ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ดูรูปก่อนไปสิครับ 2 อาทิตย์เองนะเนี่ย :o018:
    ไฟล์แนบ
    92.jpg 100K
    8.jpg 81K
  • ไอ้ครูส ยิ่งโตยิ่งสวยนะครับ เล็งพ่อพันธ์ไว้หรือยังครับ ผมว่าน่าจะใส่กับคอนวิคน๊ะ
  • ของผมว่าจับใส่กับไอ้เธอร์เลยละ 5 5 5

เดี๋ยวได้ของเเปลก :o037:
    ไฟล์แนบ
    312.jpg 88K
    52.jpg 100K
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=16747&page=1#Item_9

เอาลิงค์ไอ้เธอร์มาให้ดูครับ พี่นัทเบอร์บัญชีรอแปปนึงนะ

ยีนหาไม่เจออะ เดี๋ยวโทรไปบอกเเทนละกันโทดทีครับ :o008:
    ไฟล์แนบ
    2009_klubkiallitas_klub_Gyoztes_9.JPG 68K
  • ไอ้ ครูทเนี่ย ยิ่งเห็นมันยิ่งชอบว่ะยีน
  • ฮ่าๆๆ ไอ่เธอร์ ตอนนี้ป็นไ อ่ถั่วงอกไปแ้ล้ว
  • อีกสักพักมันจะเป็นลูกอ็อดเลยอะเจ็ก

เหลือเเต่หัว 5 5 5

ไอ้ครูสมันน่ารักอะพี่หนุ่มหน้ามันหวานดี ชอบเเล้วละสิ :o013:
    ไฟล์แนบ
    102.jpg 98K
  • แหมจีบไอ้ครูสอีกแล้วพี่หนุ่มนี่
  • ปกติครับนิวเลี้ยงเยอะมีปัญหานี้ทุกคนเเหละครับ

ของยีนบางครั้งเเผลเต็มหัวเลย ลองเอาไปเล่นทะเลดูสิครับ

ยีนว่าช่วยได้เยอะเลยนะครับ เเปปเดียวเเผลหายเลยครับ เอาพวก Bully max ให้กินก็ดีนะครับ

ลองดูมาหลายคนเเละ กิน Bully max เเล้วขนดีทุกตัวครับ เอาพี่น้องมาโชว์ตัวอีกทีครับ

ตอนนี้น้ำหนักไม่ขึ้นเลยสักตัว มีเเต่เจ้าของขึ้นเอาๆ 5 5 5 :o022:
    ไฟล์แนบ
    313.jpg 100K
    352.jpg 100K
    362.jpg 79K
  • ส่วนไอ้ Airbus ปล่อยมันไปเถอะครับเจ้าของเค้าทั้งงกทั้งขี้เกียจ

กล้องก็งกไม่ซื้อไปทะเลก็บอกขี้เกียจ บอกรอโบนัสไปซื้อกล้อง

เเต่อยู่ดีๆมาฝากหาหมาเฉยเลย เฮ้อ...น่าสงสารเจ้าสองตัวนี้จัง

นี่เเหละน้าหมาเลือกเจ้าของไม่ได้ 5 5 5 :o028:
    ไฟล์แนบ
    942.jpg 98K
    99.jpg 99K
  • วันนี้มีคนโทรมาขอผสมไอ้ BIG ด้วยเเหละพี่นัทพี่หนุ่ม

เค้าบอกว่าชอบใหญ่ๆ เห็นไอ้ BIG เเล้วชอบทรงหัวมัน

ขนาดถ่ายตอนเข้าส้วมเค้ายังบอกชอบรูปนี้ที่สุดเลย มันหล่อดี :o008:

