ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • ลุก Hana สวยดีครับท่านโต แจ่มมากเลย :m001:
  • หวัดดีครับคุณเอกวัฒน์ หมาแดงที่ประโคนชัย คลอดแล้วครับ 11 ตัว ครับ

สักเดือนหนึ่งก่อนทางเจ้าของจะเปิดให้ชมครับ ขอบคุณครับที่ติดตาม
    ไฟล์แนบ
    hana2.jpg 122K
  • อุ๋ยหมาแดงที่ประโคนชัย รูปทางเจ้าของกำลังจะลงให้ดูครับ ติดตามได้ครับ คลอดแล้ว 11 ตัว

ส่วนฟิงหวิน+ฮารุ กำหนดคลอดประมาณวันที่ 8 พ.ย. ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC07568.jpg 125K
  • ขอบคุณครับท่าน experimental
  • มาใหม่ครับอีกตัว
    ไฟล์แนบ
    DSC07583.jpg 124K
  • ***แล้วก็อีกตัวครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC07599.jpg 123K
  • ท่านโต ไล่สายเจ้าพวกนี้ให้ดูด้วยสิครับท่าน

แต่ละตัวท่าทางจะหน้าสั้นได้ใจมากๆเลยนะครับ

:m001:
  • ได้ครับท่าน experimenta

พ่อหมาชุดนี้เป็น KimBo Kimbo (Mojo + venus)
    แม่หมา HaNa (Jasper x BeBe)

เอาแบบคร่าว ๆ นะท่าน experimenta ขอบคุณครับที่ให้ความสนใจ
    ไฟล์แนบ
    DSC07620.jpg 125K
  • เอาลูกหมามาให้ชมครับ
    ไฟล์แนบ
    นาวาร่า.JPG 34K
    นาวาร่า1.JPG 79K
    นาวาร่า2.JPG 55K
    นาวาร่า3.JPG 73K
  • หวัดดีครับ พี่โต เด็กหน้ารักมากเลยนะคับ
  • กำลังยืดเลยครับอุ่ย

หวัดดีครับคุณไก่ ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC07606.jpg 75K
  • อย่าลืมนะคับพี่โต ผมจองตัวขาวที่สุดนะคับ
  • ยิ่งมองยิ่งแจ่มครับท่าน อย่าลืมมาอัพเดทบ่อยๆนะครับ

เจ้าแจสเปอร์นี่จ่ายลูกสวยเหมือนกันนะครับเนี่ย เจ้าฮาน่า
    นี่ก็จ่ายออกมาใช้ได้อีก พูดแล้วเหมือนชมเนอะ ฮ่าๆๆๆๆ
    ก็มันสวยจริงนะครับท่านโต
  • คุณไก่ครับ สีขาวหาไม่เจอเลยครับ เจอแต่ ดำ บลู แค่นี้เอง ตัดสินใจเอาครับ 555

ท่าน experimental ครับ ขอบคุณครับ สำหรับคำติชม

โดยส่วนตัวแล้วผมชอบ Savage อยู่แล้ว แต่ก็ไม่มีปัญญาที่จะไปซื้อมันหรือแม้แต่ลูกมันมาครอบครอง ก็เลยเอาหลานมันมาก็ได้ครับก็คือ

Hana อีกอย่างเพราะเจ้า Savage มันมีเลือดที่หลากหลายมากเลยมาอยู่ที่ตัว โดยที่เราสามารถที่จะ MIX & MATCH กับสายไหนก้ได้

( ในความคิดผมนะ) และก็มาจบที่ Hana ซึ่งเป็นลูก Jesper ซึ่งบรีดโดย คุณเบิรด์ ปากช่อง และก็เลี้ยงมันเรื่อยมาจน Hana สามารถให้

ลูกออกมา ยิ่งมันคลอดลูกออกมายิ่งภูมิใจและก็ดีใจครับ ที่เราเห็นผลิตผลของมัน และได้กำลังใจและคำติชมจากเพื่อน ๆ นี่แหละ

