ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • มันบะใจ้วันเดียวน่ากะ เมามาเป๋น อาทิตย์ แล้วท่าน55
  • ก็ตอนนี้ยังไม่หายเมาเลย ตอนนี้อ่ะ วอมอัพ เลยเมื่อคืน ยังเหลืออยู่เนี้ย ฮ่าๆๆ
  • ส่งงานเสร็จแลงๆถ้าจะมีเรื่องแหมเมาะ เอิก
  • โทดนะครับ หมากินเวย์โปรตีน ของคนได้ไหมครับ แล้วถ้ากินได้ผสมกับอะไรครับแล้วก้อ ควรให้ตอนอายุช่วงไหนครับ กลัวมันท้องเสีย ของผมตอนนี้กะลังจะ5เดือน
  • เวย์คนไม่น่าจะกินได้นะครับ กลัวว่าไตหมามันจะทำงานหนักไป
  • เด็ก ยโส กำลังเสาะมีดกรีดยางมาหั่น ล้อรถแทรกเตอร์อยู่แน่เลย 5555
  • ้้Hector มุมขา งดงามมากๆ

image
    ไฟล์แนบ
    hec.jpg 115K
  • ฝากเด็กใหม่ในสังกัดให้ติชมด้วยคับท่านพี่ทั้งหลาย 55555
    ลูกชายของไอ้Monsterหลาน454 สิบเดือนกว่าๆครับimage
    ไฟล์แนบ
    06022011.jpg 66K
  • Max ระวังเกิดศึกภายใน เด้อ
  • 55max ได้ขุนศึกมาอีกตัวแล้วเยี่ยม
    อาจารย์ไปแวะแอ่นผ่อหมามา2วันละเน้อ เจ้าของลักหนีแอ่วสาวน้อยละก้า
  • หวั่นๆเหมือนกั๋นคับอาจารย์ :026:
  • ชอบแบบเต็มๆๆ เส้น ไม่ชอบแบบครึ่งนะ!!
  • เสียดายโพสรูปไม่ได้...มีเสียวโว้ยๆๆๆ
  • เบิร์กหมาเทพเอาจริงแล้วรึ!! 555
  • ถ้าโพสรูปได้...โชว์ลากท่ามกลางสายฝน!! ประกอบมิวสิควีดีโอ เพลง "It's my life" bon jovi
  • แถมม้าแข่งอีกสักตัวimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4433 (929 x 620).jpg 142K
  • อุ๊แหมะ มันกันใหญ่เลยนะ555555
  • ลงเว็ปพระรามสามเลยพี่เล็กเดี๋ยวเอามาลงให้ :031:
  • โหดๆ ลาก ดึง กัด สามตัว ฟัดกันกระจาย เสียวๆๆๆน่ากลัว หมาเสี่ยเล็กใครขวัญอ่อนห้ามคลิกเปิดดูเน้อ กร้ากๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    28032011309-002.jpg 88K
  • อ้ายใส่เสื้อมันหยังอ้าย กลัวไอ่ตัวน้อยมันบ่ะยอมใส่ชุดลากก๋า555555
  • เฮ้ยเล็กเป็นหวัดไม่คุ้มน้าาาาาาาาาาา
  • กลุ่มเสื้อเขียว รักยโส 54
    :030:
  • ไม่ใช่ๆๆ "หน่วยจู่โจมพิเศษ" ต่างหาก ไอ่เก้น หัวหน้าชุด เลก้า รองฯ คีแก๊น สนับสนุน เสื้อตอนเรียนรักษาดินแดน(รด.) ยังมีเสื้อลายพรางอีกยังไม่ได้เอามาโชว์ กร๊ากกกกกๆๆๆ
  • มันเป็นอำเภอก่อน...เป็นหวัดวะพี่ กร๊ากกกกกๆๆๆ
  • เสี่ย สส ลำพูนสนใจ๋ก่คับไอ้ตัวนี้หรือว่าไผสนใจ๋โทรมาเน้อราคาเบาๆมากคุ้มเกินราคา
    เจ้าของเอามาฝากไว้บ้านผมก่อน เผื่อมีคนสนใจ๋ ถ้าบะมีไผสนถ้าจะเก็บไว้คนเดียว555 :) \:D/ image
    ไฟล์แนบ
    06022011.jpg 139K
  • แล้วก่อนเป็นอำเภอเป็นอะไร..ถ้าเป็นหวัด แล้วจาเปง ประเทศยโส ก่อฮือๆๆๆ
  • เมืองยศ!! 555+
  • ขอเบอร์ pitmaejo ตวยครับ
  • มันกันใหญ่เลยนะ...น้ำลายท่วมกระทู้แล้ว ฮ่าๆๆๆ รอหมาข้าพเจ้าออกมาเมื่อไหร่ หนาวแน่ๆ ฮ่าๆๆ
  • คืนนี้ออกแน่ ถ้าไม่ออก....ให้พี่ ส. อมขี้พ่นใส่หน้าผมเลย เอาป่าว 55555555
  • หนาวมากเลยยย...อุยยยยย แค่ 20 กว่าองศาเอง!! เสี่ยถ้าขี้ไม่พอมาเอาที่ผมก็ได้นะ กลัวพ่นไม่ทั่วตัวท่านจ้าวสำนัก คนไรวะเปลืองขี้ฉิบหาย!! กร๊ากกกกกกๆๆๆ เหม็นขี้ล่วงหน้าาาาาา
  • เหม็นถึง ยโสเลยเหรอ คร้าบ555
  • เสี่ยเร็ว!! เตรียมตัวแปรงฟันบ้วนปากให้สะอาด ตอนเย็นจะได้อมขี้ไปพ่นใส่หน้าคน นานๆๆๆ คนมันจะยอมให้พ่นขี้ใส่หน้า!! สักครั้ง นาทีทองครับ นาทีทอง ใครอยากอมขี้พ่นใส่หน้าจ้าวสำนัก เชิญ ครับ เชิญ กร๊ากกกกกกๆๆๆๆ
  • อี้เล่นไรกันอ่ะ สกปรก :027:
  • ไม่ต้องรบกวนเสี่ยเล็กกะได่ ผมคนรักพี่รักน้อง ให้คุณเก่งจัดการให้ ถ้าไม่ออกคืนนี้อมขี้อีอีฟนั้นหละพ่นใส่หน้าเจ้าของเลยโว้ย55
  • มาออกมาไม่งั้นมีคนเดือดฮ้อน...image
    ไฟล์แนบ
    188064.jpg 116K
  • คืนนี้ใครจะไปเฝ้าพ้อง
  • อีฟเอ๊ย!! ทำงานหน่อยนะไม่งั้นเจ้าของคืนนี้ได้เล่นขี้สนุกแน่ กร๊ากกกกๆๆๆ
  • อีฟเอ๊ย!! ทำงานหน่อยนะไม่งั้นเจ้าของคืนนี้ได้เล่นขี้สนุกสมใจแน่ๆๆ กร๊ากกกกๆๆๆ
  • อ่าวววววววว........เรื่องนี้มาถึงผมได้ไง
  • ไม่สนใจใครทั้งนั้น ไอ่ทูรัพstep1ต่อไปดีกว่าเรา5555555
  • เฮ้ย! ไปช่วยหน่อยดิ ตอนเมายังช่วย ตอนเล่นขี้อย่าออกตัวดิพี่ ทูรัพปล่อยมันก่อนตอนนี้มันอยู่ดีมีสุขแล้ว ไปช่วยคนก่อน กร๊ากกกกกๆๆๆ
  • "มีสุขร่วมเสพ มีขี้ร่วมเล่น" ดิพี่เก่ง กร๊ากกกกกๆๆๆ อย่าออกลูกชิ่ง!!
  • เฮ้ยพี่จอนท์ช่วงนี้ไม่ว่างนะพี่ ผมติดงานอยู่ต่างจังหวัด จัดการเรื่องขี้ๆของพี่ไปก่อนน่ะพี่ กร๊าก555กร๊าก
  • เอ็ดออกบ้านมาได้ก๋า ไม่มีรูปลูกหมาไปฮื้อเมียดูมา2วันแล้ว เมียจะฮื้อออกบ้านว่ะ55555555
  • ไม่มีลูกหมาไปฝากศรีภรรยา...ก็เอาขี้อีอีฟติดมือไปฝากสัก 2 ก้อนก็ได้ดิเอ็ด กร๊ากกกกกกกๆๆๆ
  • ใครที่จองลูกอีฟ...คืนนี้ถ้ายังไม่ออกก็มาเอาขี้มันไปชม/นอนกอดก่อนละกัน กร๊ากกกกกๆๆๆ
  • เอาล่ะเว้ยยยยยยย มันเขาล่ะไอ่เด็กยโส 55555
  • ไปหลับไปนอนได้แล้วไป เดี๋ยวพรุ่งนี้ไม่ตื่นกรีดยางน่ะเว้ยยยยยยยยยย