ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • เฮ้อมันเงียบเหงาอะไรเช่นนี้หายไปไหนกันหมดครับพี่น้อง
    วันอาทิตย์ใครไปที่d-1บ้างรายงานตัวด่วน
  • ต้น พี่จะลงแดงแล้วว่ะน้อง
    อยากโพสก็โพสไม่ได้ เซงว่ะ ยกเลิกระบบผีทำไมเนี่ยะะะะะะะะะะ

ดูสิต้องตื่นเช้ากว่าเดิม เพื่อเข้ามาโพสก่อนไปทำงาน
    อรุณสวัสดิ์ทุกๆคนนะครับ
  • ไป D-1 อย่าลืมเอาแบบนี้มาฝากคับบบบเพื่อนimage
    ไฟล์แนบ
    310774_175905665817623_100001945731728_392043_1572019841_n[1].jpg 38K
  • ตกลงว่าไปกันยังไงครับพรุ่งนี้
    บอร์ดเราเงียบเหงากันจังช่วงนี้

ใครพร้อมจะมิตติ้งใหญ่ ยกมือขึ้นครับผม
  • พร้อมครับ !! ขอวันอาทิตย์น้าาา า .... *-*
  • มิตวันไหนครับ ติดกินเจ ป่าวหว่า :-c
  • ไหงมันเงียบเหงาแบบนี้สงสัยบ้านเราต้องจัดแมตหนักสักแมตแล้ว
    พี่ๆเข้ามาช่วยๆโพสกันหน่อยไหนเอาลูกๆที่บ้านมาอัพกันหน่อย
    หรือว่าเราจะไปร้องเกะกันไหมจำห้องนี้ได้ไหมพี่ๆimage
    ไฟล์แนบ
    39880_419598379802_755819802_4541929_1055894_n.jpg 61K
  • เฮ้ย รูปนี้ตั้งแต่เมื่อไหร่หว่า
    มีเค้าอยู่ในเหตุการณ์ป่าวอ่ะ

เอางี้อาทิตย์นี้นัดรวมพลหน่อยดีไหม
    ที่เดิม ฝายเฮฮา โอไหม
    ยิ่งตอนนี้นายคลเราบอกอกหักอีกแล้วครับท่าน
    เนี๊ยะมาเมาที่บึงด้วยวันนี้555
  • ใครไม่ว่างแจ้งด้วยนะครับ
  • นานแล้วครับพี่แต๊กรูปนี้อะพี่ไม่ได้ไป
    แต่ห้องนี้อะมันมีประวัติ5555555555
  • - -* 55555+ จัดไปอาทิตย์นี้พร้อมเมาาาาา
  • เมาาาาา หรือ เอาาาาา

เสาร์ไปยืดเส้น ที่ไหนดีกว่า

ตื่นมา อาทิตย์ต่อ อีกรอบบบ
  • เจ็ทแมร่งใจแตกว่ะ555
    อาทิตย์นี้พาเด็กๆไปเล่นน้ำกันดีกว่า
  • ต้นเล่าประวัติมาสิน้องรัก
    พี่อยากฟังว่ะ มันต้องเกี่ยวกับคนในนี้แน่ๆเลย อิอิ
  • เอาเป็นว่า แต๊ก คล ม่อน เจ็ท ว่าง
    พี่แจ็ค กอล์ฟ ไนท์ อย่าอ่านอย่างเดียวโพสด้วยครับ
  • อ่อถ้าให้ผมเล่ามีพี่เกี่ยวด้วยนะครับพี่แต๊กพี่จะเอาหรา กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ส่วนวันอาทิตย์นี้ขึอตัวนะครับพอดีเพื่อนพึ่งเสียคงต้องขอตัวครับ
  • ได้ฤกษ์บวชละนะเพื่อนๆ 22 ตุลาคม ลางานลาไรรอเลยนะ
  • .....ร่วม อนุโมททนา สาธุ คับ .......

