ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • อยากพา ลูกสาวออก ทริป บ้าง แต่ไม่สะดวกเลยครับ เห้อ !!! ไม่มีรถ เวรกำ
  • ไม่มีรถอะอยู่ไหนหรอครับลองติดต่อกันสิครับบางทีพวกเราก็อาศัยทางเดียวกันไปด้วยกันอะครับ
  • ผมอยู่ สนามกอล์ฟโรงไฟฟ้าบางปะกงอ่ะคับ
  • ทางผ่านเดอะต้นเลย เดี๋ยวให้ตาต้นไปรับครับ :-D
  • พอดีอาทิตยืนี้จะเอา นังยี่ไปฝัง มุก เอ้ยเค้าเรียกว่า ชิปๆ อะไรซักอย่าง (ส่วนเรื่องดื่มน่ะรอร้านเปิดอยู่ครับ กลัวเหล้าบูดอยู่เหมือนกัน ฮ่ะ ฮ่า ช่วงนี้ไม่มีนัดปะทะกันที่ไหนบ้างเหรอครับ เอาแบบช่วยกันซื้อของมาและทำกินกันอะไรประมาณนี้ ดีมั้ย
  • ฝากติชมลูกสาวด้วยคับ ชื่อ Baretta อายุ 6 เดือนคับ ลูก LUCiFERimageimage
    ไฟล์แนบ
    420527_2712954949111_1414042638_32463215_1248668668_n.jpg 46K
    421767_2712955549126_1414042638_32463219_1972911580_n.jpg 68K
  • @พี่แต๊ก : อั๊ยย่ะ รูปพี่แต๊กหรอ อิอิ นู๋อยากเห็นรูปเจ้าตัวนั่น ในปัจจุบันอะค่ะ พอจะมีโอกาสไหม
    หรือ จะติดต่อเจ้าของ ของเค้าได้ยังไงบ้าง คืออยากห็นตัวจิงด้วย ขอบคุณค่ะ :o040:
  • พี่แจ๊คไปรับให้ก้ได้ทางผ่านมะใช่หรอ กลับจากหน้าค่าย5555+
  • paopiizz ชื่อไรคับ อยู่แถวไหนสนามกลอฟ แถวร้านตัดผมต้อยป่าว ผมอยู่เขาดิน
  • น้องมดครับ พี่ก็อยากเห็นเหมือนกัน เร็วๆนี้ว่าจะเข้าไปดูอยู่
    ไว้จะถ่ายรูปมาให้ชมนะ หรือถ้าอยากจะไปดูเอง ก็ตามนี้เลย
    สนามฟุตซอลในอมตะ อยู่หลังปั๊มน้ำมันตรงตลาดลาว หรือถ้าจะเอาพิกัดเพิ่ม
    โทรถามพี่ได้เลยนะ 084-638-6235

@มาได้เลยครับพี่เกตุ วันที่ 1 เป็นต้นไป รับรองเหล้าพี่ไม่มีบูดแน่นอนนนน

@ส่วนมิตติ้งรอบหน้า ที่ไหน อย่างไร มีใครมีไอเดียบ้างครับ เสนอมาได่เลยนะ ????
  • สวัสดีแต๊ก ไม่ได้เข้ามาบอร์ดชลบุรีนานแล้วสบายดีป่าวแต๊กimage
    ไฟล์แนบ
    2012-02-19 09.53.50.jpg 270K
  • notesolo ผมอยู่ ซอยหัวสวนอ่ะคับ ผมอยูตรงร้านค้า สีชมพูในซอยคับ ถ้ามาจากทางร้านต้อย ก้อตรงเข้ามาแล้วรอดใต้สะพาน ขึ้นมาจะเจอซอย แล้วตรงเข้ามาเรื่อยๆ เลยคับ เดี๋ยวก้อเจอ
    :o056:
  • @สวัสดีครับ เอ่อใช่พี่โอ๋ใช่ไหมครับ(ถ้าผมจำชื่อผิดผมต้องขอโทษด้วยนะครับ)
    รูปปัจจุบันรึเปล่าครับพี่ ยังหล่อล่ำเหมือนเดิมเลย ว่างๆ ก็แวะเข้ามาคุยเล่นกันในนี้ครับ

