ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • ช่ายๆๆต้องรีบไปนะครับ

เพราะแม่งมีอยู่3โต๊ะ

ถ้าไม่รีบไปโต๊ะอาจเต็ม
  • ไอ้คล มีอยู่ 3 โต๊ะเองหรอว่ะ แล้วมีโค...ป่าวน้องชาย 555

image
  • เฮ้ยยยย มีถึง 3 โต๊ะเลยหรอว่ะโอ๊ต นี่คิดว่าคงมี สักโต๊ะสองโต๊ะ นะเนี่ยะ 55555

ไปเที่ยวเกาะล้าน แล้วจะเอาภาพสาวๆ ใส่บิกินี่มาฝากนะครับเพื่อน ๆ
  • เดี๋ยวให้นุชมันเต้นให้ดู5555+ อย่าลืมละพวกเราวันที่10วันเกิดด้วย มาเลี้ยงด้วยนะ
  • เกิดอยากกิน หรือเกิดจริงๆว่ะคล แล้ววันที่10 เนี่ยโต๊ะเต็มป่าวน้องชาย 5555

image
  • กลับมาแล้วครับพี่น้อง หายไปไหนกันหมดครับ พี่น้อง เงียบเชียบเลย
    วันที่ 10 เดี๋ยวเข้าไปนะคล ว่าแต่ว่าร้านอยู่ตรงไหนหว่า ไอ้ม่อนมันรู้ไหม?

• พี่หมู เอาเด็กๆ มาอัพให้ดูหน่อยครับพี่ หายไปนานเลย

แต๊ก
  • เฮ้ยเลื่อนๆ ร้านแมร่งเปิดจันทร์หน้า่ยังไม่เสร็จ เดี๋ยวจะโทรเรียกทีละคนเลยวันเปิด
  • OK ครับเพื่อนเกือบไปเก้อแล้วตรู !!!
    วันไหนก็โทรบอกล่วงหน้าด้วยนะคราบบบบบบ

แต๊ก
  • แหะๆร้านมันไม่ทัน นึกว่าทันวันจันทร์ยังไงต้องเชิญแก๊งค์เราอยู่แล้ว พี่แจ๊คเดี๋ยวมากินละจัดยาวเลยเน้อ
  • เอาลูก jumper มาให้ดูครับimageimageimage
    Jumper ครับimage
    แต๊กช่วงนี้เป็นน้าผีบ่อยนะ
    ไฟล์แนบ
    11239572-1.jpg 62K
    11239572-2.jpg 38K
    11239572-3.jpg 78K
    IMG_28422.jpg 113K
  • ลูกกะพ่อถอดแบบกันมาเลย
  • นี่ก็ถอดแบบมาเหมือนกัน 555

image

• ตลอดเลยๆ
    วันนี้วันเกิดพี่คล
    ไปแฮปปี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆที่ไหนดีนะ
  • พี่แจ๊คครับวันไหนพาซ้อมาอีกอะผมมีเรื่องจะเล่าให้ฟัง
    เหอๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    Snapshot_20110406_14.JPG 62K
  • เอ้า ตกลงวันนี้ วันเกิดคล หรอเนี่ยะ ออกมาแถลงการณ์ด่วนครับ

555 พี่ปุ๊ย อยู่ที่ทำงานเป็นได้แต่ผีครับ ลูกจัมเปอร์น่ารักดีครับพี่

เดอะต้น ลูกชายบ่นคิดถึงอ่ะคราบบบบ เอายัง ???

• ขอบคุณคับ วันเกิดจิงๆวันนี้ เดี๋ยวไว้ฉลองหลังวันที่16นะจัดทริปซักหน่อยเคลียร์รายตัวเลยว่างๆกันด้วยละ ไปแม่รำพึงไหมแต๊กใกล้ดี
  • เออ วันนี้วันเกิดไอ้คล จริงๆด้วย
    ก็ขออวยพรให้ คล เพื่อนรักของพวกเรา สุขภาพแข็งๆแรงๆ กิจกรรมค้าขายร่ำรวย ๆ เงินทองไหลมา เทมา (เข้ากระเป๋าผม) เป็นที่รักของเพื่อนๆ ตลอดไปครับผม