วัดไหนครับ บอกด้วย จะได้ไปถูกก
  • งานบุญพุทธศาสนาเหล้าเบียร์เพียบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
  • วัดร้อนกันแน่งานนี้555

ต้นพรุ่งนี้เอาไงน้อง โทรบอกด้วยนะ
  • วัดหนองซาก อิอิ
  • คล...... วัดหนองชากจิงเหรอ

สงสัยต้องพาคลไป วัดหนองชาก ก่อนบวชจิงแล้ว

พาไปดูตัวสีกา ก่อนเข้าวัด 555

• กูกลับมาแล้ววววววววววว หวัดดีครับพี่น้อง มิตรรักทุกท่าน
  • วัดเขาช่องลม แถวๆ ไก่หุบบอนอะ แม่ให้ไปปฏิบัติธรรม เพื่อนๆเดี๋ยวให้มากินกันเล็กๆน้อยๆก่อนวันบวชไปไม่ไหวมีเคือง
  • พี่แจ๊ควัดอะไรของพี่อ่ะ ทำไมผมไม่เห็นรู้จักเลยอ่ะครับ สงสัยพี่แอบไปมาแน่เลย 555

ส่วนนายโอ๊ต ยินดีต้อนรับกลับบ้านนะ หลานผมนี่สายไหนอ่ะครับ ช่วยไล่สายให้ดูด้วยนะ เอิ๊กๆๆ

คล เพื่อนช่วยลดความหื่นลงด้วยนะก่อนบวชอ่ะครับ
  • :-D ตั้งใจ อยู่แล้วละทางโลก1เดือน555+
  • ไม่ไปบวช ที่เพชรบูรณ์ว่ะ กำลังดังเลย 5555
  • เพื่อน แต๊ก สงสัยคงเป็นสายโชว์ว่ะ5555
  • ได้ข่าวมาว่ามีพวกเราบางคน ยกทัพไปตีเมืองพม่ารามัญกันมานะครับ
    ผมว่า พวกคุณเกิดผิดยุคไปหน่อยนะ น่าจะเกิดช่วงก่อนเสียกรุง รับรองพม่าไม่ได้แดรกเราแน่ 555 :-D
    image
    ไฟล์แนบ
    f6967.jpg 26K
  • ชมรม พิทบูล โคราช ร่วมกับ Thailand Pittbull Club ( TPC ) สานสัมพันธ์

เนื่องด้วยวันที่ 22 ตุลาคม 2554 ชมรม พิทบูล โคราช จะจัดงานสังสรรค์ขึ้น

ชื่องาน ชมรม พิทบูล โคราช ร่วมกับ Thailand Pittbull Club ( TPC ) สานสัมพันธ์

จึงขอเรียนเชิญพี่น้อง พิทบูล ทุกๆท่านมาร่วมงานสนุกสนานกัน

งานจะเริ่มตั้งแต่เวลา 13.00 เป็นต้นไป

วัตถุประสงค์ภายในงาน

ท่านจะได้พบกับวิทยากรมากมายมาให้ความรู้ เช่น เลือกดูสนัขแต่ละสไตล์ดูยังไง แตกต่างกันแบบไหน ยัง

ไงถึงจะเรียกว่าบูลลี่ ถ่ายรูปยังไงให้ได้เหมือน 818 ซึ่งในวันงานจะมีสุดยอด 6 2 12 เมืองไทยอย่าง

คุณยุทธจะมาแนะนำถึงการถ่ายรูป ถ่ายยังไงให้ออกมาดูสวย จัดแสงอย่างไรให้ภาพออกมาดูมีมิติ

จะมี Breeder มาบอกถึงเคล็กคลับการเลือกพ่อพันธ์แม่พันธ์ยังไงให้ลุกสุนัขออกมาอย่างที่ต้องการ

Breeder เค้าเลือกพ่อพันธ์แม่พันธ์แบบไหนมาเป็นพระเอกนางเอกประจำคอก จูงสุนัขยังไงให้เหมือน

Handler มืออาชีพ ทำยังไงสุนัขถึงฮึกเหิมในการลาก ฝึกยังไงให้ทำน้ำหนักได้ดีในการแข่งขัน

รวมถึงแฟนๆหมาแดง ท่านจะได้ทั้งเพื่อนและความรู้มากมายกลับบ้านอย่างเต็มอิ่ม งานนี้เราจะไม่มีการแยก

ว่าจะชอบแบบไหนสไตล์ไหน ขอแค่มี PIT มีเพื่อน

วันงานท่านจะได้พบกับพ่อพันธ์แม่พันธ์ของคอกต่างๆในประเทศ

กิจกรรมสานสัมพันธ์

ชักเย่อ

ปิดตาตีหม้อ

วิ่งกระสอบ

ร่วมรับประทานอาหารเย็นโต๊ะจีน ขอเรียนเชิญพี่น้องพิทบูล ชลบุรี ทุกๆท่าน มาร่วมสนุกกันครับ