@เจ้า Baretta ไม่โดนแต่งหล่อแฮะ ไม่ตัดหูหรอครับ
  • ว่าแต่ว่ารูปนี้ใช่นังยู่ยี่รึเปล่าเอ่ย เจ้าของมาคอนเฟริมหน่อยสิครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    272438.jpg 60K
  • ใครพอมี ลูกสุนัขแนวนี้บ้างครับ ผมอยากได้....image
    ไฟล์แนบ
    272485.jpg 97K
  • มีมิตตี่ง ที่ไหนแจ้งด้วยนะครับ เพราะไม่ได้เข้าบ่อยช่วงนี้ครับบ

หรือว่าหนองชากที่เก่าเราดีครับบ พี่ๆ เพื่อนๆ

หรือต่างจังหวัดเหมือนเดิม สักคืน เที่ยวทะเลน้ำเย็นๆๆ ดีไหมม
  • ใช่แล้ว เมื่อวันอาทิตย์ พายี่ ไปเที่ยว กทม. มาครับimage
    ไฟล์แนบ
    272836.jpg 60K
  • สวัดดีครับ ไม่ได้เข้ามานานสบายดีนะครับทุกคน
  • @โอ๊ตมือปืนพ่อลูกอ่อน ณ ชลบุรี หายหน้าหายตาไปเลยนะครับเพื่อน 555

@เจ็ท หน่อยเป็นไงบ้าง วันอาทิตย์นี้เดี๋ยวเข้าไปหาที่บ้านนะ
  • มิสติ้งวันไหนดีเดือนนี้ลงชื่อเสนอมาเลย จะได้พร้อมๆกัน
  • คล ต้น แต็ก กอล์ฟ วันอาทิตย์ รัปทานเหล้างานนครปฐมไหมน้อง
  • @ พี่แต๊ก มันไม่หล่อคับ มันต้องสวยเพราะ มันคือตัวเมียที่บ้านไม่สนับสนุนให้ตัดหูคับส่วนตัวผมแล้วได้แต่คิดว่า เผลอเมื่อไหร่ พ่อจะเฉือนให้
  • ช้าไปล่ะพี่แจ๊ค ผมพึ่งเข้ามาดู ใจจริงอยากไปเที่ยวเหมือนกัน
  • สวัสดีครับ.!!
    พี่ๆทุกคน

ผมจะขอ..เข้าร่วมกลุ่มนี้..หน่อย.!!
    ไม่ทราบว่า..จะให้ผมเข้าร่วมด้วยไหมเอ่ย..??
    ขออยู่ด้วยคนนะครับ พัทยา-สัตหีบ..แม่งเงียบ..เกิ๊นนน
  • ถ้าพี่หนึ่งจะมาอยู่นี่ ผมก้ด้วยคนครับ บางเเสนครับ ฝากตัวด้วย ชื่อ วุท ครับ
    นี่ลูกชาย Buell คับ 2 เดือนเเล้วครับ

image
    ไฟล์แนบ
    buell.jpg 171K
  • มิสติ้งเดือนมีนาคมไปกันที่อ่างเก็บน้ำบางพระดีปะ
    บรรยากาศดีมากๆมีอาหารตามสั่งและเครื่องดื่มมาส่งถึงโต๊ะเลย
    วันอาทิตย์ที่ 18 เป็นไงใครพร้อมลงชื่อเลย
    หนองชากพร้อมแล้วคับ
  • มีเรื่องจะปรึกษาหน่อยครับ...พี่ๆๆๆ

