ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ยิงทั้งวันเลยทั่นเต็กเสียดายเบอร์เท่านั้นแหละคับ ลูกค้าคือพระจ้าววววววววววววหายไปหมดเลย แง่ๆๆๆ
  • อัพให้ท่านเจ้าสำนักกำลังฝึกอยู่คราบบบบบบบบบบบimage
    ไฟล์แนบ
    01032011(002).jpg 36K
  • หน้าปกนิตรยสารอาณาจักรสัตว์เลี้ยงเดือนมีนาคม สุดยอดแห่งความเทห์ครับ... :o051:

image
    ไฟล์แนบ
    136.jpg 102K
  • ฝึกหื้อดีเน้อต่ายปลายปีนี้มีมันกั๋นแน่ๆครับ
  • อ่าวววววววววพี่สันแซวนิดเดียวไม่เข้ามาเลยหายเงียบไปเลยน่ะพี่ทั่น ไม่ต้องอดมันมากไอ่พูม่าไม่มีใครหย่ายทันแล้วพี่เอ้ยยย
    อ้ายก่หายไปกับเปิ้นตวยต้ะ
  • โห บัวขาวเลี้ยงพิท
  • เช้าแล้วพี่น้องคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
  • เห็นบัวขาวในนิตรยสารอาณาจักรสัตว์เลี้ยงเดือนมีนาคม แล้วชักอยากฟิตหุ่นตัวเอง มากกว่าฟิตหมาซะแล้ว 55555 ต้องเอาหุ่นเดิมของเรากลับมาให้ได้ซะแล้ว เอ้าสรุปต้องฟิตทั้งคนและหมา

image
    ไฟล์แนบ
    tm1.JPG 64K
  • ต้องกลับไปดู หนัง Rocky ทั้ง 6 ภาค สร้างความมุ่งมั่นซะแล้ว ใช่ไม๊ Tek 555

image
    ไฟล์แนบ
    tm2.JPG 70K
  • ยิ่งถ้าได้ จูงหมาลาก (หุ่นหมาลากในฝัน) หุ่นประมาณนี้นะ บัวขาวก็บัวขาวเฮอะ

image
    ไฟล์แนบ
    bigred.jpg 86K
  • เอาหมาวิ่งแล้วปะกั๋นตี้เก่าเน้อ พี่สัน น้องๆถามหาละเน้อ big-c image
    ไฟล์แนบ
    picth_com_DSC02668.jpg 148K
  • ใช่เลยตั้ม ต้องใช้ทั้ง Rocky กับ Adriana เป็นแรงบันดาลใจกลับไปสู่ Six Pack สมัยก่อนหุ่นไม่ธรรมดาเหมือนกันะเนี่ย!!! ผมเองก็ถึงเวลาแล้ว ไม่งั้นเดี๋ยวจะสายเกินไป...สู้ๆๆ

ใครพลาดงานพันธ์ทิพย์ เอาวีดีโองามๆ มาฝาก...

• ทีวันนี้เฮาว่างตึงบ่จวนน้องเนาะ อ้ายๆเฮานี้นา กิ๋นกั๋น2คนระวังเมาแล้วบะมีคนปาปิ๊กบ้านเน้อ555555
  • เฮ้ยตั้มหุ่นไม่ธรรมดาเว้ยยยยยยยยยยยยยย แจ๋วๆๆๆๆ
  • อ้ายตั้ม หุ่นในรูปกี่ปีแล้วอ้าย :030:
  • นัดมาวันศุกร์หรือเสาร์...พร้อมครับทั่น ส.ส.lamphun
    เช้านี้ KENK_CM หายไปไหน...ไม่มาสร้างสีสัน
  • เมื่อก่อนตั้มก็งั้นๆเนอะ เดี๋ยวนี้กล้ามไม่ธรรดาจริงๆมีลูกเดียว หย่ายๆๆด้วย อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    picth_com_angus.jpg 108K
  • เค้าเรียก สร้างศักยภาพจากหกให้รวมเป็นหนึ่งเดียว ใหญ่กว่า ทรงพลังกว่าครับ ส.ส. ...555