เป็นไงไอ้ BIG ยีนนำพวกไอ้ Tank กับ Airbus เเล้วนะพี่ 5 5 5

เดี๋ยวรอมันครบขวบก่อนจะเปิดผสมเลย :o022:
    ไฟล์แนบ
    143.jpg 99K
  • อ่ะๆ.....WAGA WAGA
    Photobucket
  • WAGA WAGA อยากได้อะพี่หล่ำต้องทำไงเนี่ย ขอได้มะ 5 5 5 :o036:

นิวลองดูได้เลย รับรองดีขึ้นเเน่ๆครับขนสวยเลยได้กล้ามด้วยกินวันละเม็ดก็พอ

ขนาดงกๆอย่างเจ้าของ Airbus ยังให้หมากินเลยอะคิดดูสิ :o037:
    ไฟล์แนบ
    224.jpg 96K
  • ประตูกรงจะเสร็จเเล้วละพี่นัท

ใกล้ความจริงเเล้ว 5 5 5
    ไฟล์แนบ
    73.jpg 84K
    74.jpg 99K
  • ขนาดกรง 1.50*3.00 เมตร ที่ขั้นกรงพับเก็บได้ด้วยละพี่

เอาไว้เวลาเลี้ยงรวมกัน จะได้มีที่วิ่งเล่นเยอะๆ

มีทั้งหมด 18 กรงอะครับเวลาเปิดกรงหมดนี่วิ่งกันสบายเลย 5 5 5 :o022:
    ไฟล์แนบ
    75.jpg 88K
    76.jpg 86K
    77.jpg 73K
    78.jpg 97K
    79.jpg 98K
  • http://www.youtube.com/watch?v=b-gDIOv___A

เอาไอ้เธอร์มาให้ดูครับเจ็ก โตเเต่ตัวยังขี้เล่นเหมือนเดิม 5 5 5 :o056:
  • ไม่ได้ขับอะครับนิว

เเต่พวกเฮียใหญ่เเกขับกันนะ สงสัยคุยกันได้เลยนะเนี่ย 5 5 5

นี่ไงผลการกิน Bully max วันละ 2 เม็ดเห็นผลเเน่นอนครับ :o061:
    ไฟล์แนบ
    522.jpg 87K
    563.jpg 80K
    61.jpg 99K
    60.jpg 99K
    59.jpg 93K
  • กล้อง G11 เสียอะเหลือเเต่กล้องห่วยๆ ถ่ายมาไม่ชัดเลย

เอาอีอ้วนมาโม้ต่อ
    ไฟล์แนบ
    492.jpg 71K
    64.jpg 67K
    71.jpg 73K
    532.jpg 66K
  • นี่ไงโบโบ้พี่น้องไอ้ครูสมัน ตัวใหญ่กว่าไอ้ครูสอีก

หุ่นเฟริมดีด้วย เเต่คึกสู้ไอ้ครูสไม่ได้เลยนี่สิ เสียดายจัง
    ไฟล์แนบ
    66.jpg 76K
    67.jpg 86K
  • หมดเเล้วเน้อ กะลังออกมาเป็นก้อนๆเลย 5 5 5 :o022:
    ไฟล์แนบ
    483.jpg 80K
  • ยีนส์จะปั้นไอ้ขี้เท่อร์ จอมขี้เกียจ มาดับรัศมีบีเจหรือว่ะ สงสัยพี่ต้องสกัดดาวรุ่งแล้ว ฮ่าๆๆ
  • ยีน ลูกหมาน่ะ มีตัวเมียป่าวน้อง ถ้ามี ส่งรูปให้หน่อยมีคนสนใจ anthuriumnum@yahoo.co.th
    ชักอยากไปดูหมาแล้วดิ เอามายั่วน่ะเนี่ย
  • นัท โดนยีนกัดไปกี่ดอกว่ะ ยังเงี่ยต้องรีบ ลบคำสบประมาทเลยน่ะ เป็นพี่ ไม่ยอมหรอกน่ะ ฮ่าๆๆๆ (กูเองก้อโดนว่ะ)
  • นัท ไอ้ครูท เนี่ย ถ้ารอลูกมันไม่ไหว ก้อกะว่า ขโมยแมงเลย โครตชอบมันเลยว่ะ
  • นิว เอา นาร่าไปรบที่ไหนมาว่ะน้อง ได้ใจจิงๆๆ ที่บ้านเลี้ยงกี่ตัวเนี่ย
  • สวนเสืออยู่ศรีราชา สวนหมาอยู่จรัลฯ เย้ๆๆๆ