คือหมาผมกินอาหารปกติ เล่นปกติ ร่าเริง แต่พอกินอาหารไปแล้วประมาณ 5-6 ชั่วโมงก็จะ.อ็วก...ออกมาหมดเลย ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ
  • ครับวุท..!!
    รอเปิดบนเฟส..ดีกว่า.!!
    หรือไม่..วุทก็เปิดในเฟส..แล้วมาชวนพี่เข้าร่วมด้วยก็ได้.!!
  • บางแสน แสนสุข
  • งานไรพี่แจ๊ค อยากไปอะ ไปกันป่าว
  • @ งานนี้เค้าจัดไปแล้วเพื่อนคล 555
    @ ได้เลยครับหนึ่ง บ้านหลังนี้ยินดีต้อนรับครับ แต่พี่ให้มาพักใจได้อย่างเดียวนะ มีแรงแล้วค่อยกลับไปลุยใหม่ครับ พี่เชื่อว่าหนึ่งทำได้อยู่แล้ว และอีกอย่างบ้านนี้หมาไม่เน้นกันเท่าไหร่ ส่วนใหญ่เน้นการสังสรรค์ซะมากกว่า 555
    @สวัสดีครับวุฒิ พี่ชื่อแต๊กนะครับ ยินดีที่ได้รู้จัก
    @ ตามนั้นได้เลยครับ Lipo ยังไงบอกพิกัดให้ละเอียดด้วยนะครับ ผมคอนเฟริม 2 คนกะนายต้นคนหมาแดง
    @ ปิ๊ก สบายดีนะน้องชาย หมาพี่ก็เคยเปนนะอาการนี้เลย แต่สักพักก็หาย ไม่รู้ว่าของปิ๊กมาจากสาเหตุอะไร มันกินอิ่มแล้วให้มันเล่นเลยรึเปล่า รึอาจจะป่วยทำให้ร่างกายต่อต้าน ยังไงลองเอาไปให้หมอดู ชัวร์สุดครับ
    @พี่แจ๊ค เอารูปมาอวดกันหน่อยครับพี่ ผมเชื่อว่าระดับพี่แล้วต้องมีรูปจากค่าย cool camp แน่นอน 555
  • ใครเคยพาสุนัขไปหาหมอที่ร้านตรงแถวๆหน้าคอนโดเมืองใหม่(ชลบุรี) ผมเอาสุนัขผมไปผ่าคลอดมาเมื่อวานลูกมีทั้งหมด 7 ตัว X-Ray ก่อนการผ่าด้วยตอนออกมาเนี่ยหายใจทุกตัวแต่พอเวลาผ่าไปเรื้อยตายไปทีละตัวทีละตัวหมอก็หาสาเหตุไม่ได้แต่ตอนจะเข้าไปดูหมาคลอดลูกก็ไม่ไม่เข้าพอแอบเปิดประตูไว้ก็ให้บอกรีบปิดประตูมันยังไงเนี่ยลูกหมาผมตายไป5 ตัว รอด 2 ตัว เสียดายและเสียความรู้สึกมาก

แม่หมา
    ฝากรูป
    เกมส์ทําอาหาร เกมส์ต่อสู้ เกมส์ปลูกผัก

พ่อหมา
    ฝากรูป
    เกมส์ทําอาหาร เกมส์ต่อสู้ เกมส์ปลูกผัก

บรรดาลูกที่เสียชีวิต
    ฝากรูป

ฝากรูป

รอดอยู่ 2 ตัว
    ฝากรูป

ฝากรูป

ฝากรูป

ฝากรูป

ค่าทำคลอด+X-Ray ทั้งหมด 4735 บาท ลูกหมาคลอดมา 7 ตัว ตาย 5 ตัว รอด 2 ตัว ผู้ 1 เมีย 1 เสียความรู้สึกแล้วสงสารลูกหมา(หายใจแผวๆตายไปทีละตัวถ้าเป็นพี่จะรู้สึกแบบไหนเรื่องขายหมาผมไม่สนใจหรอกนะผมสงสารลูกหมามากกว่าความรู้สึกตอนนั้น) ไปร้านตรงตลาดใหม่ก็ไม่รับผ่าตัดเพราะว่าต้องให้ลูกหมาคลอดลองออกดูก่อนถ้าออกไม่ได้ถึงค่อยเอามาแล้วถ้าหมาผมออกตอน กลางดึกล่ะจะทำยังไง แล้วที่ต้องผ่าเนี่ยเพราะว่าลูกหมาไปขวางทางเดินหายใจแม่มันอยู่แบบนี้จะไม่ผ่าให้อีกคิดเอาดูดิ

• มันงานไรหว่า มิสติ้งรอนี้จัดบาบอสซ่าดีกว่านะ

• อยากไปเมาๆ..ด้วยจังครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ คิดในแง่ดีอย่างน้อยก็มีเด็กๆ ให้เราได้ดูแลต่ออีกตั้งสองตัวครับ สู้ๆ

