ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • เจมส์อย่าชี้หน้าไก่ดิเด๋วหน้าซีด! ใต้คำว่า "หมู" ยังมี รำอ่อน และหัวอาหาร กร๊ากๆๆๆ
  • ระวังนะพี่เต็ก คิดว่าหมาแดงอ่อนซ้อมเป็นหมูๆๆ ระวังไอ่เบิร์กเป็นรำอ่อน/หัวอาหาร! อิ้วๆๆๆ
  • สวัสดีครับ พี่น้องเชียงใหม่-ลำพูน
    ไฟล์แนบ
    03112010(005)3.jpg 63K
  • สนุกกันใหญ่เลยอิอิ
  • โอ้โห เล่นเรียกรำอ่อน/หัวอาหารเลยเหรออัตมาเล็ก เดี๋ยวมิตติ้งหน้ามีมันส์...:013:

ว่าแต่บูลลี่ที่ลากเชียงใหม่มีแค่เบิกกับอาก้าเหรอครับ ที่เหลือหายไปไหนกันหมด!!!
    ไฟล์แนบ
    DSC07147.JPG 109K
  • ที่เหลือไม่สู้5555555555555555555555
    คราวหน้าต้องเอาไอ่ทูรัพไปบ้างแล้วช่วงนี้ต้องวิ่งๆๆๆๆๆๆ ฝึกๆๆๆๆๆๆไม่งั้นสู้หมาเด็กไม่ได้แน่แน่อิอิอิอิอิ
  • เบิกดูฟิตขึ้นมากจริงๆ ครับ Bully สู้ๆ !!!! หนึ่งเอาไอ้รวยมาแท็คทีมหน่อยเร็ววว
  • เก่งไม่กลัว กลัวโม้นี้แวะ55 หวัดพี่น้องโขทัย ให้ตาbank อัพหมูหันบ้างเน้อ
    ไฟล์แนบ
    DSC02008.jpg 104K
  • ตอนนี้หมูหันใหญ่แซงอาก้าไปแล้วครับพี่สมพงษ์
  • วันนั้นที่ไปดู I-Stamp หนาขึ้นเยอะเลย อ้ายสมพงษ์
    แล้วอ้ายจะเอามันลากก่อ:o037:
  • ยอมครับยอม ถ้าลากนี่หมาแดงเป็นต่อหมาหล่อเป็นรอง...:020:
  • แต่แน่ๆ เจ้านี้เป็นแชม์ อยู่ ทั้งกล้ามงาม และลาก สุดยอดหมูกดำๆ รอหน่อยหมูกแดงไม่ยอมอยู่แล้ว เสียอย่างเดียวถ่ายฮูปบะงาม
    ไฟล์แนบ
    ARKA.jpg 96K
  • ตัวจริงอาก้า งามมากมายเลยครับ คอนเฟิร์ม:o043:
  • อ้ายบะดียอมเน้อมีเต็มบ้านยอมบ่ได้แม่นก่ ของผมฟิตไว้2ตัวจะเป็นเรื่องก่บ่ฮู้5555555555555
  • คึกคักดีจริงๆ เชียงใหม่

วันหน้าขึ้นเหนือต้องไปลากมั่งแล้ว

ลากไปเที่ยวกันให้หมด:013:+

เรื่องลากหมาผมสู้ไม่ได้แน่

แต่ถ้าแข่งกินนี่เจอกันได้

เล็ก ขอถอนคำพูดที่จะเอาไอ้เพอร์เฟคไปดับซ่าส์เจอร์เก้น:o030:

โตเปนกระบือยังเล่นเป็นลูกหมาอยู่เลย :030:

เมื่ออายุขนาดนี้ไอ่เจอร์เก้นมันจะเล่นผมซะแล้ว:o008:

ขอโทษพี่สมพงษ์กับน้องๆด้วยนะครับที่แวะมาหาแล้วไม่ได้ให้การต้อนรับเท่าที่ควร

โอกาสหน้าแวะมาใหม่แล้วบอกล่วงหน้านะครับ รับรองเต็มที่ครับ:o030:
    ไฟล์แนบ
    12345.jpg 63K
  • นานทีจะมีอากาศหนาวมากขนาดนี้ที ต้องรีบฉวยโอกาสเดิน วิ่ง ว่าย ลาก ซ้อมเต็มที่ครับซ้อม...:062::020:
    ไฟล์แนบ
    DSC07941.JPG 112K
  • สวัสดีคร้าบ...ทุกท่าน อากาศเย็นๆแบบนี้หาที่นั่งดื่มเบียร์เย็นๆกันกน่อยมั้ยคร้าบ
    ไฟล์แนบ
    beer_toast.jpg 33K
  • เจอกันทุกเสาร์ น่าจะดี
  • ขี้เกียจชนแก้วและถือกลัวเด๋วกล้ามขึ้นใช้เข็มฉีดเหล้าเข้าเส้นเลยได้ป่าว P'John ฮิ้วๆๆๆๆ
  • วันไหนได้หมดคร๊าบบบบบบบ......
  • อย่าเลยเพ่รังสรร เด๋ว! ศุกร์เมา เสาร์นอน อาทิตย์ถอน จันทร์ฝัง อังคารซ้อม พุธจิบเบาๆ พฤหัสหนักหน่วง พอดีมือสั่นๆๆ คอสั่นๆๆ ฮิ้วๆๆๆ
  • ตกลงเสาร์นี้ดื่มเบียร์ที่ไหนรีบนัดสถานที่เลยครับจอห์น สมาชิกจะได้ทราบทั่วกัน อากาศหนาวๆ แบบนี้เมายาก...:028:
  • เมื่อกี้คุยกับอ้ายสมพงษ์ว่าจะไปคุยกับพี่จอนท์เรื่องที่มิตติ้งแต่ดันงานเข้าซะงั้น พรุ่งนี้ถ้าไม่ติดอะไรจะไปหาที่ร้านนะพี่เดี๋ยวจะโทรชวนเอ็ดด้วยokก่ออออออออออออออ
  • วันนี้ว่างครับผม
  • เช้านี้เจ้าเบิกโดนไปหนึ่งยกใหญ่ ดูแววตาก็รู้ว่าเหนื่อยขนาดไหน...:013:
    ไฟล์แนบ
    DSC079752.JPG 119K
  • กว่าหมาจะลากได้เป๋นขี้เหล้าแน่ๆ55
    ไฟล์แนบ
    DSC_0263_1.jpg 120K
  • ผมก่ว่าอั้นเนาะอ้าย555555555555555555555555
    เดี๋ยวว่าจะไปดูพี่จอนท์ฝึกไบร่อนซักหน่อยแว็บงานน้อยยยยยยยยยยยอิอิอิอิ
  • เห็นบรรยากาศคึกคักแบบนี้ อีกไม่นานตูได้ไปแอ๋วเหนือแน่ๆ
    หนาวแล้วววว
  • คึกคักกันน่าดูเลยนะพี่ๆ จะมีงานใหญ่อีกเมื่อไหร่เนี่ย
  • หลับดึกเน้อสาวน้อย คืนนี้รู้สึกมีนัดเมากั๋นตวย
  • อากาศเย็นๆ แบบนี้กําลังหาซื้อเต้นท์ลดราคามาเก็บไว้สักอัน อีกไม่นานคงได้ใช้แน่ ถ้าเชียงใหม่