ครับ ยิ่งดีใจใหญ๋เลย

เรื่องจ่ายลูกนี่ผมก็ต้องให้เครดิต ตัวพ่อพันธ์ด้วยคือเจ้า Kimbo ของคุณต้น ชเมาพิท ตลอดจนผู้ที่บรีด Hana ออกมาครับ คือคุณ

บิรด์ ปากช่องครับ ส่วนลูกพวกมันจะออกมาดีหรือเปล่าคงต้องให้เวลาพิสูจน์ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC07641.jpg 92K
  • ลูกหมาสวยๆทั้งนั้นเลยตัวผู้ราคาเท่าไหร่บ้างครับ ท่าน PitBullLive
  • อากาศหนาวแล้ว
    อย่าลืมห่มผ้าอุ่นๆกันน่ะครับ
  • รอดูก่อนสักนิคครับ คุณ KIng

หวัดดีโป๊ก เอาใหม่นะ สู้ ๆ

ลูกหมาคอกนี้ต้องยกเครดิตให้กับ Hana ครับ ล่าสุด
    ไฟล์แนบ
    DSC07551.jpg 122K
  • 21 วันแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC07645.jpg 125K
  • เร็วเหมือนกันนะคะพี่โต ให้เข้าไปดูได้เมื่อไหร่อย่าลืมบอกนะคะพี่โต
    มีแต่ตัวสวยๆทั้งนั้นเลย
  • ครับน้องบี พร้อมเมื่อไหร่แจ้งแน่นอนครับ

ขอบคุณครับน้องบีสำหร้บคำชม
  • งามครับและสมบูรณ์จริงๆครับ
  • ขอบคุณครับอุ่ย รอดูเรื่อย ๆ ก็แล้วกัน
  • 21 วันแล้วกลมปุ๊กลุ๊กดีจริงๆครับท่านโต

ว่าแต่ศรีสะเกษน้ำลดแล้วนะครับ ไม่ท่วม
    นะครับท่าน แต่อากาศเย็นๆสบายๆแบบนี้

ผมว่าลูกหมาน่าจะเจริญอาหารกันน่าดูหละครับ

• ขอบคุณครับ คุณ experimental
    เออ ผมอยากทราบ ชื่อเล่นคุณexperimental หน่อยนะครับ จะได้เรียกง่าย
    ศรีสะเกษน้ำลดก็ดีแล้วครับ ไม่อยากให้ท่วมครับ
    อากาศเย็นดีครับ ลูกหมาก็กินตามปกติครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC07669.jpg 124K
  • ** หนาว ๆ จิ๊บเบียร์กันไหม
    ไฟล์แนบ
    DSC07694.jpg 125K
  • ถ้ากรุงเทพศรีสะเกษไกล้กันเหมือนนครปฐม
    จะขอไปจิบเบียร์กับท่านโตเสียหน่อยฮ่าๆๆๆ

ว่าแต่วันนี้ขอกินเหล้ากับคนศรีสะเกษก่อนครับ
    ฮ่าๆๆๆ เป็นรุ่นพี่ที่เป็นตำรวจจราจรกลางนะครับ
    แกเป็นคนบ้านละทาย กันทรารมย์ ครับท่าน

มาเข้าเวรตอนดึก ต้องอยู่กินเป็นเพื่อนแกประจำ

ปล. ท่านโตเรียกผมตั้มก็ได้ครับ ว่าแต่แฟนผมชอบ
    เจ้าไอแพดครับ ฮ่าๆๆ ตัวผู้หรือตัวเมียครับท่าน
  • หวัดดีครับคุณตั้ม

ศรีสะเกษกรุงเทพ ก็ไม่ไกลกันเท่าไหร่หรอกครับ มาได้ก็มาครับ 5555

วันหลังยังมีครับ สำหรับคอสุรา กาแฟ เบียร์ ไม่ต้องรีบครับ

พอดีข้างบ้านผม มีคนอยู่บ้านละทาย อ.กันทรารมย์ เหมือนกัน แกเปิดขายก๋วยเตียวครับ เปิดขายมานานแล้ว