มาเลยครับหนึ่ง อยากเมาด้วยสักมื้อนึงจัง 5555
  • อยากทราบว่ามีไครเลี้ยงพิทบูลแถวเมืองชลมังครับแอดมาคุยกันน่อยครับ http://www.facebook.com/POOK.YSP เฟสผมนะ แอดมาเยอะ ๆนะครับอยากปรึกษาหลายๆเรื่องครับขอบคุณครับ
  • http://www.facebook.com/groups/226132357484818/?refid=17#!/groups/226132357484818/

ผมขอฝากกลุ่มบนเฟสหน่อยนะครับพี่ๆ..!!
    ว่างๆ..ก็แวะไปทักทายกันได้นะครับ
  • เพื่อนๆ ครับงานนี้เราจะไปเที่ยวกันนะครับ เอาแบบครบๆ กันเลย แถมยังใกล้ด้วย

http://www.pitbullzone.com/community/discussion/28353/มิตติ้ง-pitbull-ฉะเชิงเทรา-#Item_32
  • จัดไปครับหนึ่ง

เห็นเค้าว่าร้านนี้ แจ่มสุดๆเลยนะ ลองดูตามลิ้งสิครับ
    :-))
    http://www.pitbullzone.com/community/discussion/28363/ประชาสัมพันธ์-bar-bossa-หน่อยครับ-#Item_9
  • ยินดีต้อนรับครับ thepook มีคำถามอะไรอยากปรึกษาลองทิ้งไว้สิครับ
    ในนี้คนเลี้ยงส่วนใหญ่อยู่ที่ชลบุรี เกือบหมดครับ
  • พอดี ว่าหมาผม มันเป็นตุ๋มแดงๆ เต็มหลังเลยอะครับเหมือนแพ้ ยุงหรือไม่ก็ยาสระผมอะครับ ถามเพื่อนบอกไปชื้อยามาฉีด แต่ไม่กล้าฉีด มันบอกถ้าพาไปหา หมอ3-4เดือนกว่าจะหาย อยากทราบว่า ฉีดเองอันตรายมัย!!
  • ก่อนอื่นต้องหาสาเหตุที่มันแพ้ก่อนนะครับ ปกติของพิทบลูเป็นของคู่กันกับโรคผิวหนังอยู่แล้ว
    ยังไงลองไปหาหมอดูก่อนดีกว่านะครับ ปลอดภัยดีครับ
  • ขอบคุณครับ^^
  • อยากทราบว่ามีมิตติ้งแถวเมืองชลมังปะครับ^^
  • จัดไปครับพี่แต๊ก..!!
    ต้องพกเงินไปเท่าไหร่..ถึงนะได้แจ่มๆ..มานั้ง..ข้างๆ..อ่ะพี่..อิอิ.!!!
    หนูอยากได้ๆ...55
  • 555 หนึ่งร้านพี่ไม่ใช่เด็กนั่งดริ๊งนะเว้ย ต้องใช้ความสามารถเอานะครับ

thepook ลองติดตามดูในนี้เรื่อย ๆ นะครับ มีแน่นอนครับ
  • 555
    งั้น..พี่ต้องแนะนำให้ผมรู้จักนะครับ
  • พิทบลู ที่บ้านม แพ้ยาสระผมทุกชนิดไม่ว่าจะเป็นของหมาเด็ก หมาโต อาบได้แต่น้ำเปล่า
    ส่วน บลูเทอเรีย แพ้ ไข่ต้ม กินแล้วเป็นตุ่มเม็ดๆ เต็มตัวไปหมดเลย แพ้ไข่ต้มกับตับ
  • พี่แต๊ก เท่าที่ดูสาเหตุจากที่ลูกหมาเสียชีวิต เนี่ยน่าจะเกิดมาจาก เค้ากระตุ้นลูกหมาช้าไปอาจจะเป็นเพราะว่า ผ่าตัดออกมาตัว1-2-3-4-5-6-7 พอออกมาหมดเห็นว่าหมาหายใจทุกตัวก็เลยเย็บแผลก่อนและค่อยกระตุ้น เพราะตอนผมเข้าไปดูเนี่ย แม่หมาของผมลูกขึ้นยืนได้แล้วอ่ะพี่และก็เห็นทีกแพทย์ของเค้ากำลังกระตุ้นทีละตัวทีละตัวอยู่