อีกหน่อยเปิดเป็นแหล่งท่องเที่ยวได้เลย
  • บีเจมันเป็นอดีตไปเเล้วอะพีมาร์ค 5 5 5

เปิดเป็นเเหล้งท่องเที่ยวอะได้ เเต่มันจะไม่ใช่เเค่สวนหมาอะสิ :o008:
    ไฟล์แนบ
    602.jpg 99K
  • เฮ้ยยยย เขาเรียกตำนาน ไม่ใช่อดีต

สวนเสือ ก็ไม่ได้มีแต่เสือครับทั่น แต่เสือมันเยอะกว่าเขาว๊อยยยยย
  • ไม่ได้เข้ามาดูนาน บอร์ดท่วมไปด้วยน้ำลายไอ้ยีนมัน จริงมั้ยพี่ numhooters -0- 555
    - - ตอนนี้ทำไรไม่ได้ต้องปล่อยยีนไปก่อน เด่วมันโมโหไม่เอาหมามาให้ ซวยเลย

นิวก็ลองจีบ ไอ้ครูส เหมือนพี่หนุ่มสิครับ ^ ^ 555 แต่พี่ก็ชอบไอ้ครูสเหมือนกัน นิสัยมันน่ารักมาก
    แต่เจ้าของนี่สิ เฮ้อ ไม่ไหวๆ 555

อยากเห็นเหมือนกัน ระหว่างตำนาน กับ คลื่นลูกใหม่ จัด match เลยพี่มาร์ค
  • กรงเสร็จเมื่อไหร่ เอารูปมาให้ดูหน่อยเน้อยีน อยากเห็นตอน final
  • คลื่นลูกเก่า กับคลื่นลูกใหม่ คุยทับไปทับกันมา

พายุ ไซโคลน อย่าง RED RHINO เอาไปแดก 5555
    ไฟล์แนบ
    673.jpg 92K
  • ณัฐ อีกนานกว่า ไอ้ง่อย มันจะทาบรัศมีบีเจได้

ในบอร์ดพี่เรียกมันไอ้ขี้เท่อ แต่ความจริงพี่เรียกมันไอ้ง่อย ฮ่าๆๆ

หมาเสี่ยยุทธก็ไม่เท่าไร นานๆเจ้าของจับที คงอีกนานกว่าจะตามเดอะเหลือกทัน เผลอๆ บีเจตายแล้ว สองตัวนี้ยังไม่เกิด
  • อย่าๆ เเค่รูปก็บอกหมดเเล้วกระดูกคนละเบอร์เลย

เดี๋ยวถ่ายประกบเเล้วจะหมองเปล่าๆ 5 5 5

ตอนนี้รอมันหายง่อยก่อนเถอะ ที่เหลือมันนำไปหมดเเล้ว :o037:
    ไฟล์แนบ
    4.JPG 49K
    213.jpg 86K
    58.jpg 99K
  • ใครจะมาเอาลูกสาวเรา

บอกก่อนสินสอดนี่ชนิดนึกไม่ถึงอะ 5 5 5
    ไฟล์แนบ
    1114.jpg 98K
  • เฮ้ยอย่าเพิ่งคิดไกลขนาดนั้น ตอนนี้เอาแค่ให้หายจากอาการเป็ดง่อยให้ได้ก่อน ฮา..............................
  • อย่าๆ เดี๋ยวมันหายดีเเล้วจะรู้สึก

