ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • พี่แจ๊ค พี่เลือกได้เหมาะมากเลย กร่างซะ ๆๆๆๆๆๆ 5555

คุณ road งานทีไหนครับ แล้วก็ที่บ้านเลี้ยงเต็มไปหมดเลยนะครับ

หวัดดีครับ คุณfat boy69 ปีใหม่นี้ ส่วนตัวผมยังไม่มีแพลนเหมือนกัน

26 นี้ใครว่างมั่งครับ เจอกันที่ฝายนะครับ
  • คุณ Fat_Ball69 ถ้าวันไหนว่างขอเข้าไปชมเจ้าแดงน้อยๆ หน่อยนะครับ

เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ถ้าว่าง 26 เจอกันนะครับ ไม่มีหมาก็มาได้นะครับ

แต็กวันที่ 26 นี่สงสัยต้องส่งคนไปจองแต่เช้ามั้งเนี่ย ไม่งั้นเดี๋ยวได้ทำเลไม่เหมาะ 5555
    ไฟล์แนบ
    IRON2.jpg 120K
  • มาถึงแล้วครับลูกเจ้าชิลขอมาเทียบกับพี่ Iron หน่อยสิ
    ยับมาเลย
    ไฟล์แนบ
    0.3.JPG 7K
  • เห็นลูกหมาแล้วอยากได้ไอรอนเป็นลูกเขยจัง
    สงสัยต้องเลี้ยงน้ำชาเจ้าของสัก2ดริ๊งพอไหมครับพี่ชาย
  • สวนสามพานนครปฐมคับคุณtb ผมอยากไ้ด้ทรงนี้จัง
    ไฟล์แนบ
    35.jpeg 22K
  • พี่แจ๊ควันนี้ไปบ้านพี่คิงหรอครับมารับไปด้วยคนสิครับ
  • ลูกชายผมคับใช้ได้มั้ยคับ
    ไฟล์แนบ
    19122010629.jpg 37K
    19122010622.jpg 38K
    19122010621.jpg 37K
  • ยินดีครับคุณ RED_IRON และผมก็เช่นกัน หมาแดงของคุณสวยได้ใจมากครับ. เจ้าซานต้าผมสวยไม่ได้ครึ่งแต่ผมก็รักมันครับ:015: วันที่26 อยากไปแจมด้วยจัง เดี๋ยวรอดูใกล้ๆก่อนไปได้ป่าว:021:
  • up หน่อย จะตกหน้าแล้ว :027:
  • Dคับหนักลากประจำบ้านคับ
    ไฟล์แนบ
    19122010631.jpg 89K
  • อีกรูปคับ
    ไฟล์แนบ
    19122010632.jpg 88K
  • อยู่แถวไหนครับ คุณ road น่ามันดีครับ มีพื้นที่ลากด้วย ถ้าอยู่แถวชลบุรีวันที่ 26 มาแจมกันได้นะครับ

คุณ Fat_Ball69 ผมชอบจริงๆ คำพูดนี้ครับ "เจ้าซานต้าผมสวยไม่ได้ครึ่งแต่ผมก็รักมันครับ" โดนจริงๆครับ :063:

กลุ่มพิทชลบุรี ที่เราสนุกกินเฮฮากันทุกวันนี้ เราคบกันที่นิสัยครับ หมาสวยไม่สวยไม่สำญครับ คุยกันแบบพี่น้องครับ

น้องขอพี่ก็ให้ (แต่อย่าขอบ่อยนะ ให้พี่มั่งนะ ม่อน11ดริ้ง) 55555555
  • ผมอยู่ชลบุรีคับวันที่26ไปไหนเหรอคับคุณRED_IRONคับ
  • ฝากถึงน้องชาย ได้ของดีไปแล้ว ส่งมันให้ถึง มีคนหลายคนอยากได้แต่ไม่มีโอกาส Chill Chill เป็นหมาแดงที่ครบ ทุกอย่าง

ทั้งเรื่องรูปร่าง ทั้งเรื่องนิสัย ที่สำคัญการจ่ายลูก ความเห็นส่วนตัว พี่ยกให้มันเป็นหมาแดงที่เกิดในไทยที่สวยที่สุด ในสายตาพี่

จำไว้อย่าเขี้ยม ส่งมันให้ถึง จำไว้เลยน้องสายเลือดโจโจ้ นี่แหละเก็บไว้เลยไม่ผิดหวังแน่ๆ เมื่อถึงเวลามันจะมาเอง 555555
    ไฟล์แนบ
    Chill Chill8.jpg 120K
    IMG_8388.jpg 120K
  • พาหมามาเล่นน้ำและย่าง BBQ กินกันที่ฝายอยู่ที่ หนองรี ชลบุรีครับ คุณ road

ตรงวัดป่าอัมพวัน ครับผม ถ้าว่างเชิญด้วยนะครับ มาสนุกด้วยกันครับ:005:
  • ขอบคุณมาครับพี่แจ๊คสำหรับการเลี้ยงดู
    ผมว่าเพื่อนผมคนนี้ไว้ใจได้ครับรักหมาทั้งบ้าน
    ล่าสุดได้ข่าวว่าซนมากเหมือนจับปูใส่กระด้งเลย
    อยากเข้าไปดูเรดบอยจังเลยมันซ่าขึ้นบ้างไหมครับพี่
  • พี่แจ็ค คล แต๊ก ต้น โอ๊ต กลอฟ์ ปิ๊ก

วันพุธอยากชวนกันมาสังสรรค์

เนื่องในวันครบอายุ29ขวบของกระผมหน่อย

อาจจะย่างอะไรกินกันเล็กน้อยและป่านกลาง

ไม่ดึกมาก4-5ทุ่มประมาณนี้ ใครมาได้ลงรายชื่อด้วยครับ

จะได้จัดเตรียมสถานที่...
  • ส่วน RED BOY ถ้าที่ไหนมีแข่งกินเร็วบอกมั่งนะครับ จะส่งมันลงซะหน่อย

แบ่งอาหารให้มันเสร็จ กำลังเดินเอาอาหารให้ IRON หันกลับมาอีกที มันแดกหมดแล้วครับพี่น้อง

ครั้งตอนไปฉีดวัคซีนร้านหมอชั่งได้ 38-39 โล ตอนนี้คง 40 up แน่ๆ มาดูที่บ้านได้เดอะต้น

แต่ถ้าชั่งรวมกับเดอะต้น พี่ว่าตราชั่งบ้านพี่แตกแน่ๆ 555555

ส่วนความสูงเทียบกับลูกสาวพี่อายุ 8 ขวบเอาละกัน ความยาวคงไม่ต้องบอกเดอะต้นน่าจะรู้ดี 55555

ถ้าอุ้มมันได้เกิน 3 นาที เลี้ยงเบียร์ 3 ขวด 555555
    ไฟล์แนบ
    IMG_8301.jpg 115K
  • ไปแล้วจะทิ้งกันอีกไหม๊น้อ

พี่แจ๊คกระดูกมันโหดดีจังวันเสาร์นี้เอาไปงานหมดบ้านเลยนะพี่
  • เดี๋ยวเอาไอ้โบ้ไปด้วยงานนี้ ออกงานซะมั้ง555+ ตาม่อนเลี้ยงที่ไหนละแมร่งจะ30ละหรอไวชิป
  • พูดน่ะมันง่าย แต่ตอนเอาไปนี่ซิ ไม่มีรถกระบะนี่หว่า ถ้าเอาไปคู่กันมีหวังจอดรถเตะหมาตายก่อนถึงแน่ๆ 5555

เอามันออกงานมั่ง คล แต่งานนี้ใครมีบ็อก ก็เอามาด้วยนะ สายจูงเตรียมให้พร้อม เสียวว่ะ

จัดที่ไหนล่ะ ม่อน ถ้าไม่ติดธุระ อะไรไปแน่นอน แล้วเดอะแต็กหายไปไหนเนี่ย
  • ซื้อสักคันสิพี่จะได้ไว้ขนสาวๆด้วยกร๊ากกกกกกกกก
    พี่คลเอาไอ้โบ้มาแบบนี้ได้เห็น100เมตรชายอะดิ
  • โอ้โห หายไปไม่กี่วัน คึกครื้นกันจังเลยบ้านเรา

มาแล้ว ปีศาจแดงน้อยๆ อยากเห็นจังเลยเดอะต้น

ส่วนวันที่ 26
    เด่วผมจะขนโต๊ะ เตา ไป และก็มีบ๊อกด้วย
    อย่างที่พี่แจ๊คว่า เสียวว่ะ แต่ละตัวจี๊ดๆ กันทั้งนั้น
    ส่วนใครที่ไปถึงคนแรกบ่อย ๆ ก็ไปจองที่ล่ะกัน 555555
  • หมาแดงที่เกิดในไทย และสวยที่สุด ต้องตัวนี้ดิพี่แจ๊ค ลืมมันได้ไงอ่ะ 55555

^L^ ดูหน้ามันดิ กำลังซอยเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_03764.jpg 75K
  • Dคับผมจะพาลูกชายไปได้รึป่าวนะคับผมมีรถเก๋งคับคุณRED_IRON
    ไฟล์แนบ
    19122010616.jpg 49K
    19122010612.jpg 39K
    19122010605.jpg 48K
    19122010603.jpg 38K
  • ขอตอบแทนนะครับ มาได้สิครับคุณ road เพราะคุณred iron บ้านเค้าก็มีแต่รถเก๋ง ครับ

พี่แจ๊ค ผมขายต่อฟอร์ด ที่บ้านเอาป่าว คิดแค่ 11 ดริ๊งพอ 5555
  • งานนี้หมาเยอะไม่มีคนแย่งที่เราหรอก5555+ ได้นั่งแน่ไม่พอใจให้หมากัดมันเลย
  • มันจะกัดหรออออออ หมาเราอ่ะคล
    เอาตัวอย่างความดุของไอ้โบ้ไปดูกันก่อน

ดุมากกกกกกกกก :012:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0401.JPG 81K
    IMG_0399.JPG 79K
  • หมูย่าง
    ไฟล์แนบ
    IMG_0520.jpg 74K
  • @นายม่อน บอกจะเอาขนมจีนน้ำยาปูมาฝากเพื่อนๆ

@ผมหมู สามโล พร้อมน้ำจิ้ม

@พี่แจ๊ค น้ำชาห้าขวด

ใครจะเอาอะไรมาอีกบอกด้วย จะได้ไม่ต้องซื้อไปเยอะจนเกินไป
    มีใครจะอาสา เอาBBQ มาไหม
  • มาได้ครับคุณ road ถนนลาดยางถึงที่เรากินกันเลยครับ ถ้าว่างเชิญด้วยนะครับ มาสนุกด้วยกันครับ

ไม่รู้เส้นทางโทรถามน้องๆรูปหล่อของเราได้เลยครับ 0846386235 แต๊ก , 0831144126 คล , 0859650006 ต้น
  • วันอาทิตย์เฝ้าร้านด้วย สงสัยต้องลากิจ555+ ตาแต๊กโทรไปแย็บพี่แหย๋วด้วยนะ
  • ฉันไม่ได้หล่อ ไม่ได้ Perfect แต่ฉันมัน Limited Edition นะเฟ้ย ย!!
    ยืมเพื่อนมา
    วันอาทิตย์นี้แฟนบอกพวกพี่ๆแกชวนกินเหล้าได้ทุกอาทิตย์เลยเนอะ
  • 11 ดริ้งนี่มันคุ้นๆ เหมือนเคยได้ยินแถวไหนเลยว่ะแต็ก 5555

หน้ามาเฟียมันได้อารมณ์ดีว่ะ เคลิ้มเชียว สงสัยมันเลียนแบบเจ้าของมัน

ส่วนไอ้โบ้นี่สายวิ่งป่าวว่ะ คล เจ้าของเตรียมรองเท้าวิ่งมาด้วยล่ะ 55555

ส่วน นายต้น พี่ฝากไปจองที่ไว้ก่อนเลยนะ ซัก ตี 5 ครึ่ง เดี๋ยวพี่ตามไป( บ่ายๆ) :032:
  • เอามาฝากเดอะต้นหน่อย Mask , Chill , Same ตอนเด็กๆ
    ไฟล์แนบ
    chill-same-mask.jpg 115K
  • ส่วนตัวนี้ เล็ก แหลม ลีบ เข้าตำรา 55555555
    ไฟล์แนบ
    IRON_53วัน(10).jpg 34K
  • อย่าไปสนใจ ว่าใครจะว่าหมาเรา ไม่สวย เลี้ยงให้ดีที่สุด เอาใจใส่ พาออกกำลังบ้าง สำคัญอย่าให้เจ็บป่วย

แล้วสายเลือดมันจะมาเอง อะไรที่ทำแล้วเราสบายใจ ทำแล้วไม่ทำให้ใครเดือดร้อนทำไปเลยครับพี่น้อง จำไว้นะไอ้น้อง 5555
    ไฟล์แนบ
    r1.jpg 109K
    r2.jpg 122K
    r3.jpg 113K
  • เสียดายพี่แจ๊คไม่ได้เอาลูกเจ้าชิวมาไม่งั้นจะได้ดวลกัน
    แต่ไอรอนมันแหลมลีมมากโตขึ้นมางามเลย
  • น้องแต๊กหลังปีใหม่ระยองมีมิตติ้งไม่ใหญ่มากเฉพาะในกลุ่มระยอง
    ยังไงจะบอกอีกทีนะว่าวันไหนกลุ่มแต๊กใครว่างขอเชิยด้วยนะบ้านใกล้เรือนเคียง
  • ได้เลยคับ อยากไปเยือนระยองเหมือนกัน เปิดศึกนอกบ้านมั้ง
  • หมาที่ดังที่สุดคือตัวนี้ตะหาก
    ไฟล์แนบ
    291388.jpg 18K
  • เฮ้ย หมาไรอ่ะครับนายต้น
  • :021:เย้ได้ไปเล่นน้ำแล้ว:022:
    ไฟล์แนบ
    [www-zGOz-com]-0509305008.jpg 64K
    [www-zGOz-com]-0509305004.jpg 67K
    [www-zGOz-com]-0509305003.jpg 66K
    [www-zGOz-com]-0509305002.jpg 77K
  • สาวๆ leo เขาทำไรกัน :031:

วันที่ 26 ไม่ติดอะไร ผมจะเอา ไอบี้ กับ ไอบู้ไปเดินเล่น นะ แต่ถ้ามัน ดื้อ คงเอาไอบู้ไปได้ตัวเดียว
  • เพื่อนม่อนไปเลี้ยงที่ไหนหว่า
    ส่วนวันอาทิตนี้น่าไปว่ะ
    แล้วคัยเอาเตาไปหว่า อย่าลืมอุปกรณ์การหั่นล่ะ
  • golf รูปที่ลงนี่คือสาวๆจะมางานนี้ใช่ไหม เห็นแล้วอยากกินเบียร์ขึ้นมาเลย
  • กะผมจะเป็นคนเอาต่างไปเองครับ
    ส่วนมีด และเขียง ก็เป็นผมอีกนั่นแหล่ะครับ
    ส่วนจานกับ ช้อนส้อม ใครช่วยเอามาหน่อยครับ ขอเป็นจานกระดาษดีกว่า จะได้ทิ้งไปเลย
  • **เอาเตา ** ขอแก้ไขหน่อยครับ
  • มาเลยไนท์
    พี่อยากเห็นบีบี้ ว่ะ เอามันมาด้วยนะ
  • อยากินเบียร์หรอพี่ไม่ดีต่อร่างกายเรานะดื่มนมดีกว่าครับ
    ผมไม่มีไรไปเลยนอกจากหัวใจดวงน้อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ(ยังไม่รู้จะไปยังไงเลยเนี่ย)