ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • สวัสดีคับคุณ road

M2 หรือ F2
  • วันนี้บอร์ดเงียบแฮะ

ไปไหนกันหมด

มาเช็คชื่อกันหน่อยคับ
  • ไม่ลงหน้ากลางเลยอะครับ
    รอพี่ม่อนไม่อยู่ว๊าก555
    แล้วเราก็หนีที่ยวว๊าก55
  • อืม.. มีเรื่องรบกวนถามหน่อยค่ะ

ตอนนี้ลูกสาวได้ สี่สามวันละ ถ้าจะอาบน้ำ อาบได้หรือยังค่ะ

สภาพตอนนี้ฉลาดสุดๆ บาทากะจาย.......:063::063:
  • คุณต้นก็ใจร้ายกับม่อนเค้า
  • ป่าวใจร้ายนะพี่ปิ๊คหรือวันนี้พี่ปิ๊คจะออกหรอครับ
    น้องจูน พี่เช็ดตัวจนถึง3-4เดือนอะถึงอาบ
    ส่วนตัวพี่อะอาบอาทิตย์ละครั้ง
  • หายไปไหนกันหมดหรอครับ
    เงียบเหงาจังเลย
  • อาบแต่เล้กไม่ดี มันป่วยง่ายคับ เช็ดตัวพอ
  • พี่ยุทธ วันนั้นจะโทรไปบอกเรื่อง กฐินพิทบลูล่ะครับ พอดีวันนั้นติดต่อ ใครไม่ได้เลยทั้ง พี่หนุ่ม ทั้งป๋า ก็เลยจะฝากพี่บอก

เออ ดีเหมือนกันเนอะ ม่อนไม่อยู่เรา่ก็หนีมันเที่ยวกัน บรึยสสส์

ตลอดดดดนะคุณต้น น้องจูนเค้าไม่ได้ถามถึงคุณต้นเลย นะ แต่ก็อย่างที่บอกแหล่ะครับ
    ใช้น้ำผสมเดสตอล เช็ดตัวไปก่อน ถ้าจะให้ดี คือทำวัคซีนก่อนนะจ๊ะ

ปิ๊ก ครับรอบหน้าแก้มือด้วยนะครับ

มิตติ้ง ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยาก(จัด) มากครับ ตอนนี้
    อากาศดีอยาก พาหมามาเดินเล่น สงสารมันช่วงนี้เฝ้าบ้าน เฝ้ากรงยาวเลย
  • ขอบคุณพี่ต้น แต๊ก พี่ cantona7 นะค่ะ.........

:m028::m028:
  • nongbuu นี่สุดยอดเลย หูดำเลยนะ5555555555

nongbuuครับ จ่ายดริ้งแล้วสาวที่มานั่งไม่แรงต้องทำไงครับ :o023:
  • ตอบแทน nongbuu นะครับ
    ถ้าไม่แรง เราก็เล่นของเพื่อนดิครับบบ 555

ว่าแต่ว่า เจ้าต้นมันไปไหนหว่า โทรหาผมตั้งแต่ยังไม่ 5 โมงเลย
    ขอพี่พักบ้าง ไรบ้าง ครับน้องต้น
  • มาแล้วๆผมอยู่ไรเมสๆนะ
    ใครใจก็มานะครับไม่ใจห้ามโพสนะว๊าก55555555555
    ล้อเล่นนะครับ
  • ถาม nongbuu หน่อยครับ
    ถ้าอยากหาคนจูงหมาอย่างนี้ มาประจำการที่บ้าน ต้องทำยังไงบ้างครับ :021:
    ไฟล์แนบ
    _MG_3707[1]3.JPG 88K
  • จริงหรอว่ะ นายต้น นายแน่มาก เอาไปสิบกะโหลก เลยน้อง:063::063::063::063:
  • เก่งเป็นไงบ้างครับ ได้บล็อกจากปิ๊ก รึยังครับ
  • ที่เฮอเมสน้องแอมเอิมไรนี่ใครแซวไว้นะ
    วันนี้ไม่มายืมก่อนได้ไหมว๊าก55555555555
  • รายงานตัวหน่อยนะครับบบบบบบบบ พอดีช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเลยครับพี่ๆงานเยอะจิงๆมีมิดติ้งเมื่อไหล่บอกด้วยนะครับ
  • เฮ้ย เด่วไอ้ม่อนมันเคืองเอานะนายต้น
    เห็นที ต้องเรียกกำลังเสริมอย่างพี่ ไปแล้วว่ะ :030::030:
  • ไหนว่าจะไม่หลอกกัน
    ไหนว่าจะไม่ลืมฉัน
    ไหงปล่อยน้องเมาเสียคนเลยอะก๊าฟ
  • ....แหม๋ลืมบอกพี่ RED_IRON ไหงต้องถามกันละพี่มันอยุ่ในสายเลือดมิใช่หรอพี่ชาย
    .....พี่แต๊กกำลังเสริมไม่ยอมรับสายน้องชายลุยเดี่ยวแล้วกัน
  • ข่วงนี้ร่างกายไม่ค่อยฟิตครับคุณต้น....เมื่อคืนลุยเดี๋ยวเลย