มีนักกีฬาพร้อมลาก จัดงานบนสถานที่กว้างๆ ตามเชิงดอย ใครอยากมาเที่ยวเชียงใหม่ก็นํา

แค่เต้นท์มาก็เรียบร้อย แข่งลากเสร็จ ก็เมา เมาเแล้วก็มุดเข้าเต้นนอนกันได้อย่างสบาย...:020:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1284.JPG 119K
  • ตะวาเปิ้นไปเมากันที่ร้าพี่จอนท์บอกว่าจะไปก่บ่ไป พี่สัก่ไปนั่งตวยกันจนปิ๊กบ้านมันดีๆๆๆ แต่ยังหาที่มิตติ้งยังบ่ได้เตื้อจะไปตางไดดี
  • อ้ายจะอี้ยาวปอเก่าะเอาไว้จ้วกอย่างเดียววววววววววววววววว อันนี้น้องdadaเน้ออออออออออออออ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2402.jpg 104K
  • ยังไม่นอนหรอครับพี่เก่ง
  • ยังคับเบสเมื่อว่านไม่ไปเจอกันคุยกันมันระเบิดเลยเบส ยังบอกพี่จอนท์ว่าเบสจะมาหาด้วยเสียดายจัง
  • :m056: ตัวจริงสวยมักๆๆๆ คร๊าบพี่น้องคร๊าบ คลังแสงสีแดง :m025:
  • ที่บ้านทะเลาะกันนิสหน่อยครับพี่ แก้ตัววันหน้าครับพี่ ขอโทษด้วยครับ :o030:
  • ถ้าพี่ผ่านบ้านเบสจะโทรไปหานะ จะได้ชนแก้วววววววววววววกันซักหน่อยนะคับ
  • จัดให้เลยครับลวดเพ่
  • วีซ่าหมด ทิตย์หน้าขอใหม่ บะพลาดๆๆๆ ไข้หันตัวปู้อะเก่ง หมูกะบินได้
    ไฟล์แนบ
    DSC02051.jpg 120K
    DSC02052.jpg 109K
    DSC02056.jpg 119K
  • ตัวปู้มันยังน้อยกว่าตัวเมียอ้าย พี่จอนท์ว่าฮื้ออัดมันได้ละเดียวจะบ่ตันพี่สันนะก่า ท่าจะตันอยากละตัวนั้นใหญ่ขึ้นตึงวันเลยพี่5555555
  • เจอ คำเมือง เข้าไป ได้บรรยากาศมั่กๆ
  • เดี่ยววันนี้จะตระเวน:m086: หาที่ B B Q มิ้ตติ้ง ก่อนนะคร้าบ สำหรับวันเสาร์ที่จะถึงนี้นะคร้าบ พี่น้องน้องทั้งหลาย:m109:

.
  • คอยอยู่อย่างใจจดใจจ่อนะครับจอห์น...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC08049.JPG 117K
  • สวัสดีชาวเชียงใหม่คับทุกท่านคับ

ฝากพี่เต็ก พอไหว เปล่าคับ

http://www.youtube.com/watch?v=syaOJinNsJY

พี่มีคลิปอะไรใหม่ๆๆ เอามาให้ชมบ้างดิ คับ พี่
  • :021::021:หิวจังเลย:006:
    ไฟล์แนบ
    pits_003 copy111.jpg 64K
  • ดีขื้นเยอะเลยครับตี้ อันนี้คลิปเก่าแล้วแต่ไม่รู้ว่าได้ดูหรือยัง...

http://www.youtube.com/watch?v=Edpata4EF8k
  • เมื่อกี้คุยกับพี่จอนท์ว่าอยากได้ลานด้านข้างกาดสวนแก้วใครพอรู้จักคนจัดช่วยติดต่อด้วยนะคับ ผมจะรอคุยกับคนจัดกาดวันพฤหัสที่มีกาดซุ้มมืดนู้นนนนนนนนนนแน่ะ
  • พรุ่งนี้ท่าว่างจะชวนพี่จอนท์ตะเวนหาที่มิตติ้งกัน จะได้เอาอาไรมาย่างกินกันแก่หนาวหรือเปล่าหนอออออออออออ
  • ตาเล็กเตรียมตัว....ชนแก้ว
    ไฟล์แนบ
    DSC02066.jpg 101K