จากเป็ดง่อยจะกลายเป็นหงส์เเดง 5 5 5 :o023:
    ไฟล์แนบ
    215.jpg 99K
  • สินสอดน่าจะโหด ขโมยเอาก้อแล้วกันว่ะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ศึก หมาแดง แรงฤทธิ์ เชียร์ ตัวไหนยกมือขึ้น
  • ผมเชียร์ทุกตัว ผลลัพธ์ เจ้าของแข่งกัน หมาออกมาดูดีหมด ชอบๆ
    หมาพี่ยุทธ หน้ามันเหมือนขำอะไรสักอย่างจริงๆ ฮาาาาาา

นิว ที่บ้านผมก็เล่นกัน แต่เมื่อไหร่เล่นแรง ผมจะเข้าไปสะกิดทันที ทำให้มันรู้ว่าจ่าฝูงไม่ชอบให้ลูกฝูงทะเลาะกัน
    ลองดูครับ
  • สะกิดด้วยไรเหรอคับเฮียนัท
  • เชียร์ทุกตัว ผลลัพธ์ เจ้าของแข่งกัน หมาออกมาดูดีหมด

เเต่คนเชียร์ไม่ได้อะไรเลย ชอบๆ 5 5 5:o037:

พี่หนุ่มวันจันทร์ก่อน 10 โมงนะพี่อย่าลืมนะครับ
    ไฟล์แนบ
    182.jpg 100K
  • ได้โว้ย เอาหมามาตัวนึงวันเสาร์อย่าลืม คิ คิ
  • ได้เลยพี่นัทเดี๋ยวไปหาจับในวัดเเถวๆนั้นไปให้พี่ตัวนึงนะ 5 5 5 :o037:

นี่ไงพี่หนุ่มไอ้ TOW-CHAIN หล่อดีมะเเต่ตัดหูเเปลกๆเนอะ
    ไฟล์แนบ
    863.jpg 60K
    87.2.jpg 28K
    883.jpg 95K
  • โอเค ยีน จะรีบไปแต่เช้าเลยน้อง

ยีน ทำไทไอ้ทาวเชน มันดูหยองกอด นักว่ะ สงสัยไม่มีโครงไก่กินแน่เลยว่ะยีน
    เอาไอ้ตัวแดงข้างบนดีกว่ามั้ยว่ะเนี่ย ได้ใจจริงๆๆเลย ขาแมงใหญ่กว่าแขนเราป่าวเนี่ย
  • เฮียนัท ตกลงเมื่อวานได้ไรบ้างคับเฮีย
  • ตลาดวายหมด โคตรเซ็ง

แต่ได้ปุ๋ย กับกากน้ำตาล แล้วก็กระถางต้นไม้แทน 555
    เสียเที่ยวชะมัด:016::016::016:
  • ป๋า บอกผมนานๆจับที มาดูตอนนี้ดีกว่าใส่ชุดลากทุกวันจากต้องปั่นจักรยานจูงมันเดิน
    เด๋วนี้ผมไม่ต้องออกแรงแล้ว แค่ทุกวัน วันละ ครึ่ง ชมเอง ดูแล้ว บี.เจ. ไม่น่าจะเห็นฝุ่นนะ ห่างจัด กร๊ากๆๆๆๆ
  • บีเจตอนนี้ทำได้เเค่ ฉี่ใส่ล้อจักรยานเเหละพี่ยุทธ

มันหมดยุคของมันไปเเล้ว 5 5 5
    ไฟล์แนบ
    226.jpg 79K
  • http://www.americanbullyworld.com/EliteEdge/showthread.php?t=76892

- 20K GETS YOU THIS NEXT HEAVY HITTER!!! -

เเค่ชื่อหัวข้อก็สุดยอดเเล้ว ตัวนี้เทพสุดๆ คุ้มราคา 20000$ เหรียญมากพี่ ไม่เชื่อลองดู

ตัวนี้นะขอคารวะเลยอะ :o030: