ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*****พิตบลูสุพรรณบุรีทีม*****
  • อัพเดพเข้าหน่อย เดี๋ยวจะโดนถอนหมุดซะ เจ้าของบ้านอยู่มั้ยวันนี้
  • เจ้าของบ้านไปไซ นิ 555 5 +
  • สวัสดีทุกท่านครับ มาแล้วจ้า ช่วงนี้งานเยอะ+ต้องเดินทางไปธุระต่างจังหวัดอีกแล้วครับบบบบ
    ไฟล์แนบ
    P1020623 (Small).JPG 28K
  • ไปไหนมาไหนเดินทางปลอดภัยนะครับพี่
  • ธุรกิจรัดตัวจังเลยนะพี่เอก ยังไงก็ดูแลสุขภาพด้วยนะคับ
    ข้างบนเป็นลูกหมาของพี่เหรอคับ
  • สวัสดีครับไปราชบุรีมาครับ ตัวบนเป็นผลงานลูกชายผมลูกเจ้าLionครับ
  • พี่เอก ดูแลสุขภาพด้วยคับ เหนช่วงนี้งานชุก 55 55 +
  • โมเช่เดินทางไปอยู่กับเจ้าของใหม่แล้วนะครับบบบบ
    ไฟล์แนบ
    P1030400 (Small).JPG 30K
  • ชาวสุพรรณหายไปไหนหมด อย่าปล่อยให้กำนันเหงา มาสร้างความคึกคักกันหน่อย อย่าให้เสียชื่อเลือดสุพรรณ ไปด้วยกันมาด้วยกันเด้อ
  • จัดไปคับป๋า มาด้วยกันไปด้วยกัน เลือดสุพรรณเอ๋ย :013:
  • สวัสดีครับทุกคนเลย ขาประจำ ขาจร ก็สวัสดีครับ
  • สวัสดีครับพี่มาคร์ดีใจเนี่ยที่พี่แวะมาทักทายครับ
    ...สวัสดีอั้ม กับ แชมด้วย
    ไฟล์แนบ
    MT-2009-18.jpg 48K
  • เดินทาง โดยสวัสดิภาพครับพี่ ดูแลสุขภาพด้วยครับผม :062:
  • วันนี้ไปนครปฐมอีกแล้ววววว
    ไฟล์แนบ
    P1020622 (Small).JPG 28K
  • ใครมีแบบนี้เอามาแลกลูกหมาไปเลยดีกว่าวะ555+
    ไฟล์แนบ
    scan0002ksa (Small).jpg 54K
    96.JPG 59K
    62.jpg 70K
  • คันเท่าไร น่าเอามาขี่เล่นในหมู่บ้านบ้าง
  • สวัสดีท่านพี่ ถ้าเป็นพวกมั้งกี้3-4หมื่นนะพี่ พวกชาลีหาตามบ้าน4พันบาทขึ้นครับถ้าแต่งแล้วหลักหมื่นครับพี่ ตอนนี้ผมก็หามาขี่ซื้อกับข้าวเหมือนกันพี่ ผมหาขี่รถน่ารักแบบนี้เผื่อสาวๆจะมองบ้างครับพี่...อิอิ
    ไฟล์แนบ
    s6301445_resize (Small).jpg 81K
    Yoshimura%20monkey%20bike.jpg 36K
    SDC13348 (Small).jpg 56K
  • ตอนนี้ไปซื้อของในหมู่บ้าน หรือแวะไปโกดัง ต้องเอารถใหญ่ออก เซ็งจริงๆ
  • พี่มาร์คหรือเอาAVTเลยพี่ เห็นพี่ยุทรว่าจะเอาเข้ามานะครับ
  • มันใหญ่ไป เกะกะไม่มีที่จอด แล้วก็เลี้ยวยากด้วย
  • เมื่อวานมีเรื่องหน้าแตกเลยพอดีเพื่อนผมจะปิดร้านเบียร์วันที่6นี้ ผมดันไปดูปฎิทินเดือนมค. แต่งตัวซะหล่อเลยไปถึง เขาบอกเปิดวันที่6วันเสาร์นี้ครับ หน้าแหกกกเลยยยย...555+
  • โธ่ท่านกำนัลท้วม แบบนี้ลูกบ้านรู้อายเขาแย่เลย ฮ่าๆๆ
  • สวัสดีท่าน สท เอกสุ1000 และสมาชิกชาวสุพรรณทุก ๆ ท่านครับ แวะมาทักทายกันครับ
    ไฟล์แนบ
    EPK-35.jpg 47K
  • สวัสดีครับพี่มาร์คหน้าผมนี่แตกสุดๆเลยเลยแกล้งหยิบเหล้าออกมาจากหลังรถฟอเล่นมุขเลย555+
    ............สวัสดีครับพี่ตู่EPK ยินดีและเป็นเกียรติ์อย่างยิ่งครับที่พี่ตู่แวะมาทักทายห้องเล็กๆของชาวสุพรรณบุรีครับ
  • สวัสดียามเช้าวันศุกร์วันที่หลายๆคนรอให้มาถึงไวไว เพราะพรุ่งนี้ก็ได้พักผ่อนอีกแล้ว...555+
    ไฟล์แนบ
    P1020752 (Small).jpg 39K
  • อิอิ
    ไฟล์แนบ
    P1020869 (Small).JPG 48K
  • พี่เอก อันนี้ ID ใหม่แชมป์นะพี่ 5 5 5 5 5+ :013:
  • มะมะมะมีรูปกับเขาแล้วเรา ขอบคุณแชมมากที่ทำให้555+
  • เย็นนี้ใครว่างเจอกันที่ร้านเพื่อนผมมมมมม
    ไฟล์แนบ
    P1020443 (Small).JPG 88K
  • ท่านพี่เอก ...หายไปไหนมาเนี่ย ....เที่ยวใหญ่เลยนะช่วงนี้ อิๆๆ:005:

ตกลงคืนนั้นได้ไปเที่ยวที่ว่าไหมคุณอั้ม ฮ่าๆๆ
  • ทำบุญเผื่อ ผมด้วยนะพี่เอกกก ก ก๊าฟฟฟฟฟ :015:
  • ดีคราบบบ พี่เอก แวะมาทักทายครับพี่:m042:
  • อันแน่พี่เอก ...... แว๊ปมาชวนพี่เอกไปไหนป่าวเนี่ย อิๆๆ
  • พี่เอกแชมป์ นอนแล้วนะพี่ ขอโทดทีไปม่ะได้จิง ๆ ^^"
  • สวัสดีครับทุกท่าน งานเยอะจริงๆเสาร์งานเปิดร้านเพื่อน อาทิตย์พาแฟนไปเที่ยวอยุธยาอีก แต่ก็มีความสุขมากๆๆเลยยย
  • เรมี่
    ไฟล์แนบ
    NASTYA1.jpg 57K
  • สวัสดีตอนเช้าครับบบบ ทุกคน ^^"
  • :o027:สวัสดีครับชาวสุ 1000 แจมด้วยคนครับจากชาวเมืองกาญยินดีรู้จักพี่ๆครับเลี้ยงไว้เป็นเพื่อนครับ 1ตัว
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0408.jpg 105K
  • สวัสดีครับคุณWOOT ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0145.jpg 69K
  • หวัดดีกำนั๊น เอก 555555

เดินทางบ่อย ง่วงอย่าขับนะจ๊ะ

ด้วยฟามห่วงใย คริ คริ
  • ตัวเมียลายเสือ สวยงามมากมายพี่ ^^"
  • ไม่ได้แวะมานาน คิดถึงจัง ว่างๆเดี๋ยวไปเยือนครับ
  • สวัสดีครับป้าพร ป้าสบายดีเปล่าคิดถึงนะครับ
    แชมนี่นะน้องสาวเอสก้านะพี่เจ้าของใหม่เขาถ่ายส่งมาให้ครับ
    สวัสดีครับอั้ม
  • แชมนี่นะmini one พ่อของlion
    ไฟล์แนบ
    a398601.jpg 10K
  • mini one โครตหล่อเลยพี่เอก
  • นี้ก็พ่อของแม่เอสก้านะ
    ไฟล์แนบ
    hk.jpg 63K
  • UP..ผลงาน Lion ในอดีต
    ไฟล์แนบ
    a378173.jpg 39K
  • สวัสดีครับทุกท่านผมก็อยู่สุ1000 เหมือนกันเลยเข้ามาทักทาย พอดีเพิ่งรับเลี้ยง พิท อายุ 5สัปดาห์ เลยหาข้อมูลการเลี้ยงและดูแลครับ
    จึงอยากขอคำแนะนำหน่อยครับ ฝากเนื้อฝากตัว(หมา)ด้วยครับ 0891201357 เอก
    ไฟล์แนบ
    SAM_0335.jpg 80K
    SAM_0330.jpg 104K
  • สวัสดีครับยินดีที่ได้รู้จักไม่ทราบอยู่แถวไหนของสุ1000ครับ ผมอยู่อ.บางปลาม้า ตรงข้าม รร.บรรหาร2(วัดลาดหอย) ถ้าเล่นmก็แอดมาคุยกันได้ที่eak_thug1000@hotmail.comครับ
  • อยู่ตรงข้ามแม็คโครครับถ้าแวะมาแถวนี้เข้ามาคุยกันได้นะครับ แต่ตอนนี้อยากได้ข้อมูลมากครับ