น้องแอมไหนกว่า..คนตัวเล็กๆๆๆหรือป่าวเอ๋ยคุณต้น
  • คนผมสั้น ๆ ไงปิ๊ก ทำเป็นจำไม่ได้

มาย ถ่ายรูปมาคู ล่าสุดมาดูมั่งดิครับ

ต้นเป็นไงบ้าง ฟื้นรึยังครับ
  • พี่แต๊กมีเบอร์น้องเค้าหรือป่าวพี่ ...เห็นพี่เก็บสต๊อกไว้เยอะ..พอดีเพื่อนผมแอบปลื้มอยู่

ไม่รู้มีใครแอบปลื้มอยู่บ้างหรือป่าวเอ๋ยๆๆๆ

คุณต้น... ฟื้นรึยังครับ
  • ไม่เหนมีคนไหนพูดเรื่องธรรมมะ หรือเรื่องหมาบ้างเลยครับ

ผมเป็นคนรักครอบครัวนะคัรบ
  • พี่แจ๊คก้ว่าไปต้นมันอยากแนะนำน้องเค้าเฉยๆ ไปขัดต้นเดี๋ยวเขินหมด5555+ มะวานไปกินคนเดียวจิงๆหรอต้นไอ้ม่อนมะตามปายหรอ
  • 555 เออจริงของโอ๊ตว่ะ นี่มันบอร์ดหมารึป่าวเนี่ยะะะะะ

กอล์ฟ อยู่ไหมเอ่ย
    เรามาทำ บลูลี่ แบบหลุดโลกกันไหม สนป่าว?
    ไฟล์แนบ
    IMG_7526.jpg 47K
  • มีข่าวมาอัป

สำนักข่าวต่างประเทศรายงานว่า เด็กชายวัย 2 ขวบ ถูกสุนัขพิตบูล 5 ตัว รุมกัด ในเมืองร็อบบินส์วิลล์ รัฐนอร์ทแคโรไลนา ตอนใต้ของสหรัฐ
    จากการสอบสวนทราบว่า สุนัขดังกล่าวเป็นสุนัขที่ครอบครัวของหนูน้อยผู้โชคร้ายเลี้ยงไว้ โดยสุนัขทั้ง 5 ตัว รุมขย้ำ บริเวณ คอ ท้อง ขา จนเป็นแผลเหวอะหวะอาการสาหัส ระหว่างนั่งเล่นอยู่ที่สนามหญ้าหน้าบ้าน ส่วนคุณยายเผยว่า ครอบครัวเลี้ยงเอาไว้ แต่ไม่เคยปล่อยให้ผสมพันธุ์ ตอนเกิดเหตุพยายามกันสุนัขไว้ แต่ไม่เป็นผล
    ล่าสุด เจ้าหน้าที่ตำรวจนำสุนัขทั้ง 5 ตัว ไปขังไว้ที่ศูนย์พักพิงสัตว์ ก่อนจะถูกฆ่าทิ้ง
    ไฟล์แนบ
    pitbull-picture.jpg 19K
  • โอว์ ข่าวร้ายจริงๆ เลย
    ขอให้รอดปลอดภัย ด้วยเถอะ
  • พี่โอ๊ตเอาไรมมาพูดอะคร๊าปรักครอบครัวหรออออออออออออออออออออออ
    พี่แจ๊คหนีไปไหนนะ
  • อยากได้ลูก พิทบูล อ่าคับ ราคาไม่แพงมาก อ่าคับ ผมอยู่ที่ บางพระ จ.ชลบุรี อ่าคับ

เบอร์โทร นะคับ 087-6728711

ขอรบกวนพวกพี่ๆทุกคน กันหน่อยนะคับ
    ขอบคุณครับ ผม
  • ต้น พี่เป็นคนรักครอบครัวนะ
    แต่ครอบครัวไม่รักพี่ว่ะ ก็เลยต้องออกมาอยู่กับเพื่อนๆไง

อยากได้ลูก พิทบูล อ่าคับ ราคาไม่แพงมาก อ่าคับ ผมอยู่ที่ บางพระ จ.ชลบุรี

ชอบแนวไหนครับว่ามา ปรึกษากันได้ครับ (ของดีไม่มีถูก ของถูกไม่มาดี) รึเปล่าหว่า
  • ไอ้ข่าวนี่พี่ว่ามันนานแล้วนะ ประมาณปีกว่าๆละมั้งถ้าจำไม่ผิดไม่ใช่ข่าวใหม่ ถามพี่แจ๊คดิพิทหลังบ้านยังเหลือป่าว คริ คริ
  • *-*โทรไปคุยกะน้องเขามาแล้วเขาชอบตัวหน้าขาวๆของพี่กอล์ฟอยู่เหมือนกัน
    ว่าแต่พี่กอล์ฟจะคิดกี่ดริ๊งน้อ
  • ขอบ คุณ พี่ๆมากนะคับ
  • ผม ชื่อ สรณ์ นะครับ
  • ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ คุณสรณ์นะครับ
  • ยะยะยะยินดะดะดะดีต้อนนนนรับครับ
  • ยินดีต้อนรับ นะครับ น้องสรณ์
    มีอะไรก็มาปรึกษา พี่ ๆน้องๆ ที่นี่ ได้ ที่นี่ผีไม่ค่อยดุครับ
    มีแต่บางคนในนี้ชอบไปเป็นผี ข้างนอก เอิ๊กกกกๆๆๆๆๆ ( ล้อเล่งนะ)

นายต้นนี่ถ้าจะติดอ่าง น่าดูเลยนะ ( อ่างแถวไหนน้า รัชดาป่าว? )

แนะนำน้องสรณ์ นะครับ โทรไปคุยกับกอล์ฟเลย
    แต่ใช้เสียงสาว ๆ นะ เผลอ ๆ มีฟรีอ่ะงานนี้ 55555

ปล ชอบคู่นี้ว่ะ เหมือนมวยถูกคู่เลย น่าสน ๆๆๆๆ :063:
    ไฟล์แนบ
    weejik9922.jpg 42K
  • คุณroad นี่หมาสายเก่าใช่มะคับเอาไว้เฝ้าบ้านใช้ได้เลยนะสายใช้งานเนี่ย
  • โอ้ยเห็นเขาอยู่กับหมากันแลวเราคิดถึงหมาเราจังเลย
  • พี่แจ๊คหายไปไหนน้อไม่เข้ามา
    แซวต่อแลวหรอสงสัยงานคงยุ่งน่าดู
  • ครับผม ยินที่ได้รู้จัก นะคับ พวกพี่ๆ
    และขอบคุณ พี่ๆ ที่ให้ความแนะนำผมนะคับ
  • สวัสดีครับ ผมช้างสัตหีบครับ ฝากตัวด้วยครับ
  • :067:ไม่ทราบว่ามีนัดกันวันไหนที่ไหนของชลบุรีครับอยากเข้ากลุ่มครับ
  • ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ ทุกท่านครับ

แต็กวันนี้กอล์ฟ มันหางานให้ทำคงเหนื่อหน่อยนะ
    เพราะเมื่อวานเจอมาละ เหนื่อยมาก น้ำมันกระฉูดเต็มหน้าเลยว่ะ
  • ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ คุณ wodwhy12
  • ยินดีต้อนรับครับ คุณ wodwhy12
    พวกเรากันทุกศุกร์เสาร์อะครับกินกันเล็กๆน้อยๆส่วนใหญ่ก็ที่บางแสน
    แต่พี่อยู่สัตหีบเลยสงสัยต้องไปเยือนแล้วครับแบบนี้
    เรามีโปรแกรมว่าจะไปเที่ยวพัทยากันครับแต่ยังไม่กำหนดวัน
    ยังไงรบกวน คุณ wodwhy12 ลงรูปและแนะนำตัวเลยครับผมชื่อต้นครับประจำการบางแสนครับผ๋ม
  • เมื่อไรทางชลบุรีจะมีงานมิตติ่งแบบ ครั้งที่ไปที่บ้านน้องน้ำอีกละครับ
    แบบเอาหมามาโชว์กันอ่าครับ มีทีไรก็มีแต่พวกเรา อะคับ
  • ดีคับเพื่อน เป็นไงกันบ้างคับ
    สบายกันดีเปล่า เมากันอยู่มั้ย
    วันนี้ตอนเย็นมีงานนะคับ 555
    แต็ก คับที่ว่าหลุดโลกเนีย
    แบบว่าเอาไปเลี้ยงนอกโลก
    ใช่เปล่าคับ555ล้อเล่นนะ
    วันนี้หลุดโลกแน่ๆ เลอะน้ำหลุดโลก
    นะ5555555555555555555:013:
    อยากทำได้เหมือนกันแบบเนีย
    ต้องเอา อะไร เข้ากับ อะไร
    ไฟล์แนบ
    73118_492876390931_556810931_7477944_6201261_n[1].jpg 109K