ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ไปทำงานล่ะเน้ออออออออออ
  • ตามกำหนด การประกวด Pitbull ตอน 11.00 น ครับ ตะกี้แวบไปดูมา เจ้า ไทเกอร์ จากเชียงรายได้ที่ หนึ่งกลุ่ม Terrier ไปแล้วครับ

Photobucket
  • พี่ใครมีเบอร์พี่แม็กแม่โจ้บ้างครับ ผมได้ส่งรูปไมโลไปให้แกดูแล้วนะครับ ผมเปลี่ยนมาใช้ไมโครซิมข้อมูลเลยหายหมดเลย แกส่งเมล์มาหาผมละแต่อยากได้เบอร์โทร จะโทรหาแกบ้างครับ ***พี่แม็กบ้านผมอยู่ตรงข้ามร้านลาบครัวกำนันลำปางแถวชามตราไก่ยักษ์*** ถ้ามาลำปางแวะมาแอ่วหาไมโลได้นะครับ
    ตอนนี้หมาสมบูรณ์มากมากผมเอาหมาไปจูงเล่นวันละ1ชั่วโมง
  • พี่สมพงษ์เข้าบอร์ดได้ยังครับนี่ย
    images by free.in.th
  • ตอบแทนเลยแล้วกันน่ะคับ ทางกลับบ้านยังไม่รู้จะหาเจอหรือยังคับ เพราะเมื่อคืนแก่จัดนักคับ5555 ล้อเล่นน่ะพี่สมคร๊าบบบบบบบ
  • ยังไงตอนบ่ายๆเจอกันน่ะคับ ตั้มอย่าลืมรถลากเน้อ
  • ท่านใดมีรูป + ลงรูปเป็นเอามาโชว์ด่วน อยากเห็นๆๆ...
  • อยากชมภาพครับ เอามาให้ชมหน่อยนะครับ
  • บ่ฮู้ว่ามีใครถ่ายรูปไว้พ่องก่อ เพราะในมือแต่ละท่านถือแก้วอย่างเดียว5555 พี่น้องลำปางขนถ้วยรางวัลกลับบ้านไปหลายใบเลยแม่นก่
  • สงสัยยังไม่ฟื้นกันซักราย...
  • แม็คอ้ายจะเอาเสื้อฮื้อแม็คแถวไหนดีคับ
  • ใช้เลยเมื่อวานถือแต่แก้วอย่างเดียว มาววววววววววอิอิอิอิ
  • อ้ายตะคืนเอากั๋นนั้งรอเนาะ หาว่าเดี๋ยวมากินอยู่หน้าร้านพี่จอนท์จนจ่ะอวกอยู่แล้วก่ยังบ่มาเลยยยยยย
    เดียววันสองนี้จะเคลีย์เงินค่าเสื้อฮื้อก่อนเพราะยังเก็บได้บ่ะครบเลยอ้าย แต่ด้วยผมจะจ่ายฮื้อแตนเขาก่อนก่แล้วกั๋น อ้ายจะฮื้อไปเคลีย์ตี้ไหนตี้บ้านก่ะว่าตี้หน้าร้านพี่จอนท์ว่ามาอ้าย อิอิอิอิ
  • ไม่มีใครถ่ายรูปไว้เลยเหรอครับ หรือลงรูปกันไม่เป็น
    ผมเองก็เหมือนกัน...
  • ผมเอากล้องไปนะ แต่ไม่ได้ถ่ายเลย กลุ่มพิทบูล เค้าไม่เหมือนกลุ่มอื่น จนงานเลิก ปิดไฟ เก็บเก้าอี้กันหมด พวกเรายังดื่มเหล้า เคล้าเสียงหมาเห่ากันอยู่เลย
  • แล้วทั่นสมพงษ์ ฯ ล่ะเข้าบอร์ดได้หรือยังครับ หายเงียบไปตั้งแต่ปรับปรุงระบบใหม่
  • เจ้าเล็ก ก็เงียบเลย ไหนเอาเจ้า คีแกน ลูกเจ้า Gintonic มาเปิดตัวไวๆเลย
  • กลุ่มพิทบูลเรานี่ เจ้านายหมากับเหล้าเบียร์เป็นของคู่กันจริงๆ...
  • กินกันเอาแบบมาววววเละเทะกันไปข้างหนึ่งเลยล่ะ
    ตั้ม-หนึ่ง เข้าไปเอาเสื้อที่ร้านท่านจอนท์ได้เลยเน้อเดี๋ยวพรุ่งนี้จะเอาไปฝากไว้ให้เน้อ
  • ก็คิดดูเองก็แล้วกัน กินแล้วอ่วกในห้องน้ำbigcยังกลับมาชนแก้วได้อีก เอ........ใครน๊าาาาาาาาา555555 แซวกันเล่นๆเน้อออออ
  • อย่างอ้ายต้องเอาแบบนี้มาล่อดิพี่สัน ถึงจะเข้ามาโพสน่ะ555 มาเยอะๆๆหน่อยอิอิอิอิอิ
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - 3.jpg
    อ้ายส.จงเข้ามาเดี๋ยวนี้.............นี่คือคำสั่งจาน้องสาวววววววววว
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - 1297770994.jpg
  • ตกเย็นมาแล้วเงียบจริงๆๆเลยยยยยยย
  • อยู่คนเดียวเหงาจัง จะไม่มีใครคุยกันเลยเหรอ
  • ทดสอบลงรูปimageimage
  • http://www.pralanna.com/tneasuan
    ฝากร้านพระตวยคับ อ้ายเก่งคับหันสาวๆแล้วไข้อาบน้ำขนาดหนาวจะไดก่สู้ตายๆๆๆๆ555
  • เมาแบบมีระเบียบวินัยครับเก่ง ต้องส่งของเสียถึงที่ แล้วกลับมาเริ่มต้นใหม่...อิๆๆ
  • imageพอลงรูปได้แล้วเริ่มรู้สึกดีขึ้น555
  • ลงยังไงครับแมค??? รูปนี้กําลังปั้นข้าวเหนียวจกตําส้มพอดีเลย...
  • Tek ลองเข้าไปที่ Photobucket.com แล้วฝากรูปไว้แล้ว ก็อปตรงช่องHTML มา Paste ลง ตั้มใช้อยู่ จริงๆใช้มาตั้งแต่ยังไม่เปลี่ยน web เลย

Photobucket
  • แม็ค เหรียญครูบาชุ่มงามมาก เปิดราคา ปล่าวววว
  • เดี๋ยวลงรูปให้ดูงานที่ขอนแก่นน่ะ
  • เอามายั่วน้ำลายพี่สันกับเสี่ยส.หน่อยดีกว่า จะได้เข่ามาดูบอร์ดทุกๆวัน5555555

อันนี้ล่ะของชอบของท่านจอนท์ด้วยเหมียนกัน555555
  • พี่จอนท์เม็มพี่ทำไมไม่มีรูปอ่ะเปิดไม่ได้เลยติดไวรัสหรือป่าว แหมไอ่เราคุยซะดิบดีเซ็งๆๆๆ เดี๋ยวหาวิธีก่อนเน้อ
  • ตั้ม-หนึ่งไปเอาเสื้อได้เลยเน้อที่ร้านพี่จอนท์ฝากไว้ให้แล้วคับ
    แม็คจะเอาเสื้อที่ไหนว่ามาจะเคลีย์ตังค์ให้อ้ายแล้วเน้อ
    เบสน้องพี่จะมาเอาเสื้อเมื่อไร หายเงียบไปเลยช่วงนี้ เป็นผู้กระชากวิญาณอยู่เหรอไอ่น้อง55555
  • เก่งไหนรูปยั่วน้ำลาย...พยายามหน่อย
    ไฟล์แนบ
    ภาพ026.jpg 87K
  • เก่ง...สงสัยจะลงไม่เป็นเหมือนกัน
  • เหรียญครูบาชุ่ม วังมุยลำพูนสุดยอดครับออกเท่าไหร่ครับท่าน
  • อยากได้ตะกรุดของท่านเหมือนกัน

image
    ไฟล์แนบ
    ตะกรุดหนังควายเผือกครูบาชุ่ม_resize.jpg 43K
  • ขอทดสอบครับ image
    ไฟล์แนบ
    ZION_3[1].jpg 48K
  • พี่ตั้ม น้าผีเหรียญนวะข้างบนเป็นเหรียญที่ติด1ใน3ของงานประกวดตลอดขอเก็บไว้ชื่นชมก่อนครับ
    ตระกรุดเดี๋ยวจัดให้พี่ ว่าแต่สนเหรียญเนื้อทองแดงไหมครับเพิ่งได้มาวันนี้เอง5555 อ้ายเก่งเดี๋ยวผมโอนตังค์ให้ก่อนนะพี่ เจอกันเมื่อไหร่ค่อยเอาเสื้อก่ได้คับimageimage
    ไฟล์แนบ
    CIMG0960.JPG 140K
    CIMG0957.JPG 126K
    CIMG0960.JPG 140K
    CIMG0957.JPG 126K
  • ฝากให้พี่ตั้มคราบบบบบบ....หมาฝรั่งของแท้..5555
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - 1297925440.JPG
  • ขอบคุณครับตั้ม...
  • โคตรเซ็งเลยไอ้หมากฝรั่งบ้านั่นนะ เอานำ้มันเบนซินเช็ดจนเหม็นเลย
  • ฝากถามพี่คนที่น่องลายๆ...อ่ะคับ..อ้ายคนตี้บิ่นหลังฮือกล้องวันนั้นหายไปไหน.....จุ๊กั๋นรอ...
    วันหลังจะไปเที่ยวหาอีกนะคับ...รอบนี้อ้วกไม่นับ...หลับเปนแพ้....น้าคราบบบบ
  • บ้านนี้เงียบ...เหมือนบ้านเราเหมือนกานแหะ.......
    อ้ายเก่งหายไปไหนเอ่ย.....
  • วันที่ 19 มีงานที่พันทิพย์ ใช่มั้ยคับ ขอรายละเอียดหน่อยคับ
  • มาแล้วคับคอมเสียคับ ติดไวรัสน่าก่า
  • งานวันที่19รอทั่นเต็กมาให้ข้อมูลแล้วกันน่ะคับ
  • ทั่นจอนท์รูปมีไหนหมดก็ไม่รู้อ่ะ เดี๋ยวลองไปใส่ในกล้องดูอีกที่เนาะ
    เอ็ดเอารูปในกล้องเอ็ดมาลงให้ดูมั่งดิ
  • ตั้มไปเอาเสื้อที่ร้านพี่จอนท์ยังถ้ายังเดี๋ยวจะฝากเสื้อให้แม็คด้วยเน้อ