ตั้งแต่ชามละ 5 บาทจนปัจจุบันชามละ 20 บาทแล้ว ชื่อร้านจันทร์เพ็ญ แกเป้นคนบ้านละทายโดยกำเนิดเลยครับ

ลองถามเพื่อนคุณตั้มดูนะครับ

เห็นว่าแฟนคุณตั้มชอบ I-PAD เหรอครับ จัดให้ดูครับภาพเมื่อเช้าก่อนอาหารเช้าครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC07800.jpg 125K
  • ชอบตัวนี้เหมือนกันค่ะพี่โต โดนใจสุดๆ ทั้งย่นทั้งตัน โดนใจเลยค่ะ
  • ขอบคุณครับน้องบี
    ไฟล์แนบ
    DSC07810.jpg 108K
  • สวยมากครับ เปิดที่เท่าไหร่ครับ:015:

พี่ stu2076 สบายดีนะครับ หนาวบ่อยู่นั้น เมืองเลย หนาวมาก เมื่อคืน 13 องศา ไม่รวมยอดภู ครับ...:015:
  • สวัสดีครับ พี่โต
    :029: หนักใจจัง ใจหนึ่งก็อยากได้ gaff ส่วนแฟนก็มีใจให้หมาแดง ทำไงดีช่วยแนะนำหน่อยครับ
  • หวัดดีครับ คุณ tumdale ราคาตอนนี้ยังรอนิดหนึ่งครับ

ขอบคุณครับที่ให้ความสนใจครับ

หวัดดีเอก ถ้าชอบ หล่อ เทห์ สมาร์ท ก็ Gaff ไปเลย

แต่ถ้าชอบแนวพละกำลัง จี๊ด ๆ เถื่อนหน่อย ก็ RedNose ไปเลย

โจทย์ที่วให้มาตอบอยากเพราะเอกมีแฟนเป็นตัวแปรสำคัญ 555
    ไฟล์แนบ
    DSC07795.jpg 121K
  • ตั้มครับหมาเป็นยังไงมั่งเอารูปมาโชว์หน่อยครับ
    วันที่ 7 นี้จะขึ้นไปสกลนครครับ ไปราชการประมาณ 6 วันครับ
  • วันก่อนที่บอกท่านโตว่าจะไปโซ้ยเหล้าดับหนาวกับแก
    พอดีแกเข้าเวรรอบนอก ก็เลยไม่ได้เจอ ไม่งั้นจะถาม
    แกอยู่เหมือนกันครับท่านโต

เรื่องก๋วยเตี๋ยวสมัยก่อนจำได้ว่าก๋วยเตี๋ยวเรือชามละ 3 บาท
    เดี๋ยวนี้หากินไม่ได้แล้วเนอะ ฮ่าๆๆ

ว่าแต่ ท่านโตมีตัวเมียไหมครับ แฟนผมอยากเห็นครับฮ่าๆๆ

เจ้า I-Pad นี่ ถ้าคนได้ไปเลี้ยงดีๆนี่ ผมว่ามีแววเลยนะท่าน

• ลองดูครับ ถามดูได้ผลยังไงบอกด้วยนะท่านตั้ม

เออ ตัวเมียมีครับ ชุดนี้ เมีย 4 ผู้ 2

ขอบคุณครบสำหรับคำชมสำหรับ I-PAD
    ไฟล์แนบ
    Untitled-12.jpg 93K
  • พี่โตครับ ผมตัดสินใจแล้วครับ ผมเลือก gaff ครับ เพราะมันโดนใจผมมากกว่า
    (เคลียร์กันแล้ว) :013:
  • ส่วนรายละเอียดก็ตามที่คุยกันไว้ครับ
  • เอก พาแฟนมาดู " ฟงหวิน " ตัวจริงก่อนก็ได้นะ เพื่อความชัวร์
    ไฟล์แนบ
    Fw.jpg 124K
  • ที่นี่ หมาสวยๆเยอะเลยนะครับ ...:063::063::063:
  • ขอบคุณครับคุณตั้ม