ปล เสาร์ อาทิตย์ จันทร์ อังคาร ที่จะถึงเป็นวันหยุดของผม เราถือโอกาสนี้ซะ 1 วัน มานั่งฉลองและควบวันเกิด คล ไปด้วยดีไหมครับ
  • สุขสันต์วันเกิดน้องชาย ขอให้มีความสุข ขอให้ใหญ่ ขอให้ยาว นะน้องชาย 55555

image
  • แต๊ก ได้ข่าวว่ามีนู๊ดด้วยหรอ ไปเกาะล้านอ่ะ ฮาๆๆ รอดูรูปอยู่น๊ะ 5555
  • โห พี่รุ่งข่าวแรงไปมาก ๆ เลย 5555
    อย่าคิดจะดูเลยพี่ เดี๋ยวจะอ๊วกแตกซะก่อนครับ อุบาทว์ตัวเองฉิบเลย

กอล์ฟ ลงสมัครได้ถึงวันที่ 12 วันสุดท้าย เอาไงสรุปมาด้วยนะ
    งานนี้ จะเอาทีที ลงด้วย ขำขำ จูงโดย Handle มือหนึ่งของประเทศไทย เค้าคือ เดอะ ต้นนน ๆๆๆๆๆๆๆๆ 555
  • ไอ้แบงค์มันรีบมาเล่าให้พี่ฟังใหญ่เลย ว่าเห็นตูดขาวๆของไอ้แต๊กด้วย ฮาๆๆๆ
  • 555+ ขนาดนั้นเลยหรอลงมาดูทีดิอยากเหง เอ้าๆตัวไหนประกวดจัดให้ไว้จะได้จัดหน้าม้าไปเชียร์
  • ขอบคุณคับพี่แจ๊ค วันหยุดคิดสถานที่หน่อยคับไปต่างอากาศซะหน่อย
  • คล จะอยากเห็นไปทำไมว่ะนั่น ของงี้เค้าสงวนไว้ให้สาว ๆ ดูเว้ยยยย

เมื่อวานไปดูลูกสาวที่บ้านเจ็ทมา ชื่อน้องแบมบ้า ไว้รอดูรูปจากเจ็ทล่ะกันนะครับ ถ่ายยากเหลือเกิน

ตอนนี้มีแพลนจะไปเที่ยวเกาะขามวันอาทิตย์นี้ มีใครสนมั่งครับ ใกล้ๆ สัตหีบนี่เอง เล่นน้ำ ดำน้ำ ทริปวันเดียวไม่ค้าง สนไหมคล กลับมาก็นั่งกินเหล้าต่อเลย

Tack
  • แม่รำพึงมันอยู่ระยองไม่ใช่หรอวะ
  • เออ น่าไปนะพี่แจ๊คไปป่าว
  • อยากไปนอนค้างอะพี่แต๊กกางเต้นปิ้งย่างจิบเบียร์แบบนี้มีมะ
  • จัดไปพี่น้อง เรื่องหมาเอาไงแต็ก 555

image
  • ที่ต้นว่าน่าสนใจดีนะ ไปเหมือนแคมป์ปิ้งกัน ค้างสักคืน ต้นลองเสนอสถานที่มาดิ
    พี่มีเต๊นท์อยู่หลังหนึ่ง สองห้องนอน หนึ่งห้องรับแขกนอนได้ราว 7 คน สบายๆ

เรื่องหมา ผมให้กอล์ฟ ปริ๊นใบสมัครให้อยู่ครับ
    คาดว่า จะเอาทีที ลงไปเดินเล่นด้วย 555
    พี่แจ๊ค เดี๋ยวโทรไปขอสูตรโด๊บช่วงนี้หน่อย

แต๊ก
  • Skin head หน้าแมร่งโหดตั้งแต่เล็กยันโตเลย อ่ะ
  • เอารูปไอ้แสบมาฝากตาหมูหน่อย :-D

image
  • นึกว่าพี่แจ็คลืมมันไปแล้วนะไอ้แสบอ่ะไม่ค่อยเห็นรูปมันสักเท่าไหร่(น่าน้อยใจใครๆก็ไม่รักไอ้แสบ)
  • ผมก็มีเต็น นอน3คน ไปไหนก็ได้แต่มันติดวันที่16อะดิต้องออกบ่าย16
  • โทษทีนะครับพี่หมู เมื่อวานต้องรีบไปธุระต่อ อดดรื๊งกันเลย
    เอาไว้จะชวนพี่แจ๊ค เข้าไปนะครับ
    เด็กๆ ที่บ้านพี่เค้าอย่างน่ารักอ่ะ ช่วงนี้ ยั้วเยี๊ยะเลย

