097.jpg 31K
    IMG_0413.jpg 69K
  • เปรม....ผมว่างตลอด(ตกงาน เขาไม่ให้ทำงานแล้ว)กำลังจะเป็นราษฎรอาวุโสแล้ว ถ้าเปรมว่างนัดอ้าย ส.ตวยเน่อ
    เปรมอยากมี"สติ"ใหมฮิฮิimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1107.jpg 37K
  • โห อาจารย์ เล่นมายั่วกันแบบนี้ ตะบะแตก มีกระบอกไหนจะแบ่งไหมเนี่ย งามๆทั้งนั้น
  • 5ปีถึงจะโอนได้ป๋า ตอนนี้เหลือ4ปีเป็นของสวัสดิการ รอไปก่อนนนะป๋า :032: image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1190.jpg 58K
  • ดีเลยครับ มีเวลานานๆจะได้เก็บตังทัน ฮ่าๆๆๆ
  • งามมากๆครับอาจารย์
  • อ.เฉลียว ครับ >> เห็นแหละ อยากมี "สติ" แต่ตอนนี้ดันไม่มี "สตังค์"
    รอสิ้นปี อาจมีเฮฮา งบปีหน้ากำลังจะทำเบิก เหอเหอ

:030: :030: :030:
  • เสริมหล่อมาแล้ว เรียบร้อยปลอดภัย อิอิ ป๋าเล่นสกิดซะใจแป้ว กลับมานานฟื้นอีก ฮืออออ สกินเฮด
  • เสี่ยหนึ่งไปตวยก่อ
  • สุขสันต์วันคลายวันเกิดนะครับ ปอม สามสี พี่ล้านนาหมาแดง
  • ชื่อมัน เดดเกมส์ ฮ่าๆๆ ส่งรูปหลังไมค์มาบ่อยๆนะพี่ จะได้วางแผนโปรโมทขึ้นสู่ดวงดาว
    หน้ามันเปลี่ยนไปเยอะหรือเปล่า อยากเห็นจัง
  • ้HBD นะคับพี่ปอมพร้อมของขวัญวันเกิดimage
    ไฟล์แนบ
    261808_440498382652362_1329391166_n.jpg 26K
  • หนึ่งอาหยังงาม RED GUARD กา 555
    ปอม...HAPPY HAPPY เน่อ
    เปรม...อีกสองเดือนก็ขึ้นปีใหม่แล้วตอนนี้ก็เขียนโครงการไปก่อนเดี๋ยวก็ได้(ไปอำเภอขอใบ ป.1 มาเขียนเพื่อขอใบ ป.3)image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1252.jpg 50K
  • ถ้าวันเสาร์คงไม่ได้ไปครับ ของเดินทางถึงวันจันทร์หน้าถ้าได้ของแล้วเดียวนัดกันไปส่องกันใหม่น่ะครับ
  • บ่มีก่ไปได้ ว่างก่เนาะ เจินเน่อหนึ่ง :032:
  • พี่สมพงษ์ อยากได้เครื่องวิ่งแวะมาส่งโคราชด้วยได้มั๊ยครับ อิอิ :-D image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7337.JPG 170K
  • มาม่วนกันใหม่.....PitbullRock (Mohawka)

image
    ไฟล์แนบ
    t1_resize.jpg 126K
    t1_resize.jpg 126K
  • อ้าวยังอยู่หรือ ท่าตั๊ม จอมขมังเวทย์ นึกว่าถอนตัวจากวงการไปแล้ว อิอิ
  • ยังอยู่ครับพี่ หลังจากหมดเรื่องพ่อ (ที่จากไปแล้ว ) พักอกพักใจ ก็มาสนุกกันต่อ