ไม่ทราบว่าคุณตั้มเลี้ยงพิทอยู่แถวไหนครับ

ยังไงแวะมาเล่นที่นี่บ่อย ๆ หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC07478.jpg 92K
  • อยู่ จังหวัดเลย ครับ ถ้ามีโอกาสได้ไปทางนั้นไม่พลาดแน่ครับ

แถว อีสาณ บ้ารเฮาน่าจะมีทีมไหนจัดงานบ้างนะครับ...จะได้มาเจอกัน:015:
  • อืมครับคุณตั้ม มาเลยครับ แจ้งล่วงหน้าหน่อยก็ดีจะได้ไม่คลาดกัน

ไม่แน่อาจเป็นที่ประโคนชัยครับ ถ้าจัดยังไงจะแจ้งครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC07909.jpg 125K
  • ฟงหวิน แฟนเอกดูแล้วนะ
  • ประโคนชัย ก็บุรีรัมย์หรือเปล่าครับท่านโต

เคยมีคนงาน เป็นคนลำปลายมาศครับ
    ถ้ามีงาน แจ้งล่วงหน้าด้วยนะครับท่าน

อยากไปเหมือนกัน

จริงๆสายแกฟสวยๆ นี่ผมว่าเท่ห์ระเบิด
    เหมือนกันนะครับ เพียงแต่กระแสบูลลี่
    ตอนนี้มันมาแรงไปหน่อยเนอะ ฮ่าๆๆๆ
  • อันนี้ก็แล้วแต่ความคิดเห็นของแต่ละคนครับ เท่ห์คนละอย่างครับ
  • ใช่แล้วครับท่านตั๊ม ได้เลยครับแจ้งแน่นอนครับ ไม่ต้องห่วง

Gaff มันจะออกแนว Correct tye ของ พิทบูล ครับ แต่ถ้าเลี้ยงให้เต็มที่ แบบไม่เน้นประกวด ถ้าแบบเอามัน ๆ สวยครับ เนื้อ

เยอะ กระดูกใหญ่

ถูกของเอกครับ แล้วแต่ชอบ อย่างเอกตอนแรกยังจะเอาหมาแดงเลย ตอนนี้เปลี่ยนแนวซะแล้ว ..อิ อิ

คอยดูคู่นี้ก็แล้วกัน Gaff meet Re.
  • ถ้าได้ไปคงได้เจอกับท่านโตนะครับฮ่าๆๆๆ

ของผมเจ้ามาราธอนนี่ก็มีสายแกฟทางยาย
    เพราะ AJ แม่ของเจ้านี่เขาเป็นพี่น้องคอกเดียว
    กับ CAMBEL ของคุณต้อม

AJ เป็น Sheek X Vicky เจ้าวิกกี้นี่ เป็น
    GAFF X RE. เหมือนกันครับท่านโต แต่
    หัวอาจจะได้ทางพ่อมาบ้างเล็กน้อยครับ
    ไปทาง Slammer ครับ

เอารูปมาฝากครับ
    ไฟล์แนบ
    M004.jpg 42K
    M32.jpg 56K
    M12.jpg 40K
  • สวัสดีครับพี่ๆศรืสะเกษ one (กาโฮ)เมืองขุขันมาแล้วครับ ตอนนี้เดื่อดุมากครับปวดหัวมากครับ
  • สวยครับพี่โตพร้อมนับตังวันไหนครับผมจะเอาตังไปให้พี่โตนับครับ(ตัวเมียนะครับ)one ขุขันธ์
  • สายเลือดเยี่ยมครับท่านตั๊ม

หนึ่ง Kaho หายไปมานานเหมือนกันนะ เรื่องนับตัง ผมนับได้ทุกว้นไม่มีวันหยุด ครับ 5555
    ไฟล์แนบ
    DSC07927.jpg 121K