ขอบคุณครับ
  • แต๊ก คัยนักอ่ะ ที่ไปตีพม่าอ่ะ อยากรู้จัง อิอิ ออกสือไปเลย
    :m24:
  • บ้านผมอยู่หน้าวัดเขาช่องลมอ่ะเพ่ ว่างๆแวะมานะเพ่ moteครับป.ล.บ้านผมกำแพงสูงประมาณ3เมตร
    หรือถามใครแถวนั้นก็ใด้ว่าบ้านใหนเลี้ยงพิทบูล
  • ... วันนี้ มิตตี้งที่ฝ่าย ยกเลิกไปก่อนนะครับบ

ท่านแต๊กเค้ามีธุระ ที่พัทยา ตอนบ่ายย

เอาไว้เจอที่หนองชาก กันคับ
  • โอ๊ตของอย่างนี้ออกสื่อไม่ได้ว่ะ เด่วบอรดร้อน 555

สวัสดีครับโมทยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ว่าแต่วัดเขาช่องลมอยู่ที่ไหนอ่ะครับ

โทษทีนะเพื่อนๆ ขอเลื่อนก่อนนะครับ
  • ขอบคุณคุณเอ็กด้วยนะครับ ไว้ขอพวกเราปรึกษากันก่อนนะ แล้วเด่วผมโทรบอกนะครับ ขอบคุณมากๆ
  • ครับคุณแต๊ก :-D
  • ชาวชลบุรี เงียบเหงากันเลยนะครับ
  • ยินดีต้อนรับทุกๆๆท่านเลยนะครับ ถ้าจะให้ดีกรุณาแจ้งจำนวนคนที่มาด้วยนะครับทางเราจะได้จัดอาหาร และ
    ที่พัก ให้เพียงพอเพื่อความสะดวกต่อกลุ่มท่านเองและทีมงานเตรียมงานครับ
  • บอกไม่ถูกวะ เอ้าเจอพวกละ เดี๋ยวไปบิณทบาตรหน้าบ้านไปดูหมาด้วยนะคับ5555+
  • เซงอ่ะบอร์ดไม่มีผี วันๆได้แต่อ่านอย่างเดียว
  • ขอบคุณพี่กล้าด้วยนะครับ ไว้ตกลงกันได้เมื่อไหร่เด่วผมบอกอีกทีนะครับ
  • ยินดีที่ใด้รู้จักเช่นกันครับ ถ้าใด้มาจำวัดเขาช่องลมแล้วจะซึ้งในรสพระธรรม ถ้าวันใหนไม่ใด้บินทบาตรเด๋วผมเลี้ยงก๋วยเตี๋ยวแทน 55555+
  • พี่ๆมีมิตติ้งที่ใหนกันบ้างครับ
  • ตอนนี้ยังไม่ได้จัดเลยอะครับdekpe ผมชื่อต้นนะครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • ยินดีเหมือนกันครับ ชื่อโมทย์ครับ
  • ปกติเลี้ยงพิทอยู่บ้านแฟนที่จันทบุรี แต่พื้นที่มันน้อยก็เลยกลับมาอยู่ชล แต่ไม่รู้จักไครที่เลี้ยงพิทเลยไม่รู้จะไปคุยกับใคร ยังใงก็ฝากตัวด้วยนะครับ 087-2077997โมทย์ครับ ผมขับรถd-max 4ประตูท้ายรถติดสติกเกอร์พิทบูระพา ถ้าเจอก็ทักกันบ้างนะครับ
  • ปกติเลี้ยงพิทอยู่บ้านแฟนที่จันทบุรี แต่พื้นที่มันน้อยก็เลยกลับมาอยู่ชล แต่ไม่รู้จักไครที่เลี้ยงพิทเลยไม่รู้จะไปคุยกับใคร ยังใงก็ฝากตัวด้วยนะครับ 087-2077997โมทย์ครับ ผมขับรถd-max 4ประตูท้ายรถติดสติกเกอร์พิทบูระพา ถ้าเจอก็ทักกันบ้างนะครับ
  • ยินดีเหมือนกันครับ ชื่อโมทย์ครับ
  • ครับพี่โมทย์ผมอยู่บางแสนครับ
    ไว้วันไหนฟ้าฝนเป็นใจจะชวนมานั่งจิบชาด้วยกันนะครับ
  • จัดไปครับ วันนี้เซ็งมากๆ หมาที่บ้านออกลูก4ตัวตายไป3เหลือ1ตัวเพศเมียสีบลู ซวยจิงๆ