เจอตั้มครั้งแรกพอดูรู้ว่ายกนํ้าหนัก แต่ไม่เคยรู้ว่าสมัยก่อนจะบึกกับ In Shape ขนาดนี้ โครงสร้างนี่เหมาะสําหรับเล่นอเมริกันฟุตบอลตําแหน่งไลน์แบ็คเกอร์เลย... :063: :020:
  • ว่ามาเลยครับ big c วันใหนพร้อมimage
    ไฟล์แนบ
    Female_muscle_19_by_BigDane.jpg 193K
  • ล่ะแบบนี้ตั้มชอบอ่ะป่าวimage
    ไฟล์แนบ
    strong_muscular_women_sw201.jpg 47K
  • โห พี่จอห์นอย่างนั้น นะมัน Max Weight แล้วพี่ เอาประมาณนี้พอครับบบบ

image
    ไฟล์แนบ
    syd.jpg 106K
  • ไอ้หุ่นตอน นั้นนะมันเพิ่ง 3 ปีที่แล้วเองก่อนไป Australia ในชีวิตนี่ลดน้ำหนักมาหลายครั้ง แบบนักมวยเดี๋ยวปล่อยเดี๋ยวรีด ก่อนไป Australia ผมอ้วนมาก หนักที่สุดในชีวิต คือ 108 kg ไม่มีใครคิดว่าผมจะรีดได้ ผมรีดเบ็ดเสร็จ 3 เดือนก่อนไป 29 kg!!!!!!! เหลือ 79 kg มาตอนนี้ น้ำหนักมันทะลุมา 98 kg แล้วพี่น้องไม่รู้เที่ยวนี้จะรีดไหวอยู่หรือเปล่า
    ถ้าไป ถามคนขายของบนดอยสุเทพ เมื่อ 3 ปีก่อน เค้าจะรู้ว่ามีคนบ้าคนนึง มาวิ่ง ขึ้นลงบันไดดอยสุเทพวันละ 10 รอบทุกวัน คนบ้าคนนั้นคือ ผมเองคร๊าบบบบ เที่ยวนี้จะไหวไม๊หนอ ต้องฟิตแล้ววววว (ว่าแต่ตกลงกินเบียร์กันวันไหน5555)

image
    ไฟล์แนบ
    dst.jpg 115K
  • เล่นโชว์สาวฝรั่งกัน ขอแจมด้วยคน สมัยตอนวันรุ่นแบดบอยนะเอ้า... :020:

ต้องไหวตั้ม เล่นกล้ามฟิตเนสมันดีที่มีหน่วยความจํา ถ้าเราฟิตจนถึงจุดแล้ว มันก็จะกลับสู่สภาวะที่เราได้ฟิตไว้ครั้งล่าสุด ไม่ต้องเริ่มต้นใหม่ แต่ปัญหาคือจะผ่านช่วงแรกไปได้หรือเปล่าเท่านั้นเอง จริงมั้ยครับจอห์น?? ผมเองก็จะฟิตเหมือนกัน ไม่งั้นไม่ไหว หมูกระทะกับเบียร์สดทําผมอึดอัดเหลือเกิน...

:o008:

ไฟล์แนบ
    IMG_1621.JPG 124K
    IMG_1621.JPG 124K
  • มิตติ้งเราวันที่12น่ะคับทุกทั่นอย่าลืมกันล่ะ
    วันนี้มีงานเช้าหน่อยเลยไม่ได้เข้ามา แต่พี่สันดิ เข้ามาพูดคุยกับน้องๆบ้างน่ะเพ่
    ไปตอนไหนโทรบอกผมมั้งเน้อ อย่าลืมน้องชายผู้น่าเอ็นดูด้วยเน้ออออ........อิอิอิอิอิ
  • ตั้มคนไทยทำอะไรแล้วไม่แพ้ชาติใดในโลกกกกกกกกกกกกกกก (มันเกี่ยวกับการลดน้ำหนักหรือป่าวว่ะ)
  • เอ้า...........เงียบกันเข้าไป๊ บ้านนี้คุยกันแต่ตอนเช้า-บ่าย ค่ำๆแบบนี้ไปกินเหล้ากันหมดล่ะมั้งอิอิอิอิอิ
  • เหงาเว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
  • ทั่นเจ้าสำนักช่วงนี้ำเป็นไอ่หนุ่มผมยาวเหรอเพ่่5555555image
    ไฟล์แนบ
    01406_3.jpg 19K
  • เบสนี้หมาใครฟ่ะอิอิอิอิอิอimage
    ไฟล์แนบ
    01409_4.jpg 91K
  • พี่นี้ตัวอาไรน่ะ5555image
    ไฟล์แนบ
    01340_0.jpg 97K
  • ไม่มีอาไรทำเอารูปจากเวปเก่าๆๆๆๆๆาดูกัน5555555 เก่าไหมทั่นจ้าวววสำนัก
  • ดูไอ่ตัวนี้มันทำดิเล่นซะน้องเค้าร้องเลยอ่ะน่าสงสารจังงงงงimage
    ไฟล์แนบ
    01371_4.jpg 54K
  • หนึ่งเข้ามาทิ้งเบอร์โทรฮื้ออ้ายกำโทรอ้ายหาย เบอร์หายหมดเลย แต่อ้ายยังใช้เบอร์เดิมเน้อ
  • ทั่นตัวนี้หรือป่าวที่เป็นต้นแบบทำลายเส้นน่ะทั่นimage
    ไฟล์แนบ
    01363_28.jpg 32K
  • วันนี้ไม่ได้ออกไปเปรี้ยวที่ไหนเซ็งๆๆๆๆๆระบายที่นี้ก็แล้วกันเน้าะ555555
  • พี่จอนท์ไอ่ยานี้มันใช้เพื่ออะไรพี่อยากรู้อ่ะ
    ผมใช้ เด็กซ่าเมธาโซน /อาเซี่ยม
    - 1 ซีซี 48 ช.ม ก่อนงานเริ่ม
    - 1 ซีซี 24 ช.ม ก่อนงานเริ่ม
    - 1 ซีซี 2 ช.ม ก่อนงาน เริ่ม
  • ไอ่ตัวนี้ไอ้ตัวจอมพลัง มาจาก เมกา
    ไฟล์แนบ
    182313.jpg 97K
  • ปู่แท้ๆของผมเองครับ
    ไฟล์แนบ
    Hector1-1.jpg 248K
  • กดแนบไฟล์มาตวยก่ะเอ็ด บ่ะหลับบ่ะนอนก่า
  • เก่ง ยาตัวนี้มันแรง เก็บไว้ใช้ตอนจำเป็น ฮ่าๆ
  • โฮะนึกว่ายา ไวฮากล้าimage
    ไฟล์แนบ
    picth_com_angus.jpg 108K
  • คิดเหมือนกันเลย ส.ส. 555
  • imageนี่นะครับรูปข้าวตัง
    ไฟล์แนบ
    IMG_0269 (WinCE).jpg 17K
  • อย่างผมต้องใช้ด้วยเหรอคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบ5555555
  • เฮ้ยพี่ผมถามไปตั้งเยอะตอบมาแค่เนี้ย หือๆๆๆๆ
  • เสาร์แลงๆ1ทุ่มเน้อ big c ตี่เดิมimage
    ไฟล์แนบ
    picth_com_DSC026.jpg 146K
  • มาแต้ก่อ้าย จะได้บ่ะไปเติมก๊าซรถเน้อเดียวบ่ะได้ไปกิ๋นเหล้า ช่วงนี้รถเติมก๊าซมันนัก ใครไปลงทะเบียนเลยเน้อ เก่งไปคนหนึ่งล่ะเอ้าะ55555555 พี่จอนท์ว่าไงจ้ะอิอิอิอิอิ พี่สันล่ะอิอิอิ เอ็ดเลาะ555
  • เรื่องหมาบ่ะอู้กั๋นจวนกันกิ๋นก่าเหล้าต้ะ สิงห์นักลากเจียงใหม่555555++5555
  • แน่เหรอ big c
    เก่งเมื่อคืนเจอพี่เขาล่ะ เรื่องติ้งปาร์ค เดี่ยวเขาไปคุยกะคุณ ตัน โอเอชิ ให้ ถ้าได้ ก็สบายล่ะเราจะได้มีสถานที่ถาวรซะที
    เดี่ยว บ่ายกว่าๆ เข้าโรบินสันก่อนพาลูกสาว ไปเดินแฟชั่นโชว์
    แบบนี้ ค่ำๆ เจอกันที่ big c ล่ะกันคร้าบ
    image
    ไฟล์แนบ
    news_img_352234_1.jpg 32K
  • ปลายปีได้ไปเที่ยวเชียงใหม่อีกแน่แล้วใช่ไหม