แต๊ก
  • ไม่เป็นไรครับน้าผี(แต๊ก)ไว้ว่างๆค่อยว่ากัน พี่แจ็คผมมีเวลากินทุกวันอ่ะเพราะลูกหมาผมไว้ในกรงปล่อยออกมาวันละสองรอบเช้ากะเย็น มีเวลากินเหล้าตลอดอ่ะ ขอแค่พี่แจ็คเอาเหล้ามาอ่ะ
  • ตอนนี้มี ฟรังกี้ของกอล์ฟ กับ เรดทีที ลงประกวดที่งานพัทยาครับ
    ไปช่วยกันเชียร์ด้วยนะครับ ลองดู ขำขำ

• ลงสองตัวเองหรือท่านเสียดายว่ะ
  • แตกเห็นรูปหรือยัง ลงสองหน้าเชียวนะครั้งนี้
  • ไปไหนกานหมดหว่า .....
  • ป้าพร ขอเอาบุญมาบอกนะคะ 081 255 4791 AIS 089 668 2044 DTAC

โอนเข้าบัญชีวัดโดยตรง หรือบัญชีป้าพรกับเพื่อนก็ได้ค่ะ ทุกบาททุกสตางค์ นำไปถวายวัดทั้งหมดค่ะ

ถ้าเป็นการรบกวนต้องขออภัยด้วยนะคะ

image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    หนังสือวัดนาจาน.jpg 55K
    1.jpg 77K
    envelope1AA.jpg 89K
    9.jpg 117K
  • สวัสดีครับ ทุกท่าน ไม่ได้เข้ามาสองวันเลย

ยังไม่เห็นหนังสือเลยครับ พี่มาร์ค ขอบคุณด้วยนะครับ

เพื่อน ๆ ครับ ตามที่โทรหาเลยนะคับ วันพรุ่งนี้มาคุยกันหน่อยนะคับ เรื่องงานพัทยาคราบบบบบ
  • นัดที่ไหนละเนี่ย
  • ขอเป็นพรุ่งนี้ ตอนเย็น ๆนะครับ 6 โมงเป็นต้นไป
    สถานที่ ขอเป็นร้าน Mr.Coffee ที่บางแสนนะครับ โอเคกันไหมครับ
  • แต็กแน่ใจนะว่า coffeeไม่ใช่ cafeหรอ 555
  • ถึงพี่ ๆ ตอนนี้ต้นกับพี่แต๊กอยู่ที่ Mr.cafe เอ้ย Mr.coffee แล้วนะครับ

รีบมากันนะครับ หิวเหล้าแล้ว
  • ร่วมเป็นกำลังใจให้เจ้า "Funky" ด้วยครับ ติชมหน่อยครับว่าไหวหรือเปล่า

สู้ๆ ขำๆ มันๆ รุ่นนี้เลยครับ
    Standard 8-12 Months (Male)

1 คุณณัฐพล F.C. Farm คาบอม
    2 คุณณรงค์ศักดิ์ F.C. Farm แอลวิ่ล
    3 คุณนพกฤษณ์ 101 Pitbull Club ซัลโว
    4 PG Camp Red Cites of PG Camp
    5 Thai America Macus
    6 คุณทศพร Funky (ชลบุรีศูนย์รวมคนน่าตาดี)
    7 BD Kimber

imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    100_1485.JPG 286K
    100_1437.JPG 226K
    100_1438.JPG 271K
    100_1452.JPG 279K
    100_1465.JPG 273K
    100_1480.JPG 247K
  • เอารางวัลไปเลยคร๊พี่(อวยกันเอง 555+)
    image
    ไฟล์แนบ
    picture082[1].jpg 21K
  • ใก้ลวันงานแล้วคงยุ่งน่าดูเลยนะคับพี่ๆ วันงานจะไปให้กำลังใจทุกคนคับ
  • สู้ สู้ นะครับฟรังกี้
    ฝึกจูงบ่อยๆนะครับ แก๊ป มันจะได้ชิน พยายามหาอะไรไปล่อให้มันตื่นตัวอ่ะ

เจ้านี่ก็ลงรุ่นเรดโนสนะ อย่าลืมเชียร์มันด้วย
    imageimage

ต้นบอกว่าถ้า สองตัวนี้ตัวใดตัวหนึ่งได้รางวัล จัดไปเลย Red ลิตรสามขวด 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_3001.jpg 96K
    IMG_3220.jpg 86K